เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:21:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 61
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือกทุกเรื่อง  (อ่าน 90270 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #150 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:56:06 PM »

ใครที่คุย กับยายบ๊าบ หรือสนับสนุนคำพูดยายบ๊าบ โดนลบกันทุกคน ลบกันถ้วนหน้าครับผม
ผมว่าไอ้คนกดแต้มลบเนี้ย   มันเป็นคนโรคจิตจริง  ก่อนที่โรคจะกำเริบกว่านี้จนเป็นภัยสังคม  ให้ไปปรึกษาหมอจิตเวชเถอะครับ ผมขอร้อง

ยายบ๊าบ  ผมว่าเป็น สีสันต์ ของกระทู้..  เมื่อเล่นกันแล้ว ต้องใจกว้าง  ต้องยอม คนละดอก สองดอก  Grin

นานๆ จะเห็นท่าน Ro@d ของขึ้น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin
ผมไม่ชอบใจ พวกอีแอบ พวกคนสันดานตุุ๊ด เพราะเป็นผู้ชายแท้ ๆ  แต่ ทำตัวเป็นลูกผู้ชายก็ไม่ได้

Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #151 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 03:04:41 PM »

ไม่เมื่อยก็ลบไป คนโรคจิต อิอิ ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

เอ.....หรือยายบ้าบ หว่า  ขำก๊าก
TUI 48
Sr. Member

คะแนน 332

« ตอบ #152 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 03:08:44 PM »

ใครที่กดคะแนนลบให้ผมช่วยแสดงตัวหน่อยครับ จะได้ถามถูกคนว่าที่กดคะแนนลบให้ผม เนื่องมาจากสาเหตุอันใด ผมจะได้แก้ไขถูก แต่ต้องเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะครับ รึว่าเว็ปนี้มีพวกโรคจิตที่คอยกดคะแนนลบให้คนอื่น น่ากลังจังครับพวกอีแอบนี่ อุ้ยกลัวแล้วอย่าทำเค้าเลยครับ  เค้ากลัวแล้ว   ฮ่า ฮ่า ฮ่า

นั่นสิครับ... ผมไปอบรมมาสี่วัน... กลับมาแต้มหายไปหลายสิบ... ไม่รู้อีแอบที่ไหนมันมาลบ... เป็นการกระทำที่"แมน"และ"ฉลาด"มากกกก... ถุยยย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...แต่ช่างมันเถอะ... แต่มมันเอาไปแลกซื้อทิชชู่มาเช็ดตูดก็ยังไม่ได้... มึงลบไปเถ๊อะ... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมตั้งแต่ มาเรียกมันว่า อีแอบ แต้มจาก ๓๗๔๙  ตอนนี้ ๓๗๔๓
คนเหี้ย อย่างนี้ เอาแม่งไว้ ไม่ได้

คนที่อาสา จะชำระความกับมัน ก็มีพร้อมอยู่แล้ว ยิ่ง คนน้อยอยู่แล้ว ขอเวลาอีกนิด
ตอนนี้ มีอยู่ในข่ายแล้ว..  คนจัญไรพวกนี้ อยู่ไปก็หนักเว็บ จะนำชื่อจริง มันมาประจาน ให้รู้กันด้วย Huh

พี่ Ro@d ก็โดนหางเลขกะเค้าด้วยเหรอครับเนี่ย... Cheesy

ผมเองก็โดนไปหลายแต้มแล้ว...จู๋จี๋กะ "คุณยายบ๊าบ" ทีไร เป็นเรื่องทุกที... ขำก๊าก ขำก๊าก

ของเค้าแรงจริงๆยายบ๊าบเนี่ย... เยี่ยม

ปลายเดือนนี้ ผมจะขึ้นไปเจียงฮาย ไปให้ยายเลี้ยง"ค็อกแน็ก" นะครับ...จ๊วฟ จ๊วฟฟฟ... หลงรัก หลงรัก

ปล.  ครูหมูครับ...ผมขอยืมลิขสิทธิ์ คำว่า"ค็อกแน็ก" มาใช้หน่อยนะครับ.. ไหว้

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #153 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 03:18:04 PM »

งั้นเดี๋ยวผมเริ่ม
ออกปั่นจักรยานไปเหนือเลย
สิ้นเดือน คงถึง พอดี ค่อยให้ยายเปิด ค็อกแน็กฉลอง พร้อมกันครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #154 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 03:19:53 PM »

