เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 09:27:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 35
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูดาบเล่มนี้ให้หน่อยครับ...ขอสอบถามพี่ๆทหารหน้า21ครับ  (อ่าน 65734 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #240 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 09:52:08 PM »

ไม่ได้อารมณ์เสียเลยครับ อารมณ์เฉยสนิทติดจะครื้นเครงอยู่หน่อยๆ  ขำก๊าก

มองผมในแง่ร้ายกันจัง ผมอุตส่ามีน้ำใจไมตรี ร่วมแสดงความคิดเห็น

ด้วยความห่วงใยและหวังดี  อาจฟังขัดหูไปบ้าง

แต่อย่างที่โบราณท่านว่า หวานเป็นลม ขมเป็นยา

น้ำร้อนปลาเป็น  น้ำเย็นปลาตาย  ต้องเปิดใจให้กว้างกันครับ

Cool

ตกลงครับ ผมรับฟัง

ถ้าโกหกขอให้พ่อคุณตกนรกนะ เปิดใจให้กว้างไว้ละกัน

Cool

What man is a man , who does not make the world better?
home04
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #241 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 09:55:20 PM »

มาถึงแล้วครับ Grin Grin

มาถึงแล้วครับ Grin Grin

ของตอบนะครับ อย่างโกรธกันนะครับ เล่มนาซี กับญี่ปุ่น  เป็นของทำเลียนแบบครับ  ผมก็มีครับ
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #242 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 09:58:55 PM »

หุๆ  โกหกได้แม้กับตัวเองเน๊อะ

แก่กะโหลกกะลา จริงๆน๊อ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:03:44 PM โดย ChongKo » บันทึกการเข้า
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #243 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:06:58 PM »

home04 เห็นของก็ทราบกันแล้วละครับ  Cheesy

นาซียกเลิกการซื้อ แจ้งความลงบันทึกประจำวัน ได้รับเงินคืน และขอขมากันมาแล้ว

ชินกุนโตะราคาแค่นี้ก็รู้ๆกันอยู่ผมกับคุณนัทเอามาดูเล่นกันตามประสา แค่รู้กันกับสมาชิกท่านอื่นๆว่าตานั่นนอกจากพล่ามลอยๆแล้วจะมีภูมิความรู้อะไรมาแสดงได้มั่ง....เราฮากันจนช่องpm.แทบระเบิด

ช่วงหลังของกระทู้ มันก็แค่เปิดคอกทิ้งไว้ นั่งดูควายหลงเข้ามาให้ฮากันเล่นๆเท่านั้นแหละครับ  คิก คิก

ถ้าท่านhome04สนใจจะล่าของแท้มาดูเล่น ผมแนะนำเจ้านี้ครับ

เล่มบนสุดคือ1796 light cavalry saber

อันนี้กล้ารับประกันให้เขา ถ้าปลอมยินดีคืนเงินให้2เท่า  Wink

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #244 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:08:34 PM »

เอ้า มีน้ำยาก็ชี้ในรูปบอกมาหน่อย ว่าจุดบ่งชี้ไหนบ้างที่ฟ้องว่าของก็อป เอาซัก3จุด

โชว์โง่ให้เขาฮากันน้ำตาเล็ดมาตั้งนาน ยังไม่สำนึกตัวอีก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

home04
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #245 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:11:45 PM »

อันของผมเป็นของทำเลียนแบบครับ ของแท้จะต่อตัวเลขรหัส ไว้ชัดเจนไม่ซ้ำ
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #246 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:13:42 PM »

home04 เห็นของก็ทราบกันแล้วละครับ  Cheesy

นาซียกเลิกการซื้อ แจ้งความลงบันทึกประจำวัน ได้รับเงินคืน และขอขมากันมาแล้ว

ชินกุนโตะราคาแค่นี้ก็รู้ๆกันอยู่ผมกับคุณนัทเอามาดูเล่นกันตามประสา แค่รู้กันกับสมาชิกท่านอื่นๆว่าตานั่นนอกจากพล่ามลอยๆแล้วจะมีภูมิความรู้อะไรมาแสดงได้มั่ง....เราฮากันจนช่องpm.แทบระเบิด

ช่วงหลังของกระทู้ มันก็แค่เปิดคอกทิ้งไว้ นั่งดูควายหลงเข้ามาให้ฮากันเล่นๆเท่านั้นแหละครับ  คิก คิก

ถ้าท่านhome04สนใจจะล่าของแท้มาดูเล่น ผมแนะนำเจ้านี้ครับ

เล่มบนสุดคือ1796 light cavalry saber

อันนี้กล้ารับประกันให้เขา ถ้าปลอมยินดีคืนเงินให้2เท่า  Wink

ผมและหลายๆท่านก็เคยเตือนไปหลายครั้งแล้ว ไงครับว่าของแท้หายาก

แต่ก็เข้าใจครับว่าการยอมรับว่าตัวเองโง่ มันทำใจยาก

ยิ่งคนอีโก้จัด  มันแทบกระอักเลือดตาย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #247 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:15:11 PM »

