เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 09:16:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 94 95 96 [97] 98 99 100 ... 103
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โรงงานผลิตT84 Optot ในยูเครนมีปัญหาสภาพคล่องทางการเงิน  (อ่าน 142980 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #1440 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 09:18:56 PM »

แบบโคระทมเนี่ยนะเก่ง เป็นนักการภารโรงยังไม่ไหวเลยมั้งแบบนี้
        โห... ตกใจ
เจ้าตัวเคยบอก
ว่ามีผู้ใหญ่เคยขอร้อง
ให้ช่วยรับตำแหน่ง รมต.กห.เชียวนา อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1441 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 09:30:24 PM »

เหอๆๆ...ฉลาดหรือฉลาดสุดๆเท่านั้น คือคำจำกัดความระดับความคิดของผม

เอาเป็นว่าผมเป็นกำลังสำคัญในการวางและตรวจสอบหลักสูตรการศึกษาของชาติ ระดับ สกอ.ก็แล้วกัน

ไม่อยากคุยมากนะหนูๆ แค่นี้พอ
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #1442 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 09:32:13 PM »

ด่าซ้ำด่าซาก น่ารำคาญ  ไปไม่เป็นแล้วเหรอจ๊ะ

เอ้า  ......  จะประจานตัวเองอะไรอีก

ผมรอดูอยู่ นานๆจะเจอสัตว์หายาก  แต่ถ้าคลั่งมากนัก ผมต้องจับตอนนะครับ

งั้นด่าไม่ซ้ำก็ด๊ายยยยย... ชงโคควายหน้าหมา... ฮา...

ไปบอกควายในกระจกเงานั่นแหละว่า... เอ็งโดนตอนแน่ๆ... ฮา...

ตอนเด็กๆ ท่าจะชอบลอกข้อสอบคนอื่น ปัญญาแค่นี้เป็นนักเรียนทุนรัฐบาลไม่ได้หรอก

สงสัยจะโม้ตั้งแต่บอกว่าได้ทุน

ไปตั้งข้อสงสัยคนอื่น นูชงโคมีปัญญาเอนทรานซ์ติดกับเขาด้วยหรือครับ

ไถแม่ปลิ้นพ่อแล้วก็หลอกตัวเองไปวันๆว่าเรียนที่ไหนก็เหมือนกัน ก็สารภาพมา.....ไอ้อสุจิสายพันธุ์ด้อย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เจอดาบปลอมเข้าไป จนกระอักเลยเหรอครับ บอกแล้วอย่าบ้าของเก่า
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #1443 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 09:32:33 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

What man is a man , who does not make the world better?
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1444 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 09:53:15 PM »

เหอๆๆ...ฉลาดหรือฉลาดสุดๆเท่านั้น คือคำจำกัดความระดับความคิดของผม

เอาเป็นว่าผมเป็นกำลังสำคัญในการวางและตรวจสอบหลักสูตรการศึกษาของชาติ ระดับ สกอ.ก็แล้วกัน

โหย... ช่วยโบกรถให้คนมาประชุมมาจอดให้ตรงซอง ช่วยยกหีบห่อวางให้ตรงที่ หรือช่วยซีร็อกเอกสาร+เย็บเข้าปึกแจกผู้เข้าร่วมประชุมหว่า... เนี่ยนะ กำลังสำคัญ... ฮา...

มาทำคุยว่าเกี่ยวข้องกับ สกอ. ... เอ๋! หรือว่าขี้อิจฉาคนอื่นเพราะตัวเองไม่ได้ทุนหว่า? ซึ่งไม่น่าจะใช่ เพราะนายควายชงโคไม่น่าจะเรียนสูงเกินมัธยมต้น!!!(นี่อย่างสูงแล้ว)...

