เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 09:22:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 143234 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #330 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 08:58:45 AM »

คุณแปจีหล่อ ถ่อมตัวครับ... แฮ่ๆ...

เรียนคุณตั้วและคุณแปจีหล่อ...  DFTT ครับ... Don't feed the trols. ...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #331 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 10:34:51 AM »

เด็กน้อยจัง... อยากได้เมียดี มีสมอง ก็ต้องสร้างตัวเองให้มีฐานะมั่นคงเป็นปึกแผ่นต่างหาก...

เด็กน้อยมาก...

เมียนายสมชายเหมือนเพื่อนครับ เจอกันเมื่อ 25 ปีที่แล้ว แล้วแผล็บเดียวนายสมชายไปเรียนหนังสือฯ(ทุนรัฐบาลฯ) อยู่ที่โน่นได้เทอมเดียวคิดถึงมาก เลยลากเธอไปเรียนหนังสือด้วย(ป.โท - ทุนส่วนตัว) แล้วนายสมชายเรียนจบกลับมาก่อน... แต่เธออยู่เรียนต่อขึ้นไปอีก คราวนี้ด้วยทุนรัฐบาลฯ, จนจบกลับมาแล้วก็แต่งงานอยู่ด้วยกันป่านนี้ 20 กว่าปีแล้วครับ...

หลายปีผ่านไป ไม่เหมือนเมียแล้วครับ มันเหมือนเพื่อนสนิทกันมากกว่าผัวเมีย...

แสดงว่าคุณสมชายได้แต่งงานกับภรรยา
ก็เพราะฐานะของคุณสมชายสิครับ

ป.ล.  ตอนนี้คุณสมชายว่างงานไม่ได้ทำอะไรเป็นชิ้นเป็นอัน
        วันๆเอาแต่เล่นหุ้นกินค่าลิขสิทธิ์เขียนหนังสือ (ตามที่คุยโม้ไว้)

แสดงว่างานบ้าน พวกกวาดบ้านถูบ้าน ซักผ้ารีดผ้า ล้างจานขัดส้วม
      เป็นหน้าที่ของคุณสมชายใช่เปล่าครับ

Shocked

Ha Ha Ha    ยายนึกแล้วเชียว  อ่ะ  ฮา 5555

ไอ้ที่บอก  "กล้ามโต แขนใหญ่"  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  เมีย  ใช้ซักผ้า  รีดผ้า  ล้างจาน ขัดส้วม  ฮา 5555

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #332 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 12:05:48 PM »

ขัดส้วมเสร็จแล้วมาขัดหัวเหม่งยายบ๊าบก็ได้ด๊วยยยย... ฮา...
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #333 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 01:17:20 PM »

ผู้ชายทำงานบ้านไม่น่าอายครับ

แม่บ้านผมระดับเคยดูแลเจ้าของโรงแรมใหญ่ เขาทำให้ทุกอย่างจนเหลือแต่ตักข้าวเข้าปากกับล้างตูดเอง แต่เนคไทลูกๆผมยังรีดเอง งานบ้านหลายอย่างผมก็แย่งทำตามโอกาส

ถ้าพี่สมชายเขาไม่ได้รังเกียจที่จะมีคนนอกอยู่ในบ้าน จะจ้างซักครึ่งโหลเขาก็ทำได้ครับ

What man is a man , who does not make the world better?
Hero Member

« ตอบ #334 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 01:33:14 PM »

ขัดส้วมเสร็จแล้วมาขัดหัวเหม่งยายบ๊าบก็ได้ด๊วยยยย... ฮา...

