เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 07:22:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 142779 ครั้ง)
hemicuda
Jr. Member
**

คะแนน 32

« ตอบ #900 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 07:51:30 PM »

มาถึงค่ายแล้วครับ

http://pantip.com/topic/31616958
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #901 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 07:54:42 PM »

คริคริ แนะนำให้ฮั่นแน่คร๊าๆๆๆๆๆๆไปเปิดโรงแรมที่มีอ่างอาบน้ำแบบกุซซี่หรือซื้อกาละมังใบใหญ่มาใบนะฮะ จากนั้นเอาBetadineเทลงผสมน้ำแล้วก็ลงไปกลิ้งไปกลิ้งมาเหมือนฟายที่กำลังแช่ปลักโคลนอะไรนั้นฮา ดูท่าแล้วแล้วแผลคงไม่ถลอกแค่สีข้างอ่ะฮา แต่น่าจะถลอกไปตัวคร๊าาาาา คริคริ 555555555555 คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอาให้  สองตัว  เอ้ย.....สองคน   ผลัดกันอาบ  ผลัดกันทาถู ๆ  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #902 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 07:55:49 PM »

http://pantip.com/topic/31616958
น่าจะเป็นค่ายในยูเครน คิก คิก

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #903 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 08:07:52 PM »

เหมือนแถวแหลมชบัง เลยครับ

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #904 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 08:21:26 PM »

เอาให้  สองตัว  เอ้ย.....สองคน  
ผลัดกันอาบ  ผลัดกันทาถู ๆ  ขำก๊าก

555  ยายฮา  พี่ " แป้งเปียก "  อ่านภาษา ปะกิด ไม่เปง อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หนอยแน่  พอ  "ไฮโลว์ เปิดถ้วย"  ปุ๊บ   โผล่มา สะหลาด เรย อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

กลับไปบ้าน  จัดการ "ฉาบปูน  ฝาผนัง"  ทาสีใหม่ เห๊อะ อ่ะ ฮา 5555

5555 บางที จานโฉมชาย (ฮา)  เขาสนใจ  บ้าง อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #905 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 08:33:32 PM »

เอาให้  สองตัว  เอ้ย.....สองคน   
ผลัดกันอาบ  ผลัดกันทาถู ๆ  ขำก๊าก

555  ยายฮา  พี่ " แป้งเปียก "  อ่านภาษา ปะกิด ไม่เปง อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หนอยแน่  พอ  "ไฮโลว์ เปิดถ้วย"  ปุ๊บ   โผล่มา สะหลาด เรย อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

กลับไปบ้าน  จัดการ "ฉาบปูน  ฝาผนัง"  ทาสีใหม่ เห๊อะ อ่ะ ฮา 5555

5555 บางที จานโฉมชาย (ฮา)  เขาสนใจ  บ้าง อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยิ่งโพสต์ยิ่งบ่งบอกถึงสติปัญญา  เหมือนตัวตลกเข้าไปทุกวัน   ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #906 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 08:40:28 PM »

ทหารไทยถ้ารบเก่งเหมือนฝีปากก้ดีนะครับ โจรใต้ เขมร มันจะได้ยำเกรงเรามั่ง โฮ่ๆๆ
ทุกวันนี้ดูทุเรียนเป็นรึเปล่าครับ  เคาะดูว่ามันสุกหรือมันอ่อน รบๆกันอยู่เด๊๋ยวไปแจกให้ทหารลาว เขมร กิน แล้วกลายเป็นทุเรียนอ่อน กลัวจะโดนเขมรมันเอาทุเรียนขว้างหัวน่ะครับ Grin

ภาพทีเอามามันไม่สามารถพิสูจน์ ยืนยัน อะไรได้เลยครับ รถอะไไที่คลุมไว้ จะไปไหน เมื่อไหร่ ไม่มีใครรู้
ผมถึงบอกไงครับ ตราบใดที่ยังไม่มีการแถลงข่าวอย่างเป็นทางการเพื่อให้ตรวจสอบ ซักถามได้ ทุกอย่างที่ปล่อยออกมาก็แค่ข่าวลือ เป็นการปล่อยข่าวลือแบบเป็นขั้นเป็นตอน

ทำไมไม่ทำให้โปร่งใส ชัดเจน  Cool

พูดแบบนี้มีเชื้อสายไทยกี่เปอร์เซ็นต์ครับ?

เคยรับรู้ไหม ว่าในรอบ20ปีมานี้ชายแดนไทยมีการปะทะมาแล้วกี่ครั้ง พม่ามีกำลังทหาร-อาุธเท่าไหร่ , เขมรกับลาวรบกับเราทีมีกำลังทหารเวียตนามมาสวมรอยศึกละเท่าไหร่ เวียตนามมีทหารและอาวุธมากกว่าเรากี่เท่า?

