เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:17:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 82 83 84 [85] 86 87 88 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 142091 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #1260 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:16:30 PM »

พวกร่างทรงเยอะครับ เขากลัวผู้คนรู้พฤติกรรม   ยี๊

พี่โอมแกใช้ชื่ออะไรป่านนี้ผมยังไม่รู้เลย ได้แต่สงสัยยายบาร์บไว้พลางๆ  Grin

โอ๋ยโหย. ตกใจหน้าซีด..ยายบ๊าบเป็นอวตาลของคุณ 51  จะเป็นลมอกอีปุกแตก 5555 
เจ้าของโรงงาน นักรบดำ ทหารพราน  กัปตันสายการบิน อาจารย์ซี 8  คุณหมอ  ท่านอัยการ  อะไรก็เลือกไปเท้อ...

แต่มาคิดอีกที เป็นท่านกงกง อย่างยายบ๊าบก็ดีเหมือนกันนะครับ
ในหนังกำลังภายในแทบทุกเรื่อง ท่านกงกงเก่ง มากอิทธิฤทธิ์แทบทุกคน555555

55555  จิง เร๊อะ  อ่ะ ฮา 5555555

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1261 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:19:43 PM »

ยายบ๊าบเป็นใครมะรู้ แต่ไม่น่าใช่พี่โอมหรอก อิอิ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1262 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:26:42 PM »

ยายบ๊าบเป็นใครมะรู้ แต่ไม่น่าใช่พี่โอมหรอก อิอิ

นั่นสิครับให้คุณโอมจะสิ้นคิดอย่างไรก็คงไม่ออกมาในรูปนี้เป็นแน่ 5555555

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Hero Member

« ตอบ #1263 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:29:36 PM »

นั่นสิครับให้คุณโอมจะสิ้นคิดอย่างไรก็คงไม่ออกมาในรูปนี้เป็นแน่ 5555555

5555  เอ้้... ดูเหมือนว่า มีคนบอก  " ตุ๊ดแก่ หัวล้าน "  อ่ะ  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โอม  ไม่ล้านน๊าาาา  โอมอยู่   " บาง สิบหมื่น "  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1264 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:34:09 PM »

คิดถึงน้อง 51 ว๊ะ ขำก๊าก

คิดถึงก็ไปหาสิครับจะที่บ้านบางแสนก็ได้ หรือไม่สะดวกไปรอที่ร้านข้าวหมูแดง-หมูกรอบแถวประชาชื่น คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1265 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:34:59 PM »

5555  เอ้้... ดูเหมือนว่า มีคนบอก  " ตุ๊ดแก่ หัวล้าน "  อ่ะ  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โอม  ไม่ล้านน๊าาาา  โอมอยู่   " บาง สิบหมื่น "  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คงได้หงายหลังกันผลึ่งเป็นแถวแน่ๆ Cheesy  ถ้าปรากฏว่ายายบ๊าบเป็นอวตาลของสาวสวยอย่างเจ๊โอแกปลอมตัวมาเล่นสนุกต่อล้อต่อเถียงกับชาวเวปปืนเรา55555 Grin

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1266 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:43:23 PM »

คงได้หงายหลังกันผลึ่งเป็นแถวแน่ๆ Cheesy  ถ้าปรากฏว่ายายบ๊าบเป็นอวตาลของสาวสวยอย่างเจ๊โอแกปลอมตัวมาเล่นสนุกต่อล้อต่อเถียงกับชาวเวปปืนเรา55555 Grin

ไม่ใช่เจ้โอหรอกครับท่านนายก  เจ้แกยุ่งอยู่กับธุรกิจหลายอย่างไม่มีเวลามานั่งเฝ้าคอมฯ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1267 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:48:18 PM »

ถึงว่าหลังๆเจ๊โอแกหายไปเลยนะครับพี่แป๋ง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #1268 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:50:54 PM »

ยุ่งเรื่องงานแถมเรื่องสาวๆอยู่ครับ เจ้โอแกสาวสวยๆติดเยอะ คิก คิก

Hero Member

« ตอบ #1269 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 12:59:01 PM »

คิดถึงก็ไปหาสิครับจะที่บ้านบางแสนก็ได้

หรือไม่สะดวกไปรอที่ร้าน ข้าวหมูแดง-หมูกรอบแถวประชาชื่น คิก คิก

55555  ร้าน  " นายไซ "  ใช่ หรือเปล่า  ปู่แป๋ง  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ร้านนี้  ขายดี แบบ ไม่เกรงใจ  ร้านข้างๆ เลยน๊า  ฮา

หมูกรอบ  ของแกเนี่ยะ  เวลาตักเข้าปาก  มัน "กรอบ จนละลาย"  ได้ในปาก เลยอ่ะ ฮา
แล้วน้ำ  " สต๊อก "  ที่ราดหน้าข้าวเนี่ยะ  แสนจะกลมกล่อม อ่ะ ฮา
แกยังมีอาหารอีกหลายอย่างน๊าาา เช่น  ต้มเกี่ยมฉ่าย กระดูกหมู อ่ะ ฮา

55555 เอ้... คนเดียวกันหรือเปล่าน๊าาาา ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1270 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 01:12:20 PM »

