เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:25:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดังใหญ่แล้วครับที่ทำงานผม  (อ่าน 2587 ครั้ง)
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 06:30:20 PM »

เหมือนจะถูกล่อหลอกเอาข้อมูลยังไงชอบกล... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 06:53:40 PM »

+ครับพี่ดาบเนป  ไหว้

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 08:10:19 PM »

970 บวกครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 08:23:32 PM »

เหมือนจะถูกล่อหลอกเอาข้อมูลยังไงชอบกล... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...
        ตกลงชอบไปที่ไหน ครับ
แล้วสมัยที่ เค อาร์ ยังเปิดเคยไปบ้างไหม
อ้อ ผมเข้าไปแต่ในไนท์คลับนะครับ เพื่อนเล่นดนตรีที่นั่น คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 08:46:27 PM »

ตกลงชอบไปที่ไหน ครับ
แล้วสมัยที่ เค อาร์ ยังเปิดเคยไปบ้างไหม
อ้อ ผมเข้าไปแต่ในไนท์คลับนะครับ เพื่อนเล่นดนตรีที่นั่น คิก คิก คิก คิก

น่านๆๆ..ออกตัวได้สวยครับคุณครู.. คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 09:15:43 PM »

หึ หึ
แล้วถนนจอมสุรางค์ละครับดาบ
เมื่อก่อนมีบาร์รำวงด้วย(อุ๊ยย...โบ..ร๊าณณณโบราณ) คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 10:38:00 PM »

หึ หึ
แล้วถนนจอมสุรางค์ละครับดาบ
เมื่อก่อนมีบาร์รำวงด้วย(อุ๊ยย...โบ..ร๊าณณณโบราณ) คิก คิก คิก คิก

โห... นึกแล้วทำไมข้อมูลแน่นปึ๊ก... ที่แท้เจ้าของฉายา "หมู สวนรัก" มาตอบนี่เอง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 10:39:59 PM »

เวร...สวนรัก
เขารื้อปรับปรุงใหม่ไปนานแล้วว๊อยยย แบร่

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 10:43:29 PM »

เขารื้อปรับปรุงใหม่ไปนานแล้วว๊อยยย แบร่

แต่สิ่งคู่สวนรักก็ยังมีอยู่นะครับ... ตอนเรียนอยู่ผมไปเดินคลังใหม่... ค่ำๆ รถเมล์ห่างต้องเดินตัดสวนรักมาขึ้นรถอีกฝั่ง... ก็ยังพอเห็นครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ปล.ครูหมู สวนรัก... ช่วยเล่าประสบการณ์ให้น้องๆ ฟังทีนะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 10:48:05 PM »

หลงรัก

แต่สิ่งคู่สวนรักก็ยังมีอยู่นะครับ... ตอนเรียนอยู่ผมไปเดินคลังใหม่... ค่ำๆ รถเมล์ห่างต้องเดินตัดสวนรักมาขึ้นรถอีกฝั่ง... ก็ยังพอเห็นครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ปล.ครูหมู สวนรัก... ช่วยเล่าประสบการณ์ให้น้องๆ ฟังทีนะครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

พี่ๆก็อยากฟังคร๊าบบบ.. หลงรัก กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว คิก คิก คิก คิก
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 10:50:34 PM »

กรำ... เศร้า
จะยำดาบอ้วน ดันมาเข้าตัวเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 10:53:53 PM »

ครูครับ..ผมจำได้คลับคล้ายคลับคราครับว่า..ทุกกะโตทุกกะถาโน..555555
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:41:00 PM »

พึ่งรู้ว่าครูหมูเคยขายหนังสือพิมพ์ที่สวนรัก      คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 05:36:04 AM »

ผมตั้งกาดไว้แน่นครับ...แต่บอกนิดๆครับว่าผมไม่ทันเคอาร์ครับแต่ทันตอนเปลี่ยนชื่อเป็นแมนดารีนีบอิอิอิ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 15, 2014, 08:07:04 AM »

จูโอชา ด้วยเด้อ 109

รักเธอ....ประเทศไทย
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์