เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:34:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอร้อง admin ว่า....  (อ่าน 6810 ครั้ง)
PinMEMO
Growww
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

http://pinmemo.blogspot.com

« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2004, 06:50:57 PM »

เรื่อง ตำแหน่งต่างๆอ่ะครับ เพื่อความเท่ห์ของบอร์ด และเพื่อบอร์ดใหม่ด้วยอ่ะครับ

New : หน้าใหม่ไร้วรยุทธ
over 50 posts : จอมยุทธดัชนีมรกต
over 100 posts : หนึ่งในใต้หล้า
over 250 posts : ปรมาจารย์เฒ่าทารก
over 500 posts : เซียนกระบี่เหยียบเมฆา

หรือ ถ้ามันดูแปลก ก็เอาแบบนี้ก็ได้ Smiley

New : Member
over 50 posts : Silver Member
over 100 posts : Gold Member
over 250 posts : Executive Member
over 500 posts : PLATINUM MEMBER
 Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

อ้างอิงจาก xchange.teenee.com และ board.thaidarkside.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2004, 06:54:10 PM โดย The Evolution » บันทึกการเข้า

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2004, 11:59:38 PM »

New : หน้าใหม่ไร้วรยุทธ

อ้างอิงจาก xchange.teenee.com และ board.thaidarkside.com
Grin Grinคำๆนี้ผมว่าแม่งๆอยู่นะครับเพราะทำให้พาลไปคล้ายกับเวปไต้ดิน Grin Grinเดี่ยวผมเกิดโพสผิดขึ้นมาขี้เกียจให้ท่านสมาชิกอื่นๆคอยส่งข้าวส่งน้ำนะครับ Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 01:31:40 AM »

Wink เรื่องตำแหน่งอย่างไรก็ไม่ว่าคับ...แต่ผมชอบรูปลูกกระสุนของเก่าน่ะคับ...ที่ใช้แทนดาวอ่ะคับ...อยากได้มาไว้ที่เวปใหม่ด้วยคับ... Grin
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 07:40:44 AM »

เห็นด้วยกับคุณหมอรุทครับ Cheesy
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 08:18:28 AM »

Wink เรื่องตำแหน่งอย่างไรก็ไม่ว่าคับ...แต่ผมชอบรูปลูกกระสุนของเก่าน่ะคับ...ที่ใช้แทนดาวอ่ะคับ...อยากได้มาไว้ที่เวปใหม่ด้วยคับ... Grin

Wink ถ้าหากจะใช้รูปกระสุนปืนแทนที่ "ความขยัน" ในการ post  ตัวชื่อตำแหน่งไม่ทราบว่าพอจะหาศัพท์แสงที่เกี่ยวกับแวดวงอาวุธปืนมาประยุกต์ใช้ประกอบ... จะดีหรือเปล่า... Huh

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 11:01:16 AM »

ขอก้มหน้าก้มตาเก็บจำนวนกระสุนอย่างเดิมดีกว่าครับ  ชื่อเรียงเสียงไรไม่สะใจเท่าจำนวนกระสุน

:Smiley อือ... หรือจะเป็นเป้าตาวัวดีครับ?

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 11:04:53 AM »

ถ้าไมเอารูปลูกกระสุน  ลองเปลี่ยนเป็นลูกเกลี้ยงก็แปลกตาไปอีกแบบนะครับ Grin Grin Grin  โพสท์บ่อยๆ แจกหลายๆลูก Grin

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 11:10:11 AM »

แล้วอย่างผมหล่ะครับ อ่านอย่างเดียงเป็นสรณะ เลย

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 01:38:56 PM »

เห็นด้วยครับเอารูปลูกกระสุนดีกว่าดาวครับ  Wink

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ดี๋
Full Member

คะแนน 1

เดี่ยว โด่เด่

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 01:47:05 PM »

เปลี่ยนเป็น X แทนได้มั้ยครับ ปั้นจนตาเหล่ไม่ค่อยได้ซักที มาหาเอาแถวนี้แทน
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 02:55:51 PM »

ลูกกระสุนกำลังเดินทางมาอยู่ครับ แฮะ แฮะ ย้ายบ้านทีลืมของไว้บ้านนู้นเพียบเลยครับ  Tongue Tongue Tongue
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 05:54:06 PM »

ลูกกระสุนกำลังเดินทางมาอยู่ครับ แฮะ แฮะ ย้ายบ้านทีลืมของไว้บ้านนู้นเพียบเลยครับ  Tongue Tongue Tongue
ต้องให้ไปช่วยงมในคลองหรือเปล่าคร้าบ  Grin  ผมล่ะกลั๊วกลัวว่ากระสุนมันจะพลัดตกน้ำระหว่างการขนย้าย  Wink

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 06:57:14 PM »

ต้องให้ไปช่วยงมในคลองหรือเปล่าคร้าบ  Grin  ผมล่ะกลั๊วกลัวว่ากระสุนมันจะพลัดตกน้ำระหว่างการขนย้าย  Wink
Grin Grin Grin Grin Grin
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 10:05:49 PM »

Grin เอาสถิติเก่ามาด้วยได้ป่ะ จะปั้นใหม่มันปั้นยากนา ตั้ง 5 พันกว่าโพสแน่ะ Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2004, 10:28:29 PM »

Grin เอาสถิติเก่ามาด้วยได้ป่ะ จะปั้นใหม่มันปั้นยากนา ตั้ง 5 พันกว่าโพสแน่ะ Grin

Grin เสียดายเหรอนายใหม่....เอาไว้แลกของรางวัลหรือไง Huh Huh Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์