เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 07:19:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 85 86 87 [88] 89 90 91 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 142599 ครั้ง)
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1305 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:29:41 PM »

อืมส์
ผมเกรงว่าคุณชงโค
มาต่อล้อต่อเถียงอย่างนี้
จะเสียภาพลักษณ์ คนระดับ
แคนดิเดท  รมต.นะครับ เศร้า เศร้า เศร้า

ผมถือว่าต้องเอนเตอเทนท์สัตว์เลี้ยงบ้างน่ะครับ ตั้งแต่จับมันไปตอน มันค่อนข้างจะหงุดหงิด คุ้มคลั่ง

ไม่เล่นกับมันบ้าง มันจะกลายเป็นควายบ้าไล่ขวิดเค้าไปทั่ว
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1306 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:32:44 PM »

มุขด่า ยังต้องลอก สมกับที่เกาะเมียกิน โฮ่ๆๆ

เขาไม่ได้เรียกว่าลอกมุขด่าร๊อก... ก็ชงโตยอมเป็นควายวิ่งนำหน้าแล้วนี่นา ทำไมต้องขัดใจด้วย ก็แค่ถือเชือกวิ่งตามมมม... ฮา...

เรื่องผมอยู่ข้างหน้านั่นถูกต้องครับ 
ผมนำหน้ามือถือเชือกจูง

ปลายอีกข้างอยู่ในจมูกสมชายน่ะครับ โอ่ๆๆๆ

555555 ยายนึกแล้วเชียว  ทำมัยจานโฉมชาย (ฮา)  " เดินตามมา"  ตั้งนาน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฝึกง่ายกว่าที่คิดเยอะครับยายบ๊าบ โฮ่ๆๆๆ จัดเป็นควายที่ฉลาดตัวนึง แต่นิสัยเกเร เอาแต่ใจไปหน่อย

ควายสปอย ฮ่าๆๆ
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1307 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:36:40 PM »

เรื่องผมอยู่ข้างหน้านั่นถูกต้องครับ  ผมนำหน้ามือถือเชือกจูง ปลายอีกข้างอยู่ในจมูกสมชายน่ะครับ โอ่ๆๆๆ

ชงโคอยู่หน้านั่นถูกต้อง แต่ที่ไม่ถูกต้องคือ, ควายชงโคมันจะวิ่งนำหน้าลงปลักเสมอ ไม่เคยดูหนังไทยนี่หว่า(แผลเก่า ไอ้ขวัญกับอีเรียมน่ะ ไม่เคยดูเหรอ - เด็กมันโง่)... ฮา...

แล้วควายถือเชือกไม่ได้ เพราะควายมันไม่มีนิ้ว มีแต่กีบ... ควายชงโคอยู่หน้า วิ่งนำคนเลี้ยงควายถือเชือกอยู่ข้างหลัง... งึด...

โฮ่ๆๆๆๆ....ขยันไถนาแบบนี้ ปีหน้าจะส่งประกวดควายยอดขยันประจำอำเภอ ได้รางวัลจะให้พักกินหญ้าอยู่กับทุ่ง ทั้งสัปดาห์เลยเอ้า.... คิก คิก
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1308 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:36:48 PM »

ผมถือว่าต้องเอนเตอเทนท์สัตว์เลี้ยงบ้างน่ะครับ ตั้งแต่จับมันไปตอน มันค่อนข้างจะหงุดหงิด คุ้มคลั่ง
ไม่เล่นกับมันบ้าง มันจะกลายเป็นควายบ้าไล่ขวิดเค้าไปทั่ว

ฝึกง่ายกว่าที่คิดเยอะครับยายบ๊าบ โฮ่ๆๆๆ จัดเป็นควายที่ฉลาดตัวนึง แต่นิสัยเกเร เอาแต่ใจไปหน่อย

โห... ม่ายหวาย ควายชงโลเล่นด้วยยากส์ เพราะมันโง่เกิ๊น...

แม่ให้เงินไปซื้อปืน... โถ... ควายชัดๆ... ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1309 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:37:43 PM »

โฮ่ๆๆๆๆ....ขยันไถนาแบบนี้ ปีหน้าจะส่งประกวดควายยอดขยันประจำอำเภอ ได้รางวัลจะให้พักกินหญ้าอยู่กับทุ่ง ทั้งสัปดาห์เลยเอ้า.... คิก คิก

ควายชงโคได้รางวัลแหงๆ... ควายเอ๊ย ควายแหง่... ฮา...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1310 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:45:58 PM »

ควายชงโคได้รางวัลแหงๆ... ควายเอ๊ย ควายแหง่... ฮา...

