เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 07:24:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อิจฉาจังเล๊ยยย..........  (อ่าน 10128 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 07:55:45 PM »

ท่านกล็อกแกล็ก
เอากะเขาด้วยรึท่าน
Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 08:14:11 PM »

ฮือๆๆ.....น่ากลัวกันจริงๆ..............ม่ายเอาแล้วววววววววววววววววววว
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 08:25:36 PM »

ทีนี้แหละ เอาอุลตร้าแมนลงมาช่วยแล้ว งูเล็กงูใหญ่ เข้ามาเล๊ยยยยยยยย
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2004, 08:37:22 PM »

ราคาที่ว่ามา ถูกจริงๆครับ  แต่ถ้าเป็นผมซื้อ ถูกแน่ๆ ถูกแม่คุณ เพ่นกบาล แยกแน่ๆ Cry Cry

เล่นขนปืนเข้าบ้าน ที่ละหลายๆกระบอก โดนชัวร์       

....ตามล่า...อีตอแหล
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 12:25:43 AM »

ไอ้หย๋า........ไม่ว่าจะพี่อีเมล์ พี่ซับฯ พี่กล็อกแกล็ก เตรียมตั้งรับขนาดนี้ ผมนายพลายแก้วน้อย ผวาเลยครับผม พี่ๆขอรับ ผมจริงใจนะครับ ไฉนรูปนางฟ้าจึงหายไป แถมพี่ๆตั้งรบจนผมลนลานไปหมดแย้ว พี่ๆขอรับ รถผมตอนนี้ก็ซ่อมอยู่ ปืนผมก็มีแต่ปืนบีบีกัน อาวุธผมก็มีแต่เพียงความรักและหัวใจทั้งสี่ห้องเท่านั้นเองง่ะครับ เมตตาน้องผู้รักจริงหวังแต่งคนนี้เถิดนะจ๊ะ

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ปล.เศร้าใจจัง รูปนางฟ้าสองคนหายไป เจอแต่......กลัวง่ะ

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 01:01:33 AM »

Grin
  :Smiley  อืมมมมมมม์ แสดงว่าทั้งคุณพ่อกะคุณอีแมวคงจะหนักอกหนักใจกะการดูแลสองสาวนี่ไม่น้อย...  :Smiley

เอาอย่างนี้ดีกว่ามั้ย  ผมช่วยดูแลให้คนนึงก็แล้วกัน  Wink  ปืนรึ? เราก็มี... พอจะขนเอาไปเช็ดๆถูๆทำความสะอาดให้ดูเป็นขวัญตา  Wink  รถรึ? เราก็มี... พอจะช่วยแบ่งเบาขับเสยรถหนุ่มๆและไม่หนุ่มทั้งหลายที่แวะเวียนมาจีบสองสาวได้  Wink

เป็นอันตกลงตามนี้นะครับ  ผมยินดีรับภาระอันหนักอึ้งนี้ไว้ด้วยความเต็มใจ  Wink ...โอ๊ย... เจอของแข็งเข้าเต็มๆท้ายทอย  Cry  แม่คุณมาอ่านเจอเข้า  Cheesy

Grin Grin Grin ขำเฮียกล็อกแกล็กอ่ะคับ... ขนาดธรรมะธรรโมนะเนี๊ยะ...  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2004, 01:07:22 AM โดย rute » บันทึกการเข้า
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 09:40:27 AM »

อาเฮียทั่นศึกษาธรรมมะมาจากวัดนาคปรกแหงๆเลยครับ ผมก็กำลังรอจังหวะเมียเผลอ ว่าจะแว๊บไปหาความรู้เพิ่มเติมอยู่เหมือนกัน
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 10:00:16 AM »

อาเฮียทั่นศึกษาธรรมมะมาจากวัดนาคปรกแหงๆเลยครับ ผมก็กำลังรอจังหวะเมียเผลอ ว่าจะแว๊บไปหาความรู้เพิ่มเติมอยู่เหมือนกัน
นี่... พ่อเจ้าประคุณอีแมวครับ  จะคิด พูด ทำสิ่งใด  อย่าลืมชำเลืองไปยังรูปข้างๆนะคร้าบ  Wink

ด้วยความปรารถนาดีอย่างยิ่งยวดคร้าบ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 10:08:38 AM »