งานดี น่าเก็บครับ  เยี่ยม

กุนโตของแท้ทั้งหมดจะตอกด้วยตัวเลขไม่ซ้ำตามด้วยตัวอักษร

ของผลิตจากโรงงานนอกญี่ปุ่นจะตอกอักษรน้ำหน้า แล้วตามด้วยชุดตัวเลข

ว๊า.................มาชวนคุยให้ผมต้องเฉลยเฉยเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

home04
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #248 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:16:54 PM »

ของแท้จากญี่ปุ่นจะตรา เลข ตามนี้ ยิ้มีเลศนัย  และคุณภาพของเหล็กผิดกันคับของเลี่ยนแบบลองฟันเบาๆกับมีดทำครับหรือปลอกผลไม้ดูได้ รับรองมีดทำครัวแข็งแรงกว่า ผลลองมาแล้ว
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #249 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:18:25 PM »

คะแนนเกือบพันแระ  ความฝันใกล้เป็นจริงแล้ว

ฮ่าๆๆๆๆ...... ขำก๊าก
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #250 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:19:04 PM »

ผมและหลายๆท่านก็เคยเตือนไปหลายครั้งแล้ว ไงครับว่าของแท้หายาก

แต่ก็เข้าใจครับว่าการยอมรับว่าตัวเองโง่ มันทำใจยาก

ยิ่งคนอีโก้จัด  มันแทบกระอักเลือดตาย

คุณไม่ต้องแส่ผมก็รู้ครับว่าของแท้หายาก สำคัญที่ผมกล้าสั่งมาตรวจสอบ ตรวจแล้วไม่ชอบผมมีปัญญารีดให้เขาคืนเงิน....เรื่องแค่นี้ถ้านึกจะชอบมันต้องทำใจกันไว้อยู่แล้วครับ

ที่ไม่ยอมทำใจ คือดันไม่มี"ไอ้โง่"มาแส่หน่ะ จึงจำต้องเลี้ยงต้อยไว้ด่าเล่นให้หนำ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:25:20 PM โดย SillyOldMan » บันทึกการเข้า

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #251 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:22:21 PM »

ของแท้จากญี่ปุ่นจะตรา เลข ตามนี้ ยิ้มีเลศนัย  และคุณภาพของเหล็กผิดกันคับของเลี่ยนแบบลองฟันเบาๆกับมีดทำครับหรือปลอกผลไม้ดูได้ รับรองมีดทำครัวแข็งแรงกว่า ผลลองมาแล้ว

เลข มาร์ค ปากฝักตามนี้ ถูกต้องครับ  Shocked

ยอดเลย  เยี่ยม

ใบดาบของก็อปฯผมเห็นว่าน่าจะพอปรับปรุงได้ครับ

เคยสอบถามน้องปวส.ไว้คนนึง ให้เขารับไปอบอ่อน ชุบแข็ง อบคืนไฟให้ใหม่ น่าจะดีขึ้นได้...น้องเขาผัดว่าเตาที่มีไม่ยาวพอ ขอไปปรับปรุงเตามาก่อน

ได้ผลอย่างไรจะมาแจ้งครับ  หลงรัก

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #252 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:23:27 PM »

มองผมในแง่ร้ายกันจัง ผมอุตส่ามีน้ำใจไมตรี ร่วมแสดงความคิดเห็น

ด้วยความห่วงใยและหวังดี  อาจฟังขัดหูไปบ้าง

แต่อย่างที่โบราณท่านว่า หวานเป็นลม ขมเป็นยา

น้ำร้อนปลาเป็น  น้ำเย็นปลาตาย  ต้องเปิดใจให้กว้างกันครับ

Cool

เพิ่งจะทำเป็นพูดดีอยู่หยก ๆ แสดงสันดานเดิมออกมาอีกแล้ว   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #253 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:24:36 PM »

คุณhome04 เข้ามาคุยบ่อยๆนะครับ ผมอยากแลกเปลี่ยนความเห็น-เสพย์ความรู้กับท่าน  หลงรัก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #254 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 10:27:20 PM »

เพิ่งจะทำเป็นพูดดีอยู่หยก ๆ แสดงสันดานเดิมออกมาอีกแล้ว   คิก คิก

อิ อิ ขออภัยน้าพงศ์ด้วยครับ เจอคน"รู้"เข้ามาคุยด้วย ผมอำต่อไม่ลง....มันดีใจ  หลงรัก

หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 35
  พิมพ์