เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:15:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรุณายืนยันแหล่งน้ำเชื้อ  (อ่าน 2904 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 01:10:02 PM »

สาว สวย แถมซิงด้วยครับ ตอนเปิดก็ตกใจเหมือนกัน
เง้ยยยยยย พูดเล่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  ตกใจหน้าซีด

เคยอ่านผ่านตาที่กระทู้ไหนจำไม่ได้แล้ว ... ว่า
มีการกลับมาเยี่ยมบ้านนายเก่า  จากนั้น  นายก็ขับรถไปส่ง  ก่อนลงจากรถ  คล้าย ๆ กับว่า  มีการแลกเบอร์โทร.กัน ... หนุงหนิง ๆ
  ไหว้

แหมม......ก็ต้องมีรำลึกความหลังกันบ้างแหละ   Grin

อุตส่าห์จำกันได้เนาะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

What man is a man , who does not make the world better?
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 01:22:36 PM »

ไหว้

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 01:55:33 PM »

ถ้าคนตั้งกระทู้ถามเป็นผู้ชาย

จบป.โท ฐานะดี เคยอกหักมา3ครั้งจนไม่คิดแต่งงาน
แต่มีกิ๊กไว้สนองความต้องการทางเพศ2คน

จะมีใครว่าอะไรไหมครับ?

555555  ถามยาย  เป่า   ฮา

ไอ้การที่เธอ  หรือ เขา จะมี "ผัว"  ทีเดียว คน สอง สามคน ฮา
ยายว่าเป็น  เรื่อง  "ปกติ"  เป็นเรื่องธรรมดา เป็นเรื่อง ของเขา อ่ะ ฮา

เอออ  ถ้ามันมี ผัว หรือ  เอาทีเดียว   พร้อมกัน สองคน ฮา
ยายก็ว่า  "น่าจะ"  วิกลจริต แล้ว อ่ะ ฮา

เพราะเวลา  ยายจะมี  "ผัว"  ยายให้เขา  เ่ป่ายิ้ง ฉุบ กันก่อน อ่ะ ฮา
ใครชนะ  ได้เบอร์แรก  มาเลย  ได้สิทธิ  "เอาก่อน"  อ่ะ ฮา
มันแปลก  ที่ไหน "เล๊อะ"  อ่ะ ฮา

ยายว่า  "ชายไทย พวกใจแคบ"  ฮา   ขำก๊าก
เวลา  ผู้หญิง จะมี ผัวพร้อมกัน สองคน ฮา  เศร้า

อีนี่   "  กิม ฮวย "   อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

แต่พอเวลาผู้ชาย จะมี เมีย ทีละหลายคน ฮา Grin

55555  ไอ้นี่  " ถั่ง เฉ้า "  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมว่านะยายบ๊าบ Cheesy---ผู้ชายสองคนนั่นเขาก็คงชอบแบบนี้นี่แหละ คือเขาก็ไม่ได้รักมันไง (ผู้ชายเดี๋ยวนี้รักอิสระจะตายไป) Cheesy ถ้าเขารักเขาหลงผู้ชายมันมีวิธีร้อยแปดที่จะรู้ว่าผู้หญิงมันมีคนอื่นอีกหรือเปล่า เมื่อไม่รักเขาก็ไม่อยากให้โทรมาหาบ่อย("อยู่ที่ไหนอ่า..ทำไมเสียงมังก้องๆ".."เข้าบ้านยังตะเอง"...ฯลฯ)เขารำคาญ  และเขาก็ขี้เกียจโทรไป ไม่มีภาระโทรไป  แต่อย่างผมเวลาเข้ากรุงเทพนี่ถ้าไม่โทรกลับบ้านเลยทั้งวัน..มีเรื่องแน่ๆ.. และถ้าที่บ้านโทรมาแล้วไม่รับสายก็มีเรื่องอีกแน่ๆ55555

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 02:14:47 PM »

55555  เลยไม่มีใครช่วยแนะนำข้อมูลยืนยันแหล่งน้ำเชื้อเลย---ถ้าน้องคนนี้มาถามผมนะ ผมจะตอบว่าเอาคนที่น้องว่าหล่อกว่า มีฝีมือกว่า  ทำอะไรๆได้ถูกใจกว่า  ก็ไหนๆไม่ได้คิดจะให้ผู้ชายมันมาช่วยเลี้ยงดูปูเสื่ออยู่แล้ว และถ้ารู้แล้วอยากมาก็มาไม่อยากมาก็ไม่ต้องมา

