เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:33:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอร้อง admin ว่า....  (อ่าน 6804 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 10:49:20 PM »

Grin เสียดายเหรอนายใหม่....เอาไว้แลกของรางวัลหรือไง Huh Huh Grin
Grin ฮี่ ๆ แล้วที่บอร์ดนี้มีสะสมแต้มแลกของรางวัลเหมือนกะพวก บ. มือถือมั๊ยเนี่ย Grin

PinMEMO
Growww
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

http://pinmemo.blogspot.com

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2004, 09:01:53 PM »

New : หน้าใหม่ไร้วรยุทธ

อ้างอิงจาก xchange.teenee.com และ board.thaidarkside.com
Grin Grinคำๆนี้ผมว่าแม่งๆอยู่นะครับเพราะทำให้พาลไปคล้ายกับเวปไต้ดิน Grin Grinเดี่ยวผมเกิดโพสผิดขึ้นมาขี้เกียจให้ท่านสมาชิกอื่นๆคอยส่งข้าวส่งน้ำนะครับ Grin Grin
งงคับ teenee มันไม่ใช่ใต้ดินนิ่ครับ thaidarkside ก็ไม่ใช่นิ่ งง???

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 03:01:22 AM »

อ้างถึง
ฮี่ ๆ แล้วที่บอร์ดนี้มีสะสมแต้มแลกของรางวัลเหมือนกะพวก บ. มือถือมั๊ยเนี่ย 
จะดูเป็นการมอมเมากันเกินไปครับมั้ยครับพี่ Grin Grin
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 10:11:28 AM »

จะดูเป็นการมอมเมากันเกินไปครับมั้ยครับพี่ Grin Grin
มอมเมาให้มัวเมาอยู่กะของเสพติดมึนเมา (ปืนก็เสพติดนะเออ  Grin) กินอย่างมูมมาม  อีกไม่นานก็คงจะมอมแมม แล้วก็หมองมัว  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 10:29:51 AM »

อ้างอิงจาก xchange.teenee.com และ board.thaidarkside.com
Grin Grinคำๆนี้ผมว่าแม่งๆอยู่นะครับเพราะทำให้พาลไปคล้ายกับเวปไต้ดิน Grin Grinเดี่ยวผมเกิดโพสผิดขึ้นมาขี้เกียจให้ท่านสมาชิกอื่นๆคอยส่งข้าวส่งน้ำนะครับ Grin Grin
งงคับ teenee มันไม่ใช่ใต้ดินนิ่ครับ thaidarkside ก็ไม่ใช่นิ่ งง???

พี่ๆ ท่านๆ  คงจะคุ้นกันดีกับชื่อหน้าใหม่ไร้วรยุทธกันดีนะครับ  ถึงเวปที่พี่ท่านกล่าวมาทั้ง 2 เวปไม่ใช่เวปใต้ดิน  แต่หน้าใหม่ได้วรยุทธนี่ ใต้ดินชัวร์ครับ

บางโพ 5
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 10:36:12 AM »

ถ้าจะเปลี่ยนจากลูกกระสุนเป็นขนาดลำกล้องปืนจะเหมาะสมหรือเปล่าครับ เอาเป็นหันปากลำกล้องเข้าหาท่านผู้โพสต์เลยครับ ยิ่งเยอะยิ่งใหญ่ครับ

บางโพ 5
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 11:52:58 AM »

ถ้าจะเปลี่ยนจากลูกกระสุนเป็นขนาดลำกล้องปืนจะเหมาะสมหรือเปล่าครับ เอาเป็นหันปากลำกล้องเข้าหาท่านผู้โพสต์เลยครับ ยิ่งเยอะยิ่งใหญ่ครับ

ไอเดียเก๋มากครับพี่ เดี๋ยวผมจะลองทำดูครับ Smiley
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 02:21:25 PM »

ผมว่า กระสุนปืนดีแล้วครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 04:47:10 PM »

อ้างถึง
ฮี่ ๆ แล้วที่บอร์ดนี้มีสะสมแต้มแลกของรางวัลเหมือนกะพวก บ. มือถือมั๊ยเนี่ย 

