เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:25:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อก่อนไม่เข้าใจนะ ว่าทำไมถึงมีคนทำแบบนี้ ..เยี่ยมครับพี่ดาบ!  (อ่าน 3035 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 06:49:13 PM »

ผมชอบวาทะกรรมนี้นะ เพราะรักจึงไม่เลี้ยง...

เก๋ไก๋ชไนเดอร์ล็อบสเตอร์ มั่กๆ

เยี่ยม คิก คิก

แล้วรู้ไหมว่าเขาคนที่ไหนครับ ดังจังแล้วนิคนบ้านเขานะ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 08:33:57 PM »

ขี่จักรยาน พกมีดพับยาวเกือบ สามนิ้วไว้ตลอดครับ  ถ้าไอ้ตัวไหนมางับน่องผม ผมจะกางมีดออกแล้วไปสู้กับมันจนตายไปข้างนึงครับ ไหนๆโดนกัดต้องฉีดยาอยู่แล้ว ก็อย่าอยู่ร่วมโลกกันเลย มีหรือไม่มีเจ้าของก็จะทำแบบนี้หมดครับ  มาว่าผมก็ไม่ได้เพราะถือว่าไม่ได้เอาเปรียบกันครับ มึงมีเขี้ยวกูมีแค่มีด ถ้าเจ้าของออกมาโวยวายหรือพวกปากมาก ยังมีแรงเหลือก็จะไปแทงไอ้คนพูดด้วยครับ โดนกัดบ้าไปแล้วเนอะ :<>
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 08:38:39 PM »

ขี่จักรยาน พกมีดพับยาวเกือบ สามนิ้วไว้ตลอดครับ  ถ้าไอ้ตัวไหนมางับน่องผม ผมจะกางมีดออกแล้วไปสู้กับมันจนตายไปข้างนึงครับ ไหนๆโดนกัดต้องฉีดยาอยู่แล้ว ก็อย่าอยู่ร่วมโลกกันเลย มีหรือไม่มีเจ้าของก็จะทำแบบนี้หมดครับ  มาว่าผมก็ไม่ได้เพราะถือว่าไม่ได้เอาเปรียบกันครับ มึงมีเขี้ยวกูมีแค่มีด ถ้าเจ้าของออกมาโวยวายหรือพวกปากมาก ยังมีแรงเหลือก็จะไปแทงไอ้คนพูดด้วยครับ โดนกัดบ้าไปแล้วเนอะ :<>

โห....มีดสู้หมา ผมว่าลำบากนะครับเนี่ย  ตกใจหน้าซีด  คิก คิก  +

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 09:07:28 PM »

โห....มีดสู้หมา ผมว่าลำบากนะครับเนี่ย  ตกใจหน้าซีด  คิก คิก  +

มันมีวิธีครับ ต้องดูตามคลิปที่เขาสอนเอาไว้สู้หมาเฝ้ายามฯ...

สรุปก็คือให้ถอดเสื้อพันแขนซ้ายให้หนาๆ พอมันกระโจนใส่ก็ยื่นแขนให้มันงับจังๆ เวลาหมาได้งับจังๆจมเขี้ยวแล้วมันจะไม่ปล่อย แต่งับแล้วฟัดสะบัด... ก็ยกแขนซ้ายขึ้นให้ขาหน้าหมาลอย จะเปิดให้เห็นท้องหมาฯ(หมาหนักไม่เกิน 30 - 40 กก. ยกลอยสบายด้วยแขนเดียว) แล้วก็เอามีดจิ้ม+ลากจากหน้าอกจนสุดแนวกระดูกซี่โครงครับ อย่าจ้วงแทงซ้ำๆ เพราะหมาอดทนมาก ต้องลากมีดยาวๆครับ ม่ายงั้นมันไม่หยุด...
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 09:34:05 PM »

อูววว..........ตกลงเราจะฆ่าหมาใช่มั้ยครับพี่อ.สมชาย  ขำก๊าก  +

ได้ยินว่าแถวที่นิยมบริโภค เค้าจับใส่กระสอบ ถ่วงโอ่งน้ำครับ  โดนชก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 24, 2014, 09:57:41 PM »

อูววว..........ตกลงเราจะฆ่าหมาใช่มั้ยครับพี่อ.สมชาย  ขำก๊าก  +

ไม่ได้ฆ่าหมาครับ, วิธีข้างบนนั่นสำหรับเอาตัวรอดจากพวกหมาไฟตท์เตอร์ เช่นหมาเฝ้ายาม หรือพวกหมาที่ถูกหัดให้กัดกันฯ... หมาพวกนี้หากไม่รู้วิธีสู้กับมัน ต่อให้มีมีดในมือมันก็เล่นงานมนุษย์ถึงตายเชียวครับ...

