เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:28:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปลัดอำเภอหญิงเมืองตรัง ยิงลูกน้องดับคาที่ทำงาน  (อ่าน 2051 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 09:48:34 AM »

ไม่รู้ก็อย่าปล่อยไก่ให้มากนะยาย  ไม่รู้จริงอย่ามาเถียง ....... ฮา

เอาเป็นว่าผมไม่อยากคุยด้วยแล้วกัน   คิก คิก

55555 งั้นเปลี่ยน  มาคุยเรื่อง  "ออมสิน"  ก็ด้าย  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 09:52:48 AM »

คนไม่ถูกกันก็อย่างนี้แหละ...น่าจะขอย้ายตัวเองออกไป...เรื่องบุคลากรมีปัญหาทุกที่ไม่ว่าตำรวจ,ทหาร,ขรก.พลเรือน ไม่ถูกกันถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องก็หาทางย้ายไปที่อื่นเหอะครับ

บางคนไม่รู้ตัวเองนะครับ...ย้ายไปอยู่ที่ไหนก็ไม่ถูกกับเขาไปหมด...ตรงกันข้ามบางคนแม้ย้ายไปแล้วคนที่เก่าก็ถามหา... ขำก๊าก

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 10:07:52 AM »

หน่วยงานผมก็มีประเภท คนอื่นเลวหมด ไอ้นั่นก็เลว อีนี้ก็ชั่ว ตกลงมีมันดีอยู่คนเดียว ไม่มีใครคู่ควรที่จะคบมัน  อ๋อย อ๋อย อ๋อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 10:27:14 AM โดย zamphol » บันทึกการเข้า
สิงห์ภูธร (รักในหลวง)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 37

ดำรงธรรมนำไทยใสสะอาด

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 10:25:11 AM »

ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวผู้เสียชีวิตด้วยครับ

(หวงแหนถิ่นกำเนิด เกิดเป็นชาวราชบุรี)
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 12:13:30 PM »

แขวะ..ทับถม..ถากถาง..กันไปมาตามนิสัยของคนเพศนั้น พอเหลืออดก็โป้ง.. 
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 12:30:47 PM »

แขวะ..ทับถม..ถากถาง..กันไปมาตามนิสัยของคนเพศนั้น พอเหลืออดก็โป้ง.. 

55555  ยายก็ไม่รู้  "ข้อเท็จจริง"   น๊าาา ฮา 

ที่เป็นข่าว  ตามหน้า นสพ.  ส่วนมาก  "ลูกน้อย ยิงลูกพี่ "  อ่ะ ฮา

แต่เคสนี้  "ลูกพี่ ยิงลูกน้อง"  อ่ะ ฮา
ตามเนื้อข่าว  สามี ของคนที่เสียชีวิต เป็น  "ตำรวจ" อ่ะ

มันน่าจะมี  อะไร  ที่ลึก กว่านั้น แล้วแหละ อ่ะ ฮา ยิ้มีเลศนัย

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2014, 07:49:58 PM »

ความขัดแย้งของทั้งสองมีมาไม่น้อยกว่า ๕ เดือน 
ตามที่ปลัดอำเภอคนอื่นบอกผม 

ส่วนสาเหตุจะเกิดจากอะไรคนในคงรู้ดี.....   Grin

เอาเถอะ  ยังไงคนตายก็เสียชีวิตไปแล้ว 
ผมจะลบข้อความที่ผมโพสต์ออก 
ส่วนท่านที่อ้างอิงข้อความผมก็กด แก้ไข ด้วยครับ

5555  ยาย ฮา   พี่ "  ปาก อ้า " อ่ะ ฮา    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่  ปาก อ้า  ใช้อะไร  กรอง  " ตระแกรง  หรือ กระชอน "  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

เรื่อง  "งานอาวุธปืน"  คนที่สั่ง  ต้องใหญ่ที่สุด ตรงนั้น อ่ะ ฮา
ไม่ใช่ว่า  เธอ  สองคน  จะต่างคน ต่างทำ  ตัดสินใจ กันได้ เอง อ่ะ ฮา

เรื่องงานอาวุธปืน  มีคนเกี่ยว คือ  ป. ที่ดูเรื่องป้องกัน ที่เขาเรียก ปอเล็ก อ่ะ ฮา
สูงกว่า  ปอเล็ก  ก็เป็น ปอใหญ่    เลย ปอใหญ่ขึ้นไป ก็เข้าห้อง  "ใหญ่"  อ่ะ ฮา

นโยบาย  ถูก "กำหนด"  ในห้องใหญ่ อ่ะ ฮา

55555 ไม่เกี่ยวกับเรื่อง ที่พูด ที่เขียนร๊อกส์  อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์