เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:15:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถถังมาแล้วววววววววววววว!!  (อ่าน 1413 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 05:56:02 PM »

http://pantip.com/topic/31861715

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 06:05:34 PM »

น่าเกรงขามแฝงไว้ด้วยความสวยงาม หลงรัก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 06:50:00 PM »

55555  อ้าวตาย ตาย ตาย ยายนึกว่า  " แอ่น แอ๊น " อีกแล้ว อ่ะ ฮา 55555

ไอ้การ  " เข็น แท๊งค์ "  ออกมาเอ็กเซอร์ไซด์ เครื่อง ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายว่า  "แบตเสื่อม "  แบตหมด  สตาร์ท ไม่ติดร๊อกส์ อ่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
อย่างดีก็แค่  " เข็น "  เอามาล้าง เอามาปัดฝุ่น แค่นั้นร๊อกส์ อ่ะ ฮา  คิก คิก คิก คิก

ถ้าเข็นออกมาจริงๆ ยายว่า  ไม่มี "น้ำมันเติม" ร๊อกส์ อ่ะ ฮา  แบร่ แบร่

5555 ดีไม่ดี  โดนพวก  " แตงโม "  แอบปล่อยยาง อีกต่ะหาก อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยี๊ ยิ้มีเลศนัย

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
DR.Siah
Full Member

คะแนน 219

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:02:13 PM »

มึ้งก็โยงมาการเมืองจนได้ แลบลิ้น
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:48:31 PM »

มึ้งก็โยงมาการเมืองจนได้ แลบลิ้น

รถถังเก่าขนาดนั้นแบ็ตเสื่อมหมดแล้ว พูดเพาะๆหน่อยก็ได้

a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 07:08:46 AM »

น่าไปชมจังครับ
อย่างนี้คงต้องไปคนเดียว
ใช้เวลาได้ทั้งวัน
เอาเมียไปด้วย  แค่ชั่วโมงครึ่งเมียคงบ่นว่าเบื่อครับ

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 08:06:33 AM »

น่าไปชมครับ  เยี่ยม  
+1 ทุกท่านครับ ไหว้

Pragmatism
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 08:06:52 AM »

เอาเมียไปด้วย  แค่ชั่วโมงครึ่งเมียคงบ่นว่าเบื่อครับ
ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โห ถึง ขนาดนั้นเลยเหรอเพื่อน  เมื่อยแย่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 08:49:57 AM »

โห ถึง ขนาดนั้นเลยเหรอเพื่อน  เมื่อยแย่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
เอ๊ย...คิดได้ไงเนี่ยครู๊... ยี๊

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 08:54:42 AM »

ครูหมูชอบตีความหมายผิดๆ  ท่านa lone wolf  ต้องแก้จาก"เอาเมียไปด้วยเป็นพาเมียไปด้วย"ครูหมูถึงจะเข้าใจง่ายขึ้น คิก คิก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 09:59:50 AM »

"เอา......ชั่วโมงครึ่ง"    อึดน่าดู   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 10:33:56 AM »

โห ถึง ขนาดนั้นเลยเหรอเพื่อน  เมื่อยแย่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"เอา......ชั่วโมงครึ่ง"    อึดน่าดู   Grin

5 นาทีก็เต็มที่แล้วครับ คิก คิก คิก คิก

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 02:01:41 PM »

รถถังก็กำลังจะมา(หรือเปล่า) Grin คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 02:52:50 PM »

รถถังก็กำลังจะมา(หรือเปล่า) Grin คิก คิก ขำก๊าก

เอาพาดหัวบนสุดนะครับ ยังไม่คุยเรื่อง"ป๋าส่งซิก"... คืออยากให้โกตี๋สู้ครับ โกตี๋สู้ๆ โกตี๋สู้ตาย โกตี๋ไว้ลาย สู้ตายโกตี๋...

พิสูจน์ไปเลยครับ ว่าโกตี๋หนังเหนียวจริง... ปืนทหารยิงโกตี๋ไม่เข้าหรอกครับ ไม่ต้องกลั๊ววว... ฮา...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 03:35:02 PM »

โห ถึง ขนาดนั้นเลยเหรอเพื่อน  เมื่อยแย่ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5 นาทีก็เต็มที่แล้วครับ คิก คิก คิก คิก
        ใช่ ครับ
เกียร์ ๔ ลากรอบให้สุด
ตบเกียร์ ๕ กระทืบคันเร่งให้เต็มพิกัด
เทอร์โบลูกใหญ่มารอบสูงกัดฟันอัด ๕ นาทีเต็ม ๆ
แค่นั้นก็เข้าเส้นชัย...อย่างมั่นใจ เย้...... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: [1] 2
  พิมพ์