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 03:29:44 PM »

จะให้ตอบยังไงล่ะครับท่านนายก  หล่อนคบกันผู้ชายสองคนหล่อนยังไม่รู้เลยว่าระหว่างคนที่หนึ่งกับคนที่สองใครเป็นพ่อของเด็ก
รวยๆแบบนี้นะ  ถ้ารับแป๋งเข้าไปในชีวิตอีกคนแป๋งจะแสดงตนยอมรับเองว่าเป็นพ่อของเด็ก  ไม่ต้องมาถามชาวบ้านให้อายเขา คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 03:39:53 PM »

55555  เลยไม่มีใครช่วยแนะนำข้อมูลยืนยันแหล่งน้ำเชื้อเลย---

ถ้าน้องคนนี้มาถามผมนะ   ผมจะตอบว่า   เอาคนที่น้องว่าหล่อกว่า   มีฝีมือกว่า 
ทำอะไรๆได้ถูกใจกว่า   ก็ไหนๆไม่ได้คิดจะให้ผู้ชายมันมาช่วยเลี้ยงดูปูเสื่ออยู่แล้ว

และถ้ารู้แล้วอยากมาก็มา   ไม่อยากมาก็ไม่ต้องมา

5555555  โถ  ลุ้งงงงง  วิธีง่ายๆ  แค่นี้ คิดไม่ออก ฮา   ยี๊ ยี๊ ยี๊

ถ้ายายเจอ คนตั้งคำถาม  ฮา   ขำก๊าก
ยายจะแนะนำ  ให้ไปพบ  "โกตุ่น"  อ่ะ ฮา   Grin Grin

ให้โกตุ่น ผัวลำดับที่ สาม   ยัด  "ไส้กรอก"  เข้าไปอีกที ฮา   จูบบบบ

55555  ยัดเข้าไป  "ลึก ๆ"  ก็เห็นหน้าเด็ก  เห็น ดีเอ็นเอ แล้ว อ่ะ  ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 03:42:34 PM »

+1 น้าแป๋ง Cheesy ว่าแต่พี่แป๋งแจ๋วพอจะประชันกับหนุ่มสองคนนั่นเลยเหรอครับ Grin เด็กรุ่นใหม่นี่มันแน่นทั้งทฤษฏีแน่นทั้งปฏิบัติเลยนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 03:48:49 PM »

5555555  โถ  ลุ้งงงงง  วิธีง่ายๆ  แค่นี้ คิดไม่ออก ฮา   ยี๊ ยี๊ ยี๊

ถ้ายายเจอ คนตั้งคำถาม  ฮา   ขำก๊าก
ยายจะแนะนำ  ให้ไปพบ  "โกตุ่น"  อ่ะ ฮา   Grin Grin

ให้โกตุ่น ผัวลำดับที่ สาม   ยัด  "ไส้กรอก"  เข้าไปอีกที ฮา   จูบบบบ

55555  ยัดเข้าไป  "ลึก ๆ"  ก็เห็นหน้าเด็ก  เห็น ดีเอ็นเอ แล้ว อ่ะ  ฮา  แบร่ แบร่ แบร่

5555ยายบ๊าบครับผมปีนี้ย่าง 56 แล้วครับ Cheesy จอดได้สถานีเดียวแล้วครับ และก็นานๆจอดทีด้วย(จะจอดสถานีอื่นกลัวมันไม่รู้ใจ) Grin

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 03:50:26 PM »

55555  เลยไม่มีใครช่วยแนะนำข้อมูลยืนยันแหล่งน้ำเชื้อเลย---

ถ้าน้องคนนี้มาถามผมนะ   ผมจะตอบว่า   เอาคนที่น้องว่าหล่อกว่า   มีฝีมือกว่า 
ทำอะไรๆได้ถูกใจกว่า   ก็ไหนๆไม่ได้คิดจะให้ผู้ชายมันมาช่วยเลี้ยงดูปูเสื่ออยู่แล้ว

และถ้ารู้แล้วอยากมาก็มา   ไม่อยากมาก็ไม่ต้องมา

5555  ไอ้  "สองหน่อ"  นั่น ตะโกนเสียงดัง  เฮ้  ไม่ใช่ของกู  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555   ทำมัยหน้า  "เหมือน"   โกตุ่น อ่ะ ฮา   แลบลิ้น

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2014, 03:55:37 PM »

5555 ของน้าแป๋งครับ555

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์