เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 01:27:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พอล วอล์คเกอร์ นักแสดงชุด Fast and Furious เสียชีวิต  (อ่าน 2043 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 10:21:11 AM »

เจมส์ ดีน ก็ตายเพราะ ปอเช่ สไปร์เดอร์ คันโปรดของเขา

อันนี้ แดง ไบเล่ บอกไว้  Grin

porsche 505 ครับ 

อย่าไปบอกว่าใครตายเพราะรถยี่ห้อไหนเลยครับ เพราะมันเคยตายกันทุกยี่ห้อผมว่านะ

มี carrera GT อีกคันก็ตาย ผมสงสัยว่าไปปิดแทรคชั่นคอนโทรลรึเปล่า รถพวกนี้แรงจนต้องใส่แทรคชั่นช่วย ถ้าไม่ไปลงสนามไม่มีฝีมือไม่ควรปิดแทรคชั่น มันแรงเกินขับไม่ได้

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2013, 09:48:03 PM »

เจมส์ ดีน ก็ตายเพราะ ปอเช่ สไปร์เดอร์ คันโปรดของเขา

อย่าไปบอกว่าใครตายเพราะรถยี่ห้อไหนเลยครับ เพราะมันเคยตายกันทุกยี่ห้อผมว่านะ

มี carrera GT อีกคันก็ตาย ผมสงสัยว่าไปปิดแทรคชั่นคอนโทรลรึเปล่า รถพวกนี้แรงจนต้องใส่แทรคชั่นช่วย ถ้าไม่ไปลงสนามไม่มีฝีมือไม่ควรปิดแทรคชั่น มันแรงเกินขับไม่ได้
ข่าวบอกว่าเป็นรถเพื่อนครับ มีอาการเครื่องสะดุด พอดีหุ้นส่วนพอลมีอู่อยู่ใกล้ๆ เลยจะขับกลับไปดูที่อู่เลย เป็นการดูอาการในตัวมั้ง
พอลเป็นดาราใจบุญแบบไม่ต้องสร้างภาพครับ บริจาคแบบไม่ออกนามเยอะ (เปิดเผยหลังตาย) เป็นคนดีที่ตายไวอีกคน

ปล.ไม่รู้fast7ที่จาร่วมแสดงจะว่าวถาวรหรือเปล่า พระเอกตายแล้ว 
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 07:39:32 PM »

ข่าวบอกว่าเป็นรถเพื่อนครับ มีอาการเครื่องสะดุด พอดีหุ้นส่วนพอลมีอู่อยู่ใกล้ๆ เลยจะขับกลับไปดูที่อู่เลย เป็นการดูอาการในตัวมั้ง
พอลเป็นดาราใจบุญแบบไม่ต้องสร้างภาพครับ บริจาคแบบไม่ออกนามเยอะ (เปิดเผยหลังตาย) เป็นคนดีที่ตายไวอีกคน

ปล.ไม่รู้fast7ที่จาร่วมแสดงจะว่าวถาวรหรือเปล่า พระเอกตายแล้ว 

เข้าทำนองคนดีตายไว คนอะไรอยู่นาน รึเปล่าครับ
ICKILAS
HS 7 VLP
Hero Member

คะแนน -1666

จงกลัวใจตัวเอง แต่อย่ากลัวปืน

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 11, 2014, 08:57:37 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=8VX78GEJIvE     เรื่องสุดท้ายของพอล    ถ่ายในรถทั้งเรื่อง   บทดีมาก   เยี่ยม

ผู้กำกับภาพยนตร์อิสระ เสรี เหนือสิ่งอื่นใด
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์