เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 09:24:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 63 64 65 [66] 67 68 69 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 143381 ครั้ง)
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #975 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 07:57:55 AM »

คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

ดู๊...ตามไปถ่ายรูปถึงในค่ายที่ยูเครนเลย
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #976 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 08:02:44 AM »

ขอรับบริจาคกาว  เข็ม + ไหม และหมอฝีมือดี ไปแปะไปเย็บหน้าให้ทั้ง 2 ท่านหน่อย ครับ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #977 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 08:19:32 AM »

มาถึงค่ายแล้วครับ

http://pantip.com/topic/31616958
น่าจะเป็นค่ายในยูเครน คิก คิก

ค่ายอดิสรสระบุรีครับ  เขาที่เห็นน่ะโดนยิงด้วย ปถ.มาหลายสิบปีแล้ว
เด็กโตในค่ายทหารครับเห็นมาตั้งแต่เด็ก
ใครเบี่ยงเบนจะให็เป็นยูเครม 

เดี๋ยวกระแทกด้วยพานท้าย  ตั้งแทงด้วยดาบปลายปืน
กระทืบซ้ำแล้วถ่มน้ำลายหน้าซะเลย   ยืนเตรียมแทง อึ้บ

55555   พี่ yut    แค่ เคยโต  ในค่าย  " ดุจัง "  อ่ะ  ฮา

น้าจอยแก  แค่  " แดรก "  ยาย เท่านั้น อ่ะ ฮา
ภูเขาที่เห็น ด้านหลัง  มัน   "เขมร"  แท้ๆ  อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #978 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 08:19:40 AM »

จบ ยังครับเนี้ย กำลังสนุก อิอิ ไหว้ ไหว้

Hero Member

« ตอบ #979 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 08:24:03 AM »

ขอรับบริจาคกาว  เข็ม + ไหม
และหมอฝีมือดี ไปแปะไปเย็บหน้าให้ทั้ง 2 ท่านหน่อย ครับ

55555  แล้ว  " ยาแดง "  สั่งจากยูเครน  ของมาถึง เมืองไทย หรือยัง อ่ะ ฮา
รีบๆ สั่งน๊าาาา  เดี๋ยวมาไม่ทัน  ยายคง  " เจ็บแผล "  น่าดู อ่ะ ฮา

55555   เอ้ออออ...  สั่งขนาดถัง " 200 ลิตร "  น๊า  ฮา
เดี๋ยวสั่งมาน้อย ไม่พอใช้   เพราะยาย  ต้องลงไป  "นอน  แช่ในถัง  อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #980 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 08:38:53 AM »

ขอบคุณนายใหม่ครับ  หลงรัก

วิดิโอชัดเจนดี ในรายละเอียด แม้กระทั่งหัวลากและรถพ่วง

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #981 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:12:44 AM »

ขอบคุณนายใหม่ครับ  หลงรัก

วิดิโอชัดเจนดี ในรายละเอียด แม้กระทั่งหัวลากและรถพ่วง

ตัดต่อครับพี่ ..... มีแต่ทหารต่างชาติ ไม่เห็นมีทหารไทย ... แค่เอาป้ายทะเบียนไทยไปใส่หัวลากแค่นั้น ...

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #982 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:32:37 AM »

คลิปนี้ ทั้งปลอม ทั้งตัดต่อ เราพิสูจน์แล้ว ขณะนี้รู้ตัวผู้กระทำความผิด และกำลังดำเนินการ ติดตามจับกุมเร็วๆนี้

ขอฝากบอกไปยังผู้ที่ไม่หวังดี เรารู้ว่าท่านเป็นใคร เป็นการกระทำเพื่อดิสเครดิตรัฐบาล มุ่งหวังผลทางการเมือง

โค-สกรัดถะบาน

-เด็จพี่บูท๊อก-
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #983 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:36:40 AM »

คลิปนี้ ทั้งปลอม ทั้งตัดต่อ เราพิสูจน์แล้ว ขณะนี้รู้ตัวผู้กระทำความผิด และกำลังดำเนินการ ติดตามจับกุมเร็วๆนี้

ขอฝากบอกไปยังผู้ที่ไม่หวังดี เรารู้ว่าท่านเป็นใคร เป็นการกระทำเพื่อดิสเครดิตรัฐบาล มุ่งหวังผลทางการเมือง

