เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 02:23:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ 17 ก.พ. 56 ใครมีปัญหาการถอนเงินธนาคารออมสินบ้าง  (อ่าน 19000 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #240 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 01:23:02 PM »

+๑  โห... ปล่อยหมักฮุกแล้ว  นับแปด  แน่นอน   คิก คิก

5555 ว๊าาาา   " พวกด้อยโอกาส  " ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โอกาสผมเยอะครับ  ไม่ต้องไปหาเงินมาจ้างผู้ชายมาเสพสุขเหมือน เกย์เฒ่าบางคนครับ   คิก คิก

55555  ใครจะเป็น  อย่างรัย ก็ตาม  อ่ะ ฮา   Smiley Smiley

จานโฉมชาย (ฮา)  " รัก "  ตุ๊ดแก่  เกย์เฒ่า  ยายก็พอใจแล้ว อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #241 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 02:12:01 PM »

ยายจะแนะนำ  ให้ซื้อ แบบ " NO Forst " แบบไม่มีน้ำแข็ง  เกาะข้างตู้ อ่ะ ฮา

55555  ยาย  ออก  " กะตาง "  ให้ครึ่งนึง เลย อ่ะ ฮา

อยากได้รุ่นนี้ครับคุณยายบ๊าบ เอาไว้แช่ปลา วันไหนได้ปลาตัวโตๆมา ผมจะแล่เนื้อชิ้นสวยแช่ไว้ เก็บไว้ให้คุณยายบ๊าบแกล้มกับแชมเปนขวดละแสนครับ

พูดแล้วไม่คืนคำนะครับ  ไหว้ ราคาประมาณหมื่นสี่ ผมขอรบกวนตังค์คุณยายบ๊าบแค่เจ็ดพันนะครับ ทุกท่านช่วยเป็นพยาน  ไหว้
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #242 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 03:24:01 PM »

ท่านzamphol เริ่มซนทันกันแล้วครับ  เยี่ยม

คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #243 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 03:37:54 PM »

ซวยแล้วยาย 5555 ....เจียดเงินค่าเลี้ยงเด็กมาจ่ายค่าตู้เย็นซะดีๆ
ลูแปง - รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #244 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 03:40:52 PM »

ชอบอ่ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #245 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 04:36:56 PM »

ถ้ายายบ๊าบทำตามคำพูด  ผมเต็มใจกด + ให้ยายเลยนะ   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #246 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 04:37:51 PM »

55555  ใครจะเป็น  อย่างรัย ก็ตาม  อ่ะ ฮา   Smiley Smiley

จานโฉมชาย (ฮา)  " รัก "  ตุ๊ดแก่  เกย์เฒ่า  ยายก็พอใจแล้ว อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เฮ๊ยยยยย... ไม่เกี่ยวเฟ๊ยยย...   แลบลิ้น
ConsTRucT
Full Member

คะแนน 32

only the strongest will survive

« ตอบ #247 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 04:48:39 PM »

ผมไปกดเงินตู้ ATM ธนาคารออมสิน  ตู้ไม่มีเงินให้กด/หยุดให้บริการชั่วคราว   อ๋อย

ผมปิด บช วันที่  17  ปรกติครับ  แต่คนเยอะ

แต่เจอเมื่อวันที่  20  ครับ  พาคนงานไปปิด บ/ช   ... จนท.ขอจ่ายเป็นแคชเชียร์สำหรับคนที่ยอดเงินเยอะ  แถมตะล่อมถามคนงานที่ผมพาไปว่านายจ้างบังคับมาหรือเปล่า
ยังดีคนงานตอบว่าตัวเองเป็นฝ่ายบังคับนายจ้างให้พามาเอง  เพราะมากันหลายคนและแถวโรงงานไม่มีรถประจำทางผ่าน 
คนงานที่ผมพาไปเป็นคน  ตจว.  ที่ฝากกับออมสินมานานเพราะอยู่ใกล้ที่สุด ...

ไม่ล้มเจ้า ....
..................ไม่เอาโจร
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #248 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 06:59:11 PM »

บทจะได้เสียตังหายไปเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #249 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 07:08:35 PM »

มารอดูว่าเขาจะควักเงิน 7 พัน ออกค่าตู้เย็นให้กันเมื่อไหร่ Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Hero Member

« ตอบ #250 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 09:08:22 PM »

บทจะได้เสียตังหายไปเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มารอดูว่าเขาจะควักเงิน 7 พัน ออกค่าตู้เย็นให้กันเมื่อไหร่ Grin

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #251 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 09:09:43 PM »

มาแระ

ยายควัก7พัน เดี๋ยวผมช่วย5บาท  คิก คิก

What man is a man , who does not make the world better?
Hero Member

« ตอบ #252 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 09:25:02 PM »

ยายจะแนะนำ  ให้ซื้อ แบบ " NO Forst " แบบไม่มีน้ำแข็ง  เกาะข้างตู้ อ่ะ ฮา

55555  ยาย  ออก  " กะตาง "  ให้ครึ่งนึง เลย อ่ะ ฮา

อยากได้รุ่นนี้ครับคุณยายบ๊าบ เอาไว้แช่ปลา
วันไหนได้ปลาตัวโตๆมา ผมจะแล่เนื้อชิ้นสวยแช่ไว้
เก็บไว้ให้คุณยายบ๊าบแกล้มกับแชมเปนขวดละแสนครับ

พูดแล้วไม่คืนคำนะครับ  ไหว้ ราคาประมาณหมื่นสี่
ผมขอรบกวนตังค์คุณยายบ๊าบแค่เจ็ดพันนะครับ
ทุกท่านช่วยเป็นพยาน  ไหว้

55555  โห  "องค์ชาย  ซิมแปนซี " อ่ะ  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เจ็ดพัน เนี่ยะ  รวมค่า "แชมเปญ"  แล้วหรือ เปล่า อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก
องค์พระมเหสี   ไม่อยู่   นอนคนเดียว    ใช้  "ตู้เก่า"  ไปเห๊อะ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้าตา  ก็  "โบร๊าน  โบราน" ใช้  No frost  ไม่เป็นร๊อกส์  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้าตาอย่างองค์ชายเนี่ยะ  ต้องใช้ ตาม  " รูป "  ข้างล่าง อ่ะ ฮา  Cheesy

ถ้าไม่ชอบ  อยากได้ ใบ โต ๆ อ่ะ ฮา  Angry

5555   เดินไปที่   "นิติเวช ตำรวจ"  ตรงอังรีดูนัง  อ่ะ ฮา   หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไปเลือกเอาเลย  อยากได้   " รุ่นไหน "  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #253 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 10:31:32 PM »

โห.... ไม่มีสัจจะในหมู เกย์เฒ่า จริง ๆ หัวหอกสองสีแล้ว  พูดจากไม่มีสัจจะ  รู้ถึงไหนอายถึงนั่นนะ.....   ยิ้มีเลศนัย

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #254 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2014, 10:36:07 PM »

ไม่ได้ซ้ำเติมนะยาย อันนี้จริงใจ...

เวลายายแหย่ผมว่าเป็นบ้านนอก หลังเขา ทื่อๆ ทึ่ม ฯลฯ ผมไม่เคยเถียงซักคำเพราะมันจริง

แต่ความเป็นบ้านนอก หลังเขา ทื่อ ทึ่มที่รักษาสัตย์นี่แหละ ที่ทำให้ยายชอบขี้หน้าผม

หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18
  พิมพ์