ส่วนหมาบ้านๆ ตามซอยนี่ใช้วิธีหาจังหวะดักเตะปากมันง่ายกว่าครับ... ใครเลี้ยงหมา คงเคยเล่นกับหมาเด็กด้วยวิธีแหย่ให้มันไล่งับหัวแม่ตีนฯ(ฮา), หมาใหญ่กับหมาเด็กจังหวะเหมือนกันครับ มันจะย่อขาหลัง+ย่นคอก่อนกระโจนงับฯ พอมันย่อขาหลังปุ๊บก็เตะสวนทันที...

ที่ต้องระวังคือหากมีหลายตัว หมาตัวที่อยู่ข้างหลังมันจะแอบงับน่องครับ... ฮา...
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 07:11:44 AM »

ขอบคุณ อ.สมชายที่ชี้แนะครับ คือไอเดียผมน่ะ โดนงับน่องเสร็จก็จะวิ่งไปฟัดกับมันเลยครับ ยอมให้มันกัดอีกซักแผลสองแผล ปล้ำกันแบบปล้ำสิงโต ปล้ำจรเข้ในหนังอะครับ ไม่ได้คิดถึงเรื่องป้องกันโดยใช้เสื้อเลย ได้ไอเดียอย่างนี้ เจอเข้าจริงๆ ประหยัดค่าเย็บแผลไปได้เยอะครับ ถ้าวันไหนต้องใช้ไม้นี้จริงๆ จะถ่ายรูปแผลกับรูปหมามาอวดครับ แต่ถ้าเกิดผมเป็นฝ่ายแพ้โดนกัดตายไป จะมาบอกสามตัวบนให้ตรงๆนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 07:21:35 AM »

บางคนรักหมาแต่เวลาหมามีปัญหาไม่แก้ปัญหาให้จบ กลับยกปัญหาไปให้คนอื่นเดือดร้อนอีก เช่น เอาไปปล่อยวัด
เอาไปทิ้งให้เป็นหมาจรจัด
 สำหรับผมๆ เคารพสิทธิของชีวิตคนมากกว่าหมาครับ และผมจะไม่ใช้วิธีแก้ปัญหาโดยโยนภาระไปให้คนอื่นเดือดร้อนครับ
ผมรักมันแตถัามันทำให้ผมและคนอื่นเดือดร้อน ผมจะกำจัดมันเองครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 07:27:16 AM »

บางคนรักหมาแต่เวลาหมามีปัญหาไม่แก้ปัญหาให้จบ กลับยกปัญหาไปให้คนอื่นเดือดร้อนอีก เช่น เอาไปปล่อยวัด
 สำหรับผมๆ เคารพสิทธิของชีวิตคนมากกว่าหมาครับ และผมจะไม่ใช้วิธีแก้ปัญหาโดยโยนภาระไปให้คนอื่นเดือดร้อนครับ
ผมรักมันแตถัามันทำให้ผมและคนอื่นเดือดร้อน ผมจะกำจัดมันเองครับ

ใจร้าย ใจดำ วางยาทำไม ทำไมไม่ทำให้ตายด้วยวิธีอื่น เช่นล่ามกับเสาแล้วเอาค้อนทุบหัว เนื้อมันจะได้พามาทำอย่างอื่นอีก

สมัยเด็กๆหมู่บ้านข้างๆเขาบริโภคกันครับ ใช้วิธีการฆ่าแบบนี้ครับ แต่ตอนนี้ไม่มีใครกินกันแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 07:28:12 AM »

ใจร้าย ใจดำ วางยาทำไม ทำไมไม่ทำให้ตายด้วยวิธีอื่น เช่นล่ามกับเสาแล้วเอาค้อนทุบหัว เนื้อมันจะได้พามาทำอย่างอื่นอีก

สมัยเด็กๆหมู่บ้านข้างๆเขาบริโภคกันครับ ใช้วิธีการฆ่าแบบนี้ครับ แต่ตอนนี้ไม่มีใครกินกันแล้วครับ
ฆ่าเพราะรักครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 08:42:06 AM »

ขี่จักรยาน พกมีดพับยาวเกือบ สามนิ้วไว้ตลอดครับ 
ถ้าไอ้ตัวไหนมางับน่องผม ผมจะกางมีดออกแล้วไปสู้กับมันจนตายไปข้างนึงครับ

