เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:33:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Mercedes-Benz จัดเต็มเตรียมเปิดตัว All New C-Class และ GLA ครั้งแรกในอาเซียน  (อ่าน 5954 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 10:15:59 PM »

ยาริสภายในสวยมากๆครับ คอนโซลเย็บหนัง ยังกะรถแพงๆ ถือว่าพี่โตพัฒนาตัวเองครับ  เยี่ยม

ดูดีๆครับ...

ไม่ได้เย็บด้ายจริงครับ...

หนังเทียมพิมพ์ลายครับ...ฮา... คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 10:19:09 PM »

ผมดูแว๊บเดียวครับพี่หมอ  ถั่วต้วมเลย 555

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 10:24:55 PM »

เมื่อวานไปจองให้เมียคันนีงแล้ว

แต่เป็นสวิฟนะ อิอิอิ.

โห...ใจถึงนะครับเล่นสวิฟท์นี่...

ผมอ่านๆดูในเวปแล้วกลัวแทนคนซื้อสวิฟท์จริงๆ...

ผมยังมองว่าอีโคคาร์ 5 ประตูตอนนี้ยาริสคุ้มค่าและชัวร์ที่สุด...  Grin

เค้าชอบครับ ส่วนผมดูรายละเอียดตามโบร์ชัวโดยเอามาเปรียบเทียบกันแล้วผมว่าไม่แตกต่างกันเท่าไหร่ครับ เครื่องสวิฟจะแรงกว่ายาริสนิดหน่อยครับ

ไม่ได้ขู่นะครับ...

พอดีเคยอยากได้สวิฟท์มากมายอยู่พักหนึ่ง...

ดันไปเจอหน้านี้เข้า...>>> http://www.suzukiswiftclub.com/index.php?board=34.0

อ่านแล้วพาให้หงอยไม่กล้าซื้อไปเลยครับ... Cheesy

แต่เพื่อความสบายใจนะครับ...

พวกที่โชคดีไม่เจอปัญหาก็มีเยอะนะครับ...>>> http://www.suzukiswiftclub.com/index.php?topic=26361.0

แต่ผมมองว่าตัวปัญหาจริงๆคือซูซูกิประเทศไทยยังแก้ไขปัญหาได้ช้าและอ่อนประชาสัมพันธ์...

ผู้บริโภคเลยถอยกันไปเยอะ ตอนนี้ลองดูสิครับสวิฟท์จอดเต็มโชวรูมเลย...

รับรถได้ทันทีแทบทุกรุ่นย่อยทุกสีครับ... Cheesy
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 19, 2014, 11:00:43 PM »

เมื่อวานไปจองให้เมียคันนีงแล้ว

โห...ใจถึงนะครับเล่นสวิฟท์นี่...

ผมอ่านๆดูในเวปแล้วกลัวแทนคนซื้อสวิฟท์จริงๆ...

ผมยังมองว่าอีโคคาร์ 5 ประตูตอนนี้ยาริสคุ้มค่าและชัวร์ที่สุด...  Grin

เค้าชอบครับ ส่วนผมดูรายละเอียดตามโบร์ชัวโดยเอามาเปรียบเทียบกันแล้วผมว่าไม่แตกต่างกันเท่าไหร่ครับ เครื่องสวิฟจะแรงกว่ายาริสนิดหน่อยครับ

ไม่ได้ขู่นะครับ...

พอดีเคยอยากได้สวิฟท์มากมายอยู่พักหนึ่ง...

ดันไปเจอหน้านี้เข้า...>>> http://www.suzukiswiftclub.com/index.php?board=34.0

อ่านแล้วพาให้หงอยไม่กล้าซื้อไปเลยครับ... Cheesy

แต่เพื่อความสบายใจนะครับ...

พวกที่โชคดีไม่เจอปัญหาก็มีเยอะนะครับ...>>> http://www.suzukiswiftclub.com/index.php?topic=26361.0

แต่ผมมองว่าตัวปัญหาจริงๆคือซูซูกิประเทศไทยยังแก้ไขปัญหาได้ช้าและอ่อนประชาสัมพันธ์...

ผู้บริโภคเลยถอยกันไปเยอะ ตอนนี้ลองดูสิครับสวิฟท์จอดเต็มโชวรูมเลย...

รับรถได้ทันทีแทบทุกรุ่นย่อยทุกสีครับ... Cheesy
ปัญหาที่เจอเรื่องเสียงพวกนี้มันแก้ได้ง่ายครับ ส่วนเรื่องแร็กพวงมาลัยนี่น่าจะเป็นบางคันครับ เฟียสต้าของน้องสาวผมเคลมสองครั้งแล้วครับครั้งแรกแกนพวงมาลัยคดเมื่อวันเสาที่ผ่านมานี่เคลมแร็กพวงมาลัยหลวมกับนํ้าเข้าโคมไฟหน้าครับ เมื่อสามสี่เดือนก่อนเคลมพัดลมหม้อนํ้าครับ ตอนออกรถใหม่ๆได้เจ็ดวันระบบเกียร์มีปัญหาไม่สามารถเปลี่ยนเกียร์ได้อีกครับ ตอนนี้ผมเลยคิดว่าส่วนนึงอยู่กับดวงแล้วล่ะครับว่าจะได้รถดีหรือมีข้อบกพร่องครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 12:56:49 AM »

เลือกอยู่นาน สุดท้ายเก็บเงินไปทำนั่นทำนี่ แถมยังออกไข่ให้ซะงั้น  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 11:48:07 PM »

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=10152242461880342&set=a.413024085341.206444.134007835341&type=1&theater

