เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:27:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้กะว่าจะไปยื่นทำบัตรให้พนักงานพม่าซะหน่อยวันนี้มีเรื่องปวดหัวมาเลย  (อ่าน 1453 ครั้ง)
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 08:54:16 PM »

แม่บ้านของผมหน้าตาดีทีเดียวครับ  Wink

What man is a man , who does not make the world better?
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 09:29:51 PM »

คราวนี้ผมให้ความเห็นไม่ได้ครับน้าแปฯคนงานผมไม่เป็น อยู่กันจนรากงอก

หรือจะเป็นนิสัยตามภูมิลำเนาก็ไม่ทราบ คนงานผมส่วนใหญ่มาจากดะแวห์(ทวาย) มีแม่บ้านคนเดียวที่เป็นสาวย่างกุ้ง

นี่ผมไปถึงเมืองบากัน ( พุกาม ) เจอแบบนี้ครับ ที่ย่างกุ้งเข้าที่พักแล้วหลับครับ เลยไม่ได้ออกไปไหนครับ เลยไม่รู้ว่าสาวย่างกุ้งน่ารักไหมครับ

ผมไปอยู่มาครึ่งเดือนหาคนสวยแทบไม่เจอครับสงสัยมาอยู่เมืองไทยหมด แต่ที่หงสาวดีสาวสวยครับ

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 09:32:09 PM »

แม่บ้านของผมหน้าตาดีทีเดียวครับ  Wink
เลื่อนตำแหน่งมาเป็นแม่ทูนหัวเลยครับ คิก คิก

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 09:36:39 PM »

คราวนี้ผมให้ความเห็นไม่ได้ครับน้าแปฯคนงานผมไม่เป็น อยู่กันจนรากงอก

หรือจะเป็นนิสัยตามภูมิลำเนาก็ไม่ทราบ คนงานผมส่วนใหญ่มาจากดะแวห์(ทวาย) มีแม่บ้านคนเดียวที่เป็นสาวย่างกุ้ง
คุยกับเมียแล้วตกลงกันว่าทำก็ทำครับอะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิดครับ ทำไงได้ไม่ทำก็ไม่ได้ถ้าไม่มีคนงานเหลือจริงๆก็คงต้องหางานอย่างอื่นทำครับ

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 10:28:07 PM »

เลื่อนตำแหน่งมาเป็นแม่ทูนหัวเลยครับ คิก คิก

ไม่กล้าครับน้าแปฯ คนนี้เคยเป็นแม่บ้านส่วนตัวให้เจ้าของโรงแรมที่ป่าตอง ดูแลบ้าน , ลูกๆ , ผม+เมียได้เนี๊ยบมาก

คนขับรถโรงแรมมายังรับของที่บ้านทุกวัน เล่าให้ฟังว่าลาออกมาเพราะเจ้านายเก่าเขาจะเลื่อนฐานะให้นี่แหละ เขารู้กันทั้งโรงแรม

ยัยโมนี่ร่างเล็กๆบางๆ แถมหน้าตาดีจริงๆนะ  กิ๊วก๊าว

What man is a man , who does not make the world better?
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 11:06:18 AM »

น่าอิจฉาเนาะ เมียสวย แม่บ้านสวย ฮึ เยี่ยม
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 11:22:40 AM »

น่าอิจฉาเนาะ เมียสวย แม่บ้านสวย ฮึ เยี่ยม

55555  ครู แหง  อย่าไป " อิจฉา " เขาเล้ย อ่ะ ฮา 555

เวลาอยู่บ้าน  " ห้ามพูด ห้ามเถียง "  ใช้อะไร ทำโม๊ด อ่ะ ฮา
มีความสุข  มีโลกส่วนตัว ก็ตอนเล่น  " อินเตอร์เนท " แค่นั้น อ่ะ ฮา

55555 ยายว่า  น่า "สงสาร"  ต่ะหากอ่ะ ฮา 5555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 12:17:52 PM »

Grin Grin ขำก๊าก
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 07:10:14 PM »

ผมมีความสุขครับ.....ถึงจะเป็นสุขแบบหมาเห็นปลากระป๋องก็เห๊อะ  งอน

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2014, 09:26:53 PM »

ผมมีความสุขครับ.....ถึงจะเป็นสุขแบบหมาเห็นปลากระป๋องก็เห๊อะ  งอน

5555  มิน่าเล่า  ยายเห็น  " กระป๋อง "  บุบเป็นรอย  เกลื่อนบ้าน เลย อ่ะ ฮา 555

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2014, 10:00:37 AM »

ดีแล้วครับน้องชายผมต้องนอนเฝ้าหัวกะไดบ้านมาเดือนแล้วครับ ก็เพราะจะเลื่อนตำแหน่งคนใช้นี่แหละครับ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์