เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:27:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: INN มันหลอกผมครับ...หากินง่ายเกินไปไหม๊...(ค่ายดีแท็กส์ ตัวดี)  (อ่าน 1966 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 02:38:29 PM »

แล้วเรามี กสทช ไว้ทำห่านอะไรครับ
รัฐมนตรียังโดนเลย ขำก๊าก

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 02:39:49 PM »

-โทร DTAC 1678  โทรไปเบอร์นี้ เขาแจ้งให้โทรไปเบอร์ *888 เพื่อยกเลิกการรับเอสเอ็มเอสทั้งหมด โทรไปเบอร์แรกโดน ๓ บาท โทรไปเบอร์ที่สอง นาทีละ ๓ บาท กว่าจะได้คุยกับเจ้าหน้าที่ฟังเพลงเพลงกับฟังโปรโมชั่น เกือบ ๓ นาที ถึงได้คุยกับเจ้าหน้าที่ สรุปแค่จะยกเลิกสิ่งที่ผมไม่ได้สมัคร หมดเงินไปสิบกว่าบาท แถมเช็คเงินแล้วยังถูก INN หักเงินไปอีก ๒๙ บาท รวมผมเสียค่าโง่ไปประมาณ ๔๑ บาท ถ้าคนที่โดนแบบผมสัก ๑ ล้านคนจะรวมเป็นเงิน ๔๑ ล้านบาท ห่วย!!! หาแหลกง่ายจังเนาะ

แจ้งความลง ปจว.เองเลยครับดาบฯ ขำก๊าก

ลงเองเลย Grin Grin Grin แจ๋วครับ

ใบขับขี่หายผมก็ไปโรงพักแจ้งความมา รวดเร็วดีมากครับ ลุมพินี

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 02:50:36 PM »

จะว่าไปกระบวนการนี้มันก็ไม่ต่างจากการต้มตุ๋นครับ...เพียงแต่มันหาช่องทางหลีกเลี่ยงเท่านั้นเอง...ผู้ที่มีหน้าที่ดูแลตรงนี้ ก็นิ่งเฉย ไม่รู้ว่ามีอะไรไปบังตา บังหู หรือเปล่า...กสทช. ถ้ามีแล้วมันลำบาก ก็กลับไปใช่ตะแล๊ปแก๊ปกันเหมือนแต่ก่อนดีกว่า...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
kok ksn
Full Member

คะแนน 54

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 02:58:49 PM »

มันโทรมาบอกว่า คุณได้ ...... ผมบอก ไม่เอา วางสายเลย .....สุดจะรำคาญ จนขึ้น 02 เมื่อไรผมไม่รับ
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 03:01:19 PM »

เจอประกันALLIANZเข้าไปซักครั้ง จะซึ้งว่าแค่นี้"เด็กๆ"ครับ

What man is a man , who does not make the world better?
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 03:03:29 PM »

ผมไม่ได้สมัคร ไม่ได้กดอะไรเลย  มันสมัครให้ผมเฉย  สิ้นเดือนมาก็มีงงกับค่าใช้จ่ายที่มากขึ้น  ไปเช็คกับศูนย์บริการด้วยตัวเอง  หาว่าผมสมัครรับข่าวสารบันเทิง เวรรรร. ไม่เคยมีข่าวสารอะไรมาปรากฎบนมือถือผมเลย  แน่จริงให้ศูนย์เช็คดูได้  ก็เลยให้ศูนย์ยกเลิกซะ  และรับเงินคืนได้ 300 กว่าบาท   ยี๊

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 03:14:15 PM »

ผมไม่ได้สมัคร ไม่ได้กดอะไรเลย  มันสมัครให้ผมเฉย  สิ้นเดือนมาก็มีงงกับค่าใช้จ่ายที่มากขึ้น  ไปเช็คกับศูนย์บริการด้วยตัวเอง  หาว่าผมสมัครรับข่าวสารบันเทิง เวรรรร. ไม่เคยมีข่าวสารอะไรมาปรากฎบนมือถือผมเลย  แน่จริงให้ศูนย์เช็คดูได้  ก็เลยให้ศูนย์ยกเลิกซะ  และรับเงินคืนได้ 300 กว่าบาท   ยี๊
ผมเคยโดนเหมือนกันถ้าฟังไม่หมด "สมัครฟังข่าวมั้ยครับ.;'][I.....แล้วเราก็วางหูโดยฟังไม่ทันจบ "ถ้าท่านไม่โทรไปแจ้งแสดงว่าท่านสมัคร" เอากับมันสิ ขำก๊าก
แบบที่ผมบอกใว้ครั้งแรกไงครับ Grin

Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 05:09:37 PM »

เอากันขนาดนี้เลยเดี๋ยวนี้...