สวยนะเนี่ยไอ้ตัวเล็ก  หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 11:52:33 PM »

ปัญหาที่เจอเรื่องเสียงพวกนี้มันแก้ได้ง่ายครับ ส่วนเรื่องแร็กพวงมาลัยนี่น่าจะเป็นบางคันครับ เฟียสต้าของน้องสาวผมเคลมสองครั้งแล้วครับครั้งแรกแกนพวงมาลัยคดเมื่อวันเสาที่ผ่านมานี่เคลมแร็กพวงมาลัยหลวมกับนํ้าเข้าโคมไฟหน้าครับ เมื่อสามสี่เดือนก่อนเคลมพัดลมหม้อนํ้าครับ ตอนออกรถใหม่ๆได้เจ็ดวันระบบเกียร์มีปัญหาไม่สามารถเปลี่ยนเกียร์ได้อีกครับ ตอนนี้ผมเลยคิดว่าส่วนนึงอยู่กับดวงแล้วล่ะครับว่าจะได้รถดีหรือมีข้อบกพร่องครับ

ผมไม่ได้บอกว่าสวิฟท์มีปัญหาที่เสียงหรือแร็คพวงมาลัยครับ...

ผมอธิบายว่าปัญหาอยู่ที่เขาแก้ไขปัญหาช้าและอ่อนประชาสัมพันธ์ครับ...

ลองดูตัวอย่างกระทู้นี้ครับ... >>> http://www.suzukiswiftclub.com/index.php?topic=30943.0

การตอบสนองเรื่องปัญหาของเบรค ซึ่งเป็นเรื่องสำคัญมากเป็นไปอย่างเชื่องช้าและการอธิบายต่อลูกค้าไม่เคลียร์....

สวิฟท์เป็นรถที่ดี แต่มีปัญหาที่ศูนย์บริการและลูกค้าสัมพันธ์ครับ...  Grin

ส่วนกรณีฟอร์ดนั้น เป็นที่รู้กันโดยทั่วไปว่ามีปัญหาเรื่องเกียร์ครับไม่ว่าเฟียสต้าหรือโฟกัส...

ถ้าหากฟอร์ดไม่มีปัญหาเรื่องเกียร์ป่านนี้ผมซื้อโฟกัสไปนานแล้วครับ...  Grin
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 12:03:12 AM »

ผมไม่ได้บอกว่าสวิฟท์มีปัญหาที่เสียงหรือแร็คพวงมาลัยครับ...

ผมอธิบายว่าปัญหาอยู่ที่เขาแก้ไขปัญหาช้าและอ่อนประชาสัมพันธ์ครับ...

ลองดูตัวอย่างกระทู้นี้ครับ... >>> http://www.suzukiswiftclub.com/index.php?topic=30943.0

การตอบสนองเรื่องปัญหาของเบรค ซึ่งเป็นเรื่องสำคัญมากเป็นไปอย่างเชื่องช้าและการอธิบายต่อลูกค้าไม่เคลียร์....

สวิฟท์เป็นรถที่ดี แต่มีปัญหาที่ศูนย์บริการและลูกค้าสัมพันธ์ครับ...  Grin

ส่วนกรณีฟอร์ดนั้น เป็นที่รู้กันโดยทั่วไปว่ามีปัญหาเรื่องเกียร์ครับไม่ว่าเฟียสต้าหรือโฟกัส...

ถ้าหากฟอร์ดไม่มีปัญหาเรื่องเกียร์ป่านนี้ผมซื้อโฟกัสไปนานแล้วครับ...  Grin
แหะแหะ ผมตามลิ้งที่คุณหมอให้มาผมก็นึกว่าคุณหมอหมายถึงตัวรถครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 08:53:58 AM »

ผมจองที่กำแพงได้ทุกอย่างยกเว้นสเกิตท์รอบคันกับเบาะหนัง. เคัาให้ส่วนลดอีกสองหมื่น อีกสองวันรับรถครับ

จองสีอะไรครับ Grin Grin Grin
สีขาวครับเป็นตัวรองท๊อปครับจะเอามาแต่งเองเพิ่มเติมคนขายเลยแนะนำตัวนี้ให้ครับ ของแถมได้ไม่กี่อย่างไม่เหมือนมิตซูเลยแถมมอเตอร์ไซค์คันนึงไว้วิ่งซื้อนํ้ามันอีกตะหาก น้ำลายหก

ยินดีด้วยครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 01:52:38 PM »

ไปรับมาแล้วสองพี่น้องกำลังเห่อยังไม่ยอมลงจากรถเลยครับ

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 02:17:21 PM »

ยินดีด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม                                                                                  แนะนำให้ถอดสายแอร์แบคฝั่งผู้โดยสาร ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 02:24:00 PM »

ขอบคุณครับ ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 04:08:00 PM »

ทำตามคำแนะนำแล้วเหรอครับ คิก คิก คิก คิก
รถ ผบ.ผม แอร์แบคคู่  แต่ส่วนใหญ่ถ้าไปรถเขา
เขาเป็นคนขับ  ผมเป็นผู้โดยสาร เลยได้แต่แนะนำเพื่อน ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 05:40:30 PM »

ยินดีด้วยครับ...

รถสวยครับ...Cheesy
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 05:46:35 PM »

ไปรับมาแล้วสองพี่น้องกำลังเห่อยังไม่ยอมลงจากรถเลยครับ

ยินดีด้วยครับ... ขอให้รถยนต์คันนี่ขี่แล้วรวย ขี่แล้วปลอดภัย ขี่แล้วสุขภาพดีครับ... เย้...
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์