Ha Ha Ha  พวก   "กล้ามโต  แขนใหญ่"  เนี่ยะ  มีเบื้องหลัง เบื้องลึก ทุกราย อ่ะ  ฮา   Grin Grin Grin

55555  โดน  "กดขี่ ทางเพศ"  มานาน  อ่ะ  ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #335 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 01:42:07 PM »

Ha Ha Ha  พวก   "กล้ามโต  แขนใหญ่"  เนี่ยะ  มีเบื้องหลัง เบื้องลึก ทุกราย อ่ะ  ฮา   Grin Grin Grin

55555  โดน  "กดขี่ ทางเพศ"  มานาน  อ่ะ  ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เต็มใจทำให้ / จำเป็นต้องทำ / โดนบังคับให้ทำ  แยกความต่างออกรึเปล่าล่ะ ?? ??
Hero Member

« ตอบ #336 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 02:05:34 PM »

Ha Ha Ha  พวก   "กล้ามโต  แขนใหญ่"  เนี่ยะ  มีเบื้องหลัง เบื้องลึก ทุกราย อ่ะ  ฮา   Grin Grin Grin

55555  โดน  "กดขี่ ทางเพศ"  มานาน  อ่ะ  ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เต็มใจทำให้ / จำเป็นต้องทำ / โดนบังคับให้ทำ  แยกความต่างออกรึเปล่าล่ะ ?? ??

55555 ท่าทาง  พี่อรชุน  โดน "กดขี่ ทางเพศ"  เหมือนกัน อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #337 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 02:09:05 PM »

Ha Ha Ha  พวก   "กล้ามโต  แขนใหญ่"  เนี่ยะ  มีเบื้องหลัง เบื้องลึก ทุกราย อ่ะ  ฮา   Grin Grin Grin

55555  โดน  "กดขี่ ทางเพศ"  มานาน  อ่ะ  ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เต็มใจทำให้ / จำเป็นต้องทำ / โดนบังคับให้ทำ  แยกความต่างออกรึเปล่าล่ะ ?? ??

55555 ท่าทาง  พี่อรชุน  โดน "กดขี่ ทางเพศ"  เหมือนกัน อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แปลว่าแยกไม่ออก........................  งั้นอย่ามาให้ความเห็นเลย
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #338 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 02:37:37 PM »

คุณอั้มครับ ผมก็ชอบเป็นฝ่ายโดนกด โดนขี่กับเรื่องทางเพศครับ

รับๆไปเหอะถ้าคุณอั้มก็ชอบ  น้ำลายหก

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #339 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 02:39:36 PM »

ผมยอมให้กดขี่ บดขยี้ แถมกระแทกแ-กดันด้วยเลยเอ้า  ขำก๊าก

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #340 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 02:43:17 PM »

.

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
Hero Member

« ตอบ #341 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 02:49:05 PM »

คุณอั้มครับ ผมก็ชอบเป็นฝ่ายโดนกด โดนขี่กับเรื่องทางเพศครับ

รับๆไปเหอะถ้าคุณอั้มก็ชอบ  น้ำลายหก

ผมยอมให้กดขี่ บดขยี้ แถมกระแทกแ-กดันด้วยเลยเอ้า  ขำก๊าก

Ha Ha Ha  เห็นมั้ย  คิดแบบ  " Positive thinking "  โลกมัน สวยงาม อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่างพี่ " SillyOldMom "  เนี่ยะ ฮา
ถ้ามีการ  "แจก รางวัล"   สามีที่ ซื่อสัตย์  แห่งปี ฮา  แลบลิ้น

5555 ยายว่า  "ได้รางวัล"  แน่นอน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #342 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 03:03:17 PM »

ตอนโดนเมียจับได้ว่าช่วงใจแตก2เดือนผมกินไปสามสิบกว่าคนกินดะไปยันเลขาลูกค้า ก็เกือบหัวขาดเหมือนกันแหละยาย  อ๋อย

Hero Member

« ตอบ #343 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 03:12:49 PM »

555555  " จ่า มอม " ฮา  55555

<a href="http://www.youtube.com/v/dnhE8aedhGQ" target="_blank">http://www.youtube.com/v/dnhE8aedhGQ</a>

หัว...ฆรวย

หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #344 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 03:23:33 PM »

รับๆไปเหอะถ้าคุณอั้มก็ชอบ  น้ำลายหก

โห่...................... มันไม่เหมือนกันเด๊ะพี่

ตอนโดนเมียจับได้ว่าช่วงใจแตก2เดือนผมกินไปสามสิบกว่าคนกินดะไปยันเลขาลูกค้า ก็เกือบหัวขาดเหมือนกันแหละยาย  อ๋อย

กร๊ากกกกกกกกกก   ทำไงให้จับได้ล่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 103
  พิมพ์