เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:20:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกเสียอารมณ์กะเวปนี้จังหู้แล้ว  (อ่าน 5406 ครั้ง)
Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:07:20 AM »

...ใช้วิธีนี้ดีกว่าครับ....ไม่รู้จะได้ผลหรือเปล่า

...ทำเป็นมองไม่เห็น มองเป็นความว่างเปล่า

ไม่ต้องไปโต้ตอบ พูดด้วย เถียงด้วย เห็นข้อความอะไรไม่ถูกใจ ก็อดใจไว้แล้วก็ข้ามไป

ยกตัวอย่างคุยกัน 3 คน ถ้าคนนึงเกรียน เค้าพูดไรก็ไม่ต้องไปโต้ตอบ คุยกันที่เหลือ 2 คนพอ

วิธีนี้ถ้าจะได้ผล เออ หรือว่า "ไม่ได้ผลกับคนพันนี้"  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:13:39 AM โดย Manus รักในหลวง » บันทึกการเข้า
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:10:56 AM »

ขออีกดอกนะไอ้ตุ๊ดฮั่นแน่คร๊าาาาที่ไอ้ตุ๊ดกล่าวว่า"
ที่กล่าวว่า5555  เฮ้ย มนัส  "  ความผิด " ทางแพ่ง และ อาญา เนี่ยะ ฮา
มันเป็นความผิด " เฉพาะตัว "  เฉพาะบุคคล โว้ย ฮา
คนชอบทักษิณ มัน"หมิ่นเจ้า"   ทักษิณเกี่ยวด้วยเร๊อะ ฮา ฮา
ไอ้เทือก  "อมเขา" แพง  มนัสก็ผิดด้วย เพราะอยู่ภาคใต้ ใช่มั้ย ฮา
ไอ้ชวน  น้องชายโกงธนาคาร  คนตรัง ก็ต้องรับผิดชอบด้วย อ่ะจิ ฮา
สามจังหวัดภาคใต้  เขาจะแบ่งแยก ดินแดน  คนสงขลา ก็ผิดด้วยงั้นสิ ฮา
สุเทพ จะ "ลูป"  เออ กูสนับสนุน   ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก
มันจะ  "ลูป"  อะรัยว๊า  สส. ไม่มีสักตัวในสภา อ่ะ ฮา
สุเทพ มันยังหา "ประธาน"  ยังไม่เจอ  แต่ไล่เขาออก สามเวลาหลังอาหาร ฮา
ไล่ตั้งแต่  สี่ ห้า เดือนก่อน  " แพ้ กูจะผูกคอตาย"  ฮา
ตอนนี้  ยกระดับอีกแล้ว  ต้องถึง มีนา ฮา
ยายว่ามัน "ยืด" ถึงเมษา สงการต์  นั่นแหละ ฮา
" แห้ว  "  สุกพอดี  อ่ะ ฮา
พี่ มนัส เนี่ยะ  ช่าง  "ตอแหล" เหลือเกิ๊น อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก"

ข้อความที่เน้นนะคร๊าาา ที่ไอ้ตุ๊ดฮั่นแน่คร๊าาาาพร่ามมา สำรอกแบบนี้มาแสดงว่าแดร๊กหญ้ามากกว่าข้าวนะคร๊าาา หลักฐานมีออกเกลื่อนที่นะคร๊าๆๆที่ทักกี้กับฟายแดงนั้นเป็นพวกเดียวกันคร๊าาา ทีหลังก่อนจะโพสควรแดร๊กปลาทะเลน้ำลึกก่อนนะคร๊าๆๆๆค่อยโพสเอามันส์ฮา คริคริ หุหุ 55555555555  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:15:49 AM »

นานแล้วครับที่ไม่ได้ตั้งกะทู้

เพราะแค่เข้าาอ่านเอาความรู้เฉยๆ

แต่ตอนนี้เสียความรู้สึกกับเวปนี้มากเลยครับ

เข้ามาอ่านกระทู้บางกระทู้ จนต้องเสียความรู้สึกกะคนบางคน.....

ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าเขาเปนใคร เพราะเห็นเขามีความรู้ไปซะทุกเรื่อง...ย้ำ ทุกเรื่องจริงๆ

บางกระทู้ก็เข้าไปป่วนจนเหี้ยได้ใจ ถูกด่าไปก็เฉยๆ แถมเอารูปหมิ่นเหม่มาลงจนต้องให้คนอื่นเสียความรู้สึกกันไป...

ท่านใหญ่มาแต่ไหนผมไม่ทราบครับ แต่ขอให้พอเถอะครับ...

ถ้าจะคุยกันเรื่องการเมือง ก็คุยกันด้วยเหตุผลเถอะครับ...

แล้ว WM ทำไรไม่ได้เลยเหรอครับ สงสัย ( กติกาเวปไม่เป็นกติกากันแล้ว )

...ใช้วิธีนี้ดีกว่าครับ....ไม่รู้จะได้ผลหรือเปล่า

...ทำเป็นมองไม่เห็น มองเป็นความว่างเปล่า

ไม่ต้องไปโต้ตอบ พูดด้วย เถียงด้วย เห็นข้อความอะไรไม่ถูกใจ ก็อดใจไว้แล้วก็ข้ามไป

ยกตัวอย่างคุยกัน 3 คน ถ้าคนนึงเกรียน เค้าพูดไรก็ไม่ต้องไปโต้ตอบ คุยกันที่เหลือ 2 คนพอ

วิธีนี้ถ้าจะได้ผล เออ หรือว่า "ไม่ได้ผลกับคนพันนี้"  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

55555  มนัส  เช้านี้  " แดกหญ้า " หรือยัง อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

เขียนเอง  แนะนำเอง  " ถึก "  จุงเบย  อ่ะ ฮา

555  อดใจ  ไม่ได้ อ่ะ จิ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:15:59 AM »

ขออีกดอกนะไอ้ตุ๊ดฮั่นแน่คร๊าาาาที่ไอ้ตุ๊ดกล่าวว่า"
ที่กล่าวว่า5555  เฮ้ย มนัส  "  ความผิด " ทางแพ่ง และ อาญา เนี่ยะ ฮา
มันเป็นความผิด " เฉพาะตัว "  เฉพาะบุคคล โว้ย ฮา
คนชอบทักษิณ มัน"หมิ่นเจ้า"   ทักษิณเกี่ยวด้วยเร๊อะ ฮา ฮา
ไอ้เทือก  "อมเขา" แพง  มนัสก็ผิดด้วย เพราะอยู่ภาคใต้ ใช่มั้ย ฮา
ไอ้ชวน  น้องชายโกงธนาคาร  คนตรัง ก็ต้องรับผิดชอบด้วย อ่ะจิ ฮา
สามจังหวัดภาคใต้  เขาจะแบ่งแยก ดินแดน  คนสงขลา ก็ผิดด้วยงั้นสิ ฮา
สุเทพ จะ "ลูป"  เออ กูสนับสนุน   ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก
มันจะ  "ลูป"  อะรัยว๊า  สส. ไม่มีสักตัวในสภา อ่ะ ฮา
สุเทพ มันยังหา "ประธาน"  ยังไม่เจอ  แต่ไล่เขาออก สามเวลาหลังอาหาร ฮา
ไล่ตั้งแต่  สี่ ห้า เดือนก่อน  " แพ้ กูจะผูกคอตาย"  ฮา
ตอนนี้  ยกระดับอีกแล้ว  ต้องถึง มีนา ฮา
ยายว่ามัน "ยืด" ถึงเมษา สงการต์  นั่นแหละ ฮา
" แห้ว  "  สุกพอดี  อ่ะ ฮา
พี่ มนัส เนี่ยะ  ช่าง  "ตอแหล" เหลือเกิ๊น อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก"

ข้อความที่เน้นนะคร๊าาา ที่ไอ้ตุ๊ดฮั่นแน่คร๊าาาาพร่ามมา สำรอกแบบนี้มาแสดงว่าแดร๊กหญ้ามากกว่าข้าวนะคร๊าาา หลักฐานมีออกเกลื่อนที่นะคร๊าๆๆที่ทักกี้กับฟายแดงนั้นเป็นพวกเดียวกันคร๊าาา ทีหลังก่อนจะโพสควรแดร๊กปลาทะเลน้ำลึกก่อนนะคร๊าๆๆๆค่อยโพสเอามันส์ฮา คริคริ หุหุ 55555555555  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

