เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:37:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รำคาญร้านเหล้า ช่วยผมด้วย  (อ่าน 2533 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:10:23 AM »

จุดบุหรี่  ซักตัวนึง  เอาบุหรี่แพงๆหน่อย  บุหรี่ถูกๆดับง่าย  แล้วเอาเข็มหรือหนามมะนาว เจาะตรงกลาง

แล้วแกล้งเดินผ่าน  และ  เอาลูกบอลที่เด็กจุดเล่นเอาสายชนวน  เสียบไปในรูที่เราเจาะใว้  ทิ้งใว้หน้าร้าน

หรือขังขยะแถวนั้น  รับรอง  ฮา
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:21:08 AM »

จุดบุหรี่  ซักตัวนึง  เอาบุหรี่แพงๆหน่อย  บุหรี่ถูกๆดับง่าย  แล้วเอาเข็มหรือหนามมะนาว เจาะตรงกลาง

แล้วแกล้งเดินผ่าน  และ  เอาลูกบอลที่เด็กจุดเล่นเอาสายชนวน  เสียบไปในรูที่เราเจาะใว้  ทิ้งใว้หน้าร้าน

หรือขังขยะแถวนั้น  รับรอง  ฮา
เปลี่ยนเป็นไม้ขีดซักสี่ห้าก้านกับถุงพลาสติกใส่นํ้ามันเบนซีนน่าจะฮากว่าเยอะครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:21:38 AM »

จุดบุหรี่  ซักตัวนึง  เอาบุหรี่แพงๆหน่อย  บุหรี่ถูกๆดับง่าย  แล้วเอาเข็มหรือหนามมะนาว เจาะตรงกลาง

แล้วแกล้งเดินผ่าน  และ  เอาลูกบอลที่เด็กจุดเล่นเอาสายชนวน  เสียบไปในรูที่เราเจาะใว้  ทิ้งใว้หน้าร้าน

หรือขังขยะแถวนั้น  รับรอง  ฮา

เอามั่งครับ... ไหนๆ ก็ไหนๆ... ฮา...

เอาแอลกอฮอล์จากข้างนอกใส่ขวดเหล้าเข้าไปแล้วเผาร้านเลยครับ... เลือกเทตามมุมมืดๆ แล้วเข้าไปเริ่มเผาในห้องน้ำก่อนเลย, กะให้ไฟลามออกจาห้องน้ำแล้วแผล็บเดียวให้ไฟติดตามมุมมืดที่เทเชื้อเพลิงเอาไว้ก่อนแล้ว ให้ดับไม่ทัน แต่คนข้างในหนีออกทัน... ฮา...

แต่นายสมชายเอามาบอกบนหน้าเว็บแบบนี้ หากร้านนี้โดนมือมืดเผาเมื่อไหร่... ตำรวจตามหา จขกท. แหงๆ... จ๊ากซ์...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:22:10 AM »

โหย... Post ชนกับคุณแปจีหล่อ... ฮา...
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:29:57 AM »

วิธีการ  มันมีเยอะแยะมากมายครับ  แล้วแต่จะแสวงหา
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:34:20 AM »

เข้ามาศึกษาวิชา เผื่อจำเป็นได้ใช้..แฮ่ๆ
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:48:56 AM »

มาฮา คุณสมชาย(เผา) ครับ
ผมเสนอมาร่วมด้วย  ให้วัยรุ่นเขาไปกินดื่ม แล้วแกล้งตีกันทำลายข้าวของ แล้ววิ่งหนีครับ
แค่สองครั้ง ก็ปิดกิจการแล้วครับ 

อเสวนา จะ พาลานัง
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 10:55:19 AM »

มาฮา คุณสมชาย(เผา) ครับ
ผมเสนอมาร่วมด้วย  ให้วัยรุ่นเขาไปกินดื่ม แล้วแกล้งตีกันทำลายข้าวของ แล้ววิ่งหนีครับ
แค่สองครั้ง ก็ปิดกิจการแล้วครับ 

จ๊ากซ์...

เผาในห้องน้ำดับไฟยากครับ เพราะเขาจะเอาน้ำมาดับไฟ ก็เอาจากห้องน้ำนั่นแหละในเมื่อห้องน้ำเข้าไม่ได้ก็แย่แล้วครับ, นอกจากนี้แอลกอฮอล์มันลอยน้ำได้ เวลาให้เชื้อเพลิงกระจายตามพื้นห้องน้ำก็เทน้ำราดก่อน แล้วเอาเชื้อเพลิงสาดตาม... จุดวิกฤติคือตรงหน้าห้องน้ำครับ ไฟลามหน้าห้องน้ำแล้วหากมีเชื้อเพลิงพอ ก็ลุกลามต่อไปตามมุมมืดที่เทอัลกอฮอล์เอาไว้...

น้ำมันเบ็นซินมีกลิ่นแปลกๆ ไม่เหมือนแอลกอฮอล์ที่กลิ่นเหมือนเหล้าฯ, ที่จริงดุที่สุดคือเดินเข้าห้องครัวแล้วเปิดแก็สทิ้งเอาไว้ครับ... อันนี้สูตรมาตรฐานหนังฮอลลีวู้ด... ฮา...
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 11:32:06 AM »

มันมาทำมาหากิน เพราะเชื่อเมียว่าเคลียร์ได้  อย่าถึงกับเผามันเลยครับ  เราเจริญกว่า นปช.มานานแล้ว

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 11:34:44 AM »

มันมาทำมาหากิน เพราะเชื่อเมียว่าเคลียร์ได้  อย่าถึงกับเผามันเลยครับ  เราเจริญกว่า นปช.มานานแล้ว

ฮา... แม่นแล้วครับ เราไม่ใช่ นปช. ...

ดังนั้นเอาเข้าจริงเราก็ไม่เผาครับ... แฮ่ๆ...
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 11:35:35 AM »

มันมาทำมาหากิน เพราะเชื่อเมียว่าเคลียร์ได้  อย่าถึงกับเผามันเลยครับ  เราเจริญกว่า นปช.มานานแล้ว

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 11:38:57 AM »

งั้นหาวิธีให้มีคนเข้าไปตรวจฉี่นักเที่ยวร้านมันบ่อยๆครับเดี๋ยวลูกค้ามันก็หายไปเองแล้วร้านมันก็เจ๊งไปโดยปริตาครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:06:22 PM »

ไม่ได้นอนมา 3คืนแล้วมันได้ใจเสียงดังมาก
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:14:11 PM »

เดี๋ยวนี้หายเปรี้ยวแล้ว ผมเดินไปบอกตำรวจที่โรงพัก คืนนั้นตำรวจสั่งปิดร้าน หลังจากนั้นก็ไม่มีอีกเลย  Smiley

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:15:44 PM »

ถ้าตำรวจสภ.เจ้าของท้องที่ไม่ได้เรื่อง ก็2,3,4ตามสเต็ปท่านoilเลยครับ ไม่ต้องออกแรงให้เหนื่อย  Grin

What man is a man , who does not make the world better?
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์