เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:30:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกเสียอารมณ์กะเวปนี้จังหู้แล้ว  (อ่าน 5438 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 10:57:22 PM »

55555 เอา "ลูบ" มาดูอีกที  แม่ไอ้ถึก "อี ปากอ้า"  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 11:08:38 PM »

ไอ้ตุ๊ดแก่  สำเร็จความใคร่  ระวังไฟช๊อตตายคาจอคอมนะ  ถ้าอยากได้ทะลายปาล์มไปให้โคตรพ่อ โคตรแม่ในนรกบอกได้นะ  ขำก๊าก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Hero Member

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 11:10:58 PM »

ไอ้ตุ๊ดแก่  สำเร็จความใคร่  ระวังไฟช๊อตตายคาจอคอมนะ 

ถ้าอยากได้ทะลายปาล์มไปให้โคตรพ่อ โคตรแม่ในนรกบอกได้นะ  ขำก๊าก

5555  เก็บไว้  " พัง ฮา"  อย่างนั้นดีแล้ว อ่ะ ฮา  Grin Grin

มันจะได้ "หล่น ใส่กะบาล"  อีกรอบ อ่ะ ฮา   จูบบบบ

5555 ทีนี้    "ปากอ้า"  สองเท่าเรย อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 11:28:45 PM »

ผมว่า ยายบ๊าบก็คุยสนุกน่ารัก สุภาพดีนะครับ  อีกมากมายหลายคนด้วยซ้ำที่พูดจาหยาบคาย ด่าทอกันรุนแรง

แต่ก็ไม่มีใครไปห้ามปราม  ผมว่าเวปนี้คนส่วนใหญ่ไม่ได้ยึดความถูกต้อง  แต่เล่นระบบพรรคพวก  พวกตัวเองด่าคนอื่น

ไม่เคยมีใครไปตักเตือน ทักท้วง  สะท้อนคุณภาพของคนในประเทศว่ามันต่ำกันขนาดไหน
สุภาพกะสัมภเวสีสิครับ เห็นด่าพ่อล่อแม่ ไร้มารยาทกับเขาไปทั่ว ใช่ คนอื่นเขาไม่รู้จริงๆแต่แทนที่มันจะพูดดีๆเจือกยกหางแถมยกเรื่องเก่ามาถากถางแบบสนุกปาก

กฏหมายกับการป้องกันตัว ใครยิงเรา เราก็มีสิทธิยิงตอบโต้ป้องกันตัวครับ ยายบ๊าบด่ากับคนที่ด่ายายก่อนเท่านั้น

ใครสุภาพมา ยายบ๊าบก็สุภาพตอบ  คุณจะด่ายายบ๊าบก็ต้องด่าคนที่ด่ายายเค้าด้วยถึงจะยุติธรรม
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 11:47:54 PM »

ตุ๊ดแก่ หมดแรงสำเร็จความใคร่แล้วเหรอ    คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 11:57:03 PM »

ผมว่า ยายบ๊าบก็คุยสนุกน่ารัก สุภาพดีนะครับ  อีกมากมายหลายคนด้วยซ้ำที่พูดจาหยาบคาย ด่าทอกันรุนแรง

แต่ก็ไม่มีใครไปห้ามปราม  ผมว่าเวปนี้คนส่วนใหญ่ไม่ได้ยึดความถูกต้อง  แต่เล่นระบบพรรคพวก  พวกตัวเองด่าคนอื่น

ไม่เคยมีใครไปตักเตือน ทักท้วง  สะท้อนคุณภาพของคนในประเทศว่ามันต่ำกันขนาดไหน
สุภาพกะสัมภเวสีสิครับ เห็นด่าพ่อล่อแม่ ไร้มารยาทกับเขาไปทั่ว ใช่ คนอื่นเขาไม่รู้จริงๆแต่แทนที่มันจะพูดดีๆเจือกยกหางแถมยกเรื่องเก่ามาถากถางแบบสนุกปาก

กฏหมายกับการป้องกันตัว ใครยิงเรา เราก็มีสิทธิยิงตอบโต้ป้องกันตัวครับ ยายบ๊าบด่ากับคนที่ด่ายายก่อนเท่านั้น

ใครสุภาพมา ยายบ๊าบก็สุภาพตอบ  คุณจะด่ายายบ๊าบก็ต้องด่าคนที่ด่ายายเค้าด้วยถึงจะยุติธรรม
ไม่รู้ว่ะ แบบว่าเคยถามดีๆไม่เคยไปก่อกวนใคร มาทีแรกอียายมันก็ตอบแบบหยิกหน่อยซึ่งเราก็พอรับได้ แต่ช่วงหลังพูดกวนตีนมากขึ้น เลยขึ้นบ้าง ชัดยัง ชงควาย เด๋วนี้หันมาเลียสันดานใกล้เคียงกันแล้วเรอะ55555555

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2014, 11:57:32 PM »