นั่นแหละครับท่าน ผมเลยบอกว่า "เหนื่อยนิ ขี้คร้านอิเถียงแล้ว"  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:24:10 AM »

ฮั่นแน่คร๊าาา แดร๊กหญ้าแล้วซิ ข้อความที่อ้างถึงตอบมาหน่อยคร๊าๆๆๆ ถ้ายังไม่แดร๊กหญ้า แดร๊กเพดดรีกรี๊ก่อนก็ได้ อิ่มแล้วตอบให้ด้วยนะคร๊าาาาา Grin คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:54:44 AM »

ไหว้

Ghostreporting
Hero Member

คะแนน 112

ขอเจอตัวจริงของเทอสักครั้ง

« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 10:36:06 AM »

ฮั่นแน่ ยายคร๊าาาาาาาาา เข้าท่านะคะ อะ่ ฮาาาาาาา

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 10:38:20 AM »

ทั้งเว็ป สุภาพกันอยู่ 2 คน คิก คิก
ใช่ครับ นอกนั้นหยาบหมด 555555555555

http://www.thaispyshot.com/index.php?topic=718.0 อ้างเพิ่มระดับความเขี้ยวของมาตรฐานไอเสีย เพื่อรักษาสภาพแวดล้อม เราไม่โง่พอที่จะเชื่อคุณหรอก ที่รถบรรทุกทิ้งหินทิ้งทราย ทิ้งควันดำปื๋อดันไม่ไปกวดขัน ทุเรศประเทศสารขันธ์
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 02:01:26 PM »

ทั้งเว็ป สุภาพกันอยู่ 2 คน คิก คิก
ใช่ครับ นอกนั้นหยาบหมด 555555555555

ถ้าเกินเลยไปก็ไม่งาม ปกติคำยกย่องต้องให้คนอื่นกล่าวถึง ไม่ใช่กล่าวยกย่องตัวเอง คนเดี๋ยวนี้คิดอะไรแปลก ๆ คิก คิก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 02:04:25 PM »

ไหว้

ชอบรูปนี้อ่ะ ผมจองตัวซ้าย  Grin

+1เลย

What man is a man , who does not make the world better?
Hero Member

คะแนน 112

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 02:31:35 PM »

ถ้าเกินเลยไปก็ไม่งาม ปกติคำยกย่องต้องให้คนอื่นกล่าวถึง ไม่ใช่กล่าวยกย่องตัวเอง คนเดี๋ยวนี้คิดอะไรแปลก ๆ คิก คิก
เมื่อก่อนมีหมายกหางหลายตัว แต่ตอนนี้ตายไปบ้าง อัมพาตกินบ้าง จนเหลือหมากร่างสองตัวที่เห็นกร่างตอนนี้งัยครับ

แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 05:47:05 PM »

หึหึหึ.

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
p@p-boonma
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 06:15:37 PM »

ไม่มีความเห็นเรื่องอื่น
แต่แค่จะบอกว่า  ภ้าแต่เดิมผมมีคะแนนสักพันกว่าหรือสองพัน แต่ช่วงเวลาแค่เดือนกว่าคะแนนโดนสมาชิกกดจนติดลบไปสี่ห้าร้อยแล้วผมคงทนอับอายไม่ไหว ขอไปดีกว่า อยู่ไปก็มีแต่คนรังเกียจ เศร้า
ลูแปง - รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 09:09:37 PM »

แวะเข้ามาอ่าน  เขียนดีสร้างสรร ก็กดบวก อันที่ไม่ดีก็กดลบ ผมไม่ชอบโพส ชอบอ่าน ได้ความรู้ดีครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 10:59:30 PM »

รักคนอ่าน คริๆ  ยิ้มีเลศนัย

ไร้คำกล่าว............................................
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์