เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 04:39:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลีกวนยู อายุ 91 ถึงแก่อสัญกรรม  (อ่าน 4680 ครั้ง)
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 09:19:14 PM »

เห็นยายชอบพูดถึงบ่อย
เคยได้ยินแต่ออยฯน้ำมันเครื่องหรือน้ำมันเกียร์
ไม่เคยได้ยินเรื่องออยฯน้ำมันเบรค...นี่ถ้าเรียนช่างยนต์
คงพอจะเข้าใจ  ครูพละ งง ครับ......... เศร้า อ๋อย อ๋อย

เป็นเรื่องกระทู้เก่าครับ ตอนที่เพื่อนเอาเรื่องฤษีนั้งในกะทะน้ำมันเดือด ผมคิดจินตนาการว่าเป็นกะทะสองชั้นครับ
กะเทยควายมันไปหาคำตอบที่อาจารย์ท่านหนึ่งพิสูจน์การแยกของน้ำากับน้ำมัน จากนั้นกะเทยก็เอามาล้อผมตลอด
ไม่ต้องสงสัยเลยครับ มันมีปมด้อยสบสนทางเพศและไม่สามารถแยกแยะ กระทู้คนอื่นเลยเปรอะเพราะกะเทยควายครับ
       อ๋อ
ขอบคุณ ครับ ไหว้
        ยายนี่
แกมั่วจริง เรียกผม ครูพละ ๆ
จริง ๆ แล้ว ผมจบไซโคโลจี้.... ขำก๊าก ขำก๊าก

นับวันกะเทยควายมันเล่นจนกระทู้เปรอะไปหมด เวลาโดนคนอื่นไล่ต้อนก็หน้าด้านเฉไฉไปเรื่องอื่น
คุณสมชายฮา เองก็คงรำคาญมันมากจนหายไปเลย คงทนความหน้าด้านไม่ไหวครับ  ยี๊
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2015, 09:20:51 PM โดย bigbang » บันทึกการเข้า

อเสวนา จะ พาลานัง
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 09:32:25 PM »

หึๆ นึกแล้วกะเทยควาย ก็มาลงกะทะสองชั้นอีก มันเป็นแค่ความคิดจินตนาการความน่าจะเป็น
ดีกว่าสมองควายคิดจินตนาการไม่เป็น วันๆใช้อาจารย์กู้ แล้วมาอวดรู้ตอบชาวบ้าน
รู้หมดเสือกทุกเรื่อง แต่ไม่รู้เรื่องผิดชอบชั่่วดี แถมยังสับสนกับเพศตัวเอง กะเทยควายเอ่ย 55
        ทีแรก
ผมยังนึกว่า ยายแกพึ่ง อาจารย์กู้
วัดป่าคำชะโนด  ที่โด่งดังเรื่องเปรตเสียอีก คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 09:35:23 PM »

กระทู้โดนลากลงช่องแคบมะละกาไปแล้ว
bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 23, 2015, 09:40:47 PM »

กระทู้โดนลากลงช่องแคบมะละกาไปแล้ว

โดนไปหลายกระทู้แล้วครับท่าน ไม่เว้นกระทู้เครื่องบิน เรือ กะเทยควายเข้าไปเอาไปโยงการเมืองหมดครับ
ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยครับ  ลุงลีกวนยูจะได้ไปอย่างสงบ 55

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 02:32:07 PM »

กะเทยควาย เอ่ย

พวกตระกูลเห้ที่มึงบูชา

ไม่ได้สิงคโปร์ไว้เป็นที่พักก่อนลี้ภัย

คงลำบากแย่เลยนะมึง 55

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 05:02:13 PM »

ไม่ได้สิงคโปร์ไว้เป็นที่พักก่อนลี้ภัย

รูปฟักนิวส์ยายนี่ไม่ใช้ทักกี้นะ Grin Grin Grin  บิดเบือนกันตลอดเลยนะ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 06:54:01 PM »

รูปฟักนิวส์ยายนี่ไม่ใช้ทักกี้นะ Grin Grin Grin 

บิดเบือนกันตลอดเลยนะ

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Hang Forever
Hero Member

คะแนน 349

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 09:02:19 PM »

พี่หม่า เกี่ยวไรด้วยไม่รู้ ยายก็...... ยี๊
bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 10:19:37 AM »

ยังไม่เลิกบ้า ทำกระทู้คนอื่น เปรอะอีกเหรอ

กะเทยควาย เมายาฆ่าหญ้า คิดถึงพ่อแม้ว แต่สับสนไปเอาหน้านายหม่า 555

R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 366

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 11:40:43 AM »

ข่าวนี้ดูเหมือนคนไทยเองยังแสดงความเสียใจ..มากกว่านายกรัฐมนตรีของเรา(บางคน)ถึงแก่อสัญกรรมเสียอีก..
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 01:06:29 PM »

อยากรู้จังถ้าเจอกันเค้าจะทักทายกันไหม
http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1427179898

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
Hero Member

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 02:31:46 PM »

อยากรู้จังถ้าเจอกันเค้าจะทักทายกันไหม

http://www.matichon.co.th/news_detail.php?newsid=1427179898

5555555  ยายฮาพี่แป   หมายความถึง  " ใคร "  เร๊อะ อ่ะ ฮา 555555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนที่มาจาก   " การเลือกตั้ง "  กับ  ปลายกระบอกปืน  เนี่ยะ อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กระดูก  " คนละ เบอร์  "   ความเป็นที่ยอมรับของ  สังคมโลก  มันแตกต่างกัน อ่ะ ฮา   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

พี่ไก่อู  กับ พระเอก วินธัย  จะ  " วก " เข้ามาเรื่องนี้ ทำมัย อ่ะ ฮา  โดนชก
พูดออกมาได้  " ต้องให้เกียรติ์ ประเทศเจ้าภาพ " ที่เขาเชิญ อ่ะ ฮา  เยาะเย้ย

บางที  บางเรื่องต้อง  " เงียบ " แกล้งไม่รู้ ไม่ชี้ บ้างก็ดี อ่ะ ฮา 555555   เยี่ยม

55555  พูดไปแล้ว  ทำให้  " นาย "  เสีย อ่ะ ฮา 5555555   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

bigbang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 04:04:50 PM »

555 กะเทยควาย ก่อนสอนมารยาทคนอื่น ลองดูตัวเองก่อน
และ บางเรื่องหัดเงียบ หรือ งดสอดไปทุกกระทู้ก็ดี หลายกระทู้เปรอะไปหมด
พอถามจริงดันเฉไฉหนี อ้างกะทะสองชั้นทุกที  บู่ 55

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 07:42:51 PM »

ขำขำเด้อ Grin คิก คิก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 07:54:32 PM »

จะไปพออาร๊ยยยย
กล้า แค่นั้น.....ดำได้นี๊ดดดเดียว
อ้าว ดำนาหรือว่า ดำน้ำ..สงสัยจะดำน้ำ ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์