เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 26, 2024, 03:25:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 77 78 79 [80] 81 82 83 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 141975 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #1185 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 03:47:15 PM »

เตารุ่นใหม่คุมด้วยไฟฟ้าไม่แผ่ความร้อนออกมา บ้านไม่ร้อนเลยครับ

เฉพาะบ้านกับยายขายกันเอง20ล้านพอ ถ้าเอาทั้งกิจการขอ20ล้านกับรายปีอีก3ล้าน*20ปี  Grin

ขาดทุนหลายเลยนะเออ

What man is a man , who does not make the world better?
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #1186 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 03:48:53 PM »

55555  ยายเห็นจ๊าน  โฉมชาย (ฮา)  คุย บ๊อย บ่อย อ่ะ ฮา

จะซื้อบ้านไป ทุบ  ซื้อไปให้  " นกนางแอ่น " ทำรัง ฮา
ยายแนะนำ แถว  " พัง ฮา " มีอยู่หลังนึง อ่ะ ฮา

ผนังก่อด้วยบล๊อก  ไม่ได้ฉาบปู ทาแต่สี  ราคาคงไม่แพง อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

5555   จานโฉมชาย (ฮา)  แกไม่กล้าบอกยายว่า  "ที่บ้าน มีกี่ห้องนอน" อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1187 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 03:51:58 PM »

ไม่ขายบ้านร๊อก ตังค์เหลือๆ... วันนี้ยายบ๊าบปล่อยหุ้นล้างพอร์ตแล้วหรือยัง ตอนนี้เวลานี้ 15.50 น. ติดลบ -7 อ่ะ... ฮา...
Hero Member

« ตอบ #1188 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 04:07:11 PM »

เตารุ่นใหม่คุมด้วยไฟฟ้าไม่แผ่ความร้อนออกมา บ้านไม่ร้อนเลยครับ

เฉพาะบ้านกับยายขายกันเอง20ล้านพอ
ถ้าเอาทั้งกิจการขอ20ล้านกับรายปีอีก3ล้าน*20ปี  Grin

ขาดทุนหลายเลยนะเออ

55555   โถ พ่อคู้น  "ตึก โหล"  ริมถนน ท่าทางตั้งอยู่ ทำเล ดี อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ราคาค่าตึก  ค่าที่  20 ล้าน  ยายไม่ต่อสักคำ  จ่ายครบทุกบาท ทุกสตางค์ เลย อ่ะ ฮา   Grin
แต่  ไอ้ค่า  " ธรรมเนียม หรือ Fee "  ปีละ สามล้าน  ยายไม่จ่ายหรอก อ่ะ ฮา  แลบลิ้น

ยายไม่ทำ  " เบเกอรรี่ "  ร๊อกส อ่ะ ฮา  แบร่

555555 ยายจะ  " ทุบ ทิ้ง  "  แล้วทำ เพิงหมาแหงน ขายส้มตำ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #1189 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 04:12:08 PM »

ไม่ขายบ้านร๊อก ตังค์เหลือๆ...
วันนี้ยายบ๊าบปล่อยหุ้นล้างพอร์ตแล้วหรือยัง
ตอนนี้เวลานี้ 15.50 น. ติดลบ -7 อ่ะ... ฮา...

5555 ยาย  "โล่งอก"  ที่จานโฉมชาย (ฮา)  ไม่ขายบ้าน อ่ะ ฮา

ถ้าขายจริงๆ  ยายคงลำบากน่าดู  เพราะบ้านจานโฉมชาย (ฮา)  คงหลัง นิ๊ดเีดียว อ่ะ ฮา  ขำก๊าก
ถ้าเข้าไปอยู่  คงอึดอัด  เหมือน " คุก " แถวท่าน้ำเมืองนนท์  อ่ะ ฮา  Grin

ยายประกาศเลย   ยายปลูกบ้านเอง  ดีกว่า น๊าาาาาาา  ฮา  แบร่

ใครขายเครื่อง  ไฟฟ้า ขายแอร์ ขายทีวี  ขายตู้เย็น  ขายเครื่องทำน้ำอุ่น   ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

55555 ยายซื้อ  อย่างละ  50 ชุด จริง จริ๊ง  น๊าาาาา ฮา  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

