เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:27:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อวยพรให้นายบาร์ทเดินทางโดยสวัสดิภาพ  (อ่าน 9238 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 05:42:36 PM »

อย่าไปบอกเขาว่าหิวดินปืนละ Grin Grin
Grin Grin Grin เยาะเย้ย โดนชก

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2005, 10:04:58 PM »

Grin  ถ้า จะว่างจริงๆ นะ  Grinถ้าไ ม่มีอะไรทำก็ ทำความรู้ จักกลับ ลูกสาวเขา ก็ สิ้นเรื่อง Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 06:42:46 AM »

Grin  ถ้า จะว่างจริงๆ นะ  Grinถ้าไ ม่มีอะไรทำก็ ทำความรู้ จักกลับ ลูกสาวเขา ก็ สิ้นเรื่อง Grin
เฮ่อๆ วนเวียนอยู่ในเว็บปืนนี่ ไม่เคยพ้นเรื่องสาวซ๊ากทีเนอะ แต่ละคน หลงรัก  เอ้อ เค้ามีลูกสาวคนเดียว ลูกชายอีก3 (เปลี่ยนบ้านใหม่อ่ะนะ)  ถ้ามีโอกาส จะถ่ายรูปมาให้ยล เยาะเย้ย

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 07:47:21 AM »

นั้นนะสินายบารท์ พอดีตั้งแต่เรียน เคยอยู่แต่หอพักกับอยู่บ้านตัวเอง ยังไม่เคยอยู่ Homestay สักที อย่างนายบารท์อยู่โฮมสเต ก็น่าจะหาโอกาสสร้างความสัมพันธ์กับลูกสาวเจ้าของบ้านนะจ๊ะ เมื่อความสัมพันธ์สุกงอมเมื่อไร ก็ค่อยไปเคาะประตูห้องของน้องเขาตอนพ่อแม่เขาหลับแล้ว แล้วท่านบารท์จะพบว่า " สวรรค์ ณ. แผ่นดิน เป็นเช่นไร" ยิ่งพูดก็ยิ่งนึกถึงความหลังทุกทีเลย แต่กรณีผมมิได้ฉวยโอกาสแบบโฮมสเต แบบนายบารท์นะ แค่อาศัยวิชาช่างไปซ่อมก็อกน้ำให้น้อง พอดีไปจังหวะสองต่อสองในบ้าน เลยกลายเป็นซ่อมรัก(นานมากแล้ว สมัยปอวอชอ)

ตั้งใจเรียนนะน้องบารท์ อย่าฟังพี่พลายแก้วโม้มาก เดี๋ยวเก็บเอาไปคิดเป็นตุเป็นตะ

ขอพระอวยพรน้องบารท์และพี่น้องทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 08:13:37 AM »

ขออวยพรให้ประสพผลสำเร็จ ครับ Grin

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 02:19:47 PM »

Grin งั้นนายบาร์ท เปลี่ยน ใจ ไปตุ๋ย ลูกชาย เขาดี กว่า  Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 02:29:04 PM »

นั้นนะสินายบารท์ พอดีตั้งแต่เรียน เคยอยู่แต่หอพักกับอยู่บ้านตัวเอง ยังไม่เคยอยู่ Homestay สักที อย่างนายบารท์อยู่โฮมสเต ก็น่าจะหาโอกาสสร้างความสัมพันธ์กับลูกสาวเจ้าของบ้านนะจ๊ะ เมื่อความสัมพันธ์สุกงอมเมื่อไร ก็ค่อยไปเคาะประตูห้องของน้องเขาตอนพ่อแม่เขาหลับแล้ว แล้วท่านบารท์จะพบว่า " สวรรค์ ณ. แผ่นดิน เป็นเช่นไร" ยิ่งพูดก็ยิ่งนึกถึงความหลังทุกทีเลย แต่กรณีผมมิได้ฉวยโอกาสแบบโฮมสเต แบบนายบารท์นะ แค่อาศัยวิชาช่างไปซ่อมก็อกน้ำให้น้อง พอดีไปจังหวะสองต่อสองในบ้าน เลยกลายเป็นซ่อมรัก(นานมากแล้ว สมัยปอวอชอ)

