เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 11:34:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอ็งมาก่อนแล้วเอ็งจะเอายังไง  (อ่าน 2178 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:13:01 PM »

บวก ๑ แต้ม
ให้กับพ่อใหญ่แป๋ง ครับ เยี่ยม
        พูดไม่เข้าหูเมื่อไหร่ค่อยลบ ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ทันแล้วแหละครับครูหมู บวก ๑ แต้มที่ครูหมูให้มาคนอื่นชิงลบไปแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:13:46 PM »

บวก ๑ แต้ม
ให้กับพ่อใหญ่แป๋ง ครับ เยี่ยม
        พูดไม่เข้าหูเมื่อไหร่ค่อยลบ ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่ทันแล้วแหละครับครูหมู บวก ๑ แต้มที่ครูหมูให้มาคนอื่นชิงลบไปแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เขามีใจก็รับๆไปแล้วกันอย่าขบ่นมาก คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:16:54 PM »

บ่นตรงไหนไม่เห็นเหรอว่าหัวเราะเริงร่ากับคนที่มีน้ำใจเกลียดชังแป๋งอยู่  ลบให้หมดเลยก็ดีเอาไว้ก็แลกอะไรไม่ได้ คิก คิก
นิตยสารเดือนนี้ยังไม่ถึงอำนาจฯเลย  วัยรุ่นเซ็ง บู่ บู่ บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:58:55 PM »

วัยรุ่น เซ็ง..??
แหมะ แหมะ แหมะ แหม.... แลบลิ้น

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 05:01:57 PM »

ผมโดนแซงคิวในทุกๆเรื่องครับ แต่ผมปลงว่า...

ฟ้าวหลายๆ    ไปตายก่อนโลดเด้อเจ้า  ฮึ ยี๊
        ผมอายุราชการอย่างเดียว
ที่ที่ไม่โดนน้อง ๆ แซง ครับ.............. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
artami
Full Member

คะแนน 19

คิดว่ามันถูกก็ต้องทำ

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 06:24:46 PM »

ไปรพ.ธรรมศาสตร์ คลองหลวง ไปกดบัตรรอคิว มีคนมารอกันเยอะผู้สูงอายุทั้งนั้น กดบัตรคิวเพื่อรอวัดความดัน พอใกล้ๆถึงเวลา กลายเป็นว่าต้องไปรอต่อแถวกันอีก ผมถามน้องพยาบาลว่าทำไมไม่เรียกตามคิว น้องเค้าบอกว่าก็คนมายืนรอแล้ว ผมก็เลยบอกไปว่า งันที่หลังก็ไม่ต้องกดบัตรคิวก็ได้นะ

รับสั่งทำมาสคอตทุกชนิดและให้เช่า  ซ่อม ทำความสะอาด รับจัดหาพริตตี้ MC โบ่โซ่ เพื่อประชาสัมพันธ์งานต่างๆ 093-142-1950 มิ
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 09:24:03 PM »

ผมบอกแล้ว  กระทู้นี้  ควรลบ

ไม่มีไครเล่น  ตรูเอาเองเลย
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 09:11:18 AM »

สมัยก่อนตอนไม่มีบัตรคิวในธนาคาร คิวยาวมาก ผมรอคิวก็นานแล้วจู่ๆ เพื่อนเดินมาแทรก
ฝากสมุดให้ทำรายการ 3 รายการ ผมบอกให้ดูคนที่เขายื่นรอสิ เขาจะว่าอย่างไร แนะให้เขา
ไปยืนต่อคิวดีกว่า สุดท้ายมันไม่พูดกับผม  ชังมันผมเองก็ไม่อยากมีเพื่อนเห็นแก่ตัวแบบนี้ครับ 555

+1 ครับพี่   ไหว้ ไหว้ ไหว้
ผมก้อเคยทะเลาะกับแม่ค้า หน้าเค้าเตอร์ธนาคารเหมือนกัน

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 09, 2014, 09:53:55 AM »

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์