เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:27:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 40
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่หน้ารามบ้าง(รายงานไม่ใช่การเมือง)  (อ่าน 59267 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #285 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 04:48:18 PM »

5555  "แมว"  มีจริง อ่ะ เปล่า เมื่อไหร่จะแสดง ฝีมือ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ขบวนการแมวเหมียวเขาเอาไว้ป้องกันชีวิตและทรัพย์สินของตนเองและผู้อื่นตามกฎหมาย อาญา ม.67 - 68 ครับ... คนละเรื่องกับที่กำลังคุยกันอยู่นี่...

ทำไมถึงได้โง่นักเล่าครับ... ท่องเอาไว้ก่อนอนว่า โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์, สามคำจำให้แม่น...

ให้เอากระดาษชำระเขียนสามคำนี้แหละ เขียนให้แยะๆ... แล้วเอาไปทา ไปอม ไปดม ไปดูด ไปถู ไปไถ ละลายน้ำอาบฯ, ทำอย่างนี้ได้ไม่เกิน 3 เดือนแล้วจะฉลาด...

โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์, สามคำจำให้แม่น... โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์, สามคำจำให้แม่น... โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์, สามคำจำให้แม่น...

5555 เรื่องโม้ เหรอ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายบ๊าบนี่เล่นกับตรรกะไม่เป็นจริงเลยว่ะ... ฮา...

ถ้าเป็นเรื่องโม้... ก็แปลว่ายายบ๊าบกำลังคิดว่า"โง่แล้วเท่ห์"... ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #286 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 04:50:35 PM »

แล้วน้องตั๊นที่ว่านี่เธอเป็นใครเป็นลูกใครเหล่าเต้าครับ

ลูกสาวคุณจุตินันท์ ภิรมย์ภักดีครับ... ครอบครัวเจ้าของเบียร์สิงห์ อดีตแช็มป์ยิงปืนต่อสู้/ประธานชมรม IPSC ช่วงปี 1988 - 1989 ครับ...

คุณแม่เป็นหม่อมหลวง ท่านที่แสดงเป็นสมเด็จพระศรีสุริโยทัยฯ ในหนังท่านมุ้ยแหละครับ...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #287 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 04:52:04 PM »

5555  "แมว"  มีจริง อ่ะ เปล่า เมื่อไหร่จะแสดง ฝีมือ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ขบวนการแมวเหมียวเขาเอาไว้ป้องกันชีวิตและทรัพย์สินของตนเองและผู้อื่นตามกฎหมาย อาญา ม.67 - 68 ครับ... คนละเรื่องกับที่กำลังคุยกันอยู่นี่...

ทำไมถึงได้โง่นักเล่าครับ... ท่องเอาไว้ก่อนอนว่า โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์, สามคำจำให้แม่น...

ให้เอากระดาษชำระเขียนสามคำนี้แหละ เขียนให้แยะๆ... แล้วเอาไปทา ไปอม ไปดม ไปดูด ไปถู ไปไถ ละลายน้ำอาบฯ, ทำอย่างนี้ได้ไม่เกิน 3 เดือนแล้วจะฉลาด...

โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์, สามคำจำให้แม่น... โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์, สามคำจำให้แม่น... โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์ โง่ไม่เท่ห์, สามคำจำให้แม่น...

5555 เรื่องโม้ เหรอ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายบ๊าบนี่เล่นกับตรรกะไม่เป็นจริงเลยว่ะ... ฮา...

ถ้าเป็นเรื่องโม้... ก็แปลว่ายายบ๊าบกำลังคิดว่า"โง่แล้วเท่ห์"... ฮา...

พอเห๊อะ  พอเห๊อะ  ยาย ขรัม อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ทำเป็นเท่ห์   คุยอย่าง "หนังไทย" สมัย มิตร ชัยบัญชา  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #288 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 04:53:05 PM »

ยายบ๊าบต้องพยายามเถียงว่า"ไม่โง่"ซิครับ, อย่าไปเถียงเรื่องโม้หรือเปล่า... ให้เถียงเอาไว้ ยายบ๊าบ เถียงเข้า เถียงว่ายายบ๊าบไม่โง่... ฮา...
Hero Member

« ตอบ #289 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 04:56:00 PM »

ยายบ๊าบต้องพยายามเถียงว่า"ไม่โง่"ซิครับ, อย่าไปเถียงเรื่องโม้หรือเปล่า... ให้เถียงเอาไว้ ยายบ๊าบ เถียงเข้า เถียงว่ายายบ๊าบไม่โง่... ฮา...

" จาน โฉมชาย (ฮา)  "  เต้นเร้ววววว ฮา ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

<a href="http://www.youtube.com/v/5q5OjJpHA-I#t=12" target="_blank">http://www.youtube.com/v/5q5OjJpHA-I#t=12</a>

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #290 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 04:57:37 PM »

ยายบ๊าบต้องพยายามเถียงว่า"ไม่โง่"ซิครับ, อย่าไปเถียงเรื่องโม้หรือเปล่า...
ให้เถียงเอาไว้ ยายบ๊าบ เถียงเข้า เถียงว่ายายบ๊าบไม่โง่... ฮา...