ชอบพูดจาเหมือนลูกเจ๊กเอ็นทรานซ์ไม่ติดอยู่เรื่อย  ยี๊

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #907 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 08:42:31 PM »

ผมอาศัยตัดมาแต่ข้อความนะครับ ทราบว่าไม่ใช่คำพูดของท่านฉาบฉวยกระบวยแกร่ง  Grin

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #908 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 08:46:52 PM »

ชังพวกปากเสียอย่างนี้จริงๆ ดีแต่เห่า ไม่ได้เรื่อง เอาจริงกันขึ้นมามุดแอบใต้โต๊ะนู่น

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #909 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 08:55:17 PM »

ยิ่งดูพฤติกรรมยิ่งอยากรู้

คนนิสัย+บุคลิกแบบนี้ เท่าที่พบมามักเป็นพวกเกาะพ่อเกาะแม่กินยันตัวแก่ ดีหน่อยก็แค่หาได้ไม่พอกินแย่หน่อยก็เกาะกินเอาดื้อๆ จะเกาะกินไปเรื่อยๆจนพ่อแม่ตายทิ้งหรือหมดตัวถึงจะสิ้นกรรม

คุณชงโคใช่หรือเปล่าช่วยมาเฉลยให้หน่อย จะเก็บเข้าคลังข้อมูล เผื่อผมเข้าใจผิดจะได้จำไว้ว่าไม่จำเป็นต้องเป็นเยี่ยงนี้เสมอไป

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #910 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 09:09:02 PM »

Grin

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #911 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 09:15:53 PM »

555  ยายฮา  พี่ " แป้งเปียก "  อ่านภาษา ปะกิด ไม่เปง อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หนอยแน่  พอ  "ไฮโลว์ เปิดถ้วย"  ปุ๊บ   โผล่มา สะหลาด เรย อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่
กลับไปบ้าน  จัดการ "ฉาบปูน  ฝาผนัง"  ทาสีใหม่ เห๊อะ อ่ะ ฮา 5555
5555 บางที จานโฉมชาย (ฮา)  เขาสนใจ  บ้าง อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มาเกี่ยวอะไรด้วยว้า... ยายบ๊าบหมดมุขแล้วนี่หว่า... ฮา...
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #912 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 09:26:21 PM »

ทหารไทยถ้ารบเก่งเหมือนฝีปากก้ดีนะครับ โจรใต้ เขมร มันจะได้ยำเกรงเรามั่ง โฮ่ๆๆ
ทุกวันนี้ดูทุเรียนเป็นรึเปล่าครับ  เคาะดูว่ามันสุกหรือมันอ่อน รบๆกันอยู่เด๊๋ยวไปแจกให้ทหารลาว เขมร กิน แล้วกลายเป็นทุเรียนอ่อน กลัวจะโดนเขมรมันเอาทุเรียนขว้างหัวน่ะครับ Grin

ภาพทีเอามามันไม่สามารถพิสูจน์ ยืนยัน อะไรได้เลยครับ รถอะไไที่คลุมไว้ จะไปไหน เมื่อไหร่ ไม่มีใครรู้
ผมถึงบอกไงครับ ตราบใดที่ยังไม่มีการแถลงข่าวอย่างเป็นทางการเพื่อให้ตรวจสอบ ซักถามได้ ทุกอย่างที่ปล่อยออกมาก็แค่ข่าวลือ เป็นการปล่อยข่าวลือแบบเป็นขั้นเป็นตอน

ทำไมไม่ทำให้โปร่งใส ชัดเจน  Cool

แหม่........... หน้าคอมนี่เจ๋งจังเลยนะ  อยากรู้มากเลยว่าถ้าอยู่ต่อหน้าจะได้แบบนี้หรือเปล่า

โดนไอ้โอ๊บแหง...

ทำเป็นพูดดี ระวังเจอ ปปง. เถอะ

กลัวจะโดน ปลย. ซะเองนิ

ปลย. เอาไว้ใช้กับพลเรือนในประเทศตัวเองงั๊นหรือครับ
กร่างกับคนในชาติ ขี้ขลาดกับศัตรู อายสุนัขมันบ้าง
 Angry
ถ้าทหารไทยขี้ขลาดกับศัตรูป่านนี้คุณได้เป็นขี้ข้าพวกญวนไปแล้วแหละครับ ส่วนไอ้ที่ว่าปลย.เอาไว้ใช้กับพลเรือนของตัวเองตามที่คุณถามมาถ้าเป็นเช่นนั้นจริงไอ้พวก.....นั้นตายโหงตายห่าหมดแล้วครับ
   ทหารไทยรบเก่งไม่เก่งผมไม่รู้แต่ชายแดนฝั่งบ้านผมแม่นํ้าเมยเคยกลายเป็นสีเลือดเกลื่อนกราดไปด้วยศพทหารต่างชาติมาแล้ว

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #913 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 09:34:05 PM »

ผมอาศัยตัดมาแต่ข้อความนะครับ ทราบว่าไม่ใช่คำพูดของท่านฉาบฉวยกระบวยแกร่ง  Grin

.... ตกใจหมดเลย ...  ตกใจ Grin Grin

ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #914 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2014, 09:38:09 PM »

น่าจะเป็นค่ายในยูเครน คิก คิก

ก็มีแต่รูปคนงานเหมือนเดิม ไม่มีรูปทหารที่เกี่ยวข้องเลย ชุดที่ไปยูเครนยังมีถ่ายรูปคู่กับรถ
ทำไมมาถึงเมืองไทย ไม่ยอมมีรูปทหารเลยครับ มันแปลกๆอยู่นา แล้วก็ไม่ใช่เรื่องบังเอิญแล้ว ตั้งแต่ท่าเรือ
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 103
  พิมพ์