เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 06:24:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่งขโมยมะพร้าวติดคุก1ปี6เดือน  (อ่าน 2881 ครั้ง)
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 08:54:40 PM »

ลุงเจ้าของสวนบอก เมียฝรั่งคนไทย ร้องไห้ปริ่มจะขาดใจ ผัวฝรั่งติดคุก  เศร้า
ลุงเจ้าของสวนบอก เมียฝรั่งคนไทย ร้องไห้ปริ่มจะขาดใจ ผัวฝรั่งติดคุก  เศร้า
ไปปลอบหน่อยครับเสี่ย อิอิ น้ำลายหก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 09:01:39 PM »

ไปปลอบหน่อยครับเสี่ย อิอิ น้ำลายหก

ผอ.แหงไปสิครับ ได้ข่าวดุ้นเท่าแขน  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 09:06:34 PM »

อัยการ น่าจะฟ้อง เป็นคดีลักทรัพย์  โทษจำคุก ๓ ปี เมื่อจำเลยรับสารภาพ ลดกึ่ง คงจำคุก ๑ ปี ๖ เดือน

คดีลักษณะนี้ ศาลจะไม่รอการลงโทษ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 09:11:25 PM »

อัยการ น่าจะฟ้อง เป็นคดีลักทรัพย์  โทษจำคุก ๓ ปี เมื่อจำเลยรับสารภาพ ลดกึ่ง คงจำคุก ๑ ปี ๖ เดือน

คดีลักษณะนี้ ศาลจะไม่รอการลงโทษ

ตกใจหนักไม่เบาเลย ขอบคุณครับพี่   เยี่ยม  +

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 09:19:35 PM »

ฝรั่งจะรู้รึเปล่า  คุกไทย  ตอนอาบน้ำห้ามทำสบู่หล่น   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 09:23:48 PM »

ผอ.แหงไปสิครับ ได้ข่าวดุ้นเท่าแขน  คิก คิก
        คุยเรื่องอะไรกันอะ เศร้า เศร้า อ๋อย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 09:28:38 PM »

มะพร้าวอ่อน
ที่แหลมพรหมเทพ
ขาย ลูกละ ๕๐ บาท ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
schamp
Sr. Member

คะแนน 131

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 10:04:17 PM »

เมียฝรั่งในสายตาผมต้องดำเมื่อมผอมๆตัวเล็กๆอกแทบไม่มี..สเปคใครบ้างครับในนี้ คิก คิก คิก คิก
BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 10:46:19 PM »

ฝรั่งจะรู้รึเปล่า  คุกไทย  ตอนอาบน้ำห้ามทำสบู่หล่น   Grin

ไม่มีใครห้ามครับ ทำหล่นได้ แต่หากจะก้มลงเพื่อเก็บสบู่ที่หล่นโดยทันทีนั้น จะไม่ปลอดภัยสำหรับในบางขณะ วิธีเก็บที่ปลอดภัยคือ ย่อขาลงแบบนั่งยอง แล้วเก็บขึ้นมา หรือ ใช้เท้าเขี่ยสบู่ที่หล่นอยู่ที่พื้นให้มันลื่นไถลออกไปจากจุดเกิดเหตุก่อน จากนั้นจึงเดินตามไปเก็บขึ้นมา ก่อนเก็บให้หันมองด้านหลังอีกครั้งว่ามีผู้ได้เดินตามมาหรือไม่ ถ้ามีก็ให้รีบกลับมาที่เดิม แล้วหาโอกาสต่อไปครับ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2015, 11:06:23 PM โดย BIG BERETTA » บันทึกการเข้า

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 20, 2015, 11:59:05 PM »

สวนที่เขาหลักปลูกมะม่วงหิมพานต์ไว้เก้าร้อยกว่าไร่ ก่อนสึนามิชาวบ้านที่น้ำเค็มเข้ามาเก็บไปขายกันเป็นล่ำเป็นสัน

ที่น่าแค้นคือพวกผมไปซื้อกินที่เพิงตรงปากทางเข้าสวน ซื้อ3กิโลขอต่อ10บาทป้าแกไม่ยอมลด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

What man is a man , who does not make the world better?
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 12:02:03 AM »

อีกพวกนึงก็แสบ ที่สวนมีหน้าติดทะเลอยู่ราวเกือบสองร้อยเมตร คุณท่านเข้ามาตั้งซุ้มขายของกันเป็นล่ำเป็นสัน

คือโต๊ะเก้าอยู่บนหาด แต่มาตั้งตัวซุ้มขายไว้ในที่ของสวน .... ตัดลวดหนาม ถอนเสา(ของสวน)ที่เกะกะออกไปกองไว้เรียบร้อยดีมาก

หลังสึนามิ หายหมดเลยทั้งป้าทั้งซุ้ม

What man is a man , who does not make the world better?
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 12:04:50 AM »

พี่จ้าวมาแว่ว...... Grin หลงรัก  คิก คิก  +

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 12:05:39 AM »

สวนที่เขาหลักปลูกมะม่วงหิมพานต์ไว้เก้าร้อยกว่าไร่ ก่อนสึนามิชาวบ้านที่น้ำเค็มเข้ามาเก็บไปขายกันเป็นล่ำเป็นสัน

ที่น่าแค้นคือพวกผมไปซื้อกินที่เพิงตรงปากทางเข้าสวน ซื้อ3กิโลขอต่อ10บาทป้าแกไม่ยอมลด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

โห............รับคนงานมั้ยครับพี่ แผล๊บๆ  คิก คิก

chonthai-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 353

4152

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 12:28:15 AM »

สมควรแล้วครับ โดนซะบ้าง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 21, 2015, 05:51:49 AM »

ตอนโขมยไม่ยอมตักเตือนห้ามปราม Grin Grin Grin หรือว่าร้องไห้เพราะความดีใจจะได้มีผัวใหม่555555

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์