เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 24, 2024, 03:37:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปนอนโรงแรมห้าดาว ในเมือง  (อ่าน 1824 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:01:09 PM »

เวลาปรกติ  เรตคนไทยวอร์คอินเริ่มต้นที่หกพัน เรตบริษัทห้าพัน  ตอนนี้ส่งSms เรตโปรโมชั่นอ้างว่าช่วยชาติช่วยผู้ชุมนุมมาให้ ลด50%สำหรับห้องดีลักซ์ 60%สำหรับสุพีเรีย และ70%สำหรับห้องสูท แบร่

เบื้องหลังคือลูกทัวร์ขากถุย ลูกค้าหลักยกเลิกการจอง คิก คิก (เสียใจด้วยนะครับ)
รัดเซียและยุโรปหนีลงใต้ สมุย ภูเก็ต กระบี่ สุราด รับอานิสงค์เต็มๆ

คิดเหมือนผมไหมครับ  พอขากถุยกลับมา มันจะถีบหัวส่งแขกชาวไทยเช่นที่เคยปฏิบัติ
ไปนอนซะหน่อยดีมั๊ย.....ฮ๊าาาา

กทม.ห้าดาวคืนละห้าพันน่าอิจฉามากๆ แถวนี้จ่ายห้าพันได้เต็มที่3ดาวครึ่ง ห้าดาวที่เป็นลูกค้าเขาเริ่มต้นคืนละหกหมื่น  อ๋อย

ภูเก็ตตอนนี้นักท่องเที่ยวแค่70-80%ถือว่าน้อยมากครับ เหตุเพราะถูกหลายประเทศกาหัวว่าเป็นแหล่งสนับสนุนกบฏสุเทพฯ...

....เจ้าของโรงแรม+ผู้ประกอบการต้นน้ำไม่เดือดร้อน เพราะกลุ่มบ.ท่องเที่ยวจ่ายเหมาล่วงหน้ามาเป็นปีแล้ว ที่จะตายคือพวกรายย่อยที่หากินกับนักท่องเที่ยวตอนเดินออกมานอกโรงแรม

พังงา+กระบี่เต็มเพราะยังไม่โดนกาหัว , สุราษฎร์ฯก็โดนแต่สมุยเต็มเพราะเป็นเกาะที่แยกจากแผ่นดินใหญ่ชัดเจน

What man is a man , who does not make the world better?
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:03:10 PM »

โอ๊ยหลายที่จำไม่ได้ ขำก๊าก

แล้วพี่จอยจำหน้าได้มั้ย เวลาเจอน้องคนเก่า ในที่ใหม่ เช่น ภูเก็ต เชียงใหม่ ขอนแก่น ฯ  คิก คิก
จำไม่ได้อ๊ะ คิก คิก

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:04:15 PM »

เวลาปรกติ  เรตคนไทยวอร์คอินเริ่มต้นที่หกพัน เรตบริษัทห้าพัน  ตอนนี้ส่งSms เรตโปรโมชั่นอ้างว่าช่วยชาติช่วยผู้ชุมนุมมาให้ ลด50%สำหรับห้องดีลักซ์ 60%สำหรับสุพีเรีย และ70%สำหรับห้องสูท แบร่

เบื้องหลังคือลูกทัวร์ขากถุย ลูกค้าหลักยกเลิกการจอง คิก คิก (เสียใจด้วยนะครับ)
รัดเซียและยุโรปหนีลงใต้ สมุย ภูเก็ต กระบี่ สุราด รับอานิสงค์เต็มๆ

คิดเหมือนผมไหมครับ  พอขากถุยกลับมา มันจะถีบหัวส่งแขกชาวไทยเช่นที่เคยปฏิบัติ
ไปนอนซะหน่อยดีมั๊ย.....ฮ๊าาาา

กทม.ห้าดาวคืนละห้าพันน่าอิจฉามากๆ แถวนี้จ่ายห้าพันได้เต็มที่3ดาวครึ่ง ห้าดาวที่เป็นลูกค้าเขาเริ่มต้นคืนละหกหมื่น  อ๋อย

ภูเก็ตตอนนี้นักท่องเที่ยวแค่70-80%ถือว่าน้อยมากครับ เหตุเพราะถูกหลายประเทศกาหัวว่าเป็นแหล่งสนับสนุนกบฏสุเทพฯ...