ไหนๆโดนกัดต้องฉีดยาอยู่แล้ว ก็อย่าอยู่ร่วมโลกกันเลย มีหรือไม่มีเจ้าของก็จะทำแบบนี้หมดครับ 
มาว่าผมก็ไม่ได้เพราะถือว่าไม่ได้เอาเปรียบกันครับ มึงมีเขี้ยวกูมีแค่มีด
ถ้าเจ้าของออกมาโวยวายหรือพวกปากมาก ยังมีแรงเหลือ
ก็จะไปแทงไอ้คนพูดด้วยครับ โดนกัดบ้าไปแล้วเนอะ :<>

มันมีวิธีครับ ต้องดูตามคลิปที่เขาสอนเอาไว้สู้หมาเฝ้ายามฯ...

สรุปก็คือ  ให้ถอดเสื้อพันแขนซ้ายให้หนาๆ   พอมันกระโจนใส่ก็ยื่นแขนให้มันงับจังๆ
เวลาหมาได้งับจังๆจมเขี้ยวแล้วมันจะไม่ปล่อย แต่งับแล้วฟัดสะบัด...

ก็ยกแขนซ้ายขึ้นให้ขาหน้าหมาลอย จะเปิดให้เห็นท้องหมาฯ
(หมาหนักไม่เกิน 30 - 40 กก. ยกลอยสบายด้วยแขนเดียว)
แล้วก็เอามีดจิ้ม+ลากจากหน้าอกจนสุดแนวกระดูกซี่โครงครับ
อย่าจ้วงแทงซ้ำๆ เพราะหมาอดทนมาก
ต้องลากมีดยาวๆครับ ม่ายงั้นมันไม่หยุด...

5555  ตัวอักษรสีแดง ยายฮา จานโฉมชาย (ฮา)   อ่ะ  ฮา 5555555555
ตั้งอก ตั้งใจ เตรียมตัว ไป  " กัด " หมา  อ่ะ ฮา  คิก คิก คิก คิก

เวลาหมา มันวิ่งเข้ามา  "โจมตี"  มันวิ่งปรู๊ดเดียว ถึงตัวแล้วอ่ะ ฮา  Grin
ไม่มีเวลา    " ถอดเสื้อ ถอดกางเกง "   ถอดไม่ทันร๊อกส์ อ่ะ ฮา  เศร้า

ถ้าถอดเสื้อ เอามา  " พันแขน "  เสื้อมันบาง  กันเขี้ยวหมา ไม่ได้ร๊อกส์ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก
พอหมามัน  ฝาก  " เขี้ยว "  งับที่แขน มันก็สบัดซ้าย สามที    สบัดขวา ห้าที อ่ะ ฮา  ยี๊
แขนมันติดกับตัว ติดหัวไหล่  หมาหนักสามสิบ สี่สิบโล  เรา  " ยก " ไม่ไหว ร๊อกส์ อ่ะ ฮา  คิก คิก

แล้วยิ่งจะ  สบัดใบมีด ออกมา "จ้วงแทง"  ฮา  แลบลิ้น
ก่อนจะคว้ามีดได้  คงร้อง "เสียงหลง"  ยืนตัวแข็ง เหมือนเจอผี เลยอ่ะ ฮา  ยี๊

ใช้  "ซันเจี่ย" ที่เหลือจากทา ขนมปันแทนแยม ดีแล้ว อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 หรือไม่ก็ร้องดังๆ  " เมียจ๋า  ช่วยล่วย "  อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 09:15:54 AM »

5555  ตัวอักษรสีแดง ยายฮา จานโฉมชาย (ฮา)   อ่ะ  ฮา 5555555555
ตั้งอก ตั้งใจ เตรียมตัว ไป  " กัด " หมา  อ่ะ ฮา  คิก คิก คิก คิก

เวลาหมา มันวิ่งเข้ามา  "โจมตี"  มันวิ่งปรู๊ดเดียว ถึงตัวแล้วอ่ะ ฮา  Grin
ไม่มีเวลา    " ถอดเสื้อ ถอดกางเกง "   ถอดไม่ทันร๊อกส์ อ่ะ ฮา  เศร้า

