เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 09:25:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 143450 ครั้ง)
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #360 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 10:49:05 AM »

คนรักเมียเชื่อฟังเมียเจริญทุกคนจริงๆครับ
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #361 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 10:51:10 AM »

RESPECT MY WIFE
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #362 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 11:03:14 AM »

เมียผมตอนจับได้ก็มีอาละวาดครับแต่ตอนหลังเธอเปลี่ยนแผนมาญาติดีกันพอผมไปเกาะแกะกับคนอื่นอีกเมียจะไม่ว่าแต่คนที่สองนี่อาละวาดแทนผมเลยต้องทำตัวดีมาจนทุกวันนี้ครับ แต่ก็ยังดีที่ตอนนี้คนที่สองกลับไปย่างกุ้งแต่งงานมีครอบครัวใหม่เรียบร้อยแล้วครับ
 กระทู้กลายพันธุ์ไปเรียบร้อยแล้ว ขำก๊าก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" พี่แป  อ่ะ ฮา

เป็นเรื่อง  ของสมาคม  " คนมี ปมด้อย "  โดนกดขี่ทางเพศ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

คุยเรื่องอื่น  ไม่ค่อยได้อารมณ์      Grin Grin Grin
" ชม เมีย "  ดีกว่า  ชมแล้ว เจริญ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ยายว่าจะ  เสนอชื่อ  จานโฉมชาย (ฮา) เป็น  " นายก คนแรก"  อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก

มีเมียไม่ได้เลยอิจฉารึไง
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #363 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 11:07:15 AM »

เมียผมตอนจับได้ก็มีอาละวาดครับแต่ตอนหลังเธอเปลี่ยนแผนมาญาติดีกันพอผมไปเกาะแกะกับคนอื่นอีกเมียจะไม่ว่าแต่คนที่สองนี่อาละวาดแทนผมเลยต้องทำตัวดีมาจนทุกวันนี้ครับ แต่ก็ยังดีที่ตอนนี้คนที่สองกลับไปย่างกุ้งแต่งงานมีครอบครัวใหม่เรียบร้อยแล้วครับ
 กระทู้กลายพันธุ์ไปเรียบร้อยแล้ว ขำก๊าก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่" พี่แป  อ่ะ ฮา

เป็นเรื่อง  ของสมาคม  " คนมี ปมด้อย "  โดนกดขี่ทางเพศ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

คุยเรื่องอื่น  ไม่ค่อยได้อารมณ์      Grin Grin Grin
" ชม เมีย "  ดีกว่า  ชมแล้ว เจริญ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ยายว่าจะ  เสนอชื่อ  จานโฉมชาย (ฮา) เป็น  " นายก คนแรก"  อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก

555555  เครื่องซักผ้ายายเสีย  เลยต้องใช้  "มือ ชัก" อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #364 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 11:59:58 AM »

เสียใจด้วยนะครับยาย ...... ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #365 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 12:07:50 PM »

เสียใจด้วยนะครับยาย ...... ไหว้

5555 พี่ยิ้ม ยาย "โจ๊ก"  อ่ะ  เครื่องยังดี  
บางทีก็เปลี่ยน บรรยากาศ บ้างอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ซักเครื่อง  กะ  ซักมือ เนี่ยะ  ไม่เหมือนกันร๊อกส์ อ่ะ  ฮา  งอน

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #366 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 06:21:38 PM »

555555  เครื่องซักผ้ายายเสีย  เลยต้องใช้  "มือ ชัก" อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นึกว่าเครื่องเสียเลยไปใช้บริการซักอบรีดน่ะยาย

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #367 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:07:12 PM »

.ภรรยาได้รับ sim เบอร์ใหม่เอี่ยมมาจากที่ทำงาน เมื่อมาถึงบ้าน เห็นสามีนั่งดูทีวีอยู่

จึงรีบเข้าไปในห้องน้ำแล้วเปลี่ยน sim โทรหาสามีให้แปลกใจเล่น

ภรรยา : " ฮัลโหล ที่รัก... "

สามี (กระซิบเบาๆ)  :  " ครับ เดี๋ยวผมโทรกลับ..เบอร์นี้นะ..ตอนนี้ไม่สะดวก.. อีแก่อยู่ในห้องน้ำ "     .....   555  .... งานเข้า .....

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #368 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:11:01 PM »

เอาไป 1 แต้มครับ ท่านนักรบดำ...... ฮา   คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #369 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 08:55:13 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ชอบๆๆ ขอเอาไปแชร์นะครับ  ขำก๊าก

What man is a man , who does not make the world better?
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #370 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 09:23:10 PM »

.ภรรยาได้รับ sim เบอร์ใหม่เอี่ยมมาจากที่ทำงาน เมื่อมาถึงบ้าน เห็นสามีนั่งดูทีวีอยู่

จึงรีบเข้าไปในห้องน้ำแล้วเปลี่ยน sim โทรหาสามีให้แปลกใจเล่น

สามี (กระซิบเบาๆ)  :  " ครับ เดี๋ยวผมโทรกลับ..เบอร์นี้นะ..ตอนนี้ไม่สะดวก.. อีแก่อยู่ในห้องน้ำ "     .....   555  .... งานเข้า .....

มันโง่ขนาดนั้นเลยเหรออุ๊ยหรือว่าเรื่องจริงของใคร ขำก๊าก

KB20
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 841

« ตอบ #371 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 08:58:56 AM »

ขำก๊าก   ขำก๊าก   ฮา ดีครับพี่เดี๋ยวขอเอาไปโม้ต่อในวงเหล้ากับเพื่อนนะครับ    ขำก๊าก   ขำก๊าก
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #372 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 09:07:31 AM »

+ครับ555เดี๋ยวเอาไปเผยแพร่ต่อ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #373 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 09:10:09 AM »

เชิญตามสบายเลยครับ     แต่มันไม่ใช่เรื่องของผมนะครับ   ผมยังไม่แต่งาน  มีแต่แฟนครับ  อิอิ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #374 เมื่อ: มกราคม 16, 2014, 12:35:12 PM »

ภาคต่อจากนั้นคงดูไม่จืด... ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 103
  พิมพ์