เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:29:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพรให้นายบาร์ทเดินทางโดยสวัสดิภาพ  (อ่าน 9240 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 04:49:44 AM »

โชคดีมีชัยครับ  อนาคตอยู่ที่ตัวเองลิขิตนะครับ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 06:29:15 AM »

........ไปดีมีโชคครับ...... Wink
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 11:52:27 AM »

ขอให้โชคดีนะคับ  อ่าไปแดนจิงโจ้หรือท่านไปอยู่เมืองไหนอ่าเมลเบินสาวๆๆญี่ปุ่นเยอะนา หลงรักซิดนี้ก็ด้วย จูบบบบ หุๆๆนายบาร์ทอย่าได้ไปหลงหนุ่มๆๆซิดนี้นะจ๊ะ เยาะเย้ยที่นั้นเกย์เยอะแถมแต่งงานกันได้ตามกฎหมายด้วยอิอิอิ  เยาะเย้ยหวังว่างานมาดิกราหนุ่มบาร์ทเราคงไม่ได้ไปเต้นกะเค้านะโยม เยาะเย้ย   ขอให้ได้ปริญญากลับมาสมดังใจหวังจ้า  เอาสาวๆๆมาฝากพี่ๆๆในเวปด้วยละ น้ำลายหก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 12:02:19 PM »

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากๆครับ
  ผมออกจากน.ว.ตอนสายๆ มาถึงดอนเมืองก็ได้แต่นั่งรอ เพราะยังไม่เปิดให้เช็คอิน หัวเราะร่าน้ำตาริน ร่อนไปร่อนมาอยู่แถวนั้น จนเอเย่นต์มา ถึงจะได้เช็คอิน น้ำลายหก  ไอ้เราก็กลัวนน.จะไม่ผ่าน(นน.กระเป๋านะ ไม่ใช่นน.ตัว โดนชก) แต่โชคดี พอได้ทำMilessแล้ว เลยได้เพิ่มอัตรานน.กระเป๋าได้ เยาะเย้ย  นั่งอีกซักแป๊บ ก็ได้เวลาออกเดินทาง  ขึ้นเครื่องบินของการบินไทย เที่ยวบินที่ TG991(บอกไว้ เผื่อใครอยากหาเลขเด็ด) ตกใจ นั่งเครื่องมา ใช้เวลา9ช.ม. นานจริงๆครับ เบื่อมั่กๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ก็ยังดี  แก้วแรกที่ดื่ม  จิน+โทนิค  ใส่ชิ้นมะนาวหั่นเป็นแว่น น้ำลายหก  อร่อยจริงๆครับ หลงรัก อาหารก็พอทน ไม่ค่อยชอบเท่าไร แต่ก็ยังดี หลงรัก  แก้วที่สอง เอาเป็นไฮเนเก้นละกัน น้ำลายหก ขอนอนหลับหน่อย เพราะขึ้นเครื่องแล้วไม่ค่อยจะหลับ เลยต้องใช้การมอม จูบบบบ  แก้วที่สาม พอดีก่า เดี๋ยวอ้วกไม่รู้ตัว น้ำเปล่าละกัน เยาะเย้ย   มาถึงซิดนีย์โดยสวัสดิภาพในตอนเช้า เวลาประมาณ6โมงครึ่ง-7โมง หลงรัก  เดินไปเดินมา หาคนที่มารับไม่เจอซักที จิตใจเริ่มไม่ดีซะละตรู หัวเราะร่าน้ำตาริน  เดินวนอยู่นานพอสมควร เพราะหาจุดนัดพบไม่ได้  กว่าจะได้เจอก็ตาเหลือกตาลายเลยล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ทีแรกที่เค้าพาเดินมาที่รถ ไอ้เราเห็นรีมูซีนจอดอยู่คันนึง แล้วลุงแกก็พาผมเดินไปตามนั้นอีก นึกว่าจะได้บุญ ได้ขึ้นรีมูซีนซะแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน ...อ้าว ไหงเดินเลยมาล่ะ มาที่รถเก๋งที่จอดอยู่ข้างหลังซะงั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน ที่แท้กลับตาลปัดเฉย หัวเราะร่าน้ำตาริน จากสนามบิน มาถึงบ้าน ไกลเหมือนกัน  มาถึงก็จับเอาของใช้ เสื้อผ้ายัดลงตู้ แล้วก็..ล้มตัวลงนอนด้วยความเหนื่อย โดนชก หลับปางตายเลย  ตื่นขึ้นมา เงียบๆอยู่ ไม่เห็นมีอะไร..เอ้า อีกซักหน่อยดีกว่า ยังเหนื่อยอยู่... ก็เลยนอนต่อ จูบบบบ อยู่ดีๆ โฮสท์ก็มาเคาะประตูเรียก บอกว่ามีโทรศัพท์มาจากประเทศไทย เลยรู้ว่าต้องเป็นที่บ้านแน่นอน เยาะเย้ย พอรับปุ๊บ สายหลุดอีก ทำให้ผมต้องโทรกลับไปใหม่ ตกใจ  ถามโฮสท์เรื่องอินเตอร์เน็ต ที่นี่เค้าไม่ใช้สายกันเลย ใช้Wire less กันทั้งบ้าน เยาะเย้ย โอ้ว หรูดีจัง หลงรัก ผมเลยต้องใช้ไปด้วย  ความเร็วดีพอตัว(เร็วกว่าเน็ตฟรีTOTอีกแน่ะ) หลงรัก  ตอนนี้ก็ได้แต่นั่งเล่นเน็ตไปก่อน ไม่มีอะไรจะทำครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน เดี๋ยวก็ไปเรีนแล้ว อีกไม่กี่วัน หัวเราะร่าน้ำตาริน เอาไว้มีรูป หรือมีอะไรหนุกๆ มันส์ๆจะมาเล่าให้ฟังนะครับ  ส่วนปืนของตร.ที่สงสัย  เดี๋ยวจะใช้สายตาสั้นๆเหล่ให้ละกัน ว่ายี่ห้ออะไร หลงรัก 

