เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 10:25:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกเสียอารมณ์กะเวปนี้จังหู้แล้ว  (อ่าน 5457 ครั้ง)
Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:02:27 PM »

นานแล้วครับที่ไม่ได้ตั้งกะทู้

เพราะแค่เข้าาอ่านเอาความรู้เฉยๆ

แต่ตอนนี้เสียความรู้สึกกับเวปนี้มากเลยครับ

เข้ามาอ่านกระทู้บางกระทู้ จนต้องเสียความรู้สึกกะคนบางคน.....

ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าเขาเปนใคร เพราะเห็นเขามีความรู้ไปซะทุกเรื่อง...ย้ำ ทุกเรื่องจริงๆ

บางกระทู้ก็เข้าไปป่วนจนเหี้ยได้ใจ ถูกด่าไปก็เฉยๆ แถมเอารูปหมิ่นเหม่มาลงจนต้องให้คนอื่นเสียความรู้สึกกันไป...

ท่านใหญ่มาแต่ไหนผมไม่ทราบครับ แต่ขอให้พอเถอะครับ...

ถ้าจะคุยกันเรื่องการเมือง ก็คุยกันด้วยเหตุผลเถอะครับ...

แล้ว WM ทำไรไม่ได้เลยเหรอครับ สงสัย ( กติกาเวปไม่เป็นกติกากันแล้ว )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:09:27 PM โดย Manus รักในหลวง » บันทึกการเข้า
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:05:38 PM »

อับดุล อัปรีย์ น้ำท่วมทุ่งแต่ยกตนข่มท่าน คงหนีไม่พ้นคนบางคนครับ เอือมแท้ๆ

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:10:27 PM »

55555  "  ทาซาน  "  โห หิว  ฮิ้ว " ฮา

ตั้ง  "มู้ "  แบบนี้  สมองน้อยน๊าาา ฮา
แหม.. จะให้เขา  เออ ...ออ  เหมือน ตะเอง ได้งัย อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

โห  โฮ  โห  หิ้วววววววววว  " ทาซาน  "  มาแล้ว อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:12:58 PM »

ทำตามขั้นตอนสิทธิที่มีครับ พบเห็นมีการโพสท์ ข้อความหรือภาพหมิ่นเหม่ต่อสถาบันใดๆ
ให้กดแจ้ง RO แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล  
  ผมใช้สิทธิ์นี้ไปแล้วแต่ยังไม่มีการตอบสนองใดๆ ลองช่วยกันกระหน่ำกดแจ้งกันดูซิครับ

ส่วนตัวผมไม่อยากโพสท์ตอบ หรือ อ้างข้อความ/ภาพ เหล่านั้นซ้ำเข้าไปอีกเพราะจะเท่ากับเราช่วยมันเผยแพร่ทำซ้ำออกไป
เพราะจุดหมายมันอยากยั่วอารมณ์โมโหของคนอ่านอยู่แล้ว
โมโหไปหน้าคีย์บอร์ดให้ลมดันขึ้นก็เท่านั้นครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:14:07 PM »

55555  "  ทาซาน  "  โห หิว  ฮิ้ว " ฮา

ตั้ง  "มู้ "  แบบนี้  สมองน้อยน๊าาา ฮา
แหม.. จะให้เขา  เออ ...ออ  เหมือน ตะเอง ได้งัย อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

โห  โฮ  โห  หิ้วววววววววว  " ทาซาน  "  มาแล้ว อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ว่าแล้วนิ ต้องเข้ามาแน่ ซื้อเบอร์หรอกนิ ที่ไม่ถูก  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:16:14 PM »

ทำตามขั้นตอนสิทธิที่มีครับ พบเห็นมีการโพสท์ ข้อความหรือภาพหมิ่นเหม่ต่อสถาบันใดๆ
ให้กดแจ้ง RO แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล  
  ผมใช้สิทธิ์นี้ไปแล้วแต่ยังไม่มีการตอบสนองใดๆ ลองช่วยกันกระหน่ำกดแจ้งกันดูซิครับ

ส่วนตัวผมไม่อยากโพสท์ตอบ หรือ อ้างข้อความ/ภาพ เหล่านั้นซ้ำเข้าไปอีกเพราะจะเท่ากับเราช่วยมันเผยแพร่ทำซ้ำออกไป
เพราะจุดหมายมันอยากยั่วอารมณ์โมโหของคนอ่านอยู่แล้ว
โมโหไปหน้าคีย์บอร์ดให้ลมดันขึ้นก็เท่านั้นครับ

ไม่แจ้งลบกระทู้ แต่แจ้งลบบุคคลออกได้เปล้าครับท่าน.... Grin Grin
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:17:39 PM »

หากเวปมาสเตอร์บล๊อกuserไม่ได้ ก็ช่วยแจ้งIP ก็ดีนะ 555

อเสวนา จะ พาลานัง
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:18:06 PM »

ให้กดแจ้ง RO แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล  

ไม่แจ้งลบกระทู้ แต่แจ้งลบบุคคลออกได้เปล้าครับท่าน.... Grin Grin

5555  ต่ะเอง  อย่าน้อยใจ น๊าาาา ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