หัว...ฆรวย

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #1190 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 04:34:48 PM »

วันนี้กินยาตายไปอีกหนึ่ง

อ้าว....ลงผิดกระทู้ครับ  ไหว้
Hero Member

« ตอบ #1191 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 04:47:49 PM »

วันนี้กินยาตายไปอีกหนึ่ง

อ้าว....ลงผิดกระทู้ครับ  ไหว้

55555  ไหนๆ  "  องค์ชาย ซิมแปนซี "  เขี่ยลูกแล้ว ฮา  ขำก๊าก

ยายเอาตีน  "เลี้ยง บอล "  วิ่งต่อ เลยน๊าาาาา ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 จะให้ยายเขียน   แนวไหน   " Romance  or Hardcore  " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 05:13:00 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #1192 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 05:13:57 PM »

ผมกดบวกให้จริงๆครับ พูดจริงทำจริง แสดงหลักฐาน เหตุที่เกิดขึ้นไม่เกี่ยวกับผมนะครับน้าดาบ...อาจเป็นกองกำลังไม่ทราบฝ่ายแฝงตัวเข้ามา ตกใจ ตกใจ ตกใจ คิก คิก

*ผมเป็นแฟนขับ ติดตามผลงานมาโดยตลอดครับ   

Shockedโอ๋ย....อะไรกันครับนี่ยายบ๊าบ ผมกับพี่สามผลบวกคะแนนให้ยายบ๊าบจนเมื่อยมือไปหมดแล้ว ละทำไมคะแนนยายมันติดลบเอาติดลบเอาอย่างนี้ล่าครับเนี่ย Cheesy  ไปทำอะไรให้ผู้คนเขาจงเกลียดจงชังกันหนักหนาครับ  เห็นคะแนนยายอย่างนี้แล้วทำให้ผมจินตนาการไปว่า Cheesyถ้าเกิดพวกเราทั้งหมดไปเจอกันในงานปาร์ตี้ meeting เวปอาวุธปืนเรา Grin -- แล้วทีนี้ถ้าผมเกิดความคิดล้อเล่นขำๆ Grinเข้ามาล๊อคแขนยายบ๊าบพร้อมกับตะโกนว่า "มาช่วยกันตุ๊ยท้องยายบ๊าบหน่อยเร็วเร้วพวกเรา!!!" --- ผมว่านะยายบ๊าบนะ คงจะมีคนเป็นฝูงใหญ่เข้ามาช่วยกันตุ๊ยท้องยายบ๊าบคนละตุ๊บคนละตั้บ จนต้องแจกบัตรคิวเลยก็เป็นได้นะครับ---และเผลอๆคิวยาวไปหน้าปากซอยเลยอ่า หัวเราะร่าน้ำตาริน

555555ว่าแต่ใครจะสมัครเป็นคนตุ๊ยคนแรกครับ 555555 Grin Grin Grin

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Hero Member

« ตอบ #1193 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 05:24:10 PM »

ผมกดบวกให้จริงๆครับ พูดจริงทำจริง แสดงหลักฐาน เหตุที่เกิดขึ้นไม่เกี่ยวกับผมนะครับน้าดาบ...อาจเป็นกองกำลังไม่ทราบฝ่ายแฝงตัวเข้ามา ตกใจ ตกใจ ตกใจ คิก คิก

*ผมเป็นแฟนขับ ติดตามผลงานมาโดยตลอดครับ   

Shockedโอ๋ย....อะไรกันครับนี่ยายบ๊าบ

ผมกับพี่สามผลบวกคะแนนให้ยายบ๊าบจนเมื่อยมือไปหมดแล้ว
ละ
ทำไมคะแนนยายมันติดลบเอาติดลบเอาอย่างนี้ล่าครับเนี่ย Cheesy 

ไปทำอะไรให้ผู้คนเขาจงเกลียดจงชังกันหนักหนาครับ 
เห็นคะแนนยายอย่างนี้แล้วทำให้ผมจินตนาการไปว่า Cheesy
ถ้าเกิดพวกเราทั้งหมดไปเจอกันในงานปาร์ตี้ meeting เวปอาวุธปืนเรา Grin --

