เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:30:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกเสียอารมณ์กะเวปนี้จังหู้แล้ว  (อ่าน 5436 ครั้ง)
DR.Siah
Full Member

คะแนน 219

« ตอบ #90 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2014, 11:06:03 PM »

ฮั่นแน่น๊ะคร๊า นัองมาแล้วนะคร๊า
ได้ข่าวว่าตุ๊ดแก่ หัวล้าน จริงไหมคร๊าาาาา
สงสัยอย่างนึงคร๊าาา
ตุ้ดแก่ของไม่ขึ้น สำเร็จความใคร่ยังไงคร๊าาา ขำก๊าก หลงรัก
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #91 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 07:36:56 AM »

ฮั่นแน่น๊ะคร๊า นัองมาแล้วนะคร๊า
ได้ข่าวว่าตุ๊ดแก่ หัวล้าน จริงไหมคร๊าาาาา
สงสัยอย่างนึงคร๊าาา
ตุ้ดแก่ของไม่ขึ้น สำเร็จความใคร่ยังไงคร๊าาา ขำก๊าก หลงรัก

555555   ยายฮา  ไอ้ " ด๊อก "  เสี่ยะ   อ่ะ ฮา

ล้านแล้วจร๊า  ล้านแน่นวน  ล้นทั้งกะบาล  ไม่ได้ล้านแบบ หย่อม ๆ
ล้านแบบ  " กะทะ ทอดไข่ "  ล้านแบบ  " ไข่แดง "  อ่ะ ฮา

ล้าน เหมือน คนใต้ แต่อยู่ชายทะเล เมืองชล อ่ะ ฮาา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555  ล้านเหมือน  " ไอ้ ตี๋ "   โรงกลึง หล่มสัก นั่นแหละ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 10:46:34 AM »

ฮั่นแน่คร๊าาาาาาาาาาาที่ถามก่อนหน้านั้น ชักว่าวเสร็จ รบกวนตอบด้วยนะคร๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แถแบบ คอ-นก-รีต ว.5 ณ สี่ฤดู แอนด์แต๊งกิิ๊วส์ ทรีทามส์คร๊าๆๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
BOY1911
Full Member

คะแนน 7

รักในหลวง

« ตอบ #93 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 11:45:51 AM »

เว็บมาสเตอร์ ทำอไรยาย บ้าบ ฟา โร่ ไม่ได้จริงๆหรอครับเห็นป่วนไปทั่ว โพส ไม่สุภาพ หมิ่นเหม่ ผมอ่านมานานแล้ว อายุก็ไม่น้อย แต่ทำตัวยิ่งกว่าเด็ก ถ้าจะด่าผมกลับได้เลย ผมเบื่อคุณมานานแล้วและคงไม่ตอบโต้เสียเวลา ไม่ได้ทำให้ร่องหยักเพิ่มขึ้น

นกน้อยทำตัวแต่พอรัง
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #94 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 01:43:50 PM »

ผมกดบวกเชียร์คุณบ๊าบทุกวันที่มีโอกาส แต่สู้กระแสมวลมหาประชาชนไม่ไหว

คะแนนความนิยมคุณบ๊าบดำดิ่งลงทุกวัน.....ถ้าเป็นผมคงพับเสื่อหนีหายไปตั้งแต่ 0
Hero Member

« ตอบ #95 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 02:03:44 PM »

ผมกดบวกเชียร์คุณบ๊าบทุกวันที่มีโอกาส แต่สู้กระแสมวลมหาประชาชนไม่ไหว

คะแนนความนิยมคุณบ๊าบดำดิ่งลงทุกวัน.....ถ้าเป็นผมคงพับเสื่อหนีหายไปตั้งแต่ 0

55555 ยาย ฮา  พี่ ซิมแปนซี อ่ะ ฮา  ขำก๊าก

อยู่ๆ  กลับหลังหัน  กลับทิศ  หมุนทาง มา "บวก" ให้ยาย ฮา  งอน

เมื่อก่อน " ลบ"  ยายไปเยอะอ่ะจิ  ฮา  Grin

555555  โจร "กลับใจ"  ทำบุญไถ่บาป  อ่ะ ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #96 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 02:05:52 PM »

