เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:29:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทุบรถ Toyota เรียกความรับผิดชอบ  (อ่าน 6149 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 12:55:26 PM »

บทเรียนราคาแพง 

คงจะเปลี่ยนวิธีปฏิบัติต่อลูกค้ากันมั่ง ล่ะครับ Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 02:36:33 PM »

Grin Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 02:55:40 PM »

นิสสันก็รับมือได้ดีเหมือนกัน
เซฟิโร่เป็นีถที่ไฟไหม้มากที่สุดรุ่นหนึ่ง   เฉพาะคนที่รู้จักกับผม ก็ไหม้ไป 3 คน   ทางด่วนหนึ่ง  ในลานจอดรถของร้านอาหาร  กับจอดรถในบ้านไว้ครึ่ง ชม.เกือบทำบ้านไฟไหม้ไปด้วย
แต่ไม่มีสื่อไหน พูดถึงเรื่องนี้เลย
Grin Grin
เฮ้อ Undecided จะมีรถใหม่กะเค้าทั้งที...ก็ดั๊นได้รถห่วย ๆ Undecided
ล่าสุดก็มีข่าว Jeep ระบบไฟฟ้าขัดข้อง ไฟไหม้ทั้งคัน โชคดีที่คนขับทุบกระจกรถได้ รอดตายหวุดหวิด ตกใจ น่ากลัวจัง ตกใจ

แหะ แหะ บางตัว รถยุโรป ไฟไหม้ตั้งกะวันเปิดตัวให้สื่อมวลชนทดลองขับ
ยังไม่มีข่าวเลยครับ (รถแวนระดับหรูของยุโรปทีเดียวเชียวเเหละ)

อีทีนี้ การพีอาร์ของโตโยต้า เท่าที่ผมทราบ เค้ายื้อเวลาไปเรื่อยๆกะว่าให้คนซื้อหมดหวังไปเอง
โอ เค รับปากว่าจะแลกรถ นัดวันโน้น วันนี้ ลูกค้ามาก็เสียเวลาเปล่า มีการเปลี่ยนแปลงมั่ง
อะไรต่อมิอะไรมั่ง คนตั้งความหวังมา ผิดหวังกลับไป
ความเครียดสะสมมากขึ้นมากขึ้น
กล่าวง่ายๆ ....เค้ากะให้รถเก่าไปเรื่อยๆ จนลูกค้าหมดหวังแลก

แน่นอนคนเครียดย่อมแสดงออกแบบคนเครียด...
ไม่สง่างามแบบคนที่คุมเกมส์....การต่อรอง..
เมืองไทย คนเก่งเรื่องเจรจาต่อรองมีไม่กี่คน..
นอกจากคนชื่อนิติภูมิ นวรัตน์แล้ว..
อีกคนก็บิ๊ก......แดนสนธยา

อ้อ....ที่บอกว่าถ้าทุบแล้วบ.ต้องซื้อคืน .. คงมีคนทุบทุกวัน
ขอแย้งว่า....
ถ้าทำดี จะมีใครมาทุบ....
และถ้าทำไว้ดีจริง คงไม่ต้องเสียชื่อ เสียเครดิตขนาดนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 03:05:51 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PAE_CZ
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 06:08:25 PM »

ผมว่างานนี้เหมือนเป็นการ  ดิสเครดิส  มากกว่าครับพอฮอนด้าเกิดเรื่องไม่นานโตโยต้าก้อโผล่มาเร็วมาก
เรื่องไรฮอนด้าจะยอมเสียฝ่ายเดียวก้อต้องหารถต่างค่ายมาสิครับ เดี๋ยวมันจะขาดดุลการค้าครับ
นี่ถ้าอิซูซุมาอีกละฮากลิ้งครับ รถเมืองไทย Grin Grin Grin น้ำลายหก
PAE_CZ
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2005, 06:11:25 PM »

ตอนท้ายบอกว่ารถเมืองไทยมันดูแล้วไม่ถูกครับ  ต้องบอกว่าพี่ยุ่นฟัดกันจริงไหมเอ่ย หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 01:45:58 PM »

แล้วแบบนี้เคลมได้ไหมเอ่ย

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 01:59:17 PM »

This   is   a   Honda   as   well .......

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 02:00:06 PM »

Grin

น่าจะได้ซัก 2 ใน 3 นะครับ

อิอิ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 02:14:53 PM »

ได้ครับ สบายมาก  Grin Grin Grin Grin แต่กับประกันภัยนะ  Grin Grin Grin Grin  ไม่ใช่บริษัทรถ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2005, 05:08:30 PM »

โพสต์รูปไรไม่รู้ เดี๋ยวกลับไปดูพอลล่าในชุดขาวดีกั่ว

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 06:11:20 PM »

ท่านซับครับมีรูปมาฝากครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 08:27:48 PM »

....อ่ะ สภาพเหมือน BMW ของใครไม่รู้...เคลมได้เปล่าล่ะ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2005, 10:45:03 PM »

....อ่ะ สภาพเหมือน BMW ของใครไม่รู้...เคลมได้เปล่าล่ะ Grin Grin

เอิ้กกกกกกกกกก  เคลมไม่ได้อ่าพี่ คันนี้ประกันหมดยังไม่ทันต่อ  ฮือๆๆๆๆๆ
แต่คันก่อนเคลมได้นะ ไม่ลืมๆ ฮือๆๆๆๆ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์