ฮ่าๆ...สม...อีตาพลายแก้วแววไวย

ฮี่ๆๆ ไม่อยากบอก รูปนางฟ้าของท่านอีเมล์ผมคลิกขวา เซฟ พิคเจอร์แอส ไว้เรียบร้อยแร้ว

ส่วนท่านอีเมล์รู้มาจากหนายว่าท่านกล็อกแกล็กของผมศึกษาธรรมะจากวัดนาคปรก Grin Grin
(อย่างกับตาเห็นแน่ะ)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 10:10:35 AM »

......... Grin Grin...เพิ่งเข้ามาอ่าน ขอร่วมอิจฉาตาร้อนด้วยคนครับ ..

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
จีอากิ
HS7ZNW
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 11:08:31 AM »

อย่างนี้ จีอากิ คงได้มีโอกาสซื้อปืนราคาถูกสักกระบอก จะได้มีปืนเป็นของตัวเองซะทีก็คราวนี้มั๊งคะ....

ขอบคุณในความกรุณาล่วงหน้านะคะพี่ E_mail ที่ช่วยเป็นธุระเจรจาให้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 12:11:34 PM »

อย่างนี้ จีอากิ คงได้มีโอกาสซื้อปืนราคาถูกสักกระบอก จะได้มีปืนเป็นของตัวเองซะทีก็คราวนี้มั๊งคะ....

ขอบคุณในความกรุณาล่วงหน้านะคะพี่ E_mail ที่ช่วยเป็นธุระเจรจาให้
น่าน..น...น...น...

แอบไปคุยสองต่อสองกะคุณจีอากิไว้ตั้งกะเมื่อไหร่ล่ะ ฮึ

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 01:13:47 PM »

Smiley แสนห้า คุณหมอไปบอกเพื่อนคุณอีเมล์ว่า ไม่ต้องส่งขึ้นเครื่องหรอก
ให้มันอยู่กรุงเทพนี่แหละ  กำไรเนื้อ ๆ ห้าหมื่นเอาไหม ?  ผมว่าแถวนี้อยากหุ้นกับคุณหมออีกหลายคน
  Wink

Grin คุณอ๋องโพสท์เหมือนรู้ใจคับ... ว่าแต่ถ้าสมาชิกท่านอื่นหากรุปืนเจออย่างเพื่อนคุณ E mail เจอแล้วไม่บอกนี่โกรธกันเลยนะคับ... อิ..อิ..  Grin

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ Grin Grin
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 01:19:20 PM »

ฮ่าๆ...สม...อีตาพลายแก้วแววไวย

ฮี่ๆๆ ไม่อยากบอก รูปนางฟ้าของท่านอีเมล์ผมคลิกขวา เซฟ พิคเจอร์แอส ไว้เรียบร้อยแร้ว

ส่วนท่านอีเมล์รู้มาจากหนายว่าท่านกล็อกแกล็กของผมศึกษาธรรมะจากวัดนาคปรก Grin Grin
(อย่างกับตาเห็นแน่ะ)
แป่ว.....อุตส่าห์เอาแม่ยายมาช่วยตีงูแล้วเชียว วัวหายแล้วล้อมคอก เป็นยังงี้นี่เอง เฮ้อ.....ปล.ไม่ต้องสมัครมาช่วยน้องสาวผมตามวัวนะครับ Grin

ไม่ทราบเหมือนกันครับ ว่าจะแบ่งสมบัติกันเมื่อไหร่เพราะหลังจากวันนั้นผมก็ไม่ได้โทรไปตามเรื่องกับ2พระหน่อนั่นเลย คุณจิอากิ"เอาเบอร์โทรมาสิครับ" เผื่อมีอะไรคืบหน้าผมจะได้โทรไปบอก ฮี่ๆๆๆๆ Grin Grin Grin
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 03:25:59 PM »

ก่อนอื่น ผมขอออกตัวก่อนว่าเป็นคนนอก

แต่ว่า คุณ E MAIL กรุณา นำรูปน้องสาวกลับมาคืนสู่ Web board จะดีกว่านะครับ รูปคุณแม่ยาย แก มองตายังไงไม่รุ...

ท่านสมาชิกใน Web ใครเห็นด้วย ช่วยออกมาเชียร์หน่อยครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์