พวก  "โหน"  เนี่ยะ  โง่ แล้ว ขยัน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:20:41 PM »

ฟางเส้นสุดท้ายแล้วครับ....จะโดนเมื่อไหร่เท่านั้น

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:25:47 PM »

ฟางเส้นสุดท้ายแล้วครับ....จะโดนเมื่อไหร่เท่านั้น

5555  โม้ น่า  55555

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:35:08 PM »

555  มนัส เอ้ยยย  ฮา  55555

เอ็งอย่าไปบ้า  ตามกำนัน เรื่อง  " ภาค นิยม " เล้ย ฮา  แลบลิ้น

จะทำอะไร ให้มีหลักการบ้าง  อิงถูก  อิงผิดบ้าง อ่ะ ฮา  งอน
อยู่ทำตัวแบบที่เขาบอก  "  ภาคนิยม รักพวก รักพ้อง "   หัวเราะร่าน้ำตาริน

5555  ถ้าิคิดแบบนี้  มันก็เหมือน "ควาย" ให้เขาจุง อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:48:05 PM »

คนภาคใต้เขาไม่ได้ชอบนายสุเทพกันนักหรอกครับ

ผมก็คนใต้ ชังขนาดเคยหักหน้ากันทั้งพ่อ-ลูกมาแล้ว

What man is a man , who does not make the world better?
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:49:58 PM »

เห็นด้วยกับท่านเจ้าของกระทู้นะครับ แต่เว็บนี้เป็นเว็บสาธารณะที่สมาชิกสามารถเข้ามาแสดงความเห็น ระดับความรู้ความรับผิดชอบได้ค่อนข้างอิสระ  เว็บเป็นทรัพย์สินทางปัญญาของนิตรสาร อวป.   วมต.ก็มีสิทธิ์จะดำเนินการอย่างหนึ่งอย่างใดตามที่เห็นสมควร
ดังนั้นถ้าไม่สบายใจก็อย่าเข้าไปอ่านให้เสียอารมณ์ อย่าตอบโต้เพราะคนป่วยทางจิตจะมีความสุขมากเมือ่ตนเองได้รับความสนใจ  ผมตั้งกระทู้หรือตอบกระทู้ใดๆมา  ผมไม่เคยใส่ใจคำตอบหรืออ่านความเห็นของคนป่วยประเภทนี้  ไม่ต้องไปทำอะไรด้วยเพราะใครปลูกอะไรก็ได้แบบนั้น
รู้ว่าอุจจาระเหม็น ก็อย่าเอานิ้วไปจิ้ม รีบเดินไปห่างๆซะก็หมดเรื่อง

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 03:54:30 PM »

คนภาคใต้เขาไม่ได้ชอบนายสุเทพกันนักหรอกครับ

ผมก็คนใต้ ชังขนาดเคยหักหน้ากันทั้งพ่อ-ลูกมาแล้ว

55555  อ้าว  พี่มอม  "หนีเวร"  เหรอ อ่ะ ฮา 55

เออ...กำนัน หรือ ใคร ก็ตามน๊าาา
ยายไม่ได้  "ดูหน้า"  เขาหรอก อ่ะ ฮา

อันดับแรก ยายพิจารณา จาก  "หลักการ "ก่อน อ่ะ ฮา
พอฟัง  หลักการ รู้ชัดแล้ว  จึง  แหงง มาดูหน้า อ่ะ ฮา
ไม่ได้เลือก  ต้องโน่น  ภาคเดียวกัน  ต้องพวกกู มาก่อน
พวกกู  กูต้องรักพวกกู  ถึงแม้พวกกู  " เหี้ย " กูก็ยังรัก

ถ้าแบบนี้ ก็เป็นพวก " เฮีย รัก เฮีย " อ่ะจิ ฮา

เออ "หลักการ  กฎหมาย" มันเป็นอย่างนี้  ฮา

เวลาพวกมึงทำ  ถูกหมด มีข้อยกเว้น ฮา
แต่คนอื่น  ไอ้นี่ "หมิ่น"  ไอ้นี่  เจตนาไม่ดี อ่ะ ฮา

ดูตัวอย่างในกรุงเทพ ดูสิ อ่ะ ฮา
ถ้าพี่มอม  จะบอกว่า  ให้ทน ทนแป๊ปเดียว ฮา
ยายว่า   "หน้าด้าน" น๊าาาาา ฮา

กฎหมาย ต้องมี "มาตราฐาน เดียว" ปฎิบัติเหมือนกันโม๊ด อ่ะ ฮา

ยาย "รมเสีย" กับพวก  กูปวด ปัส สาวะ จริงๆ อ่ะ ฮา

วันนี้จะไปทำ "พาสปอร์ต"  โน่น โดนคิวนัด 12 มีนา ฮา

มันจะไปปิด หา "เตี่ย" มันหรืองัย ตรงนั้น อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 04:11:54 PM »

เริ่มชินแล้วครับ ขำก๊าก

หน้า: [1] 2 3 4 ... 8
  พิมพ์