ฮ่าๆๆๆ
ไม่มอมเมาครับ
แถมยังได้ไอเดียกระฉูด

คือว่าถ้าใครได้สองพันโพสต์ก็ได้ โม่สองนิ้ว1กาบอก
สามพันโพสต์ก็โม่4นิ้วหนึ่งกาบอก หรือ ออโต้คอมแพคก็ได้ แล้วแต่เลือก
 Grin Grin Grin Grin
ห้าพันโพสต์ขึ้นไป โคลท์ครับ โค้ลท์อย่างเดียว

ครายเห็นด้วยยกมือขึ้น.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 04:48:24 PM »

พี่ๆ ท่านๆ  คงจะคุ้นกันดีกับชื่อหน้าใหม่ไร้วรยุทธกันดีนะครับ  ถึงเวปที่พี่ท่านกล่าวมาทั้ง 2 เวปไม่ใช่เวปใต้ดิน  แต่หน้าใหม่ได้วรยุทธนี่ ใต้ดินชัวร์ครับ

เอ๋.....
คุยเรื่องอะไรกันน่ะ
ไม่เห็นรู้เรื่องเลย
 :Smiley :Smiley :Smiley

ไปล่ะ..........

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 05:03:12 PM »

อ้างถึง

ฮ่าๆๆๆ

คือว่าถ้าใครได้สองพันโพสต์ก็ได้ โม่สองนิ้ว1กาบอก
สามพันโพสต์ก็โม่4นิ้วหนึ่งกาบอก หรือ ออโต้คอมแพคก็ได้ แล้วแต่เลือก
ห้าพันโพสต์ขึ้นไป โคลท์ครับ โค้ลท์อย่างเดียว

Grin เห็นด้วยอย่างยิ่งเลย เพราะโอกาสผมจะได้ Colt สูงมั่ก ๆ เพราะจากบอร์ดเก่าก็ปาเข้าไปห้าพันเกือบหกพันโพสแล่ว 555 Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 08:25:01 PM »

ต้องขอโทษคุณEvolutionจริงๆครับผมไม่ได้มีเจตนาว่าteeneeและthaidarksideเป็นพวกไต้ดินหรอครับ...แต่คำว่าหน้าใหม่ไร้วรยุทธนี่bordไต้ดินหลายๆบอร์ดเขาใช้กันก็เลยกะจะแซวๆคุณเล่นๆเผื่อจะเป็นพวกซุกซนเหมื่อนกับผมถ้ามันทำให้คุณEvolutionและสมาชิกของteeneeและthaidarksideไม่สบายใจผมก็ฝากขอโทษทุกๆท่านด้วยนะครับ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2004, 08:28:04 PM »

เอ๋.....
คุยเรื่องอะไรกันน่ะ
ไม่เห็นรู้เรื่องเลย
 :Smiley :Smiley :Smiley

ไปล่ะ..........
อ้างถึง
Grin Grinคราบบบบบบบบบบพี่subไม่ทราบไม่รู้เรื่องไอ้ผมก็จะเชื่อพี่คราบบบบบบบบบบ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2004, 04:19:18 PM »

อ้างถึง

ฮ่าๆๆๆ

Grin เห็นด้วยอย่างยิ่งเลย เพราะโอกาสผมจะได้ Colt สูงมั่ก ๆ เพราะจากบอร์ดเก่าก็ปาเข้าไปห้าพันเกือบหกพันโพสแล่ว 555 Grin
แหะ แหะ ยังงี้สงสัยต้องให้ส่ง sms เข้ามาชิงรางวัลแทนเหมือนพวก 1900 ครั้งละ 9บาทซะแร้วครับ  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2004, 04:30:12 PM โดย ผองพัฒ » บันทึกการเข้า
FAIR
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 09:25:03 PM »

ผมเป็นมือใหม่ ไม่มีปืนเลย พอดีจำเป็นต้องมีไว้ใช้งาน เพื่อนเสนอขายให้เป็น .45 hk usp compact
ปี 41 ราคา 80000 บาท แพงไปไหมครับ เอกสารจัดการเองด้วยครับ
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์