เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:32:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวที่ถูกเซ็นเซอร์มากที่สุดแห่งทศวรรษ  (อ่าน 9064 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 10:26:49 AM »

เมากัญชา กับ เมายาบ้า จะเหมือนกันไหม Grin Grin Grin ประชาชนจะมีความปลอดภัยไหม
        ว่าจะพูดอยู่พอดี

หญ้าชนิดนี้สูบสนุกดีครับ เสียแต่คอแห้งไปหน่อย......

อีกอย่างถ้าพันลำผมว่าไม่ได้รสชาติครับ.....ต้องบ้อง หรือสายยางจะได้รสชาติของสก๊อตมากกว่า.......  ยิ้มีเลศนัย

ผมยังไม่เคยเห็นข่าวคนเมากัญชาจับตัวประกันนะครับ... เคยเห็นแต่เขาหัวเราะกัน... Grin Grin Grin

เสียงน้ำดังปุด ๆ ๆ ๆ
ไฟแดงวาบ...ลมหายใจก็จะสุด
ไอ้ครั้นจะหยุดหายใจก็เสียดายกลั้นใจดึงต่อ
น้ำหูน้ำตาร่วง..........ใช่ไหม ต๊อก........5555555

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 10:41:59 AM »

แล้วก็เดินยิ้ม  ขนาดเห็นเรื่องเมียตีหัวผัว  เรื่องจับได้ว่าผัวพาเด็กหนุ่มๆ  รุ่นๆ  เข้าโรงแรม  ยังตลก  ขำกลิ้ง

08:: ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 11:05:43 AM »

ผมไม่รู้เรื่องร๊อกก
ไอ้ที่พล่ามไป ฟังเพื่อนเขาว่ามาอีกที อ๋อย อ๋อย อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3112

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 11:19:06 AM »

<a href="http://www.youtube.com/v/r0P1ugOVuGE" target="_blank">http://www.youtube.com/v/r0P1ugOVuGE</a>

<a href="http://www.youtube.com/v/bEutMDtnyd8&amp;index=3&amp;list=PLEAC044854E15AD4D" target="_blank">http://www.youtube.com/v/bEutMDtnyd8&amp;index=3&amp;list=PLEAC044854E15AD4D</a>

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
p23-504 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 11:32:23 PM »

รูปต้นกัญชาใต้ต้นไม้  รูปในกระถาง และรูปริมรั้วอลูซิงค์นั้น ใช่ต้นกัญชาแน่นอน แต่รูปที่เป็นป่าสูงท่วมหัวนั้นต้นปอกระเจาครับ ไม่ใช่กัญชามองเผินๆจะคล้ายกัน  คนที่ปลูกกัญชาขายจะปลูกแซมกับปอกระเจาเป็นการพรางตา เพราะต้นเล็กๆจะคล้ายกันมาก  แต่ถ้าคนที่รู้จักต้นกัญชาจะรู้ทันทีว่าไม่ใช่   ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 08:56:12 AM »

รูปต้นกัญชาใต้ต้นไม้  รูปในกระถาง และรูปริมรั้วอลูซิงค์นั้น ใช่ต้นกัญชาแน่นอน แต่รูปที่เป็นป่าสูงท่วมหัวนั้นต้นปอกระเจาครับ ไม่ใช่กัญชามองเผินๆจะคล้ายกัน  คนที่ปลูกกัญชาขายจะปลูกแซมกับปอกระเจาเป็นการพรางตา เพราะต้นเล็กๆจะคล้ายกันมาก  แต่ถ้าคนที่รู้จักต้นกัญชาจะรู้ทันทีว่าไม่ใช่   ไหว้

หมายถึงต้นนี้ใช่ไหมครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 09:03:12 AM »

อีสานกัญชาอัดแท่ง..กิโลกรัมล่ะ 20,000-22,000 บาท  (ถ้าหาซื้อได้นะ)...มันผิดกฎหมาย    สมัยแต่ก่อนปลูกกันแทบทุกบ้าน....เป็นผักสวนครัวอีกแบบหนึ่ง...ไว้ใส่ต้มไก่ต้มเป็ดต้มปลา...บางคนใส่ในหม้อก๋วยเตี๋ยว...แซ่บส์หลายอย่าบอกใคร...เสียอย่างเดียวคอแห้ง ขำก๊าก

จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 09:17:05 AM »

ที่นี่  เส้นจากหาดใหญ่  ไป  สะเดา  ไม่ขอบอกพิกัดนะครับ  มีร้านข้าวมันไก่อยู่ร้านนึง  ใส่ในหม้อน้ำซุป

ขายดีมาก  มาเลย์แน่นร้านทุกวัน  (((  ใอ้จักร  ถ้าผ่านจะแวะทุกที    คิก คิก คิก คิก คิก คิก )))

ที่รู้เพราะลูกพี่ลูกน้องกับเจ้าของร้านเพื่อนผมเอง
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 09:23:01 AM »

ไอ้ที่พล่ามไป ฟังเพื่อนเขาว่ามาอีกที อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ทำเป็นสำออยเรียกคะแนน.... ยี๊   ไอ้ตัวแสบ...

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 09:25:07 AM »

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 09:35:19 AM »

ทำเป็นสำออยเรียกคะแนน.... ยี๊   ไอ้ตัวแสบ...

ผมว่าน่าจะเป็น  ตูดแสบ  มากกว่า  ตัวแสบ  ครับน้าเสกฯ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 09:56:28 AM »

ถ้ามีเป็นไร่ขนาดนี้ผมคดห่อเข้าไร่เช้าไป-เย็นกลับเลย
หรือไปปลูกกระต๊อบอยู่ประจำก็เอา

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 02:07:12 PM »

ถ้ามีเป็นไร่ขนาดนี้ผมคดห่อเข้าไร่เช้าไป-เย็นกลับเลย
หรือไปปลูกกระต๊อบอยู่ประจำก็เอา

ไปด้วยครับ ไปดูงานครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

p23-504 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 03:17:38 PM »

ใช่ครับ  ต้นปอกระเจา  ใช้ทำเชือก กระสอบข้าวสาร
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 05:02:59 PM »

เมากัญชา กับ เมายาบ้า จะเหมือนกันไหม Grin Grin Grin ประชาชนจะมีความปลอดภัยไหม
        ว่าจะพูดอยู่พอดี

หญ้าชนิดนี้สูบสนุกดีครับ เสียแต่คอแห้งไปหน่อย......

อีกอย่างถ้าพันลำผมว่าไม่ได้รสชาติครับ.....ต้องบ้อง หรือสายยางจะได้รสชาติของสก๊อตมากกว่า.......  ยิ้มีเลศนัย

ผมยังไม่เคยเห็นข่าวคนเมากัญชาจับตัวประกันนะครับ... เคยเห็นแต่เขาหัวเราะกัน... Grin Grin Grin

เสียงน้ำดังปุด ๆ ๆ ๆ
ไฟแดงวาบ...ลมหายใจก็จะสุด
ไอ้ครั้นจะหยุดหายใจก็เสียดายกลั้นใจดึงต่อ
น้ำหูน้ำตาร่วง..........ใช่ไหม ต๊อก........5555555

+1 ครับ คุณครู มันต้องปุ๊ด ปุ๊ด ปุ๊ด อย่างคุณครูว่าครับ  ไหว้

อัดเเน่นๆ ดึงยาวๆ  ลูกไฟหล่นหายวาบๆๆ  2 - 3 ทีเท่านั้นแหละครับ........  น้ำลายหก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์