เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:35:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องรองเท้าวิ่งออกกำลังกาย  (อ่าน 22575 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 11:02:09 PM »

ได้มาแล้วครับ เป็น Adidas รุ่น RUN COOL ตอนแรกจะเอารุ่น  Climacool แต่ดูไซส์แล้วไม่มีเลยอดครับ..

ราคาติดป้าย 2790 ลด 40% เหลือ 1674 บาท ผลิด 26 ก.พ. 56 ดูแล้วไม่น่าจะขี้เหร่อะไรมากก็เลยซื้อมาลองดูครับ..

ลองใส่และลองวิ่งรอบห้างดูแล้วครับ..สบายเท้าดี..(รปภ.ประจำห้างจะไล่กวดเอา คิดว่าเป็นโจรกระชากกระเป๋า หน้าตาผมให้ไปทางนั้น )..  อ๋อย

สีสันน่าโดนหมาไล่ฟัดซะจริงๆ..  Grin

+๑ ทุกๆท่าน..และขอบคุณทุกๆความเห็นครับ..  ไหว้

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 11:02:26 PM »

ถ้าไม่ดีจะขายต่อให้ลุงจอยลด 20% จากราคาป้ายโทษฐานเชียร์ Adidas ..   แลบลิ้น

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 31, 2014, 11:10:11 PM »

เอาไนกี้ที่มีพื้นเป็นเบาะอากาศครับ... นายสมชายไม่ได้ใช้แบบมีเบาะอากาศตั้งแต่หนุ่มๆ เลยเจ็บหัวเข่าเมื่อแก่ แล้วเลยต้องไปยกเหวทท่าฮาร์ฟสควอทช์เพื่อรักษาข้อเข่าครับ(แปลว่าเหนื่อยซ้ำสอง)...

ผมลืมดูตามคำแนะนำของท่าน นายสมชาย(ฮา)-รักในหลวงไปเสียสนิทเลยครับ..

เอาไว้อีกสักพักจะเบิกงบซื้ออีกคู่ครับ..

ไหว้

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 05:50:44 AM »

ได้มาแล้วครับ เป็น Adidas รุ่น RUN COOL ตอนแรกจะเอารุ่น  Climacool แต่ดูไซส์แล้วไม่มีเลยอดครับ..

ราคาติดป้าย 2790 ลด 40% เหลือ 1674 บาท ผลิด 26 ก.พ. 56 ดูแล้วไม่น่าจะขี้เหร่อะไรมากก็เลยซื้อมาลองดูครับ..

ลองใส่และลองวิ่งรอบห้างดูแล้วครับ..สบายเท้าดี..(รปภ.ประจำห้างจะไล่กวดเอา คิดว่าเป็นโจรกระชากกระเป๋า หน้าตาผมให้ไปทางนั้น )..  อ๋อย

สีสันน่าโดนหมาไล่ฟัดซะจริงๆ..  Grin

+๑ ทุกๆท่าน..และขอบคุณทุกๆความเห็นครับ..  ไหว้

ยินดีด้วยครับ ที่เลือกรองเท้าได้  ถ้าเลือกจักรยานได้เข้ากลุ่มเดียวกับครูหมู น้าซับ แน่นอนครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 06:50:10 AM »

ยินดีด้วยครับ ที่เลือกรองเท้าได้  ถ้าเลือกจักรยานได้เข้ากลุ่มเดียวกับครูหมู น้าซับ แน่นอนครับ

โอ้..คงไม่เลือกจักรยานหรอกครับน้าจง..ดูจากผลงานของทั้งคู่แล้ว...คนนึงเป็นหมัน..คนนึงกระจู๋หด..แถมเป็นเกย์ด้วยกันอีกทั้งคู่...  คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 06:50:45 AM »

วิ่งบนหาดครับพี่สมชาย จะกินแรงกว่าวิ่งบนพื้นแข็งแต่จะไม่เจ็บตามข้อแถมได้ฟอกปอดเต็มเหนี่ยว

วิวสุดยอดด้วยนา พวกสาวๆที่ไปว่ายน้ำตอนเช้าเขาไม่ค่อยยอมใส่อะไรกันเลย Grin

วิ่งสามขาแน่ๆ ตานี่....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 06:52:25 AM »

ดูดีมีระดับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

งั้นๆ  งอน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 07:20:36 AM »

ไม่ทราบว่า รองเท้า Onitsuka Tiger เป็นอย่างไรบ้างครับ  เห็นคนไปญี่ปุ่นซื้อมากกว่าแบรนด์ดังอื่น

อเสวนา จะ พาลานัง
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 07:49:30 AM »

โอ้..คงไม่เลือกจักรยานหรอกครับน้าจง..ดูจากผลงานของทั้งคู่แล้ว...คนนึงเป็นหมัน..คนนึงกระจู๋หด..แถมเป็นเกย์ด้วยกันอีกทั้งคู่...  คิก คิก

ชมรมปั่นจักรยานจะแก้ตัวอย่างไรดีนี่

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 08:09:04 AM »

จะวิ่งทำไม ปูนนี้แล้ว เข่้าเขิ่วเช็คยัง ไขข้อถามหา
ปั่นจักกุยานดีกว่า

วิ่งไม่ได้เลวร้ายอย่างนั้นนะ Grin Grin Grin แค่ต้องรู้จักเริ่มกันบาๆก่อน ใครไม่ยืดเส้นก็เจ็บทุกคน นักวิ่งเขายืดเส้นวอร์มกันเป็นชั่วโมงก่อนซ้อมจริงนะครับ

พวกเกษียรอายุแล้วค่อยมาวิ่งตอนแก่ จบมาราธอนกันก็มีเยอะ มันมีวิธีครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 08:09:59 AM »

ยินดีด้วยครับ Grin Grin Grin  สู้ สู้ครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 08:11:30 AM »

ยินดีด้วยครับ ที่เลือกรองเท้าได้  ถ้าเลือกจักรยานได้เข้ากลุ่มเดียวกับครูหมู น้าซับ แน่นอนครับ

โอ้..คงไม่เลือกจักรยานหรอกครับน้าจง..ดูจากผลงานของทั้งคู่แล้ว...คนนึงเป็นหมัน..คนนึงกระจู๋หด..แถมเป็นเกย์ด้วยกันอีกทั้งคู่...  คิก คิก

ชมรมปั่นจักรยานจะแก้ตัวอย่างไรดีนี่

ไปดูเว็บจักรยานสิครับ ยิ่งปั่นยิ่งแรง ไม่มีแรงตกครับ เชื่อผมเถอะ Grin Grin Grin ทำให้ sex ดีขึ้นเยอะ

อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 08:12:38 AM »

ภาพนี้...มีแค่รองเท้าบังนะครับ   Grin

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 08:14:40 AM »

ไปดูเว็บจักรยานสิครับ ยิ่งปั่นยิ่งแรง ไม่มีแรงตกครับ เชื่อผมเถอะ Grin Grin Grin ทำให้ sex ดีขึ้นเยอะ

แต่ครูหมูกับน้าซับปั่นยังไงก็ไม่ไหวครับ กินไวอากร้าไปก็ไว้หัวใจจะวายเปล่าๆครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 01, 2014, 08:16:57 AM »

adidas = All day I dream about sex....

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 19
  พิมพ์