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 12:29:53 PM »

อย่าลืมไปวางเครือข่าย สพป. ที่โน่นด้วยนะเออ  Grin
ต้องให้พี่ต้นเป็นหัวหน้าขบวนการครับ ผมขอเป็นลูกน้องละกัน น้ำลายหก
Wink ขอให้เดินทางถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพและประสบผลสำเร็จตามที่ตั้งเป้าหมายไว้...ไปถึงโน่นแล้วก็ส่งข่าว เข้ามาพูดคุย ทักทาย (แบบพิมพไทย) กันบ้างเน้อ.... Cheesy
ขอบคุณครับ  จะคุยกัน พิมพ์ไทย จีน อังกฤษ ต้องการแบบไหน ขอแค่บอก หลงรัก (เก่งก็ไม่เก่ง ทำเป็นพูดไปนะไอ้บาร์ท หัวเราะร่าน้ำตาริน)
Grin

โชคดี โชคดี นายบาร์ท

แต่จะว่าไปอยู่นู่นหรืออยู่นี่ ก้อเหมือนกันนั่นแหละ
เจอกันในบอร์ดอยู่ดีนิ

เฮงๆๆๆ (ตั้งใจเรียนด้วยนะจ๊ะ แล้วก้ออย่าลืมเหล่ๆให้หน่อยว่าตำรวจที่นู่นยังเหน็บกล็อคกันอยู่รึเปล่านะ ... 4-5ปีที่แล้ว กล็อคบานเลยยย)

Grin

เดี๋ยวจะเหล่ให้ครับ ว่าเค้าพกอะไรกัน หลงรัก
ขอให้โชคดีนะน้อง...ยังไงๆพี่จะเก็บน้องทีมแมทซ์..ไว้ให้ลองนะ..ขอให้เรียนให้จบและประสบความสำเร็จกลับมาเพื่อเป็นความภูมิใจของครอบครัวน้องนะ
คราวที่แล้วก็อดลองทีมแมทช์  กลับไปปีนี้ เดี๋ยวขอลองทั้งที่แมทช์และUltra Carry ซะเลย หลงรัก จะยิงให้ทองลอก สไลด์หักเลย จูบบบบ(เอ อาการแบบนี้ ไปซื้อจากร้านไหนมาเนี่ยะ นายจ๋า โดนชก)
กลับไปฟุดฟิดฟอไฟ เหมือนเดิม.........