อย่าแซวยาย อย่าแซว...
บรรทุกเด็กไปแข่งกีฬา กลับมา
ป้ายบ้านเอกกำแหง ที่หลังรถ กลายเป็น..... เอากำแหง ตกใจ
เอ...หรือเมียแกล้งฉีก หว่า บู่
        ตกลง
เป็นคนที่จำรถไม่ค่อยได้
หรือจำบ้านไม่ได้ เอ๊ะ หรือจำเมียไม่ค่อยได้ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
มืด-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 66

« ตอบ #155 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 03:23:47 PM »

แอบกดแต้มลบเป็นการบำบัดความใคร่อย่างหนึ่งมั้ง 555
เป็นเพราะยายบ๊าบพูดเรื่องนกเขาไม่ขัน เลยเป็นเรื่อง
กระเทือนทั้งระบบ 555
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #156 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 03:39:59 PM »

ทำไมไม่ยกเลิกระบบคะแนนไปซะครับ
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #157 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 04:53:20 PM »

55555   มึงโดน  " ยำตีน "  แล้ว  ไอ้โรคจิต  อ่ะ ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายนี่โว้ย  นัก  " การตลาด "  ชั้น คีย์แมน  เลยอ่ะ  ฮา

ยาย  ทำ " มึน "  กดโน่น กดนี่  กดจึ๋ก  ๆ  กดทุกคน อ่ะ ฮา

55555 กดเสร็จ  ยาย นอน  " กระดิ๊ก ไข่ "  เขาด่ามึงคนเดียว อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2014, 04:57:02 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #158 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 04:56:44 PM »

55555  ยาย   ย่ำ  " อิสานใต้ "  ตั้งแต่อายุ  ยี่สิบสี่  ยี่สิบห้า อ่ะ ฮา 555555

สุรินทร์ ศรีษะเกษ  บุรีรัมย์  สารคาม ร้อยเอ็ด  ยายไปโม๊ด แหล่วอ่ะ ฮา

ไปเกือบ  "ทุก อำเภอ "  อ่ะ ฮา

5555  ยาย  แอ่ว  ไปเรื่อย  "หา อร่อย " ไปเรื่อย อ่ะ ฮา 555555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โธ่... ยังไม่ครบนะครับ... ยายยังไม่ได้ผ่านมาถิ่นผม... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin Grin

จกตามันโลดซุมมักลบ อิอิ
ยายเคยมาอุบลยังครับ

5555 ยายไปมาหมดแล้วอ่ะ  ฮา 55555

" กิโล ศูนย์ อุบล "  ก็ไปมาแหล่ว อ่ะ ฮา
"ชัยภูมิ "  ก็ไปมาแหล่ว  อ่ะ ฮา

ไปตั้งแต่  พศ. ไม่ถึง 2530  อ่ะ ฮา

ขับรถ  " Toyota collora "  1200 ซีซี  ด้วยอ่ะ ฮา

55555 รถ  " กระป๋อง "  ย่ำไปโม๊ด อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hero Member

« ตอบ #159 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 05:00:03 PM »

55555   มึงโดน  " ยำตีน "  แล้ว  ไอ้โรคจิต  อ่ะ ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายนี่โว้ย  นัก  " การตลาด "  ชั้น คีย์แมน  เลยอ่ะ  ฮา

ยาย  ทำ " มึน "  กดโน่น กดนี่  กดจึ๋ก  ๆ  กดทุกคน อ่ะ ฮา

55555 กดเสร็จ  ยาย นอน  " กระดิ๊ก ไข่ "  เขาด่ามึงคนเดียว อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555  ข้อความข้างบน  " ยาย ไม่ได้ทำ "  น๊าาา อ่ะ ฮา 555555

เอามา   " คุยตลก "  แบบนักเศรษฐศาสตร์  แบบนักการตลาด อ่ะ ฮา
อำมึง   แอบ ด่ามึง  และ จ้างวานใช้  "คนอื่น "  ด่าแทน ด้วยอ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โถ  เรื่อง  หา " บุรุษ  หรือ สตรี " นิรนาม  เนี่ยะ ฮา  เศร้า เศร้า คิก คิก

555555  เวป สำเร็จรูป  "  หาไม่ยาก " ร๊อกส์ อ่ะ ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #160 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 05:03:39 PM »