ตั้งใจเรียนนะน้องบารท์ อย่าฟังพี่พลายแก้วโม้มาก เดี๋ยวเก็บเอาไปคิดเป็นตุเป็นตะ

ขอพระอวยพรน้องบารท์และพี่น้องทุกท่านครับผม
โหเพ่พลายจ๋า  วัยเรียนของพี่นี่ช่างโชกโชนจริงๆนะ น้ำลายหก สอนน้องซะงั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขออวยพรให้ประสพผลสำเร็จ ครับ Grin
ขอบคุณครับพี่จอย เยาะเย้ย
Grin งั้นนายบาร์ท เปลี่ยน ใจ ไปตุ๋ย ลูกชาย เขาดี กว่า Grin
โห  ธาตุแท้ออกเชียว พี่รู

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2005, 02:41:19 PM »

ไม่โชกโชนหรอกนายบารท์ พี่พลายแก้วอาจจะเป็นผู้ชายที่อ่อนต่อโลกที่สุดในมอเอกชนและช่างกลเอกชนก็ได้ หากนำมาเปรียบเทียบประสบการณ์ซ้อมรักซ้อมรบ พี่พลายแก้วอาจจะที่โหลสุดของนักศึกษามอเอกชนก็ได้ แต่อาศัยเพียงว่าบุญพาวาสนาส่ง บวกด้วยความสุภาพบุรุษและจริงใจ เพราะพลายแก้วให้ยิงกบาลคนมันตายโหง ง่ายกว่าต้องแสดงละครปากอย่างใจอย่าง หรือล่อลวงต่อบุคคลอื่น ให้ต้องเสียศักด์ศรีและน้ำใจต่อกัน ชอบก็คือชอบ ไม่ชอบไม่ว่ากัน คำไหนคำนั้น ศักด์ศรีลูกผู้ชาย แต่อย่าได้หักหลัง กูเอาตาย จริงๆพี่พลายนะสุดแสนหางอึ่งต่อโลกยิ่งนัก เพียงแต่อาศัยความจริงใจและมิตรภาพที่ดีต่อกันเท่านั้นเอง ครับผม

ขอพระอวยพรน้องบารท์และทุกท่านครับผม

ปล.หากน้องบารท์เห็นรูปพี่พลายตอนอยู่ปอวอชอ ราศีพี่ไม่เหมือนเด็กช่างหรอก เคยให้เพื่อนดูเหมือนเอาเด็กมอต้นที่อ่อนต่อโลกมาใส่เสื้อช็อปมากกว่า บอกแล้วพี่ง่ะ อ่อนต่อโลกสุดๆ

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2005, 10:12:45 PM »

คุณบาร์ทลองไปดูแถวคิงครอสนะคับรับรองเด็ดๆๆเพียบอิอิอิเซ็กช๊อบเพียบเลยนะถ้าผมจำมะผิดอย่าลืมเอามาฝากพี่ๆๆบ้างนะคับ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
dum bang aw
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2005, 09:01:13 AM »

ยินดีต้อนรับคุณบาร์ทสู่ซิดนีย์ครับ ผมก็อยู่ที่นี่หากมีอะไรที่ผมพอช่วยเหลือได้โทร.มาที่เบอร์ 0412 46 33 35 ได้ทุกเวลานะครับ
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2005, 12:41:29 PM »

คุณบาร์ทลองไปดูแถวคิงครอสนะคับรับรองเด็ดๆๆเพียบอิอิอิเซ็กช๊อบเพียบเลยนะถ้าผมจำมะผิดอย่าลืมเอามาฝากพี่ๆๆบ้างนะคับ
เงอะ  ข้าพเจ้าไม่ค่อยรู้จักอ่ะครับ เพิ่งมาได้ไม่นาน  อีกอย่าง ไปทำไมอ่ะ  ผมโตแล้วนะ ไม่ใช้เด็กๆที่จะมาเล่นของเล่น  โตขนาดนี้แล้ว จะทำอะไรต้องเป็นจริงเป็นจังครับ โดนชก จ๊ากกก  เอ้ยย ล้อเล่นนะเนี่ยะ โปรดอย่าคิดเป็นจริงเป็นจังนักนะครับ น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยินดีต้อนรับคุณบาร์ทสู่ซิดนีย์ครับ ผมก็อยู่ที่นี่หากมีอะไรที่ผมพอช่วยเหลือได้โทร.มาที่เบอร์ 0412 46 33 35 ได้ทุกเวลานะครับ
ขอบคุณมากครับพี่  เบอร์ผม 040 9814961 ครับผม เยาะเย้ย  พี่อยู่ส่วนไหนของซิดนีย์ครับ แล้วทำอะไรอยู่  บ้านพักผมอยู่แถว Turramurra  เรียนที่ Holmes College ในเมืองครับ หลงรัก  ขอบคุณครับผม เยาะเย้ย