ถ้าถอดเสื้อ เอามา  " พันแขน "  เสื้อมันบาง  กันเขี้ยวหมา ไม่ได้ร๊อกส์ อ่ะ ฮา  ขำก๊าก
พอหมามัน  ฝาก  " เขี้ยว "  งับที่แขน มันก็สบัดซ้าย สามที    สบัดขวา ห้าที อ่ะ ฮา  ยี๊
แขนมันติดกับตัว ติดหัวไหล่  หมาหนักสามสิบ สี่สิบโล  เรา  " ยก " ไม่ไหว ร๊อกส์ อ่ะ ฮา  คิก คิก

แล้วยิ่งจะ  สบัดใบมีด ออกมา "จ้วงแทง"  ฮา  แลบลิ้น
ก่อนจะคว้ามีดได้  คงร้อง "เสียงหลง"  ยืนตัวแข็ง เหมือนเจอผี เลยอ่ะ ฮา  ยี๊

ใช้  "ซันเจี่ย" ที่เหลือจากทา ขนมปันแทนแยม ดีแล้ว อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555 หรือไม่ก็ร้องดังๆ  " เมียจ๋า  ช่วยล่วย "  อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แสดงว่ายายบ๊าบไม่เคยเลี้ยงหมา แล้วยิ่งไม่เคยดูคลิปหมาที่ฝึกเอาไว้ให้เฝ้ายามโจมตีคน... ดังนั้นลองดูคลิปนี่หมาบ้านๆที่ไม่ได้ฝึกโจมตีมนุษย์ http://www.youtube.com/watch?v=q03nWzAVwpc ...

คลิปนี่ร๊อตไวเลอร์ ถูกฝึกให้เป็นการ์ดโดยตรง http://www.youtube.com/watch?v=eRDZej1bmsI ... แล้วคลิปนี่ K9-1.com รับจ้างฝึกหมาโดยตรง http://www.youtube.com/watch?v=NcgdNEOJ40g ...

จะเห็นว่าทั้งหมาบ้าน และหมาถูกฝึกมามันจะมี Pattern กระโจนงับเหมือนกันหมด(เพราะมันไม่มีวิธีอื่นแล้ว กระดูก/กล้ามเนื้อันบังคับให้งับได้ท่าเดียวนั้นแหละ) ยกเว้นหมาฝึกพิเศษให้งับคอหอยซึ่งเราไม่ค่อยได้เจอ(แต่มันก็ต้องกระโจนท่าเดียวกันนั่นแหละ) เราเจอก็เช่นจะแอบเข้าสถานที่บางแห่งซึ่งถ้าเราจะเข้าไป ก็แสดงว่าเตรียม"ของ"เอาไว้แล้ว เช่น 9 มม./ลูกซอง แต่ถ้านายสมชายยิงไม่ดูศูนย์ระยะใกล้ๆ ก็จะใช้ 1911 ลำ 5 นิ้วดั้งเดิมนั่นแหละ... เชื่อได้ว่าสะบัดลำกล้องตามมันทัน และจะอัดใส่ไอ้คนเลี้ยงหมาให้มันตามไปเลี้ยงหมาตัวโปรดในปรโลกเสียด้วย...

ร๊อตไวเลอร์ตัวใหญ่ๆแบบในคลิปฯ นั่นหนักเต็มคงประมาณ 50 กก. เกินกว่านี้ไม่มาก น้ำหนักขนาดนี้แขนข้างเดียวเหวี่ยงให้ตีนหมาลอยไม่ยาก เพราะหมามันกระโดดด้วย... เรื่องต้องให้ตีนหมาลอยพ้นพื้นนี่สำคัญ เพราะหากตีนมันอยู่บนพื้นมันจะยันพื้นแล้วเหวี่ยงสะบัดฯ หากเป็นคนพุงโตแขนลีบฯ แขนก็อาจหลุดได้แบบยายบ๊าบบอก แต่ถ้าเป็นนักกีฬา(โดยเฉพาะยกเหวท) นี่ต่อให้หากไม่มีมีดและยังโดนไม่หนัก ก็สามารถใช้แขนเดียวบิดหัดขาหมาได้ไม่ยากครับ...

เรื่องหักขาหมานี่ก็ไม่ใช่เรื่องเกินเลยหรือขี้โม้ หากใครเล่นกับหมาที่บ้านบ่อย ก็จะรู้ว่าหากเล่นกับมันไม่ระวังจับขามันบิดผิดทิศ ขามันหักเอาง่ายๆ เพราะข้อกระดูหหมาเล็กกว่าข้อกระดูก/กล้ามเนื้อของคนฯ...

