เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:30:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายไทย เคยผ่านการเสียตัวให้ผู้หญิงเฉลี่ย 12 คน  (อ่าน 1819 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 03:13:28 PM »

อิอิ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 04:37:06 PM »

+ทุกท่านครับ แต่ผมเชื่อว่าในที่นี้ ไม่มีใครเทียบพี่จอยได้แม้แต่เสี้ยวนึงครับ  ขำก๊าก
เมียเกิดเข้ามาอ่านเหมือนเมื่อก่อนถึงตาย กิ๊วก๊าว

คอนเฟิร์มคนนี้ครับ..ล่าสุดดั้นด้นไปสะสมแต้มถึงชานเมือง..   คิก คิก
ตรูไปดูงานจริงๆ คิก คิก

อ่อ..ไปดูที่หรอครับ..แถวนั้นมีแต่ที่ "นาผืนน้อย"  คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 05:56:36 PM »

พี่จอยกินก๋วยเตี๋ยวใส่น้ำตาลกี่ทัพพีครับ .....  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 05:59:52 PM »

แล้วน้าซับแกเฉลี่ยได้0.กี่คนดีเนี่ย

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 06:02:24 PM »

พี่จอยกินก๋วยเตี๋ยวใส่น้ำตาลกี่ทัพพีครับ .....  คิก คิก
แล้วมันเกี่ยวอะไรกับกระทู้นีครับ กิ๊วก๊าว

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 06:09:36 PM »

อ้าว.... ก็ข่าวเขาว่าพี่จอยเป็นแชมป์เรื่องล่าคะแนนอยู่นี่ครับ

ทำให้ไปสัมพันธ์กับทฤษฏี "ขี้เมาชอบเผ็ด ขี้... ชอบหวาน" .... ฮา

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 07:04:56 PM »

อ้าว.... ก็ข่าวเขาว่าพี่จอยเป็นแชมป์เรื่องล่าคะแนนอยู่นี่ครับ

ทำให้ไปสัมพันธ์กับทฤษฏี "ขี้เมาชอบเผ็ด ขี้... ชอบหวาน" .... ฮา

ตายแหล่ว กินทั้งเผ็ดทั้งหวาน  คิก คิก คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 07:07:40 PM »

เดาว่าพี่จอยจะบอก ตรูกินไม่เลือก  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 08:23:44 AM »

ลุงจอยแกชอบดื่มยาดองสูตรน้ำผึ้งเดือนห้าน่ะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตายแหล่ว กินทั้งเผ็ดทั้งหวาน  คิก คิก คิก คิก

ว๊าย...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ 
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
 ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

...ผมก็เหมือนกันครับ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

p23-504 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 08:31:45 AM »

" ได้เสีย "  " มิดีมิร้าย "  เคยได้ยินคำว่า " วันชัย " ไหมครับ   ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2013, 06:19:16 PM โดย p23-504 รักในหลวง » บันทึกการเข้า
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 09:40:03 AM »

พี่ๆน้าๆลองเอาเครื่องขยายขนาดอวัยวะเพศไปลองใช้ดูไม๊ครับ    Grin

ปล. ห้ามใช้กลางแดด
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 10:07:53 AM »

มีคนส่งน้าซับมาประกวดแล้วผมขอส่งครูหมูเข้าประกวดแข่งกับน้าซับครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 03:35:03 PM »

+ทุกท่านครับ แต่ผมเชื่อว่าในที่นี้ ไม่มีใครเทียบพี่จอยได้แม้แต่เสี้ยวนึงครับ  ขำก๊าก
เมียเกิดเข้ามาอ่านเหมือนเมื่อก่อนถึงตาย กิ๊วก๊าว

กลัวตายเป็นด้วยเหรอ  เห็นตอนมันส์ใครว่าอะไรก็ไม่ฟัง  ถึงตอนนี้จะมานั่งกลัวตาย ยิ้มีเลศนัย
ไปเดอะธาราคราวหน้าพ่อจะเปิดกระทู้นี้ทิ้งไว้  แล้วนั่งกินเหล้ารอเก็บศพท่านเจ้าเมือง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 03:42:41 PM »

มีคนส่งน้าซับมาประกวดแล้วผมขอส่งครูหมูเข้าประกวดแข่งกับน้าซับครับ

น้าซับชนะแน่  ทั้งเล็กทั้งสั้น

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 07:30:46 PM »

กรำ.....? เศร้า
งานนี้พี่จอยกินขาด ครับ คิก คิก คิก คิก
ขานั้นพี่แกเคยอยู่ ร้อย ลว.ไกล... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์