เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 07:21:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25 26 27 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 142662 ครั้ง)
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #345 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 03:50:25 PM »

ขัดส้วมเสร็จแล้วมาขัดหัวเหม่งยายบ๊าบก็ได้ด๊วยยยย... ฮา...
Ha Ha Ha  พวก   "กล้ามโต  แขนใหญ่"  เนี่ยะ  มีเบื้องหลัง เบื้องลึก ทุกราย อ่ะ  ฮา   Grin Grin Grin

55555  โดน  "กดขี่ ทางเพศ"  มานาน  อ่ะ  ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผลัดกันกด ผลัดกันขี่น่ะยาย... กล้ามแยะเล่นท่าได้เยอะ แบกแข้งแบกขาไม่เมื่อยอ่ะ...

ว่าแต่ยายบ๊าบเข้า Intuch ตามที่นายสมชายบอกในกระทู้หุ้นหรือเปล่า... เวลานี้ 15.49 น. +ไปแล้ว 3 เปอร์เซ็นต์กว่าๆ... ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #346 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 04:01:33 PM »

ตอนโดนเมียจับได้ว่าช่วงใจแตก2เดือนผมกินไปสามสิบกว่าคนกินดะไปยันเลขาลูกค้า ก็เกือบหัวขาดเหมือนกันแหละยาย  อ๋อย

โห... เรื่องแบบนี้ นายสมชายไม่มีความสามารถฯ ใจไม่ถึงครับ...

คุณแปจีหล่ออีกคนนึง... ขานั้นเล่นเป็นครอบครัวขยาย(หลายบ้าน) เหมือนท่านขุนฯ ในสมัยโบราณเลย... โห...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #347 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 04:02:44 PM »

เห็นน้าจอยแว๊บๆ... แฮ่ๆ...
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #348 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 04:43:43 PM »

ขัดส้วมเสร็จแล้วมาขัดหัวเหม่งยายบ๊าบก็ได้ด๊วยยยย... ฮา...
Ha Ha Ha  พวก   "กล้ามโต  แขนใหญ่"  เนี่ยะ  มีเบื้องหลัง เบื้องลึก ทุกราย อ่ะ  ฮา   Grin Grin Grin

55555  โดน  "กดขี่ ทางเพศ"  มานาน  อ่ะ  ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผลัดกันกด ผลัดกันขี่น่ะยาย... กล้ามแยะเล่นท่าได้เยอะ แบกแข้งแบกขาไม่เมื่อยอ่ะ...

ว่าแต่ยายบ๊าบเข้า Intuch ตามที่นายสมชายบอกในกระทู้หุ้นหรือเปล่า... เวลานี้ 15.49 น. +ไปแล้ว 3 เปอร์เซ็นต์กว่าๆ... ฮา...

+1 สำหรับบรรทัดบนครับพี่สมชาย..........คิกๆ  ไม่มีเมื่อยด้วย คิก คิก

ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2014, 04:45:28 PM โดย YIMTHANOM » บันทึกการเข้า

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #349 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 05:10:45 PM »

+1 สำหรับบรรทัดบนครับพี่สมชาย..........คิกๆ  ไม่มีเมื่อยด้วย คิก คิก

ไหว้

ทอนคืนครับ... ท่าทางคุณ YIMTHANOM เพาะกายกระมังครับ, เข้าไปคุยในกระทู้ดัมเบลซิครับ นายสมชายหมดมุขคุยแหล่ว... ฮา...
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #350 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 05:51:42 PM »

กร๊ากกกกกกกกกก   ทำไงให้จับได้ล่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลืมลบhistoryอ่ะ เมียไปเปิดเจอ1แล้วก็ไล่2 3 4 5มันส์ไปเลย

จำเลยรับสารภาพตลอดข้อกล่าวหา

ยังที่เขาอภัยให้ทุกกรรม ทุกวาระ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

What man is a man , who does not make the world better?
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #351 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 05:55:59 PM »

กร๊ากกกกกกกกกก   ทำไงให้จับได้ล่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลืมลบhistoryอ่ะ เมียไปเปิดเจอ1แล้วก็ไล่2 3 4 5มันส์ไปเลย

ยังที่เขาอภัยให้ทุกกรรม ทุกวาระ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  แบร่ แบร่ แบร่
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #352 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 07:06:08 PM »

ผู้ชายทำงานบ้านไม่น่าอายครับ

แม่บ้านผมระดับเคยดูแลเจ้าของโรงแรมใหญ่ เขาทำให้ทุกอย่างจนเหลือแต่ตักข้าวเข้าปากกับล้างตูดเอง แต่เนคไทลูกๆผมยังรีดเอง งานบ้านหลายอย่างผมก็แย่งทำตามโอกาส