สัสโค ไอ้สัส กูหรรมแปบ

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 12:05:27 AM »

ไม่รู้ว่ะ แบบว่าเคยถามดีๆไม่เคยไปก่อกวนใคร มาทีแรกอียายมันก็ตอบแบบหยิกหน่อยซึ่งเราก็พอรับได้ แต่ช่วงหลังพูดกวนตีนมากขึ้น เลยขึ้นบ้าง ชัดยัง ชงควาย เด๋วนี้หันมาเลียสันดานใกล้เคียงกันแล้วเรอะ55555555

แสร้งทำเป็นพูดดีตำหนิคนอื่น พอถกด้วยเหตุผลไม่ได้ก็แสดงสันดานดั้งเดิม

ผมถึงกล้าพูดไงว่า ผมกับยายบ๊าบ สุภาพ มีเหตุผล  ที่สุดในเวปแล้ว

มันเป็นเช่นนั้นจริงๆ
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 08:08:06 AM »

ทั้งเว็ป สุภาพกันอยู่ 2 คน คิก คิก

Hero Member

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 08:12:42 AM »

ทั้งเว็ป สุภาพกันอยู่ 2 คน คิก คิก

5555 ท่าจะ จิง  นะ ตะเอง ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 08:14:00 AM »

ตุ๊ดแก่ หมดแรงสำเร็จความใคร่แล้วเหรอ    คิก คิก

555555  เหนื่อย จน  "ปาก อ้า"  เรย อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 08:35:30 AM »

55555 เอา "ลูบ" มาดูอีกที  แม่ไอ้ถึก "อี ปากอ้า"  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอารูปคุณสุมณี คุณะเกษม มาทำแบบนี้... ว่าแล้วเชียว ยายบ๊าบขี้อิจฉา... ฮา...

อย่างยายบ๊าบเนี่ย เริ่มแก่แล้ว อยากไปทำแบบเขามั่ง... แต่บังเอิญเป็นเสื้อแดง(แปลว่าม่ายมีเงิน)... ฮา...
Hero Member

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 08:39:22 AM »

เอารูปคุณสุมณี คุณะเกษม มาทำแบบนี้... ว่าแล้วเชียว ยายบ๊าบขี้อิจฉา... ฮา...

อย่างยายบ๊าบเนี่ย เริ่มแก่แล้ว อยากไปทำแบบเขามั่ง... แต่บังเอิญเป็นเสื้อแดง(แปลว่าม่ายมีเงิน)... ฮา...

5555 เออ.. ลูกอีปากอ้า  มันหาว่ายาย "หมิ่น" อ่ะ ฮา  เยี่ยม

มันโหน  โห่ หิ้ว โห่ เป็น  "ทาร์ ซาน" เลย อ่ะ ฮา  Angry

55555 มันไม่รู้จัก  " ไฮ คลาส  ไฮโซ "  เป็น ยังงัย อ่ะ ฮา  ขำก๊าก
วัน  ๆ  ปีนต้น ปาลม์   ให้ หนาม แทง ฮิ แก้คัน อ่ะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Jesada_w
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

อยู่หลังปืน

« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 08:41:17 AM »

บอกแล้วครับ แม่งมันเสือกทุกเรื่อง แบร่ แบร่
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 08:50:05 AM »

ฮั่นแน่คร๊าาาาา ตุ๊ดลูกกระโป๊กสมเด็จอัครมหาเสนาบดีมูลเมือง พระบิดาแห่งประชาธิปไตยของพลพรรคฟายแดง เลือกขี้ข้าเป็ดเหลิมเป็น ผอ.ศูนย์รวมสัตว์ได้ถูกกับสันดานตัวเองแท้ๆคร๊าๆๆเพราะไอ้เป็ดพ่อไอ้ปื้ดนั้นคุณสมบัติมันพิเศษมีอยู่3อย่างสำคัญคือ “1). กร่างเวลามีอำนาจ เป็นแม่เหล็กเรียกแขก , 2).ถ้าออกมาฟันธงอะไรล่วงหน้า ผลสุดท้ายออกตรงข้ามเสมอ , และ3).เป็นลูกน้องใคร พาเจ้านายตายหมด” มันทำผู้เป็นนายพังยับมาแล้วนับไม่ถ้วน เช่น น้าชาติ บิ๊กหาร บิ๊กจิ๋ว น้าหมัก ชายตู้เย็น สู่ปัจจุบันปูเน่า คงพอทำนายได้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น !!
พอแค่นี้ก่อนนะคร๊าเดี่ยวเพื่อนจะมาด่าว่าโพสการเมืองในหน้านี้ แบบว่าเป็นคนหน้าบางคร๊าาามีคนว่าก็อายเป็นไม่ด้านแบบ คอ-นอก-รีต เหมือน ว.5 โรงแรมสี่ฤดูนะคร๊าาาาาาา แต๊งกิวส์ ทรีทามส์นะคร๊าๆๆที่กรุณาอ่าน Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์