เว็บมาสเตอร์ ทำอไรยาย บ้าบ ฟา โร่ ไม่ได้จริงๆหรอครับเห็นป่วนไปทั่ว
โพส ไม่สุภาพ หมิ่นเหม่ ผมอ่านมานานแล้ว อายุก็ไม่น้อย แต่ทำตัวยิ่งกว่าเด็ก
ถ้าจะด่าผมกลับได้เลย ผมเบื่อคุณมานานแล้วและคงไม่ตอบโต้เสียเวลา
ไม่ได้ทำให้ร่องหยักเพิ่มขึ้น

555555 ยาย  ด่า ไมลงร๊อกส์  ชื่อ บอย น่าร๊าก  อ่ะ ฮา

แต่ถ้าเจอตัวเป็นๆ  เจอต่อหน้า  ยายจะเอา ตะบอง ฟาดกะบาล อ่ะ ฮา

555555 ฟาดเสร็จ ยายจะลาก  ไป  "ข่มขืน"  ด้วยอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« ตอบ #97 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 02:12:11 PM »

แวะมาแลสักกะงีด....

..และขอบคุณพี่ๆท่านในเวปนะครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้ ที่ให้ข้อมูลให้รู้อะไรดีๆเย๊อะเลย.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #98 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2014, 02:18:53 PM »

อะไรที่เป็นความรู้มีสาระกับคนอื่นผมก็บวกให้

ส่วนอะไรที่กวนตีน คุยไม่รู้เรื่อง ผมก็กดลบ คุณบ๊าบก็น่าจะรู้ตัว กรรมมันส่อเจตนา

55555 ยาย ฮา  พี่ ซิมแปนซี อ่ะ ฮา  ขำก๊าก

อยู่ๆ  กลับหลังหัน  กลับทิศ  หมุนทาง มา "บวก" ให้ยาย ฮา  งอน

เมื่อก่อน " ลบ"  ยายไปเยอะอ่ะจิ  ฮา  Grin

555555  โจร "กลับใจ"  ทำบุญไถ่บาป  อ่ะ ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #99 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 08:00:55 PM »

มา เชียร์ยายบ๊าบ

แฟนคลับยาบบ๊าบในเวปนี้ก็เยอะมากนะครับ  แต่หลายๆท่านไม่กล้าแสดงตน เพราะฝ่ายตรงข้ามปากจัดมาก และไม่เคยมีสำนึกผิดชอบชั่วดี จึงไม่อยากเอาพิมเสนมาแลกกับเกลือ

ไม่เป็นไรครับ พวกปากจัดในเวปนี้แค่ผมกับยายบ๊าบสองคน ก็อบรมสั่งสอนจนมีจิตสำนึกใกล้เคียงความเป็นผู้เป็นคนขึ้นมาทีละนิด
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #100 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 08:06:59 PM »

อย่างหนูสมชาย ผมก็สั่งสอนให้เลิกเล่นหุ้น ก็เริ่มจะสำนึกได้
หนูซิลลี่ ก็อบรมให้เลิกบ้าของเก่า  หาสิ่งที่เป็นสาระทำดีกว่า
หนูอรอนงค์ ก็สอนมารยาทผู้ดีให้ และให้รู้รักนวลสงวนตัว

ก็ดีขึ้นกันคนละหน่อย  ตีองอดทนครับ เด็กมีปัญหา มีปมด้อย ขาดความอบอุ่น สอนยาก
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #101 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 08:09:26 PM »

จะมาสั่งสอนคนอื่น ช่วยไปทำมาหาให้พอเลี้ยงตัวเองให้ได้ก่อนเถอะครับ

ดีแต่ปากแบบนี้ผู้หญิง2คนในชีวิตคุณเขาจะเบื่อเอา

คนนึงเอือมที่อายุปูนนี้แล้วยังต้องคอยส่งเงินให้ลูกแหง่ , อีกคนก็เบื่อความด้อยประสิทธิภาพ จนอาจหันไปคบชู้สู่ชายกลายเป็นสาวล่าแต้มเอาง่ายๆ