....เจ้าของโรงแรม+ผู้ประกอบการต้นน้ำไม่เดือดร้อน เพราะกลุ่มบ.ท่องเที่ยวจ่ายเหมาล่วงหน้ามาเป็นปีแล้ว ที่จะตายคือพวกรายย่อยที่หากินกับนักท่องเที่ยวตอนเดินออกมานอกโรงแรม

พังงา+กระบี่เต็มเพราะยังไม่โดนกาหัว , สุราษฎร์ฯก็โดนแต่สมุยเต็มเพราะเป็นเกาะที่แยกจากแผ่นดินใหญ่ชัดเจน
ยืนยันสมุยเต็มครับจันทร์ที่แล้วยังไปช่วยชาติที่สมุยเลย คิก คิก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:05:25 PM »

โรงแรมป่าตองครับเสี่ย คิก คิก

ป่าตองง........โอ้ววโน้ววว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปกับป๋าจอย เขาส่งบอดี้การ์ดเดินประกบ ชี้จะกิน-จะเอาอะไรมีคนคอยส่งซิกฯให้ฟรีตลอดคืนเลย

พูดจริง ป่าวอำ  น้ำลายหก

บอกแล้วให้หิ้วรัสเซียมาด้วย ขำก๊าก

ผมหน่ะอยากทะเลาะกับหมี พี่นั่นแหละที่ลากผมออกมาจนเสียท่าสาวไทย  งอน

What man is a man , who does not make the world better?
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:12:58 PM »

โรงแรมป่าตองครับเสี่ย คิก คิก

ป่าตองง........โอ้ววโน้ววว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ไปกับป๋าจอย เขาส่งบอดี้การ์ดเดินประกบ ชี้จะกิน-จะเอาอะไรมีคนคอยส่งซิกฯให้ฟรีตลอดคืนเลย

พูดจริง ป่าวอำ  น้ำลายหก

บอกแล้วให้หิ้วรัสเซียมาด้วย ขำก๊าก

ผมหน่ะอยากทะเลาะกับหมี พี่นั่นแหละที่ลากผมออกมาจนเสียท่าสาวไทย  งอน

กะทะกะเทย รัดทรงรัดเซีย ได้หมดเหรอครับพี่จ้าว  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:17:54 PM »

เฮ้ยกระทู้ห้าดาวเดี๋ยวกลายกระทู้หื่นหลอก ขำก๊าก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:21:05 PM »

นั่นดิ หายไป2ดาวแถมหลุดไปอยู่ย่านบาร์ผีเฉยเลย  ขำก๊าก

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 09:31:53 PM »

ตอนนี้พนักงาน Reservation คีย์ข้อมูลมือบวม Big cancellation day ไอ้ที่นั่งทำโอคีย์มาตั้งแต่ปีที่แล้วล่วงหน้าถึงเดือนกุมภา ต้องมาอัพเดทกันใหม่ Cancel
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 07:59:41 AM »

ตอนนี้พนักงาน Reservation คีย์ข้อมูลมือบวม Big cancellation day ไอ้ที่นั่งทำโอคีย์มาตั้งแต่ปีที่แล้วล่วงหน้าถึงเดือนกุมภา ต้องมาอัพเดทกันใหม่ Cancel
สำนึกได้เมื่อสาย  คนไทยต้องพึ่งพากันยามยาก ทิใช่คอยเลียนิ้วโป้งขากถุยหรือ อั่งม๊อตลอดเวลา

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 09:17:31 AM »

GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 11:41:31 AM »

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 02:45:49 PM »

คืนนี้ไปนอนสยามแสควร์ดีกว่า... Wink

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 02:47:39 PM »

คืนนี้ไปนอนสยามแสควร์ดีกว่า... Wink

55555  มี  ระเบิด  " แถม "  อ่ะ เป่า  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 02:48:10 PM »

ให้ไวนะพี่วัฒน์

เพราะเดี๋ยวผมจะแชร์ไปลงเฟซบุคแล้ว พวกกบฎเขาบ่นว่าบ้านอยู่ไกลที่ชุมนุม  คิก คิก

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 15, 2014, 03:36:19 PM »

55555  มี  ระเบิด  " แถม "  อ่ะ เป่า  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อ่า...จับได้แล้วคนก่อคดีที่สะพานหัวช้างอยู่นี่เอง...

ให้ไวนะพี่วัฒน์

เพราะเดี๋ยวผมจะแชร์ไปลงเฟซบุคแล้ว พวกกบฎเขาบ่นว่าบ้านอยู่ไกลที่ชุมนุม  คิก คิก

ยินดีเลยครับ คุณ.จ้าว  Wink

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์