โชคดีครับ Grin
กลับไทยไปนาน กลับมาลิ้นคงพันกันมั่วเลยหล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
Cheesy เดินทางปลอดภัย ครับ นายบาร์ท ประสบความสำเร็จ ในการเรียน นะครับ Cheesy
 Grinถ้า มีเวลา หรือ เหนื่อย อยากพักสาย ตา พัก สมอง กับการเรียน ก็ เจอ กัน ใน เวป หรือ msn ครับ Grin
ได้เลยครับพี่รู เยาะเย้ย
อย่ากินเหล้ากินเบียร์เยอะนักนะน้องรัก

อายุไม่ถึง 30 เลยเดี๋ยวจะบวมเกินวัย

อย่างพี่ๆหลายๆคน
อันนี้พอเป็นพิธีครับ จิบพอเมาก็เลิก หลงรัก อิอิอิ
Cheesy งานนี้ เห็นว่า คงมีเวลาเข้าเวป น้อยลง เพราะ ต้องตั้งใจเรียน หนังสือ ครับ ก็ ข้อ ให้ การเรียน ราบรื่น ครับ สอบผ่านได้ เกรด สวย ๆ ครับ Cheesy
 ปล. กลับมา คราวหน้า ไม่เอา ช๊อกโกแลตนะ ครับ ของ เป็น สาวออสซี่ผมสีทอง น้ำลายหกอัด กระป๋อง มา แล้ว กัน Grin;D
ใจคอจะให้ผมเป็นเอเย่นต์ขบวนการค้ามนุษย์ข้ามชาติเลยเรอะ พี่รู หัวเราะร่าน้ำตาริน
" ไปดีเถอะนะพี่ขออวยพร..ให้เจ้าปายดี...อย่าลืมเด็ก มอ...เสียล่ะน้องงงงง..." Grin
เด็ก ม.ไหนเอ่ยยย น้ำลายหก
Grinเดินทางปลอดภัยนะหนุ่มน้อย....ถึงบ้านโฮสแล้วอย่ามัวแต่หลงลูกสาวทั้ง 3 คนของเขาละนึกถึงพี่ ๆ ทางนี้บ้าง...กลับมาเมืองไทยคราวหน้าก็ ครบ 18 แล้วสิเดี๋ยวจะพาไปเที่ยว(ถ้าพาลูกสาวโฮสมาด้วย)..เหล้าเบียร์อย่าไปกินมันให้มากนักละเดี๋ยวจะอ้วย...อิอิ Grin
เปลี่ยนโฮสท์แล้วครับพี่  เปลี่ยนกระทันหันอ่ะ  ออกมาจากบ้านแล้ว จะถึงดอนเทืองอยู่แล้ว เอเย่นต์ถึงโทรมาบอกพ่อว่าต้องเปลี่ยนเพ ราะว่าบ้านนั้นเค้าต้องแบ่งห้องกับนร.อื่นนอน  ห้องนึงนอน2คน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไม่รู้ว่าต้องแบ่งห้องกะญ หรือช  น้ำลายหก เลยจำต้องเปลี่ยนกระทันหันอ่ะครับ หลงรัก
Grinมาเรียนที่เมืองไหนครับ อย่างไรก็ขอให้โชคดีครับ หลงรัก

นึกว่าไปไหนล่ะครับ เปิดเรียนน่ะสิ ผมเรียนที่ Holmes Collage ครับ แล้วว่าจะไปต่อที่James Cook University