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2005, 02:18:39 PM »

Grin
จะมาเตือนอีกแย้ววว นายบาร์ทอย่าเพิ่งเบื่อนา เปงห่วงน่ะ

แถวนั้นมีจุดที่เค้าจัดไว้สำหรับเสพยาครับ ดังนั้นรูปแบบของคนที่อยู่แถวนั้น
คงไม่ต้องบอกนะ

crime(อาชญากรรมไม่ว่าจะเล็กหรือใหญ่) ค่อนข้างสูงเลยทีเดียว

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2005, 02:38:54 PM »

Grin
จะมาเตือนอีกแย้ววว นายบาร์ทอย่าเพิ่งเบื่อนา เปงห่วงน่ะ

แถวนั้นมีจุดที่เค้าจัดไว้สำหรับเสพยาครับ ดังนั้นรูปแบบของคนที่อยู่แถวนั้น
คงไม่ต้องบอกนะ

crime(อาชญากรรมไม่ว่าจะเล็กหรือใหญ่) ค่อนข้างสูงเลยทีเดียว

Grin

ครับ ได้ยินหลายคนบอกมาว่าออสเตรเลียมีอาชญากรรมเยอะ ต่างจากนิวซีแลนด์ที่เป็นเมืองสงบ โดนชก  ยิ่งแหล่งที่เป็นแบบนั้นด้วย ยิ่งไปกันใหญ่เลย ทั้งเอ็กซ์ ทั้งยา ทั้งโจร โดนชก นี่แหละครับ เมืองใหญ่ๆมันไม่น่าไว้ใจแบบนี้นี่แหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ขอบคุณครับ เยาะเย้ย

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 12:00:16 PM »

นี้ไงคับ ตัวอย่างที่ดีของประเทสที่ยึดปืนของประชาชนผู้บริสุทธิ  ผมยังเคยดดนกระชากสร้อยเลยคับตอนขึ้นรถไฟกลับบ้านแต่เหตุการณ์ตอนจบเป้นไงขอไม่เล่านะคับ  เออระวังพวกเวียดนามหน่อยนะคับคุณบาร์ท  มันมีกันเป็นแก็งค์ๆๆนะคับ ส่วนคิงครอสถ้าเราไปโดยมีคนรู้แหล่งที่ดื่มนี้ปลอดภัยพอควรนะคับแต่อย่าไปเดินมั่วๆๆนาท่านตอนกลางคืนนะ อาจจะกลายเป็นชายใต้ชายคนอื่นเค้าได้ท่านนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2005, 12:04:08 PM »

นี้ไงคับ ตัวอย่างที่ดีของประเทสที่ยึดปืนของประชาชนผู้บริสุทธิ  ผมยังเคยดดนกระชากสร้อยเลยคับตอนขึ้นรถไฟกลับบ้านแต่เหตุการณ์ตอนจบเป้นไงขอไม่เล่านะคับ  เออระวังพวกเวียดนามหน่อยนะคับคุณบาร์ท  มันมีกันเป็นแก็งค์ๆๆนะคับ ส่วนคิงครอสถ้าเราไปโดยมีคนรู้แหล่งที่ดื่มนี้ปลอดภัยพอควรนะคับแต่อย่าไปเดินมั่วๆๆนาท่านตอนกลางคืนนะ อาจจะกลายเป็นชายใต้ชายคนอื่นเค้าได้ท่านนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ครับ มันก็เป็นแค่บางเขต บางส่วนน่ะครับ หลงรัก ผมเคยคุยกับพี่ดำทางโทรศัพท์ เค้าบอกว่าประชาชนก็สามารถมีปืนในครอบครองได้ แต่ว่าอนุญาตเฉพาะชาวออสเตรเลียเท่านั้นนะครับ ตกใจ ส่วนชาวต่างชาติคนไหนที่อยากมีปืน ก็ต้องถือพาสปอร์ตออสซี่ก่อนครับ หลงรัก พูดง่ายๆคือ ต้องแปลงสัญชาติมาเป็นชาวออสเตรเลียครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน มันยุ่งยากพอกันแหละครับ จะว่าไป หัวเราะร่าน้ำตาริน   ส่วนแหล่งมั่วสุมแบบนั้น ผมไม่คิดจะไปอยู่แล้วครับ  ไม่ชอบ จูบบบบ

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์