เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:18:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรุณายืนยันแหล่งน้ำเชื้อ  (อ่าน 2920 ครั้ง)
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 11:28:14 PM »

She fake

ผมก็ว่าน่าจะเป็นเรื่องโกหกเหมือนกันครับ  คงจะว่างไม่มีอะไรทำ

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 11:31:29 PM »

ในความคิดของคนหัวเก่าอย่างผม...ลงใครได้คบคนแบบนี้ บอกได้คำเดียวครับว่า"ซวย"..

5555  หลานชายผมซวยกว่าอีกครับ  Cheesy มันเขียมตังค์+ทำงานนอกเวลาเรียน เจียดตังค์แบ่งให้แฟนมันเป็นค่าเล่าเรียนจนจบตรีพร้อมกัน ปรากฏมารู้ทีหลังว่าแฟนมันมีเสี่ยมาช่วยจ่ายค่าเลี้ยงดูอีกคน----คืออี่นี่รับเงินสองทาง แย่กว่าอีต้นเรื่องอีกครับ อีต้นเรื่องให้เอาฟรี--อิอิ ทำดีมีแถมตังค์

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 11:32:17 PM »

สาว สวย แถมซิงด้วยครับ ตอนเปิดก็ตกใจเหมือนกัน
เง้ยยยยยย พูดเล่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  ตกใจหน้าซีด

เคยอ่านผ่านตาที่กระทู้ไหนจำไม่ได้แล้ว ... ว่า
มีการกลับมาเยี่ยมบ้านนายเก่า  จากนั้น  นายก็ขับรถไปส่ง  ก่อนลงจากรถ  คล้าย ๆ กับว่า  มีการแลกเบอร์โทร.กัน ... หนุงหนิง ๆ
 ไหว้

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 11:41:48 PM »

เรียกมาจับสลาก

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 05:19:39 AM »

ผมว่าแค่จะโฆษณา

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 07:41:39 AM »

น่าสนใจ ผู้หญิงใจเด็ดแบบนี้...ถ้าสวยด้วย ผมไม่เลิก......

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 10:32:00 AM »

สาว สวย แถมซิงด้วยครับ ตอนเปิดก็ตกใจเหมือนกัน
เง้ยยยยยย พูดเล่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  ตกใจหน้าซีด

เคยอ่านผ่านตาที่กระทู้ไหนจำไม่ได้แล้ว ... ว่า
มีการกลับมาเยี่ยมบ้านนายเก่า  จากนั้น  นายก็ขับรถไปส่ง  ก่อนลงจากรถ  คล้าย ๆ กับว่า  มีการแลกเบอร์โทร.กัน ... หนุงหนิง ๆ
 ไหว้

แหมม......ก็ต้องมีรำลึกความหลังกันบ้างแหละ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 10:36:04 AM »

ทำไมเราไม่เจอมั่งหว่า คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 10:46:01 AM »

มีการกลับมาเยี่ยมบ้านนายเก่า  จากนั้น  นายก็ขับรถไปส่ง  ก่อนลงจากรถ  คล้าย ๆ กับว่า  มีการแลกเบอร์โทร.กัน ... หนุงหนิง ๆ
  ไหว้

เจ้านายที่มีลูกเมียแล้วใช่ป่ะ....  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 12:43:07 PM »

ถ้าคนตั้งกระทู้ถามเป็นผู้ชาย

จบป.โท ฐานะดี เคยอกหักมา3ครั้งจนไม่คิดแต่งงาน
แต่มีกิ๊กไว้สนองความต้องการทางเพศ2คน

จะมีใครว่าอะไรไหมครับ?

555555  ถามยาย  เป่า   ฮา

ไอ้การที่เธอ  หรือ เขา จะมี "ผัว"  ทีเดียว คน สอง สามคน ฮา
ยายว่าเป็น  เรื่อง  "ปกติ"  เป็นเรื่องธรรมดา เป็นเรื่อง ของเขา อ่ะ ฮา

เอออ  ถ้ามันมี ผัว หรือ  เอาทีเดียว   พร้อมกัน สองคน ฮา
ยายก็ว่า  "น่าจะ"  วิกลจริต แล้ว อ่ะ ฮา

เพราะเวลา  ยายจะมี  "ผัว"  ยายให้เขา  เ่ป่ายิ้ง ฉุบ กันก่อน อ่ะ ฮา
ใครชนะ  ได้เบอร์แรก  มาเลย  ได้สิทธิ  "เอาก่อน"  อ่ะ ฮา
มันแปลก  ที่ไหน "เล๊อะ"  อ่ะ ฮา

ยายว่า  "ชายไทย พวกใจแคบ"  ฮา   ขำก๊าก
เวลา  ผู้หญิง จะมี ผัวพร้อมกัน สองคน ฮา  เศร้า

อีนี่   "  กิม ฮวย "   อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

แต่พอเวลาผู้ชาย จะมี เมีย ทีละหลายคน ฮา Grin

55555  ไอ้นี่  " ถั่ง เฉ้า "  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 12:45:45 PM »

คือกรณีนี้เป็นเรื่องของผู้หญิง...เราก็มองในแง่ของเราเป็นชาย...แต่เรื่องของผู้ชาย ผู้หญิงเขาก็มองในแง่ของฝ่ายผู้หญิง...ผมโดนมาเยอะ เจ็บมาก็เยอะ...ผู้หญิงเขานินทาสามีแรงกว่าเรานินทาผู้หญิงนะครับ...ถูกนินทาจนต้องขังแฟนไว้ในบ้าน คร่าบๆๆๆๆ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 12:52:15 PM »

อืม  ฟังแล้วได้ใจความว่าดาบถูกแฟนปิดบ้านจนตัวเองเข้าไม่ได้  แล้วเลี่ยงบาลีว่า"ขังแฟนไว้ในบ้าน" คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 12:54:37 PM »

คือกรณีนี้เป็นเรื่องของผู้หญิง...
เราก็มองในแง่ของเราเป็นชาย...
แต่เรื่องของผู้ชาย ผู้หญิงเขาก็มองในแง่ของฝ่ายผู้หญิง...

ผมโดนมาเยอะ เจ็บมาก็เยอะ...
ผู้หญิงเขานินทาสามีแรงกว่าเรานินทาผู้หญิงนะครับ...

ถูกนินทาจนต้องขังแฟนไว้ในบ้าน คร่าบๆๆๆๆ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

55555 พวก  "ถั่ง เฉ้า"  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 12:55:27 PM »

She fake

ผมก็ว่างั้นครับ...

ฮาย....เรื่องนี้ถ้าเกิดแถวนบพิตำ น่ามีคนเอามาเล่าหรอยหวานี่

http://pantip.com/topic/31613886

เรื่องแต่งขึ้นชัด ๆ

....ผีเห็นผี...
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 12:58:07 PM »

อืม  ฟังแล้วได้ใจความว่าดาบถูกแฟนปิดบ้านจนตัวเองเข้าไม่ได้  แล้วเลี่ยงบาลีว่า"ขังแฟนไว้ในบ้าน" คิก คิก

...ถืกต้องคร่าบๆๆๆๆ...ผมนอนในรถก่ะได๋...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์