คุณ Enabsirb ก้ออยู่ที่ออสเตรเลียเหรอครับ เมืองไหนเอ่ย

Grin
ผมอยู่ซิดนีย์ครับพี่ หลงรัก พี่Enabsirb ก็อยู่เหรอ เมืองไหนครับ ซิดนีย์รึเปล่า  งั้น หลังไมค์ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยดิครับ เยาะเย้ย
ขอให้โชคดีนะคับ อ่าไปแดนจิงโจ้หรือท่านไปอยู่เมืองไหนอ่าเมลเบินสาวๆๆญี่ปุ่นเยอะนา หลงรักซิดนี้ก็ด้วย จูบบบบ หุๆๆนายบาร์ทอย่าได้ไปหลงหนุ่มๆๆซิดนี้นะจ๊ะ เยาะเย้ยที่นั้นเกย์เยอะแถมแต่งงานกันได้ตามกฎหมายด้วยอิอิอิ เยาะเย้ยหวังว่างานมาดิกราหนุ่มบาร์ทเราคงไม่ได้ไปเต้นกะเค้านะโยม เยาะเย้ย ขอให้ได้ปริญญากลับมาสมดังใจหวังจ้า เอาสาวๆๆมาฝากพี่ๆๆในเวปด้วยละ น้ำลายหก
เหอะๆ กระเทยซิดนีย์นี่ท่าทางจะใช่ย่อยเลย ตกใจ น่ากลัว ตกใจ

ขอบคุณพี่ๆอีกครั้งครับผม หลงรัก

...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 12:38:44 PM »

... ร่อนไปร่อนมาอยู่แถวนั้น จนเอเย่นต์มา ถึงจะได้เช็คอิน ... แก้วที่สอง เอาเป็นไฮเนเก้นละกัน ... เอาไว้มีรูป หรือมีอะไรหนุกๆ มันส์ๆจะมาเล่าให้ฟังนะครับ  หลงรัก 
Cry  นายบาร์ทไปกะเอเย่นต์   Cry  ถูกใช้งานหนักแน่ๆ  Grin

ทีตอนสังสรรค์ที่ตาคลี  ไม่เห็นนายบาร์ทจะกลัวเลยนี่นา?  เรื่องดื่มน่ะ  พอขึ้นเครื่องทำเป็นวางฟอร์ม ดื่มน้อยๆแต่พองาม  Wink

เรื่องถ่ายรูป พี่ๆที่นี่เขาอยากให้รูปบ้าน โฮสต์ กะลูกสาวของโฮสต์ ที่นายบาร์ทไปพักอยู่น่ะ  ส่วนเรื่องที่เรียน  บ้านเมือง  พวกนั้นดูจากโปสการ์ดก็ได้อ่ะ  Wink  ไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่  Grin

ตกลงนายบาร์ทรีบไปถ่ายรูปแล้วเอามาโพสท์ลงกระทู้นี้เร็วๆนะ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 12:40:24 PM »

เอ๋...แล้วลูกสาวโฮสต์..
เค้าต้อนรับการกลับบ้านของท่านบาร์ทยังไงครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 12:55:55 PM »

... ร่อนไปร่อนมาอยู่แถวนั้น จนเอเย่นต์มา ถึงจะได้เช็คอิน ... แก้วที่สอง เอาเป็นไฮเนเก้นละกัน ... เอาไว้มีรูป หรือมีอะไรหนุกๆ มันส์ๆจะมาเล่าให้ฟังนะครับ  หลงรัก 
Cry  นายบาร์ทไปกะเอเย่นต์   Cry  ถูกใช้งานหนักแน่ๆ  Grin

ทีตอนสังสรรค์ที่ตาคลี  ไม่เห็นนายบาร์ทจะกลัวเลยนี่นา?  เรื่องดื่มน่ะ  พอขึ้นเครื่องทำเป็นวางฟอร์ม ดื่มน้อยๆแต่พองาม  Wink

เรื่องถ่ายรูป พี่ๆที่นี่เขาอยากให้รูปบ้าน โฮสต์ กะลูกสาวของโฮสต์ ที่นายบาร์ทไปพักอยู่น่ะ  ส่วนเรื่องที่เรียน  บ้านเมือง  พวกนั้นดูจากโปสการ์ดก็ได้อ่ะ  Wink  ไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่  Grin

