เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 09:26:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 143514 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #960 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 10:43:51 PM »

555555 ถ้าพี่มอม  "ฉาย"  ความฉลาด เมื่อ เดือน สองเดือนก่อน ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายจำได้ว่า  ไม่มีใครพูดถึง  " Lead time "  ว่าต้อง สองสามเดือนเลยอ่ะ ฮา
มีแต่  "เจื้อยแจ้ว"  เหมือน นกแก้ว  นกขุนทอง   ส่งไม่ได้ เพราะ วุ่นวาย วุ่นวาย  ฮา

5555  ถ้าบอกอย่างนี้  ยาย ทน ต่อการ "รอคอย"  อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

กำลังมันส์กันซะขนาดนั้น พูดตอนนั้นยายจะฟังผมเหรอ?

แล้วเจือกไปทายว่าเข้าปลายม.ค.
กว่าจะถึงวันนี้ผมก็เป็นหมะอ๋าให้ยายเถือเล่นมาแล้ว5วัน
 เรื่องงงงงอะไรรรรรร ผมไม่ได้มีเมียอยู่บนเรือนี่หว่า  แบร่

55555 ยายสันนิษฐาน  ว่า  "ถึก" เหมือนยาย อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #961 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 10:45:08 PM »

ยายบ๊าบครับ  Cheesy  ตาแก่น่าชังคนนี้เป็นยายบ๊าบตัวจริงหรือเปล่าเนี่ยครับ
ผมว่าผมเคยเห็นแกที่ไหนสักแห่งน๊า  -----
แล้วถ้าไม่ใช่ยายบ๊าบแล้วดันเอารูปแกมาลงเสียบ่อยอย่างนี้ 
มันบาปกรรมนาครับ ไหว้

55555 ทายผิดอ่ะ  ตัวจริง  "หัวล้าน"  อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #962 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 10:45:57 PM »

อุ๊ย วันนี้วันดี ไปกินข้าวก็มีป้าโต๊ะข้างๆเอาอั่งเปามายกให้ เปิดมาได้กินซูชิฟรี

กลับถึงบ้านก็ได้ดูเด็กเกาะพ่อเกาะแม่กินเต้นงิ้วอีก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กิ๊วๆน้าไม่อาย ไอ้เด็กผลาญค่าเทอม

กิ๊วๆๆๆๆ โตป่านนี้ยังขอเงินแม่ใช้ แบร่ๆๆ  แบร่ แบร่ แบร่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฮ่าๆๆๆ...ถ้าอย่างผมเป็นเด็ก คุณก็เป็นได้แค่อสุจิ เท่านั้นแหละครับ คิก คิก
Hero Member

« ตอบ #963 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 10:47:13 PM »

555 Fuck you  see u tomorrow  bye bye ha.

หัว...ฆรวย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #964 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 10:53:31 PM »

เรื่องทำบุญสุนทานก็ไม่อยากจะเชื่อ คนใจบุญจริงๆ ต้องมีเมตตากับคนอื่นครับ ประเภทเกลียดชัง เคียดแค้น ไม่ใช่คนใจบุญ ถึงจะได้ทำบุญด้วยการบริจาคหรือให้ทานบ้าง ก็ไม่ใช่การให้ด้วยใจบริสุทธิ์นัก เช่น ทำบุญหวังบุญ ทำบุญหวังประโยชน์เอาหน้า

อย่างเช่น คุยโม้ว่าตัวเองมีปัญญาเลี้ยงเด็กกำพร้า นี่มันอวดตัวเอาดีใส่ตัวชัดๆ ไม่ได้พูดเพื่อคนอื่นแต่พูดเพื่อยกหางตัวเอง คิก คิก

ตะเองเป็นพวกทำบุญเพราะอยากได้บุญ ทำทานเพราะหวังได้รับกำลังมาพยุงชีวิตใช่ม๊า....

ศิษย์พระป่าพระกัมมัฎฐานทำบุญเพราะพึงใจจะทำ ใส่บาตรเพราะแค่อยากให้ท่านได้ฉันเพื่อมีกำลังไว้ปฎิบัติกิจภาวนาจ้ะ

ตกลง....เดือนที่แล้วขอตังค์แม่มากี่บาท?

บอกหน่อยดิ เก๊าอยากรู้  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #965 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 10:54:51 PM »

555 Fuck you  see u tomorrow  bye bye ha.

อุแม่จ้าว กับล๊อคอินชื่อนี้ เพิ่งจะมาพูดภาษาคนกันรู้เรื่องก็ปลายกระทู้นี้ละเนาะ  อ๋อย

What man is a man , who does not make the world better?
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #966 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 10:55:14 PM »

ยายบ๊าบครับ  Cheesy  ตาแก่น่าชังคนนี้เป็นยายบ๊าบตัวจริงหรือเปล่าเนี่ยครับ
ผมว่าผมเคยเห็นแกที่ไหนสักแห่งน๊า  -----
แล้วถ้าไม่ใช่ยายบ๊าบแล้วดันเอารูปแกมาลงเสียบ่อยอย่างนี้ 
มันบาปกรรมนาครับ ไหว้

