เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:17:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 80 81 82 [83] 84 85 86 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 142092 ครั้ง)
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #1230 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 03:08:14 PM »

เอาไว้ใส่น้ำ  ส่องเงาตัวเองนะ   ขำก๊าก

5555 ว๊าาาา   ที่บ้านไม่มีจาน "สังกะสี"  ใช้เหรอ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

กะลาใบนี้  จัดมาเพื่่อยายบ๊าบโดยเฉพาะครับ  จะเอาไว้ใส่ข้าวคลุกเศษกระดูกกิน

หรือเอาไว้ใส้น้ำไว้ดูเงาตัวเองก็เหมาะกับยายบ๊่าบมาก   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #1231 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 03:21:18 PM »

เอาไว้ใส่น้ำ  ส่องเงาตัวเองนะ   ขำก๊าก

5555 ว๊าาาา   ที่บ้านไม่มีจาน "สังกะสี"  ใช้เหรอ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

กะลาใบนี้  จัดมาเพื่่อยายบ๊าบโดยเฉพาะครับ  จะเอาไว้ใส่ข้าวคลุกเศษกระดูกกิน

หรือเอาไว้ใส้น้ำไว้ดูเงาตัวเองก็เหมาะกับยายบ๊่าบมาก   คิก คิก

555555  แถวบ้านพี่แป้งเปียก ไม่มี  "กระจก คริสตัล"  ขายเหรอ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

<a href="http://www.youtube.com/v/yTidOV03L4s" target="_blank">http://www.youtube.com/v/yTidOV03L4s</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 03:33:04 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1232 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 03:50:00 PM »

ไอ๊ย๊ะ.....แบบนี้เค้าเรียกว่าตะแบง ล้านเปอร์เซ็น ยังไม่รู้ตัวอีก

ผมไม่ได้ตั้งข้อสังเกตุเรื่องการจัดส่ง ผมตั้งกระทู้ว่ามันถึงกำหนดรับมอบที่ประเทศไทยแล้ว แต่รถถังมันยังไม่มีส่งมอบ
เลื่อนจากตุลาฯปีที่แล้ว จากนั้นเลื่อนเป็นสิ้นปี ก็ยังไม่มา ถึงตรงนี้ ทบ.ก็เลิกแถลงข่าว แม้ตอนนี้รถถังจะมาปรากฏตัว
แบบวับๆแวมๆ แต่ก็ยังไม่มีแถลงการณ์ใดๆอยู่ดี ผมตั้งประเด็นข้อสงสัยเป็นสิบข้อ มีคนมาช่วยอธิบายได้ไม่ถึงครี่ง

ไปดูโชว์นางแบบตามสวนอาหารน้องๆเค้ายังเปิดเผย ให้ซักถามพูดคุยหยอกล้อได้ ให้ดูให้สัมผัสมากกว่านี้เลยครับ เสียแค่ร้อยเดียว(สมัยก่อน20) แต่ไหงรถถังเจ็ดแปดพันล้านทำวับวับแวมๆ จับต้องก็ไม่ได้ ดูมากก็ไม่ได้เน้นให้จินตนาการเอาเอง ถามก็ไม่ได้ ถามมากมีหน้าบึ้ง บริการสู้น้องๆสวนอาหารก็ไม่ได้ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น Cool

ตอนนี้รถถังมาแล้ว  จากที่บอกว่ารถถังไม่มา  จะว่ายังไงต่อ   ขำก๊าก

เรื่องสวนอาหารคุณอยากควักอยากจ่ายก็เรื่องของคุณ  สงสัยเก็บกดเมียไม่ให้ควัก หรือควักแล้วไม่หนำใจ  ขำก๊าก

คุยในเว็บเอาความรู้ประเทืองปัญญา  ถ้าอยากได้แบบสวนอาหารก็ควรไปที่สวนอาหารครับ  จะได้สมใจ   ยิ้มีเลศนัย