แล้วทีนี้ถ้าผมเกิดความคิดล้อเล่นขำๆ Grin
เข้ามาล๊อคแขนยายบ๊าบพร้อมกับตะโกนว่า

"มาช่วยกันตุ๊ยท้องยายบ๊าบหน่อยเร็วเร้วพวกเรา!!!" ---
ผมว่านะยายบ๊าบนะ    คงจะมีคนเป็นฝูงใหญ่
เข้ามาช่วยกันตุ๊ยท้องยายบ๊าบคนละตุ๊บคนละตั้บ
จนต้องแจกบัตรคิวเลยก็เป็นได้นะครับ---
และเผลอๆคิวยาวไปหน้าปากซอยเลยอ่า หัวเราะร่าน้ำตาริน

555555ว่าแต่ใครจะสมัครเป็นคนตุ๊ยคนแรกครับ 555555 Grin Grin Grin

หัว...ฆรวย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #1194 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 07:06:01 PM »

Shockedโอ๋ย....อะไรกันครับนี่ยายบ๊าบ ผมกับพี่สามผลบวกคะแนนให้ยายบ๊าบจนเมื่อยมือไปหมดแล้ว ละทำไมคะแนนยายมันติดลบเอาติดลบเอาอย่างนี้ล่าครับเนี่ย Cheesy  ไปทำอะไรให้ผู้คนเขาจงเกลียดจงชังกันหนักหนาครับ  เห็นคะแนนยายอย่างนี้แล้วทำให้ผมจินตนาการไปว่า Cheesyถ้าเกิดพวกเราทั้งหมดไปเจอกันในงานปาร์ตี้ meeting เวปอาวุธปืนเรา Grin -- แล้วทีนี้ถ้าผมเกิดความคิดล้อเล่นขำๆ Grinเข้ามาล๊อคแขนยายบ๊าบพร้อมกับตะโกนว่า "มาช่วยกันตุ๊ยท้องยายบ๊าบหน่อยเร็วเร้วพวกเรา!!!" --- ผมว่านะยายบ๊าบนะ คงจะมีคนเป็นฝูงใหญ่เข้ามาช่วยกันตุ๊ยท้องยายบ๊าบคนละตุ๊บคนละตั้บ จนต้องแจกบัตรคิวเลยก็เป็นได้นะครับ---และเผลอๆคิวยาวไปหน้าปากซอยเลยอ่า หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมจะเวียนเทียน เอาบัตรคิวไปขายพวกท้ายแถวใบละร้อย มื้อนั้นกินฟรีเลย  Grin

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #1195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 07:17:24 PM »

55555   โถ พ่อคู้น  "ตึก โหล"  ริมถนน ท่าทางตั้งอยู่ ทำเล ดี อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ราคาค่าตึก  ค่าที่  20 ล้าน  ยายไม่ต่อสักคำ  จ่ายครบทุกบาท ทุกสตางค์ เลย อ่ะ ฮา   Grin
แต่  ไอ้ค่า  " ธรรมเนียม หรือ Fee "  ปีละ สามล้าน  ยายไม่จ่ายหรอก อ่ะ ฮา  แลบลิ้น

ยายไม่ทำ  " เบเกอรรี่ "  ร๊อกส อ่ะ ฮา  แบร่

555555 ยายจะ  " ทุบ ทิ้ง  "  แล้วทำ เพิงหมาแหงน ขายส้มตำ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ทียังงี้ละรู้ทัน ฉลาดเป็นกรดเชี๊ยะ  เยี่ยม

ทำเลนี้ขายอะไรก็ง่ายอ่ะเป็นทางบังคับผ่านขึ้นป่าตอง ใกล้น้ำตก5นาที,สนามโกคาร์ท1นาที,สนามยิงปืน2สนาม2/5นาที,โรงเรียนนานาชาติ2แห่ง8/10นาที,4นาทีถึงมอ.ภูเก็ต,8นาทีถึงเซ็นทรัล