55555 ทายผิดอ่ะ  ตัวจริง  "หัวล้าน"  อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมก็ว่าอย่างงั้นนะครับ  Cheesy ขนาดยังไม่กล้าส่งเอกสารระบุตัวตนให้เวป  Cheesy แล้วจะกล้าเอารูปตัวเองมาลงซ้ำแล้วซ้ำเล่าได้อย่างไร

ปล.คนหัวล้านนี่ฉลาดดีนะครับ ผมไม่เคยเห็นขอทานหัวล้านเลยสักคน---แล้วยายบ๊าบหัวล้านแล้วใจน้อยหรือเปล่าครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #967 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 11:00:38 PM »

ถ้ามาทางลัดก็ต้องผ่านคลองซุเอส แต่ถ้ากลัวคนอื่นจะแอบดู ก็ต้องอ้อมไกลหน่อย แหลมกู๊ดโฮปตามเส้นทางของคุณจ้าวโน่นแหละ

ขอบคุณครับพ่อหนาน  หลงรัก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #968 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 11:12:02 PM »

สมาชิกท่านอื่นอย่ามาตลกผมนะ

ไม่

ไม่.....

ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อย่าน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #969 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 11:47:07 PM »

Grin ถึงบ้านที่สระบุรีอย่างสงบ Grin

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=686473011402928&set=o.226312960785639&type=1&relevant_count=1

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #970 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 12:13:38 AM »

Grin
http://www.youtube.com/watch?v=ybA-1MxABYA

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #971 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 12:59:31 AM »

มาถึงค่ายแล้วครับ

http://pantip.com/topic/31616958
น่าจะเป็นค่ายในยูเครน คิก คิก

ค่ายอดิสรสระบุรีครับเขาที่เห็นน่ะโดนยิงด้วย ปถ.มาหลายสิบปีแล้ว เด็กโตในค่ายทหารครับเห็นมาตั้งแต่เด็ก ใครเบี่ยงเบนจะให็เป็นยูเครมเดี๋ยวกระแทกด้วยพานท้ายตั้งแทงด้วยดาบปลายปืนกระทืบซ้ำแล้วถ่มน้ำลายหน้าซะเลย   ยืนเตรียมแทง อึ้บ
rambo1th
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #972 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 03:05:16 AM »

Grin ถึงบ้านที่สระบุรีอย่างสงบ Grin

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=686473011402928&set=o.226312960785639&type=1&relevant_count=1

แผ่นเกราะปิดด้านข้างสายพานค่อยมาติดเพิ่มทีหลังเหรอครับ มาพร้อมตัวรถเลยไหม ขืนวิ่งเพียวๆ ยังงี้ โดน RPG สายพานขาดวิ่งไปไหนไม่ได้ยุ่งเลย
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #973 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 03:07:16 AM »

ติดเพิ่มทีหลัง

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #974 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 03:13:36 AM »

คนที่ชอบดูถูกเยาะเย้ยคนอื่นอย่างไร ชีวิตตัวเค้าเองมักจะเป็นแบบนั้น เคยเรียนจิตวิทยาทั่วไปมาน่ะครับ
ท่าทางกำลังตกมัน หุๆ  คิก คิก

ส่วนอีกตัวนึง...

เอาเวลาไปอ่านหนังสือหรือทำมาหากินเหอะ จะได้ผลาญพ่อผลาญแม่น้อยลงอีกหน่อย  ขำก๊าก

1.ผมเอ็นท์ติด

2.ผมมีรายได้พอหาเลี้ยงครอบครัว เลี้ยงไปยันบ้านเด็กกำพร้าเลย

ชงโคละจ๊ะ เดือนที่แล้วขอเงินพ่อแม่มากี่บาท?

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่เชื่อครับ

พฤติกรรมคุณที่มีต่อผม ทำให้ผมรู้สึกได้เลยว่าคุณเป็นพวกถุกตามใจตั้งแต่เด็กๆจนเคยตัว เพราะความเห็นผมก็เป็นเรื่องธรรมดาแต่คุณกลับไม่พอใจจนแสดงอาการดูถูก เหยียดหยามผมออกมา แสดงออกมามากเหลือเกิน การที่คุณแสดงออกเช่นนี้ เพราะคุณโกรธและเจ็บปวด คุณต้องการให้ผมโกรธให้ผมเจ็บบ้าง เพื่อบรรเทาอาการเจ็บปวดในใจคุณ คุณเป็นคนจิตใจไม่ดี บรรเทาความเจ็บปวดตัวเองด้วยความเจ็บปวดของผู้อื่น ตอนเด็กๆน่าจะชอบรังแกสัตว์ โตมาหน่อยก็ชอบรังแกคนที่อ่อนแอกว่า

ผมผ่านอะไรที่หนักหนาสาหัสกว่านี้มาเยอะครับ ผมไม่ถือสาอะไรคุณหรอก ผมเคยโกรธคนที่ดูถูกผมนะ แต่นั่นมันนานมาแล้วครับ ประสบการณืและธรรมที่รักษาจิต สอนให้เห็นถึงความเมตตาที่ควรมีให้คนที่กำลังอยู่ในห้วงทุกข์แบบคุณมากกว่า  ปล่อยวางบ้างครับ แล้วใจจะเป็นสุข
ตอนเด็กพ่อไม่อุ้มหรือไง แถเก่งเจ็งๆ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 103
  พิมพ์