เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:34:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งามใส้ครับ ตำหนวดมาขอตังค์ที่ไซท์งานสร้างบ้าน  (อ่าน 4164 ครั้ง)
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 11:49:55 AM »

มันมีวิธีกลั่นแกล้งกันเยอะครับถ้าเราไม่จ่าย เช่มมาสุ่มตรวจฉี่บ่อยๆมาตรวจบัตรบ่อยๆครับ ขนาดไม่มีอะไรให้จับหอมแดงในครัวกิโลเดียวก็ยังยึดครับ เมื่อตอนเปิดโรงงานใหม่ๆผมเจอกับตัวเองเลยซึ้งใจเลยครับมาขอรายเดือนผมบอกว่าคนงานผมมีบัตรทุกคน มันก็บอกว่ามีบัตรก็ต้องจ่ายเพราะเดี๋ยวพวกมีบัตรมันหนีเข้ากรุงเทพคุณก็ต้องหาคนใหม่มาแทนอยู่ดี

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 01:17:19 PM »

มันมีวิธีกลั่นแกล้งกันเยอะครับถ้าเราไม่จ่าย

เช่มมาสุ่มตรวจฉี่บ่อยๆมาตรวจบัตรบ่อยๆครับ
ขนาดไม่มีอะไรให้จับหอมแดงในครัวกิโลเดียวก็ยังยึดครับ

เมื่อตอนเปิดโรงงานใหม่ๆผมเจอกับตัวเองเลยซึ้งใจเลยครับ
มาขอรายเดือนผมบอกว่าคนงานผมมีบัตรทุกคน
มันก็บอกว่ามีบัตรก็ต้องจ่ายเพราะเดี๋ยวพวกมีบัตรมันหนีเข้ากรุงเทพ
คุณก็ต้องหาคนใหม่มาแทนอยู่ดี

5555 คิดแบบคนเสื้อแดงไง มีแผลสันหลังหวะแยะ...
เลยต้องจ่ายเงินเพื่อกลบฯ... ฮา... ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 10:22:35 PM »

พี่จอยช่วยได้เหรอครับ ของผมมากันเพียบ... คิก คิก
ถ้าเจอกับตัวเองพอเอาตัวรอด คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 10:50:12 PM »

พี่จอยเขาเก่ง
เรื่องการเอาตัวรอดไม่ต้องห่วงอยู่แล้ว
โดยเฉพาะในสถานการณ์"หน้าสิ่ว หน้าขวาน" ครับ คิก คิก คิก คิก ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 01:05:21 AM »

พี่จอยช่วยได้เหรอครับ ของผมมากันเพียบ... คิก คิก
ถ้าเจอกับตัวเองพอเอาตัวรอด คิก คิก
จะได้ไปขอวิชาบ้าง อิอิ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 09:23:20 AM »

เขาจะมีการตั้งประเทศใหม่...งานนี้สงสัยยายบ๊าฟคงจะไปปลูกบ้านใหม่...ประเทศใหม่เขาชอบการ "ไถ" ยายบ๊าฟแกชอบจ่ายคงไปกันได้แน่ ๆ  ขำก๊าก

Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 10:39:47 AM »

เขาจะมีการตั้งประเทศใหม่..

.งานนี้สงสัยยายบ๊าฟคงจะไปปลูกบ้านใหม่...

ประเทศใหม่เขาชอบการ "ไถ"
ยายบ๊าฟแกชอบจ่ายคงไปกันได้แน่ ๆ  ขำก๊าก

55555  พี่ เสก   คนโบราณ  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้เรื่อง   บลา บลา   ในกรุงเทพ หาก   " เกี้ยเซี้ย " กันไม่ได้ ฮา
เห็นที  จะต้อง "แบ่ง สมบัติ"   เป็น ไทยเหนือ ไทยใต้ แล้ว อ่ะ ฮา

พวกกำนัน  "คนชอบ ลูบ"  เอาไปตั้งแต่  กรุงเทพ ไปถึง สุราษฎ์ อ่ะ ฮา
ปัตตานี ยะลา นราธิวาส  สงขลา พัทลุง   " แขก จอง " แล้ว อ่ะ ฮา

ส่วนพี่เสก  กับยาย  มา  " เป่า ยิ้ง ฉุบ " กัน ว่าจะแบ่ง กัน อย่างรัย อ่ะ ฮา
ใครจะเอาตรงไหน  "ไทยเหนือ  หรือ อิสาน ตะวัน ออก " อ่ะ ฮา

ยาย  ไม่ไปอยู่ กันพี่เสก ร๊อกส์ อ่ะ ฮา

เสี่ยตุ่น  เขาตกลง  ให้ยายไปอยู่  ลำปาง แล้วอ่ะ ฮา

55555  ยายเลือกเขา  เพราะ  ไอ้ " Rare Whiskey " ขวดนั้น นั่นแหละ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 10:51:07 AM »