ถ้าพี่สมชายเขาไม่ได้รังเกียจที่จะมีคนนอกอยู่ในบ้าน จะจ้างซักครึ่งโหลเขาก็ทำได้ครับ
ทุกวันนี้ผมก็ทำครับเช้ามาก็ดูแลล้างหน้าป้อนข้าวลูกเสร็จก็แต่งตัวให้ก่อนพาไปโรงเรียนก็จะเอาผ้าไปใส่เครื่องซัก พอกลับจากส่งลูกไปโรงเรียนก็ซักเสร็จพอดีงานบ้านที่ผมไม่ทำมีอย่างเดียวคือรีดผ้าครับเพราะผมรีดผ้าไม่เป็น จากนั้นก็ให้อาหารไก่อาหารนกไปตามประสา จากนั้นก็เข้าโรงงานเช็คยอดงานของแต่ละวัน จากนั้นก็ทักทายถามสารทุกข์สุขดิบของคนงานตกบ่ายก็ว่างแล้วอยากไปไหนก็ไปชีวิตเป็นแบบนี้จนบางครั้งยังคิดว่าตัวเองเป็นคนขี้เกียจเลยครับ
อย่างวันนี้ก็ไปแรดหาดูที่ดูทางฝั่งพม่าเพิ่งกลับมานี่เองครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #353 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 07:08:53 PM »

ตอนโดนเมียจับได้ว่าช่วงใจแตก2เดือนผมกินไปสามสิบกว่าคนกินดะไปยันเลขาลูกค้า ก็เกือบหัวขาดเหมือนกันแหละยาย  อ๋อย

โห... เรื่องแบบนี้ นายสมชายไม่มีความสามารถฯ ใจไม่ถึงครับ...

คุณแปจีหล่ออีกคนนึง... ขานั้นเล่นเป็นครอบครัวขยาย(หลายบ้าน) เหมือนท่านขุนฯ ในสมัยโบราณเลย... โห...
ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับท่านสมชาย

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #354 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 08:32:47 PM »

+๑  มาตามอ่านพี่สมชายต้มน้ำร้อนสาดหมาขี้เรื้อนครับ    คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #355 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:04:07 PM »

แล้วผมจะขึ้นไหมน้าพงษ์ ล้านแล้วเรื้อนอีก

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #356 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 09:21:45 AM »

โชคดีนะครับที่ได้ภรรเมียใจดีมีเมตตา...เป็นของผม อย่างน้อยคงโดนจำคุกตลอดชีวิต ตามติดไปทุกที่ที่มีเธอ 5555
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #357 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 09:26:18 AM »

รอลงอาญากี่ปีครับ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #358 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 10:24:46 AM »

เมียผมตอนจับได้ก็มีอาละวาดครับแต่ตอนหลังเธอเปลี่ยนแผนมาญาติดีกันพอผมไปเกาะแกะกับคนอื่นอีกเมียจะไม่ว่าแต่คนที่สองนี่อาละวาดแทนผมเลยต้องทำตัวดีมาจนทุกวันนี้ครับ แต่ก็ยังดีที่ตอนนี้คนที่สองกลับไปย่างกุ้งแต่งงานมีครอบครัวใหม่เรียบร้อยแล้วครับ
 กระทู้กลายพันธุ์ไปเรียบร้อยแล้ว ขำก๊าก

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #359 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 10:46:20 AM »

เมียผมตอนจับได้ก็มีอาละวาดครับแต่ตอนหลังเธอเปลี่ยนแผนมาญาติดีกันพอผมไปเกาะแกะกับคนอื่นอีกเมียจะไม่ว่าแต่คนที่สองนี่อาละวาดแทนผมเลยต้องทำตัวดีมาจนทุกวันนี้ครับ แต่ก็ยังดีที่ตอนนี้คนที่สองกลับไปย่างกุ้งแต่งงานมีครอบครัวใหม่เรียบร้อยแล้วครับ
 กระทู้กลายพันธุ์ไปเรียบร้อยแล้ว ขำก๊าก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" พี่แป  อ่ะ ฮา

เป็นเรื่อง  ของสมาคม  " คนมี ปมด้อย "  โดนกดขี่ทางเพศ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

คุยเรื่องอื่น  ไม่ค่อยได้อารมณ์      Grin Grin Grin
" ชม เมีย "  ดีกว่า  ชมแล้ว เจริญ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ยายว่าจะ  เสนอชื่อ  จานโฉมชาย (ฮา) เป็น  " นายก คนแรก"  อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25 26 27 ... 103
  พิมพ์