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 28, 2014, 07:54:07 PM »

ผมไม่ได้สมัคร ไม่ได้กดอะไรเลย  มันสมัครให้ผมเฉย  สิ้นเดือนมาก็มีงงกับค่าใช้จ่ายที่มากขึ้น  ไปเช็คกับศูนย์บริการด้วยตัวเอง  หาว่าผมสมัครรับข่าวสารบันเทิง เวรรรร. ไม่เคยมีข่าวสารอะไรมาปรากฎบนมือถือผมเลย  แน่จริงให้ศูนย์เช็คดูได้  ก็เลยให้ศูนย์ยกเลิกซะ  และรับเงินคืนได้ 300 กว่าบาท   ยี๊
ผมเคยโดนเหมือนกันถ้าฟังไม่หมด "สมัครฟังข่าวมั้ยครับ.;'][I.....แล้วเราก็วางหูโดยฟังไม่ทันจบ "ถ้าท่านไม่โทรไปแจ้งแสดงว่าท่านสมัคร" เอากับมันสิ ขำก๊าก
แบบที่ผมบอกใว้ครั้งแรกไงครับ Grin

อ๋อย เดี๋ยวนี้มีมุขใหม่ครับ  เบอร์โทรเข้าเป็นมือถือ  ไม่รับก็ไม่ได้  เพราะไม่รู้ว่าเพื่อนคนไหนเปลี่ยนเบอร์ใหม่หรือเปล่า 

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 08:33:37 AM »

เมื่อตะกี่นี้ก่อนเคารพธงชาติ...ได้มีโอกาสคุยกับเพื่อนร่วมวานคุยกัน ๓ คนสรุป โดนหมดทั้ง ๓ คน แต่คนละค่าย...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 09:16:54 AM »

เมื่อตะกี่นี้ก่อนเคารพธงชาติ...ได้มีโอกาสคุยกับเพื่อนร่วมวานคุยกัน ๓ คนสรุป โดนหมดทั้ง ๓ คน แต่คนละค่าย...
แสดงว่าเจอแบบเสมอภาคกันทุกค่ายสิครับ แย่เลย

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 12:11:57 PM »

เมื่อตะกี่นี้ก่อนเคารพธงชาติ...ได้มีโอกาสคุยกับเพื่อนร่วมวาน
คุยกัน ๓ คนสรุป โดนหมดทั้ง ๓ คน แต่คนละค่าย...

แสดงว่าเจอแบบเสมอภาคกันทุกค่ายสิครับ แย่เลย

Ha Ha Ha  เป็นเฉพาะ  ไอ้พวก  "เติมเงิน"  แค่นั้น อ่ะ ฮา   จูบบบบ

55555  ส่วน  "รายเดือน"  สัญญานเต็มปรู๊ด  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 02:14:54 PM »

เมื่อตะกี่นี้ก่อนเคารพธงชาติ...ได้มีโอกาสคุยกับเพื่อนร่วมวาน
คุยกัน ๓ คนสรุป โดนหมดทั้ง ๓ คน แต่คนละค่าย...

Ha Ha Ha  เป็นเฉพาะ  ไอ้พวก  "เติมเงิน"  แค่นั้น อ่ะ ฮา   จูบบบบ

55555  ส่วน  "รายเดือน"  สัญญานเต็มปรู๊ด  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ด้วยความเคารพครับยายบ๊ราบๆๆๆๆบลาๆๆๆๆๆ...พูดสะดูผมจนเลยเนาะ ผมขอไม่เถียงสักคำ...๕๕๕...

จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 02:36:50 PM »

พวกรายเดือนนี่แหละกินนิ่มไม่รู้ตัว คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 29, 2014, 02:42:42 PM »

พวกรายเดือนนี่แหละกินนิ่มไม่รู้ตัว คิก คิก

ทันใจดีแท้ๆ...เพิ่มแต้ม...เส๊ยๆๆๆๆๆๆๆ...๕๕๕...

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์