ฮ่าๆๆๆ....เวปนี้ประเทืองปัญญาได้ก็เพราะมีคนอย่างผม หรือ แบบยายบ๊าบ

ขืนมีแต่พงษ์และแก๊งส์ของพงษ์ ก็มีแต่โม้กันไป อวยกันมา  หยอดกันไปหวานกันมา หาสาระอันใดมิได้
ใครเอาสาระมาพูดก็ช่วยกันรุมด่า รุมถล่มเค้า  อย่างกระทู้นี้สาระเต็มเปี่ยมและยังปกป้องรักษาผลประโยชน์ของชาติ
กลับถูกต่อว่า สารพัด  กระทู้นี้สมควรถูกชื่นชม ยกย่อง  ถ้าพงษ์รักความยุติธรรม ต้องชื่นชมผมกลับยายบ๊าบครับ
ไม่ใช่มากวนน้ำให้ขุ่น มือไม่พายเอาเท้าราน้ำ ถ่วงความเจริญแบบนี้ แหวะ.... แลบลิ้น
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1233 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 04:21:40 PM »

อ้าว....พงษ์ เงียบไปเลย คงจะจำนนด้วยเหตุผลและสำนึกผิดอยู่ คิดอยู่ว่าจะขอโทษผมกับยายบ๊าบอย่างไร
ไม่เป็นไรนะครับ ผมไม่ได้โกรธ ความเห็นต่างกันย่อมมีปะทะคารมณ์กันบ้างเป็นธรรมดา

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1234 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 04:29:08 PM »

ฮ่าๆๆๆ....เวปนี้ประเทืองปัญญาได้ก็เพราะมีคนอย่างผม หรือ แบบยายบ๊าบ

เข้าใจผิดแล้วล่ะ... ยายบ๊าบน่ะพอไหว แต่บังเอิญแกชอบกวน Teen คน...

ส่วนนายชงโคนี่แหละ ตัวโง่ตัวจริงเลย... ไม่ลองดู Post ย้อนหลังของยายบ๊าบก่อนเอามาตีทาบรุ่น...

เฮ้อ... โง่...
Hero Member

« ตอบ #1235 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 04:31:41 PM »

อ้าว....พงษ์ เงียบไปเลย
คงจะจำนนด้วยเหตุผลและสำนึกผิดอยู่
คิดอยู่ว่าจะขอโทษผมกับยายบ๊าบอย่างไร
ไม่เป็นไรนะครับ ผมไม่ได้โกรธ
ความเห็นต่างกันย่อมมีปะทะคารมณ์กันบ้างเป็นธรรมดา

55555  พี่แป้งเปียก  ไปตาม  กองหนุน  " อร " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1236 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 04:39:50 PM »

เข้าใจผิดแล้วล่ะ... ยายบ๊าบน่ะพอไหว แต่บังเอิญแกชอบกวน Teen คน...

ส่วนนายชงโคนี่แหละ ตัวโง่ตัวจริงเลย... ไม่ลองดู Post ย้อนหลังของยายบ๊าบก่อนเอามาตีทาบรุ่น...

เฮ้อ... โง่...

นี่ขนาดโง่แล้วนะ ถ้าฉลาดสงสัยสมชายคงอกแตกตาย ฮ่าๆๆๆๆๆ...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1237 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 04:41:36 PM »

คงจะจำนนด้วยเหตุผลและสำนึกผิดอยู่
คิดอยู่ว่าจะขอโทษผมกับยายบ๊าบอย่างไร
ความเห็นต่างกันย่อมมีปะทะคารมณ์กันบ้างเป็นธรรมดา

55555  พี่แป้งเปียก  ไปตาม  กองหนุน  " อร " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เค้าคู่กันมาตั้งแต่เปิดบอร์ดครับ เหมือนลูกกุญแจ กับ ลูกกุญแจ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1238 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 04:52:32 PM »

นี่ขนาดโง่แล้วนะ ถ้าฉลาดสงสัยสมชายคงอกแตกตาย ฮ่าๆๆๆๆๆ...... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าสำคัญตัวผิดเลย... เหมือนคราบขี้หมาติดรองเท้าต่างหาก เลยต้องพยายามเขี่ย/ล้างทิ้ง...

