เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:22:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เผยรายชื่อ 199 แยก ทั่วประเทศ ตำรวจประจำจุดจับจริง ผิดกฎจราจร เริ่ม 17 ก.ค.นี้  (อ่าน 1261 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 09:02:47 AM »

วันนี้ผ่านหลายแยก เห็นจราจรประจำตามจุดอย่างน้อย 1 นาย เห็นใครผิดถ่ายรูปแล้วจับทีหลัง Grin

มีตามจับทีหลังด้วยรึครับ Grin Grin Grin ถ้าจับจริงผมว่าได้ผลครับ

มอร์ไซขับสวนเลนส์ด้วยนะครับ จับให้หมด

แต่ผมเห็นอย่างที่ทำจริงจับจริง จอดในที่ห้ามจอดครับ โดนล๊อคล้อเป็นแถว ผมเห็นด้วยครับ รถกำลังแน่นดันมาจอดกันแบ่งช่องจราจรไปอีก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
SSG 69 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 09:10:14 AM »

จริงๆมันจะต้องจับอยู่แล้วไม่ใช่รึ........ทำไมจะต้องมาประกาศ    พอประกาศเสร็จ......จับอยู่ 3 วันเสร็จแล้วก็นั่งในป้อมติดแอร์.....เหมือนเดิม........บอกตรงๆ  หน่วยงานนี้เป็นหน่วยงานเดี๋ยว  ที่ไม่เคยพัฒนาเลย  หน่วยอื่นๆเค้าไปถึงใหนแล้ว   ถ้าตำรวจจิตสำนึกที่ดี.....ประเทศเราไปไกลกว่านี้เยอะ.
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 09:26:44 AM »

เมื่อเช้าแยกผัวเมืองเลิกเล่นแล้ว    พอไม่มี จร. บรรดารถนั่งจอมย้อนพากันดาหน้าขี้นมาสามสี่เลน นัยว่า จร.คงไม่มีญญาาจับเป็นร้อยๆคัน

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 11:15:18 AM »

วันนี้ผ่านหลายแยก เห็นจราจรประจำตามจุดอย่างน้อย 1 นาย เห็นใครผิดถ่ายรูปแล้วจับทีหลัง Grin

มีตามจับทีหลังด้วยรึครับ Grin Grin Grin ถ้าจับจริงผมว่าได้ผลครับ

มอร์ไซขับสวนเลนส์ด้วยนะครับ จับให้หมด

แต่ผมเห็นอย่างที่ทำจริงจับจริง จอดในที่ห้ามจอดครับ โดนล๊อคล้อเป็นแถว ผมเห็นด้วยครับ รถกำลังแน่นดันมาจอดกันแบ่งช่องจราจรไปอีก
อี้ยยยยยยยยหมายถึงถ่ายรูปใว้เป็นหลักฐานกันเถียงครับ แบร่

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 12:13:19 PM »

เมื่อเช้าแยกผัวเมืองเลิกเล่นแล้ว    พอไม่มี จร. บรรดารถนั่งจอมย้อนพากันดาหน้าขี้นมาสามสี่เลน นัยว่า จร.คงไม่มีญญาาจับเป็นร้อยๆคัน
เมื่อเช้าผ่านมาแต่ละแยก มอเตอร์ไซค์ติดไฟแดง จอดกันเป็นระเบียบเรียบร้อย ไม่มีล้ำทางม้าลายเลย เยี่ยม

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์