บ้าน(4ห้องนอนขนาด5*7)+2ห้องนอนขนาด5*4) , 6ห้องน้ำ , ห้องครัว+กินข้าวขนาด4.7*9 , ลานหลังบ้านขนาดเท่าห้องครัวขนานกันตามแนวยาว , ที่จอดรดหน้าบ้านขนาด10*5ไม่เกี่ยวกับทางเท้า....เมื่อเดือนก่อนมีคนขอเช่าดาดฟ้าขึ้นป้ายโฆษณาให้เช่า เสนอมาปีละ4แสน  Grin

อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #1196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 07:43:51 PM »

ยิ่งถ้าเจอเด็กนักเรียนเข้าใหม่นะครับ ห้องนึงมี นักเรียน ๓๐ คน
ทั้งร้อง ขี้ ฉี่ หิวนม หิวหนม หิวข้าว ร้องหาพ่อ-แม่
ลองคิดดูครับ ๓๐ คนร้องพร้อมๆกัน งานเข้านะครับ...
ดังนั้นใครที่จะเปรียบอะไร ขอให้คำนึงถึงความเป็นจริงด้วยครับ
อย่าคิดว่าง่าย...ไม่เคยเป็นอย่าอวดภูมิ...

ผมแค่เคยดูแล ป.2 แทนหนหนึ่ง  แทบบ้าตาย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

55555   บ้าอะไร  หรือ แปลกอะไรเหรอ   ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก

แค่สอน "มัธยมต้น"  โรงเรียนบ้านนอก แค่เนี๊ยะ  อ่ะ ฮา น้ำลายหก น้ำลายหก

ยายจะแนะนำ  ให้ย้ายมาสอน  " ปอสอง ครึ่ง"  แบบถาวร เลย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ตอนสอบ  " ราชภัฎ "  ไม่รู้ว่าลอก  ข้อสอบเพื่อน หรือเปล่า อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แบร่  ทั้งเดา ทั้งมั่วจังยาย  ผิดทั้งหมดจ๊ะ  สมัยผมเป็นนักฉึกฉายังไม่เป็นราชภัฏ  ฯ  แล้วผมก็ไม่ได้เรียนด้วย .. จบในกทม.อ่ะ แล้วก็ไม่ใช่รามฯ ด้วยนะตัวเอง  ขำก๊าก แบร่

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
Hero Member

« ตอบ #1197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 08:37:54 PM »

ยิ่งถ้าเจอเด็กนักเรียนเข้าใหม่นะครับ ห้องนึงมี นักเรียน ๓๐ คน
ทั้งร้อง ขี้ ฉี่ หิวนม หิวหนม หิวข้าว ร้องหาพ่อ-แม่
ลองคิดดูครับ ๓๐ คนร้องพร้อมๆกัน งานเข้านะครับ...
ดังนั้นใครที่จะเปรียบอะไร ขอให้คำนึงถึงความเป็นจริงด้วยครับ
อย่าคิดว่าง่าย...ไม่เคยเป็นอย่าอวดภูมิ...

ผมแค่เคยดูแล ป.2 แทนหนหนึ่ง  แทบบ้าตาย   หัวเราะร่าน้ำตาริน

55555   บ้าอะไร  หรือ แปลกอะไรเหรอ   ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก

แค่สอน "มัธยมต้น"  โรงเรียนบ้านนอก แค่เนี๊ยะ  อ่ะ ฮา น้ำลายหก น้ำลายหก

ยายจะแนะนำ  ให้ย้ายมาสอน  " ปอสอง ครึ่ง"  แบบถาวร เลย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555  ตอนสอบ  " ราชภัฎ "  ไม่รู้ว่าลอก  ข้อสอบเพื่อน หรือเปล่า อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แบร่  ทั้งเดา ทั้งมั่วจังยาย  ผิดทั้งหมดจ๊ะ 
สมัยผมเป็นนักฉึกฉายังไม่เป็นราชภัฏ  ฯ  แล้วผมก็ไม่ได้เรียนด้วย ..
จบในกทม.อ่ะ แล้วก็ไม่ใช่รามฯ ด้วยนะตัวเอง  ขำก๊าก แบร่

แชบบบบบบ...มาแล้ววว...โรงเรียนผมเป็น โรงเรียนขยายโอกาส
ไม่ค่อยขาดแคลนอุปกรณ์เท่าไหร่