เอ้า   งั้น "เถียง"ใหม่  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

555 มี "ทหารพราน"  ในสนามราชมังคลา  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #291 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 04:58:02 PM »

แล้วน้องตั๊นที่ว่านี่เธอเป็นใครเป็นลูกใครเหล่าเต้าครับ

ลูกสาวคุณจุตินันท์ ภิรมย์ภักดีครับ... ครอบครัวเจ้าของเบียร์สิงห์ อดีตแช็มป์ยิงปืนต่อสู้/ประธานชมรม IPSC ช่วงปี 1988 - 1989 ครับ...

คุณแม่เป็นหม่อมหลวง ท่านที่แสดงเป็นสมเด็จพระศรีสุริโยทัยฯ ในหนังท่านมุ้ยแหละครับ...
ขอบคุณครับ ผมก็นึกว่าเป็นลูกสาวนักการเมืองฝ่ายตรงข้ามครับ คุณแม่ของเธอผมดูในหนังก็นึกว่าอายุซักยี่สิบกว่าๆเสียอีกครับเพิ่งู้นี่แหละครับว่ามีลูกโตขนาดนี้แล้วครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

« ตอบ #292 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 04:59:33 PM »

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #293 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 05:33:58 PM »

ฝากเพลง มาให้ "ตำรวจ" ผู้เข้มแข็งน๊ะคร๊า  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

<a href="http://www.youtube.com/v/LGHrFQQAyME" target="_blank">http://www.youtube.com/v/LGHrFQQAyME</a>

หัว...ฆรวย

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #294 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 05:42:50 PM »

น่าจะจบลงด้วยดีทั้งสองฝ่ายแล้วนะครับ โดยภาพรวมในสายตาผมฝ่ายผู้ชุมนุมก็อยู่ในกรอบไม่มีการเผาฝ่ายเจ้าหน้าที่ก็ยังอยู่ในกรอบไม่มีการใช้กระสุนจริง ไม่เหมือนสมัยเสื้อแดงเผาเมือง

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #295 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:15:47 PM »

5555  "แมว"  มีจริง อ่ะ เปล่า เมื่อไหร่จะแสดง ฝีมือ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 เรื่องโม้ เหรอ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

noobครับ มีความรู้เรื่องอาวุธพอกับพวกเล่นเกมออนไลน์เกาหลีที่ยังเรียกmp5ว่าปืนกลเบาละครับ หรรมจริงๆ

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #296 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:40:41 PM »

หมายจับสุเทพ ออกมาแล้ว หวังว่าคงไม่บุกเข้าไปจับช่วงนี้ถ้าทำจริงบานปลายวุ่นวายแน่ครับ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #297 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:43:49 PM »

เละแล้วกรพทู้กรู อ๋อย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #298 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:47:15 PM »

น่าจะจบลงด้วยดีทั้งสองฝ่ายแล้วนะครับ โดยภาพรวมในสายตาผมฝ่ายผู้ชุมนุมก็อยู่ในกรอบไม่มีการเผาฝ่ายเจ้าหน้าที่ก็ยังอยู่ในกรอบไม่มีการใช้กระสุนจริง ไม่เหมือนสมัยเสื้อแดงเผาเมือง

นายสมชายก็ยังยืนยันเหมือนเดิมครับ, ใครผิดอะไรก็ว่าไปตามผิด ใครถูกก็ว่าไปตามถูก... จะปรองดอง หรือทำอะไรต่อไปต้องชำระผิดถูกก่อน แล้วค่อยเดินหน้าพัฒนาประเทศครับ...

ใครโกงอะไรจากแผ่นดินไปก็ต้องชำระให้ถูกต้อง โกงโครงการโน้นนี้ไปกี่แสนล้าน ก็ต้องสอบสวนสืบสวนหาตัวผู้กระทำผิดแล้วสู้คดีกันไป... ส่วนใครบุรุกสถานที่ราชการที่ไหนบ้าง ก็ต้องขึ้นศาลรับการลงโทษตามกบิลเมืองเหมือนกัน...

อย่างนี้แฟร์ที่สุดครับ, รวมถึงคนที่หนีคดีร่อนเรอยู่ต่างประเทศ ก็เข้ามารับโทษเสียด้วย... หากจะนิรโทษกรรมอะไร ก็นิรโทษไปก็ย่อมได้, แต่ขอให้ชำระเสียก่อนว่าใครผิดตรงไหน ผิดแค่ไหน มีโทษจำเท่าไหร่ ปรับเท่าไหร่ ชอใช้ค่าเสียหายแก่ใครเท่าไหร่...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #299 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2013, 06:48:23 PM »

หมายจับสุเทพ ออกมาแล้ว หวังว่าคงไม่บุกเข้าไปจับช่วงนี้ถ้าทำจริงบานปลายวุ่นวายแน่ครับ

มีหมายมาตั้งนานแล้วนี่ครับ... แน่จริงไปจับเลย, จับแล้วก็จะมีคนนำม็อบชุมนุมให้ปล่อย...
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 40
  พิมพ์