ยายๆไหนๆแล้ว  อยากฟังเรื่องนักการเมืองชื่อดัง ผู้ที่สร้างตำนานถนนควายเดิน อะ

ฉากสุดท้ายแกไปโดน สะไน้เปิ้อยิงที่เชียงฮายอะ ยายเคยนั่งกินข้าวร่วมโต๊ะมิใช่รึ

อยากรู้ว่าแกไปขัดขาใคร มูลเหตุประเด็นมันอย่างไร อยากรู้ไว้ประดับความรู้อะคับ

ผมมันเด็กเมื่อวานซืน
Hero Member

« ตอบ #161 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 05:08:43 PM »

55555  ยายชม   " ไอ้เก่ง  กับ พิชิต ลูก แป๊ะตี๋ "  อ่ะ ฮา 5555

เอออ  มันเดิน มา  " ยิง  ขวาตรง "  เข้าปากยาย ฮา อ่ะ ฮา
มันชกจน  หนำใจ   ก่อนจาก  มันบอก  ยาย  " ปากหมา " อ่ะ ฮา

มันชก มันรังแก  " คนแก่ "   ยายก็ยัง  ชมมัน  มันกล้า  เล่นต่อหน้า อ่ะ ฮา

แต่ไอ้  " สัมภเวสี "  วิญญาณ พเนจร  ฮา
มันบอกว่า  เป็นคนใจใหญ่  คน  " เล่นปืน " อ่ะ ฮา

มันแอบ   " หลังจอ " คอยกด จึ๊ก ๆ  อ่ะ ฮา

55555  เมื่อไหร่มึง จะได้ยืน  " แถวหน้า " ว๊าาาา อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

Hero Member

« ตอบ #162 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 05:10:18 PM »

ยายๆไหนๆแล้ว  อยากฟังเรื่องนักการเมืองชื่อดัง ผู้ที่สร้างตำนานถนนควายเดิน อะ

ฉากสุดท้ายแกไปโดน สะไน้เปิ้อยิงที่เชียงฮายอะ ยายเคยนั่งกินข้าวร่วมโต๊ะมิใช่รึ

อยากรู้ว่าแกไปขัดขาใคร มูลเหตุประเด็นมันอย่างไร อยากรู้ไว้ประดับความรู้อะคับ

555555  อ้าว  ถ้าถามอย่างนี้้  " เข้าตีน " ยาย อ่ะ ฮา 55555

ชุดยิง  " ตายในคุก " แล้ว อ่ะ ฮา

" กำนัน หงส์ "  บ้านสันธาตุ อ่ะ ฮา 555555

55555  ไหวมั้ย  " อับดุล "   ตอบด้าย อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

zamphol
ปืน-อยู่-ที่-ปาก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 831

ชีวิต-ดั่ง-ละคร

« ตอบ #163 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 05:16:06 PM »

เป่าหรอกคับ เขาว่ามา  ผมก็ฟังมา เขาว่า ยายรู้เห็นด้วยอะ  คิก คิก อ๋อย
Hero Member

« ตอบ #164 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 05:17:00 PM »

ยายๆไหนๆแล้ว  อยากฟังเรื่องนักการเมืองชื่อดัง ผู้ที่สร้างตำนานถนนควายเดิน อะ

555555  อ้าว  ถ้าถามอย่างนี้้  " เข้าตีน " ยาย อ่ะ ฮา 55555

ชุดยิง  " ตายในคุก " แล้ว อ่ะ ฮา

" กำนัน หงส์ "  บ้านสันธาตุ อ่ะ ฮา 555555

55555  ไหวมั้ย  " อับดุล "   ตอบด้าย อ่ะ ฮา 55555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

5555  รายนี้  ไม่ได้  " เป้อ "  เล้ย  อ่ะ ฮา 55555

ชุดยิงมันขับ  มอไซค์  ไปจอดหน้าสำนักงาน " ตึกแถว " อ่ะ ฮา
ใกล้โรงแรม  " ป. เป็ด " คนดัง  อ่ะ ฮา
ตรงนั้น  เป็นตึกแถว " ศูนย์ การค้า "  ข้างโรงแรม อ่ะ ฮา

ใส่หมวกกันน๊อค  เปิดประตู เข้าไปยิง  เลยอ่ะ ฮา

ยิงเสร็จ  แล้ว  "  บรื๋อ " อ่ะ ฮา

ตอนสู้คดี  เขาใช้  เพื่อนรุ่นใหญ่ ของยาย " วิ่ง " อ่ะ ฮา

พี่ชูชัย  โคราช  คนวิ่งเคลีย์ อ่ะ ฮา

55555  กำนันหงส์  ตายเพราะ    เป็นโรค " ปอด ติดเชื้อ"  อ่ะ ฮา 55555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 61
  พิมพ์