คุณอั้มค้นเรื่องราวเก่งจับประเด็นเก่ง กับคุณสิทธิพงษ์ตรรกะดีเอาตรรกะมาร้อยเรียงเป็นชั้นๆได้... แต่นายชงโคไม่น่าคบด้วยใครคบด้วยจะพาซวยไปด้วย(หากลอยตัวหนีไม่ทัน นายชงโคจะพาลงเหว), เลยต้องด่าขับไล่ให้ไปไกลๆ...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1239 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 04:58:41 PM »

หากนายชงโคอยากให้ผู้อื่นยอมรับบ้าง ก็ต้องให้ความรู้ผู้อื่นในเว็บบอร์ดด้วย อย่ามาทำเป็นงี่เง่าใส่ผู้อื่น... ที่เห็นว่าน่าจะเข้าท่าก็น่าจะเป็นเรื่องปรัชญา ศาสนา เพราะเคยเห็นเขียนเอาไว้แบบสรุปรวบยอดน่าอ่าน...

แต่ถ้าคิดว่าผู้คนในเว็บบอร์ดนี้ไร้ค่า ไร้ความหมาย ไม่คิดจะให้ความรู้ผู้อื่นในเรื่องที่ตนเอง"ถนัดและรู้ดี"ก็ตามใจ... เพราะเว็บบอร์ดนี้ไม่มีใครบังคับใครได้ ทุกอย่างขึ้นอยู่กับความสมัครใจทั้งสิ้น...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1240 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 05:02:48 PM »

อย่าสำคัญตัวผิดเลย... เหมือนคราบขี้หมาติดรองเท้าต่างหาก เลยต้องพยายามเขี่ย/ล้างทิ้ง...

คุณอั้มค้นเรื่องราวเก่งจับประเด็นเก่ง กับคุณสิทธิพงษ์ตรรกะดีเอาตรรกะมาร้อยเรียงเป็นชั้นๆได้... แต่นายชงโคไม่น่าคบด้วยใครคบด้วยจะพาซวยไปด้วย(หากลอยตัวหนีไม่ทัน นายชงโคจะพาลงเหว), เลยต้องด่าขับไล่ให้ไปไกลๆ...

สองคนนั้นผมไม่เห็นจะได้เรื่องตรงไหน อาศัยพวกมาก ช่วยกันเชียร์ พูดอะไรผิด ก็ลากกันไป พอๆกับคุณสมชายแหละ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1241 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 05:04:25 PM »

สองคนนั้นผมไม่เห็นจะได้เรื่องตรงไหน อาศัยพวกมาก ช่วยกันเชียร์ พูดอะไรผิด ก็ลากกันไป พอๆกับคุณสมชายแหละ

ถึงว่าไง...

นายชงโคโง่... ฮา...
Hero Member

« ตอบ #1242 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 05:10:36 PM »

เค้าคู่กันมาตั้งแต่เปิดบอร์ดครับ เหมือนลูกกุญแจ กับ ลูกกุญแจ

5555 น่าจะเป็น  "รองเท้า แตะ"  ตราดาว มากกว่า อ่ะ ฮา  ตกใจ

มีข้างซ้าย  ข้างขวา  ซื้อข้างเดียวร้านไม่ขาย  อ่ะ ฮา  งอน
" อวย " กันไปมา  หากินอยู่แค่เนี๊ยะ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก

หรือไม่ก็ ยายตั้งฉายาให้ใหม่  "ผีเน่า กับ โรงผุ " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

5555 ยังส่งไม่ด๊าย ยังส่งไม่ได้  "มีเหตุวุ่นวาย ภายในประเทศ" อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1243 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 05:13:13 PM »

5555 น่าจะเป็น  "รองเท้า แตะ"  ตราดาว มากกว่า อ่ะ ฮา  ตกใจ

มีข้างซ้าย  ข้างขวา  ซื้อข้างเดียวร้านไม่ขาย  อ่ะ ฮา  งอน
" อวย " กันไปมา  หากินอยู่แค่เนี๊ยะ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก

หรือไม่ก็ ยายตั้งฉายาให้ใหม่  "ผีเน่า กับ โรงผุ " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

5555 ยังส่งไม่ด๊าย ยังส่งไม่ได้  "มีเหตุวุ่นวาย ภายในประเทศ" อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายบ๊าบโดน"ประตูหนีบ"เหรอ... เลยหงุดหงิด... ฮา...
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #1244 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2014, 05:21:34 PM »

เอ้ย............. ลูกเจ๊อร  ถามจริงอยู่ทันตอนเปิดบอร์ดเหรอ??
หน้า: 1 ... 80 81 82 [83] 84 85 86 ... 103
  พิมพ์