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
Hero Member

« ตอบ #984 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:42:34 AM »

555555 ยาย ฮา  พวก  "สมาคม  คนถึก"  อ่ะ ฮา 5555   แบร่

เวลาเขาเถียง  เขาหาข้อมูล   มา "หักล้าง"  กัน ฮา
พวกถึก   แกล้ง ทำเป็น  "ไทย เฉย"  ไทยไม่รู้  ทั้ง   อิโหน่ และ อิเหน่ อ่ะ ฮา

แต่พอเวลา  " Final " ไอ้ถึก  ไทยเฉย  โผล่หัว ปุ๊บ  โผล่ทันที อ่ะ ฮา
กูพร้อม  กระโดด  เข้าข้าง  "คนชนะ"  กูเจ๋ง  กูฉลาด  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้พวกนี้  ยายให้คำจำกัดความว่า   สัตว์ ที่มี  " กระดูกสันหลัง อ่อน "  อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย

5555  ความจริง  มันไม่รู้เหนือ รู้ใต้  รู้หีบ  รู้ไห  อะไรเล้ย  อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #985 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:43:25 AM »

โห...
Hero Member

« ตอบ #986 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:53:38 AM »

คลิปนี้ ทั้งปลอม ทั้งตัดต่อ เราพิสูจน์แล้ว
ขณะนี้รู้ตัวผู้กระทำความผิด
และกำลังดำเนินการ ติดตามจับกุมเร็วๆนี้

ขอฝากบอกไปยังผู้ที่ไม่หวังดี เรารู้ว่าท่านเป็นใคร
เป็นการกระทำเพื่อดิสเครดิตรัฐบาล มุ่งหวังผลทางการเมือง

โห...

55555  ยายฮา  พระสวามี ของ   " องค์หญิง  หำดี"   อ่ะ ฮา   แบร่ แบร่ แบร่

พี่  บูลด๊อก  แกแถลง อย่างเป็นทางการ  ว่า  " องค์ชาย ซิมแปนซี "  ถึก อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก
เพราะ  การอนุมัติ  "กรอบ วงเงิน"  ให้ซื้อ 84  มันอนุมัติ สมัย ไอ้ หน้าด้าน "หนีทหาร" อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่

องค์ชาย  ถึก   น่าจะรับเปลี่ยนชื่อใหม่  ฮา  Grin Grin

เป็น  "ชายถึก" แห่งสารขัณฑ์ แลนด์ อ่ะ ฮา   แบร่ แบร่ แบร่

5555  ชายถึก   ฉลาดอย่างเดียว  "จับปลาหลวง " ในบ่อข้างบ้าน   อ่ะ ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #987 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:56:10 AM »

เสียง"เพล้ง" ดังมาถึงบ้านผมนี่เลย 555555  ยิ้มีเลศนัย แตกยับเยินขนาดนี้ ยิ้มีเลศนัย หมอรุทธท่านว่ายิ่งเย็บจะยิ่งเยินสู้ปล่อยไว้ให้แผลมันค่อยๆหายเองจะดีกว่า แต่แผลถลอกตรงสีข้างนี่น่าเป็นห่วงนะครับ ถลอกลึกลงไปจนถึงกระดูกชายโครงเลยทีเดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Hero Member

« ตอบ #988 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 09:59:36 AM »

เสียง"เพล้ง" ดังมาถึงบ้านผมนี่เลย 555555  ยิ้มีเลศนัย
แตกยับเยินขนาดนี้ ยิ้มีเลศนัย

หมอรุทธท่านว่ายิ่งเย็บ  จะยิ่งเยินสู้ปล่อยไว้ให้แผลมันค่อยๆหายเองจะดีกว่า
แต่แผลถลอกตรงสีข้างนี่น่าเป็นห่วงนะครับ
ถลอกลึกลงไปจนถึงกระดูกชายโครงเลยทีเดียว หัวเราะร่าน้ำตาริน

555555 โห เสี่ยตุ่น  แตกหลายแผล  " แอนตาซิล " จ่ายเป็นแสน  เลย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #989 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 10:00:17 AM »

มาอ่านครับสนุกดี

หน้า: 1 ... 63 64 65 [66] 67 68 69 ... 103
  พิมพ์