โห... ม่ายหวาย ควายชงโลเล่นด้วยยากส์ เพราะมันโง่เกิ๊น...

แม่ให้เงินไปซื้อปืน... โถ... ควายชัดๆ... ฮา...

อ้อนแบบนี้ ต้องพาไปออกงานวัด ควายประหลาดเล่นหุ้นได้ แต่ต่อไปอย่าไปพูด Don't feed the troll ที่ไหนนะ
เดี๋ยวตัวเองจะอดตาย ไม่มีใครให้ฟางกิน โฮ่ๆๆ..... คิก คิก คิก คิก หลงรัก
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1311 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:46:16 PM »

กราฟ Set ยังดูไม่ดี อยู่ใน Random Mode ระหว่างแนว 1263 กับ 1314... แต่หุ้นรายตัวเปลี่ยนเป็นขาขึ้นไปหลายตัวครับ ล่าสุดวันนี้หุ้นใหญ่เริ่มเปลี่ยนเป็นขาขึ้นแล้ว เช่น BBL ...

เอามาให้ควายมันดูให้มันอิจฉาเล่นๆ... นี่แค่หนึ่งในหลายร้อยครั้งที่ทำกำไรได้ แต่ขี้เกียจยกมาให้ดูเพราะไม่มีหลักฐานเห็นจะๆลูกตา...

เข้า BBL ที่ราคาเปิดวันนี้ที่ 176 บาท 6 หมื่นหุ้น... ขายเมื่อกี้นี้เอง 179 บาท กำไร 1 แสนหกหมื่นบาท... อูยส์...

Post บอกเมื่อวานนี้ แล้วซื้อวันนี้ ขายวันนี้... ตังค์ไม่ได้ลงทุนซักบาทเล๊ย กำไรแสนฝ่าบาท... ฮา...

ควายมันตาร้อนแหงๆ...  
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1312 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:47:27 PM »

อ้อนแบบนี้ ต้องพาไปออกงานวัด ควายประหลาดเล่นหุ้นได้ แต่ต่อไปอย่าไปพูด Don't feed the troll ที่ไหนนะ
เดี๋ยวตัวเองจะอดตาย ไม่มีใครให้ฟางกิน โฮ่ๆๆ..... คิก คิก คิก คิก หลงรัก

โห... มันไม่ผิดแกรมม่าร๊อก ค้นดูให้ดีเทิ๊ด...

ว่าแต่วันนี้ขอตังค์แม่มากี่บาท... ฮา...
Pong CB1300sf-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 342

« ตอบ #1313 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:49:24 PM »

กราฟ Set ยังดูไม่ดี อยู่ใน Random Mode ระหว่างแนว 1263 กับ 1314... แต่หุ้นรายตัวเปลี่ยนเป็นขาขึ้นไปหลายตัวครับ ล่าสุดวันนี้หุ้นใหญ่เริ่มเปลี่ยนเป็นขาขึ้นแล้ว เช่น BBL ...

เอามาให้ควายมันดูให้มันอิจฉาเล่นๆ... นี่แค่หนึ่งในหลายร้อยครั้งที่ทำกำไรได้ แต่ขี้เกียจยกมาให้ดูเพราะไม่มีหลักฐานเห็นจะๆลูกตา...

เข้า BBL ที่ราคาเปิดวันนี้ที่ 176 บาท 6 หมื่นหุ้น... ขายเมื่อกี้นี้เอง 179 บาท กำไร 1 แสนหกหมื่นบาท... อูยส์...

Post บอกเมื่อวานนี้ แล้วซื้อวันนี้ ขายวันนี้... ตังค์ไม่ได้ลงทุนซักบาทเล๊ย กำไรแสนฝ่าบาท... ฮา...

ขอเข้ามาตาร้อนด้วยคนครับพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คงต้องหัดเล่นบ้างแล้ว   ไหว้ ไหว้ ไหว้

ข้างนอกเงินหายาก  บู่ บู่
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1314 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:50:46 PM »

หัดอ่านกระทู้หุ้นมั่ง... บอกกันจะๆ ตามวันเวลาในกระทู้นั่นแหละ เว็บบอร์ดบันทึกเอาไว้หมด ไม่ผิดร๊อก...