ตรรกะตื้นเขินแบบนี้ไม่ไหวหรอก... ต่อให้จบ ป.ตรี จริง ก็สอบ TOEFL ไม่ถึงเกณฑ์... ฮา(เพราะมันโง่)...
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #1445 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:10:18 PM »

แบบโคระทมเนี่ยนะเก่ง เป็นนักการภารโรงยังไม่ไหวเลยมั้งแบบนี้
        โห... ตกใจ
ให้ช่วยรับตำแหน่ง รมต.กห.เชียวนา อ๋อย อ๋อย อ๋อย
โอ้ว ว้าว ขนาดนั้นทีเดียว ฮ่าๆๆๆ

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1446 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:10:46 PM »

ว๊าววว... เยี่ยม
คุณูปการ  ต่อวงการศึกษาด้วย
ผมโชคดีจริง ๆ ได้คุยกะคนระดับ จีเนียส
ไม่ทราบได้ร่วมตรวจสอบหลักสูตร ของ ว.ดุริยางคศิลป์
ม.มหิดลด้วยไหม ครับ   สกอ.ไม่รับรอง แต่สถาบันการดนตรีระดับโลก 
หลาย ๆ ที่เขายอมรับ-รวมถึงคนในวงการดนตรีบ้านเราก็ยอมรับ  ในมาตรฐาน คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1447 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:12:46 PM »

โห... ตกใจ
โอ้ว ว้าว ขนาดนั้นทีเดียว ฮ่าๆๆๆ
       ธรรมดาซะที่ไหนล่ะ?
เห็นว่ากระทรวงอื่นก็มีทาบทาม
ได้ยินว่าจะเสนอ  ซูเปอร์เมกกะมหาโปรเจคฯด้วย ตกใจ ตกใจ ตกใจ

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #1448 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:13:08 PM »

เอาไปเอามา กระทู้นี้กลายเป็นการคุยกับคนโรคจิตที่ตั้งกระทู้ไปซะงั้น แต่ก็ดีครับ คลายเครียดไปในตัว Grin คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1449 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:15:10 PM »

เอาไปเอามา กระทู้นี้กลายเป็นการคุยกับคนโรคจิตที่ตั้งกระทู้ไปซะงั้น แต่ก็ดีครับ คลายเครียดไปในตัว Grin คิก คิก ขำก๊าก
        อ้าว
เป็นยังงั้นดอกหรือ อาจารย์
ผมยังนึกว่าคุยกับยอดอัจฉริยะ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #1450 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:20:02 PM »

ว๊าววว... เยี่ยม
คุณูปการ  ต่อวงการศึกษาด้วย
ผมโชคดีจริง ๆ ได้คุยกะคนระดับ จีเนียส
ไม่ทราบได้ร่วมตรวจสอบหลักสูตร ของ ว.ดุริยางคศิลป์
ม.มหิดลด้วยไหม ครับ   สกอ.ไม่รับรอง แต่สถาบันการดนตรีระดับโลก  
หลาย ๆ ที่เขายอมรับ-รวมถึงคนในวงการดนตรีบ้านเราก็ยอมรับ  ในมาตรฐาน คิก คิก คิก คิก

ลูกชายเพื่อนจบที่นั่นไม่เห็นมีปัญหาในการทำงานนะครับ สอนที่อัสสัมชัญธนบุรี อยู่ตอนนี้  เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1451 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:27:09 PM »

โอ
ดีใจด้วยกับเพื่อนท่าน
สุดยอดแห่งสถาบันดนตรีครับ
เมื่อก่อนคนในวงการดนตรีระดับโลก
เขางงว่า  มหิดล  สอนดนตรีด้วยเหรอ
ตอนนี้คนในวงการดนตรีระดับโลก เขางง
เมื่อทราบว่ามหิดล  สอนแพทย์ด้วย..... ขำก๊าก ขำก๊าก

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #1452 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 10:28:34 AM »

หมูเอ้ย...ปิดเทอมขี่รถถังใหม่กลับบ้านด้วยนะเพื่อน...เดี๋ยวจะพาไปหาเมียฝรั่งแถวบ้าน... ขำก๊าก

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #1453 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 10:32:42 AM »

อีกแระ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ เศร้า อ๋อย อ๋อย

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #1454 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 10:34:25 AM »

แหม...ทำเป็นหน้าเศร้า....หรือว่าชอบเด็ก(ช)...จะพาไปจัดซะที....ถือว่าออกตรวจงานนอกสถานที่นะเพื่อน ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 94 95 96 [97] 98 99 100 ... 103
  พิมพ์