What man is a man , who does not make the world better?
ChongKo
Hero Member

คะแนน -1176

« ตอบ #102 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 08:13:52 PM »

จะมาสั่งสอนคนอื่น ช่วยไปทำมาหาให้พอเลี้ยงตัวเองให้ได้ก่อนเถอะครับ

ดีแต่ปากแบบนี้ผู้หญิง2คนในชีวิตคุณเขาจะเบื่อเอา

คนนึงเอือมที่อายุปูนนี้แล้วยังต้องคอยส่งเงินให้ลูกแหง่ , อีกคนก็เบื่อความด้อยประสิทธิภาพ จนอาจหันไปคบชู้สู่ชายกลายเป็นสาวล่าแต้มเอาง่ายๆ

เห็นมะ ผมบอกแล้ว พวกนี้มันปากจัดกันขนาดไหน

sorrasak(a)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #103 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 08:15:24 PM »

ผมว่ายายบ็าบกับพี่ชงโค เหมือนตะแบงข้างๆๆ คูๆๆ ยังไงไม่รู้ครับ มันเกินไปครับอย่างงี้

พลังเงียบ  เฉียบขาด
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 08:30:54 PM »

อย่างหนูสมชาย ผมก็สั่งสอนให้เลิกเล่นหุ้น ก็เริ่มจะสำนึกได้
หนูซิลลี่ ก็อบรมให้เลิกบ้าของเก่า  หาสิ่งที่เป็นสาระทำดีกว่า
หนูอรอนงค์ ก็สอนมารยาทผู้ดีให้ และให้รู้รักนวลสงวนตัว

ก็ดีขึ้นกันคนละหน่อย  ตีองอดทนครับ เด็กมีปัญหา มีปมด้อย ขาดความอบอุ่น สอนยาก

เห็นมะ ผมบอกแล้ว พวกนี้มันปากจัดกันขนาดไหน

ปากจัดอยู่แล้วครับพี่น้อง(ประโยคนี้พูดกับท่านอื่น)... ควายชงโคมันเหียก บ้านมันโง่ทั้งบ้าน โง่ตื้นเขิน โง่ไปหมดทุกเรื่องที่เอามาพูดในเว็บนี้ ตื้นเขินแต่ทำอวดรู้แบบเหียกๆ(อย่าให้พูดเลยว่าเรื่องอะไรบ้าง)...

ไม่รู้ว่าทำไมจึงได้โง่และตื้นเขินได้แบบนี้ ผ่านการสอนสั่งอบรมมาเช่นไร หรือว่าไม่มีใครสอนสั่ง ใช้วิธีลองผิดลองถูกมาตลอด... แต่กระบวนการเรียนรู้มันกลับด้าน เพราะยิ่งโดนด่ามันยิ่งชอบใจ แสดงว่าเติบโตมาในครอบครัวที่โง่ดักดาน ด่ากันเป็นไฟตั้งแต่นายชงโคจำความได้ แล้วก็เติบโตมากับการถูกด่า ป้อนข้าวก็โดนด่า หัดเดินก็โดนด่า ออกนอกบ้านครั้งแรกไปโรงเรียนหนังสือวันแรกก็โดนครูด่า ฯลฯ...

เมื่อมาเข้าเว็บนี้จึงยั่วให้โดนด่า เพราะโดนด่าแล้วสบายใจ กินได้ ท้องไม่ผูก, หายไปไม่กี่วันแทนที่จะไปนั่งคิดให้ตกว่าทำไมตัวเองถึงได้โดนรุมด่าเช้า รุมด่าค่ำ รุมด่าก่อนนอน... แต่คนมันไม่ใช่คน เพราะที่เห็นมันเหมือนคน นั่นมันเป็นควาย นายชงโคมันโง่เหมือนควาย, เปิดมา Post แรกก็ยั่วให้เขาด่า โดนด่าแล้วสบายใจ...

ไอ้ชงโคควายเอ๊ยยยย... ฮา...
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์