เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 10:32:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยบอกทีคับว่ายศตำแหน่งคืออะไร  (อ่าน 58658 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 07:46:33 PM »

ข้อความโดย: submachine 

ชอบภาพทิ้งตัวเข้าท่านอนยิงมากครับ
แต่ไม่ทราบว่าเป็นการทิ้งตัวนอนแบบโชว์ให้ถ่ายรูปรึป่าว
เพราะเวลาโหลดดูคลิปวีดีโอในเวบ
เค้าเน้น ทิ้งตัวลงต่ำลงเร็วที่สุดครับ
ไม่มีเตะขาสูงขึ้นอย่างนี้

........................................................... ...........................................

ท่านซับเคยฝึกการใช้อาวุธลักษณะนี้ มาแล้วหรือยังครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 08:07:37 PM »

ดูจากการโหลดวีดีโอคลิปอย่างเดียว ตามที่บอกครับ เสิร์ชหาไปเรื่อยๆ
ถ้าพี่มีอะไรแนะนำ ก็บอกได้เลยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 08:13:32 PM »

ที่คุณซับฯดูวิดิโอคลิบมาน่ะ................เป็นการฝึกแบบมาตรฐาน........

ท่าที่คุณเธอฝึกน่ะ................เป็นท่าเริ่มพื้นฐานของการฝึกยิงฉับพลัน และ การยิงในท่าที่ต่างจากมาตรฐานทั่วๆไป...............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 08:15:20 PM »

ขอบคุณครับ
ได้อีกอย่าง เดี๋ยวจะลองใช้คำใหม่ๆ เข้าเสร์ชเอนจิ้นดูครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 10:33:15 PM »

ท่านซับฯสุดหล่อ>>>>>>>>

ข้อความโดย: พลายแก้ว
เจอรูปสาวทหารยิวเอวลอย หน้าตาน่ารัก รู้สึกกระชุ่มกระชวย(บวกหน้ามืดนิดหน่อย)ในบัดดล สวยเซ็กซี่น่ารักแบบนี้นี้เองสาวยิว

เอ้อ....ท่านพลายแก้วครับ ท่านโคด้าบอกแล้วว่าเป็นหน่วยพิเศษอิสราเอลนะครับ
หล่อนหักกระดูกท่านได้ .. นะท่านนะ...(ดูโครงสร้างร่างกายดีๆ หน่วยพิเศษอิสราเอลฝึกต่อสู้มือเปล่ามาทุกคน)

จ๊ากกกกกกกกกกกกก ดุสมกับเป็นสาวยิวจริงๆ ฟังท่านซับฯพูดแล้วถึงกับงูหด(ต้องม้วนงูเก็บในกระดอง) แต่ช่างเถอะ อาวุธของพลายแก้วคือความรักในหัวใจและความตายใจครับผม แต่ดูรูปสาวทหารยิวเอวลอยทีไร งูต้องตื่นสแตนอัฟทุกที

ขอพระอวยพรท่านซับฯและพี่น้องทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2005, 12:19:48 AM »

...ไม่ทราบยศ ไม่ทราบชื่อ ทราบแต่ว่าน่ารัก  Grin
รูปนี้ดูจากปืนคงไม่ใช่ทหารจริงเพราะที่ตัว M4 เหนือ selector switch ไม่มีรู auto sear เป็นกึ่งออโต้ครับ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์