เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:24:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เผยโฉมแล้วผู้ได้รับผลประโยชน์จาก พรบ.สุดซอย  (อ่าน 777 ครั้ง)
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 06:36:47 AM »

เก็บค่าโดยสารได้มากกว่ากลางซอยครับ อิ อิ อิ  Grin ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2013, 07:10:55 AM โดย Earthworm » บันทึกการเข้า
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 07:07:48 AM »

555 แต่ไม่จริงครับ....เจ้าของวินฯ อะ แต่ต้องจ่ายส่วย สุดท้ายใครเอ่ย...555

อเสวนา จะ พาลานัง
SSG 69 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 07:26:49 AM »

ปัญหาทุกอย่าง  สุดท้ายจะลงที่........

.....ตำรวจ

ไม่ทำหน้าที่ของตนเอง    ไม่แก้ปัญหา

แถมสร้างแต่ปัญหา
ConsTRucT
Full Member

คะแนน 32

only the strongest will survive

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 08:00:45 AM »

555 ... บางคันอาจไม่ได้รับผลประโยชน์ครับ  เพราะเมื่อวันอาทิตย์ผมนั่งมอไซค์จากเสารีย์ไปราชดำเนิน  มอไซค์รู้ว่ามาชุมนุมไม่คิดตังค์ครับ

ไม่ล้มเจ้า ....
..................ไม่เอาโจร
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 08:13:53 AM »

ปัญหาทุกอย่าง  สุดท้ายจะลงที่........

.....ตำรวจ

ไม่ทำหน้าที่ของตนเอง    ไม่แก้ปัญหา

เรื่องการบังคับใช้กฎหมายนี่เป็นปัญหาใหญ่ที่สุดของประเทศไทยครับ...

เมื่อคืนก่อนฯ นายสมชายก็โทร.191 อีก คือว่านายสมชายได้โทร.เดือนละครั้งติดต่อกันมาได้เกือบจะ 2 ปีแล้ว, ในคืนนั้นมีเสียงปืนจำนวน 6 นัดในเขตชุมนุมชน(เทศบาลนครนนท์) เวลา 23.00 น. โดยประมาณ... โทร.แล้วมีเสียงเรียกที่ปลายสายอยู่นานฯ นายสมชายก็เปิดสปีคเกอร์โฟนให้มันดังอยู่อย่างนั้นแหละ แล้วสักพักนึงก็มีคนยกหูแล้ววางใหม่ ทำให้สายหลุด...

เป็นอย่างนี้มาได้ทุกครั้ง เดือนละครั้ง จะครบ 2 ปีแล้วครับ... แล้วเดือนหน้านายสมชายก็จะโทร.ใหม่... ฮา...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 09:30:08 AM »

555 ... บางคันอาจไม่ได้รับผลประโยชน์ครับ  เพราะเมื่อวันอาทิตย์ผมนั่งมอไซค์จากเสารีย์ไปราชดำเนิน  มอไซค์รู้ว่ามาชุมนุมไม่คิดตังค์ครับ

มีน้ำใจกันเหลือเฟือ Grin Grin Grin ยอดเลยครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 09:30:52 AM »

ปัญหาทุกอย่าง  สุดท้ายจะลงที่........

.....ตำรวจ

ไม่ทำหน้าที่ของตนเอง    ไม่แก้ปัญหา

เรื่องการบังคับใช้กฎหมายนี่เป็นปัญหาใหญ่ที่สุดของประเทศไทยครับ...

เมื่อคืนก่อนฯ นายสมชายก็โทร.191 อีก คือว่านายสมชายได้โทร.เดือนละครั้งติดต่อกันมาได้เกือบจะ 2 ปีแล้ว, ในคืนนั้นมีเสียงปืนจำนวน 6 นัดในเขตชุมนุมชน(เทศบาลนครนนท์) เวลา 23.00 น. โดยประมาณ... โทร.แล้วมีเสียงเรียกที่ปลายสายอยู่นานฯ นายสมชายก็เปิดสปีคเกอร์โฟนให้มันดังอยู่อย่างนั้นแหละ แล้วสักพักนึงก็มีคนยกหูแล้ววางใหม่ ทำให้สายหลุด...

เป็นอย่างนี้มาได้ทุกครั้ง เดือนละครั้ง จะครบ 2 ปีแล้วครับ... แล้วเดือนหน้านายสมชายก็จะโทร.ใหม่... ฮา...

ไว้ลองบ้างครับ Grin Grin Grin   แล้วถ้าเขารับจะพูดว่าไรเนี่ยเรา 55555

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 09:37:07 AM »

.....ตำรวจ

ไว้ลองบ้างครับ Grin Grin Grin   
แล้วถ้าเขารับจะพูดว่าไรเนี่ยเรา 55555

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" พี่ carrera อ่ะ  ฮา

" สวัสดีครับ ผมจ่าเฉย ยินดีรับใช้ และให้บริการ ครับ"  ฮา  Grin Grin

เสร็จแล้วเขาก็  "กดทิ้ง" เหมือนเดิม อ่ะ ฮา  Huh

5555 จ่าเฉยเขา "คำราม"  ห้าเอ้ย  โทรมาทำมัย บ้อยบ่อย อ่ะ ฮา  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 09:39:33 AM »

5555 จ่าเฉยเขา "คำราม"  ห้าเอ้ย  โทรมาทำมัย บ้อยบ่อย อ่ะ ฮา  คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

รู้แล้ว Grin Grin Grin บอกว่าคิดถึงดีกว่า 55555

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 09:48:44 AM »

เก็บค่าโดยสารได้มากกว่ากลางซอยครับ อิ อิ อิ  Grin ไหว้

็Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  Earthworm  อ่ะ  ฮา

ใช่แล้วอ่ะ  ถ้าไม่ใช่ ยี่สิบ  ก็น่าจะเป็น สี่สิบ อ่ะ ฮา
แล้วถ้าออก   "นอกซอย"   ก็เป็นร้อย อ่ะ ฮา
ยายถามมอไซค์  จาก "ปันติ๊บ"   ไปแยก ราชเทวี ฮา
มันบอก  "ฉี่ ฉิบ"  ยายเฉย เลย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555 ยายกระโดด เกาะ  "รถเมล์ แอร์"  แปดบาท เอ็งอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก 

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
หน้า: [1]
  พิมพ์