ตกลงนายบาร์ทรีบไปถ่ายรูปแล้วเอามาโพสท์ลงกระทู้นี้เร็วๆนะ  Grin
ก็ตอนสังสรรค์ที่ตาคลี มีตั้งหลายคนคอยหามคอยหิ้ว ไม่ต้องกลัวว่าจะกลับไม่ถูก น้ำลายหก  แต่ขึ้นเครื่องคนเดียว ไม่มีใครคอยดูแล ก็ต้องระวังตัวหน่อยจิเฮีย โดนชก ไม่งั้นหลับอยู่ที่หนามบินน่ะแหละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
  ลูกสาวโฮสท์บ้านนี้มีคนเดียวครับ เพราะเปลี่ยนโปรแกรมกระทันหันไง เลยย้ายบ้านอ่ะ เยาะเย้ย  เดี๋ยวถ้าได้เที่ยว จะถ่ายรูปมาฝากครับ หลงรัก
เอ๋...แล้วลูกสาวโฮสต์..
เค้าต้อนรับการกลับบ้านของท่านบาร์ทยังไงครับ
เข้ามาเชคแฮนด์ ทักทายน่ะสิครับ เยาะเย้ย เจอกันครั้งแรก ตามธรรมเนียมฝรั่งไง เยาะเย้ย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 01:01:53 PM »

เอ๊....
ตอนผมไป เค้าต้อนรับแบบ...เอาแก้มแนบแก้มอ่ะครับ....
ข้างละที ๆ
 Grin Grin Grin Grin
(รึเราไปผิดฤดูกาลหว่า....)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 01:05:38 PM »

เอ๊....
ตอนผมไป เค้าต้อนรับแบบ...เอาแก้มแนบแก้มอ่ะครับ....
ข้างละที ๆ
 Grin Grin Grin Grin
(รึเราไปผิดฤดูกาลหว่า....)
เฮ้ออ เหมือนกะที่พี่โอ๊คเคยบอกจริงๆ  คุยกะพี่ซับนี่ ไม่ได้พ้นเรื่องนารีเล้ยย เยาะเย้ย 555 แก้มแนบแก้ม คงทำกันบางที่น่ะครับ จูบบบบ

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 01:20:41 PM »

Grinผมอยู่Brisbaneครับ เดี๋ยวคุยกันทางmsnดีกว่าครับ tworaphot@hotmail.com

S76C+,C++
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 01:24:19 PM »

Grinผมอยู่Brisbaneครับ เดี๋ยวคุยกันทางmsnดีกว่าครับ tworaphot@hotmail.com
รับทราบครับพ้ม  เจอกันออนไลน์ เยาะเย้ย  ขอบคุณครับ

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 02:38:53 PM »

ขอนายบาร์ทสุขสมหวังในแดนออสซี่นะ อ้อ อย่าลือแอบถ่ายรูปปืนประจำกายของตำรวจออสซี่ และรถตำรวจออสซี่มาฝากให้ดูกันบ้างนะครับ

ขอพระอวยพรน้องบารท์ครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 04:29:47 PM »

ขอนายบาร์ทสุขสมหวังในแดนออสซี่นะ อ้อ อย่าลือแอบถ่ายรูปปืนประจำกายของตำรวจออสซี่ และรถตำรวจออสซี่มาฝากให้ดูกันบ้างนะครับ

ขอพระอวยพรน้องบารท์ครับผม
ขอบคุณมากครับพี่พลายแก้ว วันนี้เพิ่งมาถึงวันแรก หลงรัก รอไว้ปรับตัวได้เมื่อไร  รอดูภาพละกันครับ หลงรัก

aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 05:31:22 PM »

ส่วนปืนของตร.ที่สงสัย  เดี๋ยวจะใช้สายตาสั้นๆเหล่ให้ละกัน ว่ายี่ห้ออะไร  .....
อย่าไปบอกเขาว่าหิวดินปืนละ Grin Grin

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์