เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:22:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องรองเท้าวิ่งออกกำลังกาย  (อ่าน 22402 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #210 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 08:19:45 PM »

ลองกูเกิ้ลดูรูปสาวนักกีฬาชื่อ "Denise masino" ดูซิครับ... นายสมชายเหวอเลย... กึ๋ยส์...

น่ากลัวครับ..   อ๋อย

The best way to predict the future is to invent it.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #211 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 09:06:54 PM »

ลองกูเกิ้ลดูรูปสาวนักกีฬาชื่อ "Denise masino" ดูซิครับ... นายสมชายเหวอเลย... กึ๋ยส์...

ชนะการประกวดผู้หญิงเล่นกล้ามติดต่อกันทุกปี ปีละหลายรายการตั้งแต่ 1994 - 2009 ... แล้วก็มาแสดงหนังเอ็กซ์ชนิดไม่เซ็นเซอร์แบบเห็นชัดทุกซอกกลีบ... กึ๋ยส์...

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #212 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 09:08:21 PM »

คงไม่มีใครอยาก"ฉีกพูทุเรียน"แล้วกระมัง... แฮ่ๆ...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #213 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 09:11:40 PM »

พ่อใย่แป๋ง ไปไหนแล้ว.. คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« ตอบ #214 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 09:14:01 PM »

คงไม่มีใครอยาก"ฉีกพูทุเรียน"แล้วกระมัง... แฮ่ๆ...

พ่อใย่แป๋ง ไปไหนแล้ว.. คิก คิก คิก คิก

นี่ไงคนฉีกพูทุเรียน    ครูหมูแกชอบแนวนี้อยู่  กล้ามมัดๆ  ชอบๆๆๆ

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #215 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 09:37:59 PM »

ชนะการประกวดผู้หญิงเล่นกล้ามติดต่อกันทุกปี ปีละหลายรายการตั้งแต่ 1994 - 2009 ... แล้วก็มาแสดงหนังเอ็กซ์ชนิดไม่เซ็นเซอร์แบบเห็นชัดทุกซอกกลีบ... กึ๋ยส์...

เดินสายประกวดกว่า 15 ปี..ถือว่านานมากเลยทีเดียวนะครับ..ปกติคนเล่นกล้ามเพาะกายพวกนี้ต้องเล่นไปตลอดชีวิตหรือเปล่าครับ..ถ้าเลิกเล่นแล้วเขามีวิธีดูแลกล้ามเนื้ออย่างไรบ้างครับ...

The best way to predict the future is to invent it.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #216 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 10:13:20 PM »

เดินสายประกวดกว่า 15 ปี..ถือว่านานมากเลยทีเดียวนะครับ..ปกติคนเล่นกล้ามเพาะกายพวกนี้ต้องเล่นไปตลอดชีวิตหรือเปล่าครับ..ถ้าเลิกเล่นแล้วเขามีวิธีดูแลกล้ามเนื้ออย่างไรบ้างครับ...

เลิกไม่ได้ครับ หยุดแค่เดือนเดียวมันก็อึดอัดแล้วครับ หยุดไปแล้วใส่เสื้อผ้าแขนเสื้อหลวม เดินผ่านกระจกมองเงาตัวเองกลัวเป็นตาแก่แขนลีบน่ะครับ... แขนเสื้อหลวม แต่เอวกางเกงฟิตเพราะพุงเริ่มออก, ยกข้าวของ เดินเหินไม่คล่องแคล่วกระฉับกระเฉงครับ...

เคยหยุดได้นาน 1 เดือนรู้สึกตัวเลยว่าร่างกายแก่อย่างรวดเร็ว ไม่กระชุ่มกระชวย สมองไม่ค่อยแล่น ตกบ่ายหน่อยก็ง่วงนอน... ฮา...

คนอายุมากเกิน 50 เล่นเหวทโหมไม่ได้แล้วครับ จะเพิ่มน้ำหนักได้ช้าลงเพราะข้อ/เส้นเอ็นพัฒนาช้าลง... แต่กล้ามเนื้อยังมีพัฒนาการครับ เล่นแล้วนอนหลับสนิทดี ตื่นมาตอนเช้ากล้ามเนื้อยังระบมได้อยู่ แล้วหากเพิ่มน้ำหนักไปเรื่อย กล้ามก็ยังโตไม่หยุดครับ...
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #217 เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 11:02:14 PM »

เลิกไม่ได้ครับ หยุดแค่เดือนเดียวมันก็อึดอัดแล้วครับ หยุดไปแล้วใส่เสื้อผ้าแขนเสื้อหลวม เดินผ่านกระจกมองเงาตัวเองกลัวเป็นตาแก่แขนลีบน่ะครับ... แขนเสื้อหลวม แต่เอวกางเกงฟิตเพราะพุงเริ่มออก, ยกข้าวของ เดินเหินไม่คล่องแคล่วกระฉับกระเฉงครับ...

เคยหยุดได้นาน 1 เดือนรู้สึกตัวเลยว่าร่างกายแก่อย่างรวดเร็ว ไม่กระชุ่มกระชวย สมองไม่ค่อยแล่น ตกบ่ายหน่อยก็ง่วงนอน... ฮา...

คนอายุมากเกิน 50 เล่นเหวทโหมไม่ได้แล้วครับ จะเพิ่มน้ำหนักได้ช้าลงเพราะข้อ/เส้นเอ็นพัฒนาช้าลง... แต่กล้ามเนื้อยังมีพัฒนาการครับ เล่นแล้วนอนหลับสนิทดี ตื่นมาตอนเช้ากล้ามเนื้อยังระบมได้อยู่ แล้วหากเพิ่มน้ำหนักไปเรื่อย กล้ามก็ยังโตไม่หยุดครับ...

ขอบคุณมากครับ..  ไหว้

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #218 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 08:14:31 AM »

ซวยแต่เช้าเลย กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ ยี๊ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #219 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 02:51:57 PM »

เบาๆอย่าเอ็ดไปเดี๋ยวคนอื่นรู้ ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #220 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 05:28:59 PM »

เบาๆอย่าเอ็ดไปเดี๋ยวคนอื่นรู้ ยิ้มีเลศนัย
        โอย..เขารู้กันนานแระ
ไอ้เรื่องลุง หย่อนสมรรถภาพทางเพศนะ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #221 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 05:33:28 PM »

ไอ้เรื่องลุง หย่อนสมรรถภาพทางเพศนะ คิก คิก คิก คิก

ก่อนที่จะว่าคนอื่นลองย้อนดูตัวเองสักหน่อยดีมั้ย ไหนทายาทสืบสกุลครูหมูมีสักคนปล่าว คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #222 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 07:46:14 PM »

ก่อนที่จะว่าคนอื่นลองย้อนดูตัวเองสักหน่อยดีมั้ย ไหนทายาทสืบสกุลครูหมูมีสักคนปล่าว คิก คิก

ดอกนี้เต็มปลายคางครูหมุ๋ย.. ขำก๊าก

ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #223 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 11:14:58 PM »

เริ่ม ออกทะเล อีกแล้ว..กัปตันหลายคน.. ขำก๊าก
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #224 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 11:22:24 PM »

เป็นมวยก็ต้องเรียกว่า............. ต่อมา 20/1 ไม่มีใครรองสักคนครับอาแป๋ง ....... คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 19
  พิมพ์