อยากได้แต่โรงครัวประกอบอาหารเพราะมีนักเรียนพักนอนที่โรงเรียน
ที่มีอยู่ก็ชำรุดเงินมีแต่ใช้ผิดประเภทไม่ได้  งบก็โขอยู่หาเศรษฐียังไม่เจอ (ต้องใช้หลักแสน + )   

ถ้าเป็นพวกเครื่องเขียน   แบบเรียน  ก็มีโรงเรียนใกล้ ๆ กัน(ซาวกว่าโล..แต่โหด..) 
ชื่อโรงเรียนบ้านขุนแม่นาย (ฟานเยอะ  หมูป่าก็มี ..ถ้าโชคดี..น่านอนค้าง.) 
ว่ากันว่าในบรรดาโรงเรียนใน  สพท.ชม.5   ร.ร.นี้ทางลำบากเป็นอันดับ 3 ( 1  กับ  2  อยู่  อ.อมก๋อย ) 
ฤดูฝน..อย่าเสี่ยง..คาริเบียนผมยังคิดหนักเลย   

ตะก่อนเคยเอา  YN 106  (เบนซิน)  ไปหน้าฝน......   
พันโซ่  4  ล้อ  ยังต้องใช้จอบขุดเลยครับ ต้องชะโงกหน้าออกไปดูล้อบ่อย ๆ
เพราะไม่รู้ว่าตอนนี้ล้อมันเลี้ยวไปทางไหน  หัวเราะร่าน้ำตาริน   ยิ่งทางลงเนินหักศอกแคบ ๆ  3  - 4  ช่วง 
กลัวรถมันจะขี้เกียจวิ่งจะใช้วิธีกลิ้งเอานะครับ 

อ้อ  โรงเรียนนี้ต้องผ่านทางเข้าโรงเรียนบ้านแม่อมลาน  ของ  อ.แม่ลาน้อย  จ.แม่ฮ่องสอนด้วยครับ 
เป็น ร.ร.  เล็ก ๆ เหมือนกัน  (ใกล้บ้านพี่คนดอยหรือเปล่าครับ) 
ถ้าสนใจก็  2  ร.ร. นี้แหละครับ   ถ้าจะไป  ไปฤดูหนาวดีกว่า. Grin Grin   
ระยะทางจาก  อ.แม่แจ่ม  ถึง  ร.ร.ผม  42  โล  1.5 - 2  ชั่วโมง

สภาพถนน  ลาดยาง + ตัวหนอน  30 โล ทางลำลอง 12 
ต่อไปขุนแม่นายอีก 20 โล  1.5  ชั่วโมง   ทางลำลองล้วน ๆ 
เลาะภูเขามีหวาดเสียวบ้างนิดหน่อย 

ถ้าคนไม่เคยเดินทางแบบนี้ก็เสียวมากหน่อย
(ชวนสาว ๆ ที่ไม่เคยเดินทางไปเยอะ ๆ ครับ  เราจะได้แอ็คเป็นพระเอก)
ถ้าคนชอบเดินทางท่องเที่ยวแบบนี้ประจำก็สบาย ๆ ครับ  Grin Grin   *

หมายเหตุ   ครายคิดจะเอาปืนไปยิงเล่นแบบโฉ่งฉ่างโปรดพิจารณา 
หัวหน้าป่าไม่ที่นี่เฮี๊ยบครับ   Grin  (ถ้าแอบ ๆ คงไม่เป็นไรเน๊าะ) 
   ... เอาแค่นี้ก่อนเน๊าะ.. หลงรัก

55555 ถ้าไม่ใช่  ราชภัฎ  ก็คงเป็น  "ว..ค. รอรัก "  อ่ะ จิ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่มันก็  อยู่ใน   "ป่า"  เหมือนเดิม น๊าาาาา ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #1198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 08:54:53 PM »

คนอย่างท่านอดิศักดิ์ผมยอมยกมือไหว้นะ  หลงรัก

ไหว้

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #1199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 09:28:37 PM »

พฤติกรรมยายบ๊าบชักจะถ่อยเข้าไปทุกวัน  ถึงขนาดดูถูกโรงเรียน  ดูถูกการศึกษาของคนอื่น   แบร่

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 ... 77 78 79 [80] 81 82 83 ... 103
  พิมพ์