แล้วจดไว้มั่ง ผิดกี่ครั้ง ถูกกี่ครั้ง เรโชกี่เปอร์เซ็นต์... แล้วอย่าได้ถามเลยว่าหาเงินมาจากไหน...

โหย... ควายชัดๆ ชงโคเอ๊ย...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1315 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:51:34 PM »

มามะ ไปเรื่อยๆ เย็นนี้ผมเปิดรายการจูงควายชมทุ่ง
โฮ่่ๆๆๆๆ...

อย่างที่บอกละครับ ต่อให้เฉลยว่าแกถูกผมหลอก ผมจูงจมูกแก ให้แกทำลายแคมเปญ Don't feed the troll
ของแกเอง ผมกับยายบ๊าบช่วยกันหลอก ช่วยกันต้อน ช่วยกันจูง จนแกช่วยปั่นกระทู้มาเกือบร้อยหน้าแล้ว แต่คนอย่างแกอีโก้จัด ถอยไม่ได้แล้ว ต้องทำหน้าเซ่อ ให้ผมจูงจมูกต่อไป

ขืนถอตอนนี้ เสียฟอร์มตายชัก โฮ่ๆๆๆ....  เอ้า.....ต่อเลย เจ้าตัวฝึกง่าย

หยุดไม่ได้นะเฟ้ย...หยุดเสียฟอร์ม ฮ่าๆๆๆ ขำก๊าก
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1316 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:52:05 PM »

ขอเข้ามาตาร้อนด้วยคนครับพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คงต้องหัดเล่นบ้างแล้ว   ไหว้ ไหว้ ไหว้

ข้างนอกเงินหายาก  บู่ บู่

ยินดีครับ... เรียนเชิญที่กระทู้หุ้นเลยครับ... เย้...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1317 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:53:14 PM »

มามะ ไปเรื่อยๆ เย็นนี้ผมเปิดรายการจูงควายชมทุ่ง
โฮ่่ๆๆๆๆ...

อย่างที่บอกละครับ ต่อให้เฉลยว่าแกถูกผมหลอก ผมจูงจมูกแก ให้แกทำลายแคมเปญ Don't feed the troll
ของแกเอง ผมกับยายบ๊าบช่วยกันหลอก ช่วยกันต้อน ช่วยกันจูง จนแกช่วยปั่นกระทู้มาเกือบร้อยหน้าแล้ว แต่คนอย่างแกอีโก้จัด ถอยไม่ได้แล้ว ต้องทำหน้าเซ่อ ให้ผมจูงจมูกต่อไป

ขืนถอตอนนี้ เสียฟอร์มตายชัก โฮ่ๆๆๆ....  เอ้า.....ต่อเลย เจ้าตัวฝึกง่าย

หยุดไม่ได้นะเฟ้ย...หยุดเสียฟอร์ม ฮ่าๆๆๆ ขำก๊าก

เอ๊า... ด่าต่อก็ด้าย...

ชงโคควายลูกแหง่... ฮา...
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1318 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:55:34 PM »

หัดอ่านกระทู้หุ้นมั่ง... บอกกันจะๆ ตามวันเวลาในกระทู้นั่นแหละ เว็บบอร์ดบันทึกเอาไว้หมด ไม่ผิดร๊อก...

แล้วจดไว้มั่ง ผิดกี่ครั้ง ถูกกี่ครั้ง เรโชกี่เปอร์เซ็นต์... แล้วอย่าได้ถามเลยว่าหาเงินมาจากไหน...

โหย... ควายชัดๆ ชงโคเอ๊ย...

พอเริ่มจะรู้สึกตัวว่าโง่  แกก็จะโม้ถึงเรื่องรวยหุ้น  กลบเกลื่อนความโง่ ที่ถูกหลอกมาร่วม50หน้า

ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1319 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 04:58:14 PM »

โฮ่่ๆๆๆๆ...

ขืนถอตอนนี้ เสียฟอร์มตายชัก โฮ่ๆๆๆ....  เอ้า.....ต่อเลย เจ้าตัวฝึกง่าย

เอ๊า... ด่าต่อก็ด้าย...

ชงโคควายลูกแหง่... ฮา...

ซ้ำหลายรอบแล้ว คำด่านี้ เบื่อครับ  อุตส่าเคยชมว่าเป็นควายฉลาด เริ่มออกอาการทึ่ม ไม่รู้จะไปทางไหนแล้วนะไอ้ทุย
หน้า: 1 ... 85 86 87 [88] 89 90 91 ... 103
  พิมพ์