5555 ฮั่นแน่คร๊าๆๆไม่ชอบให้ไถหรอกนะฮ่ะ นอกจากถูกให้ไถนะชอบ ยิ่งก่อนจะถูกไถได้ทานเจ้าหน้างอ คอหักจากแม่กลองยิ่งดี จะได้เพิ่มพลังไม่ต้องพึ่งไวอกร้าอะไรนั้นคร๊าๆๆ Grin คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
กรรมกร
+แล้วนะคับ ... อย่าลืมทอนด้วยนะคับ 555
Hero Member

คะแนน -964

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 10:55:07 AM »

เออว่ะยาย ... จ่ายทำไมวะ มักง่ายไปหน่อยอ่ะ  ยี๊

เพราะคิดแบบยาย บ้านเมืองนี้แมร่มเลยมีวัฒนธรรมประจำอาชีพที่มีอำนาจ ชี้ผิด ชี้ถูก ชี้เป็น ชี้ตายได้

"กรุต้องได้ เพราะกรุจ่ายไปเยอะ ว่ากรุไม่ได้น้าาาาา"  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไร้คำกล่าว............................................
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 11:40:21 AM »

55555  ยายไม่กล้าอยู่   กรุง สุ เตบ ร๊อกส์  มัน " ถ่อย "  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

<a href="http://www.youtube.com/v/LOv6W2JGBIU" target="_blank">http://www.youtube.com/v/LOv6W2JGBIU</a>

หัว...ฆรวย

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 11:49:05 AM »

55555  ยายไม่กล้าอยู่   กรุง สุ เตบ ร๊อกส์  มัน " ถ่อย "  อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่
<a href="http://www.youtube.com/v/LOv6W2JGBIU" target="_blank">http://www.youtube.com/v/LOv6W2JGBIU</a>

หมวดแกคงหวังว่าจะโดนอะไรหนักๆไง... บังเอิญการ์ดมองเกมส์ออก เลยพาออกไปออกห่างจากอันตราย, ใครจะไปรู้ว่าพวกชายชุดดำซุ่มอยู่ตรงไหนก้ไม่รู้(การข่าวตำรวจกับทหารยืนยันตรงกันว่ากลุ่มเดียวกับ 2553)...

นี่หากไม่พาออกไป แล้วบังเอิญระเบิดลงมาพอดีหมวดแกยืนตรงนั้น หมวดขาขาดพิการตลอดชีวิตเพราะ"ชายชุดดำ"... พวกโง่ๆ มันก็โทษบอกว่าม๊อบถ่อยๆ ที่แท้หมวดเจี๊ยบล่อเป้าเสียเอง(หรือไม่มันก็โง่)... ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 11:59:31 AM »

คลีนิคนิติพล แถลงตามข้างล่างครับ... ทุกคนไม่อยากยุ่งเกี่ยวกับพวกแดงแล้ว, เขากลัวโดนบอยคอต... ฮา...

Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 12:17:11 PM »

คลีนิคนิติพล แถลงตามข้างล่างครับ...
ทุกคนไม่อยากยุ่งเกี่ยวกับพวกแดงแล้ว,
เขากลัวโดนบอยคอต... ฮา...

5555  จานโฉมชาย  (ฮา)  อ่ะ ฮา 55555   ยี๊ ยี๊

เมื่อคืน  " Pop corn "  คั่ว  ที่ไหน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 12:23:07 PM »

ฮั่นแน่คร๊า มื้อเที่ยงมื้อนี้ทานปลาทูไปยังคร๊าๆๆ ทานเยอะๆนะคร๊าๆๆ จะได้มีแรงโดยไม่ต้องพึ่งไวอะกร้าอะไรนั้นฮา คริคริ หลังจากเหตุการณ์เมื่อคืน"เสื้อแดงออกมาโวยวายกล่าวหาว่า ทหาร สห มีอาวุธปืน อ้าว!ทหารเขาไม่ได้โง่เหมือนพวกมึงนี่ เขารู้ว่าพวกมึงชอบกินป๊อปคอร์น อุตส่าห์ใจดีเตรียมไว้ให้ ยังจะไปกล่าวหาเขาอีก แถมเฮลล์บลูบอยให้ด้วย ยังไม่รู้สำนึกบุญคุณอีก จะเอายังไงกันแน่?" Grin คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 12:23:32 PM »

คลีนิคนิติพล แถลงตามข้างล่างครับ...
ทุกคนไม่อยากยุ่งเกี่ยวกับพวกแดงแล้ว,
เขากลัวโดนบอยคอต... ฮา...
5555  จานโฉมชาย  (ฮา)  อ่ะ ฮา 55555   ยี๊ ยี๊

เมื่อคืน  " Pop corn "  คั่ว  ที่ไหน อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พวกยายบ๊าบนี่มันเลวมาก... ไปยิงแถวปทุมวันตั้งแต่ 23.45 จนถึง 02.30 โดยประมาณถึงได้หยุดยิง เพราะทหารมาฯ...

ที่ทหารมาช้า ก็เพราะมันหน้าที่ของตำรวจแถวนั้น... ติดต่อไปฯ ก็เกี่ยงงาน โยกเยก โอ้เอ้ เสียจนกระทั่งทหารต้องออกมาเอง พวกยายบ๊าบถึงได้หนีไป...
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์