ยิ่งคุยกับยายบ๊าบ ก็ยิ่งเห็นว่ายายบ๊าบเป็นคนสุขภาพไม่ดี ร่างกายไม่แข็งแรง ไม่ค่อยได้ออกกำลัง ไม่ได้ฝึกฝนตนเองให้แข็งแรงเพื่อความไม่ประมาท ฯลฯ... ทั้งนี้เป็นผลมาจากสุมหัวอยู่กับเว็บโง่ๆ เว็บควายแดงน่านแหละ... ฮา...
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 09:22:31 AM »

ฆ่าเพราะรักครับ

วางยาแบบนี้เสียดายเนื้อครับ

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 09:34:24 AM »

ขอบคุณ อ.สมชายที่ชี้แนะครับ คือไอเดียผมน่ะ โดนงับน่องเสร็จก็จะวิ่งไปฟัดกับมันเลยครับ ยอมให้มันกัดอีกซักแผลสองแผล ปล้ำกันแบบปล้ำสิงโต ปล้ำจรเข้ในหนังอะครับ ไม่ได้คิดถึงเรื่องป้องกันโดยใช้เสื้อเลย ได้ไอเดียอย่างนี้ เจอเข้าจริงๆ ประหยัดค่าเย็บแผลไปได้เยอะครับ ถ้าวันไหนต้องใช้ไม้นี้จริงๆ จะถ่ายรูปแผลกับรูปหมามาอวดครับ แต่ถ้าเกิดผมเป็นฝ่ายแพ้โดนกัดตายไป จะมาบอกสามตัวบนให้ตรงๆนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

ไม่อยากเห็นรูปแผลฯ และก็ไม่อยากได้เลข 3 ตัวหรอกครับ... อยากได้ยินข่าวคนขี่จักรยานยิงหมาตายก่อนโดนรุมกัด และเจ้าของหมาจ่ายค่าทำขวัญคนขี่จักรยานมากกว่าครับ... แฮ่ๆ...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 25, 2014, 12:12:08 PM »

ขอบคุณ อ.สมชายที่ชี้แนะครับ คือไอเดียผมน่ะ โดนงับน่องเสร็จก็จะวิ่งไปฟัดกับมันเลยครับ ยอมให้มันกัดอีกซักแผลสองแผล ปล้ำกันแบบปล้ำสิงโต ปล้ำจรเข้ในหนังอะครับ ไม่ได้คิดถึงเรื่องป้องกันโดยใช้เสื้อเลย ได้ไอเดียอย่างนี้ เจอเข้าจริงๆ ประหยัดค่าเย็บแผลไปได้เยอะครับ ถ้าวันไหนต้องใช้ไม้นี้จริงๆ จะถ่ายรูปแผลกับรูปหมามาอวดครับ แต่ถ้าเกิดผมเป็นฝ่ายแพ้โดนกัดตายไป จะมาบอกสามตัวบนให้ตรงๆนะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

ไม่อยากเห็นรูปแผลฯ และก็ไม่อยากได้เลข 3 ตัวหรอกครับ...

อยากได้ยินข่าวคนขี่จักรยานยิงหมาตายก่อนโดนรุมกัด
และเจ้าของหมาจ่ายค่าทำขวัญคนขี่จักรยานมากกว่าครับ... แฮ่ๆ...

5555 จ๊านโฉมชาย (ฮา)  อ่ะ ฮา 5555555555555

ถ้าทำอย่างข้างบน  " โดนหนัก "  เลยอะ่ ฮา 55555

ข้อหาแรก  พกพาอาวุธปืนไปในเขตเมืองโดยไม่ได้รับอนุญาต อ่ะ ฮา
ข้อหาที่สอง  ยิงปืนในเขตชุมชน โดยไม่มีเหตุอันควร อ่ะ ฮา
ข้อหาที่สาม  ถ้ายิงโดนหมา หมาตาย โดนฟ้องข้อหาทำให้เสียทรัพย์  อ่ะ ฮา

เตรียมเงินประกันตัว  "แสนห้า"  อ่ะ ฮา 5555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้าจะให้ดี  ตอนหมากัด  บอกหมาว่า  อย่าเพิ่ง ปล่อย  ให้งับไว้อย่างนั้นก่อน อ่ะ ฮา

รอ "ปอเต็กตึ้ง"  มาถ่ายภาพเป็นหลักฐาน อย่างนี้ รอด อ่ะ ฮา 55555

55555  จานโฉมชาย(ฮา)  คนอะไร โดนหมากัด  ต้องพบแพทย์ แล้ว อ่ะ ฮา 555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2014, 12:13:50 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์