มาไล่อ่านย้อนหลังกลับไปแค่สองสามหน้า แค่นี้ก็เพลียแล้ว มีประเด็นที่ผมเห็นสมควรชี้แจงหลายข้อ เป็นเรื่องของพวกเถียงข้างๆคูๆ แถวๆนี้หลายๆคน แต่ยอมรับว่าเถียงหมดไม่ไหว พวกเค้าเยอะ เข้าตำรา คนดีสุภาพบุรุษแต่พวกน้อย ย่อมโต้แย้งกลุ่มทรชนพวกมากลำบาก อย่างมากผมคงได้แค่ตักเตือน อบรม ได้เป็นบางเรื่อง ที่เหลือก็คงต้องปล่อยวาง ถ้ายังพอมีบุญเหลือกันอยู่บ้าง ก็คงพอรับกุศลที่ผมส่งไปให้ได้ แต่ถ้าบาปหนักก็คงรับเจตนาดีไม่ได้ แล้วแต่เวรแต่กรรมของแต่ละดวงวิญญาณนะครับ

Undecided
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #1271 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 01:15:00 PM »

คิดถึงก็ไปหาสิครับจะที่บ้านบางแสนก็ได้

หรือไม่สะดวกไปรอที่ร้าน ข้าวหมูแดง-หมูกรอบแถวประชาชื่น คิก คิก

55555  ร้าน  " นายไซ "  ใช่ หรือเปล่า  ปู่แป๋ง  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ร้านนี้  ขายดี แบบ ไม่เกรงใจ  ร้านข้างๆ เลยน๊า  ฮา

หมูกรอบ  ของแกเนี่ยะ  เวลาตักเข้าปาก  มัน "กรอบ จนละลาย"  ได้ในปาก เลยอ่ะ ฮา
แล้วน้ำ  " สต๊อก "  ที่ราดหน้าข้าวเนี่ยะ  แสนจะกลมกล่อม อ่ะ ฮา
แกยังมีอาหารอีกหลายอย่างน๊าาา เช่น  ต้มเกี่ยมฉ่าย กระดูกหมู อ่ะ ฮา

55555 เอ้... คนเดียวกันหรือเปล่าน๊าาาา ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
     ไม่มั่นใจชื่อร้านครับยาย  แป๋งแค่ผ่านไปเจอผู้ชายหน้าตาดีแถวนั้นบ่อยๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1272 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 01:15:34 PM »

มาไล่อ่านย้อนหลังกลับไปแค่สองสามหน้า แค่นี้ก็เพลียแล้ว มีประเด็นที่ผมเห็นสมควรชี้แจงหลายข้อ เป็นเรื่องของพวกเถียงข้างๆคูๆ แถวๆนี้หลายๆคน แต่ยอมรับว่าเถียงหมดไม่ไหว พวกเค้าเยอะ เข้าตำรา คนดีสุภาพบุรุษแต่พวกน้อย ย่อมโต้แย้งกลุ่มทรชนพวกมากลำบาก อย่างมากผมคงได้แค่ตักเตือน อบรม ได้เป็นบางเรื่อง ที่เหลือก็คงต้องปล่อยวาง ถ้ายังพอมีบุญเหลือกันอยู่บ้าง ก็คงพอรับกุศลที่ผมส่งไปให้ได้ แต่ถ้าบาปหนักก็คงรับเจตนาดีไม่ได้ แล้วแต่เวรแต่กรรมของแต่ละดวงวิญญาณนะครับ

Undecided
       อืมส์
เยี่ยมยอดเช่นเคย ครับ
ท่านแคนดิเดท รมต.กห. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ปล.เป็น รมต.ศึกษาด้วยก็ยังไหว ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1273 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 01:20:32 PM »

อย่างดวงวิญญาณที่ชื่อสมชาย แกดูถูกการเล่นเวทวันละ 15 นาที  บ้าหรือเปล่า  การออกกำลังกายจะมากจะน้อย ขอให้ได้ออกกำลังสม่ำเสมอก็เป็นเรื่องดีทั้งนั้น  ออกกำลังให้หลากหลาย เคลื่อนไหวทุกส่วน ไม่ใช่เล่นแต่เวทแต่ขาดพวกแอโรบิค อย่างจ๊อกกิ้ง  

ทัศนคติการออกกำลังกายแบบนี้ล้าหลังมาก และก็แฝงอีโก้ ยะโส ดูถูกคนอื่น นิสัยเลวๆแบบนี้เห็นหลายคนในเวป ต่อให้ร่างกายแข็งแรงแต่จิตใจโสโครก สกปรก ร่างกายก็ทรุดโทรมหาความสุขไม่ได้  เคยสั่งสอน อบรมไปหลายครั้งแล้วว่า ความสุขต้องมาจากทั้งสุขภาพกายและสุขภาพใจที่ดี  รู้จักจำและนำไปใช้กันบ้าง  อุทิศส่วนบุญให้แล้วเปิดใจรับกันด้วย
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1274 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 01:35:06 PM »

Undecided
        อืมส์
เยี่ยมยอดเช่นเคย ครับ
ท่านแคนดิเดท รมต.กห. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ปล.เป็น รมต.ศึกษาด้วยก็ยังไหว ครับ

สมัยหน้า ผู้ใหญ่ท่านอยากให้ดูงานด้านอุตสาหกรรมครับ ผมเตรียมจะเสนอโปรเจ๊คระดับหมื่นล้านไว้แล้ว โดยขอให้คณะรัฐมนตรียกเลิกโครงการรถไฟความเร็วสูง เอาเงินมาใช้ในโครงการที่ลงทุนน้อยกว่าแต่ผลตอบแทนดีกว่า มีรายได้มากกว่า สร้างงานมากกว่าแทน
หน้า: 1 ... 82 83 84 [85] 86 87 88 ... 103
  พิมพ์