เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 02:33:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Rocket Stove " เตา เทวดา "  (อ่าน 5070 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 07:31:28 PM »

+1ครับยาย เยี่ยม
แต่แต้มยาย ติดลบเยอะจัง หาคนเสมอเหมือนได้ยากยิ่ง นับถือ นับถือ Grin

5555 ลุงตี๋  "บวก" แต้มเดียว ยายก็ดีใจแทบแย่ แล้วอ่ะ ฮา

น้าจอย  บวกเป็นสิบ  ยายเฉยๆ น๊าา ไม่ได้ตื่น ไม่ได้เต้น อะไรหรอก อ่ะ ฮา

5555 ลุงตี๋บอกจะให้  "มอไซค์ บีเอ็ม " ยาย  ยังจำได้มั้ย อ่ะ ฮา555

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 05, 2014, 09:24:48 PM »

ไปกัน ๆ
พี่จรัส คนแนะนำ
เป็นคนพาไปและเป็นเจ้ามือ ขำก๊าก ขำก๊าก

ได้เลยน้องพี่   Grin  Grin
       ขอบคุณ ครับ
ไม่ได้เจอกันนานเลยพี่
พักหลังไม่ค่อยได้ขึ้น กทม. ไหว้

ไม่เป็นไรครับ ว่างๆค่อยเจอกัน  Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 09:38:53 AM »

-906 ครับยาย

สำหรับความรู้เรื่องเตาครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 11:36:07 AM »

กะทีไวน์ฝรั่งมันก็เอาตีนยํ่าๆเหมือนกันไม่เห็นมีใครรังเกียจกันเลยครับ ราคาก็แพงกว่าโรตีตั้งเยอะ๕๕๕
กว่าจะกินได้ทั้งแกว่งทั้งดูทั้งดม อม กลืน กัน เอ.หรือว่าสาเหตุของการแกว่งดู ดม อม ก่อนกลืนเพราะฝรั่งมันก็กลัวสิ่งแปลกปลอม ก็เลยดัตจริตยกขึ้นมาดูสีดูขาแท้จริงอาจจะหาขนหรือเล็บ จากนั้นก็เอามาดมเพราะไม่แน่ใจว่าตรีนที่ยํ่าๆไปนั้นมันเป็นฮ่องกงฟุตหรือว่ามันเหม็นอับก็เป็นได้นะครับ หลังจากดมดูแล้วรู้ว่าไม่เหม็นก็บรรจงยกขึ้นใส่ปากพอเข้าปากแล้วยังไม่แน่ใจก็เลยอมใว้ก่อนแล้วเผื่อจะมีอะไรมากระทบกับลิ้น จนกระทั่งแน่ใจแล้วว่าไม่มีจริงๆค่อยกลืนลงคอก็เป็นได้นะครับ

อ่านสำนวนแล้วนึกว่าคุณจ้าวเขียน... ต้องเหลือบตามองข้างบน ถึงชัวร์ว่าเป็นคุณแปจีหล่อ... จ๊ากซ์...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์