เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:23:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบราคาปืนใหม่ยี่ห้อ CZ 75 D COMPACT  (อ่าน 26035 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 10:24:39 AM »

หน้าร้านแถวๆหลังวังประมาณ 90 Kครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน
ร้านไหนครับพอดีเมื่อวาน(20.11.51)ไปเดินมาหลังวังหา75 ดี มีแค่ร้านเดียวเองครับแถมยังมีแค่ตัวเดียวเองครับ

ช่วงต้นๆเดือนผมยังไปเดินดูอยู่แถวๆหลังวังครับยังพอมี

ตอนนี้ไม่แน่ใจครับว่ามีคนซื้อไปหมดรึยังครับ

ก็หลายๆร้านครับที่เข้าไปดูลองสอบถามราคาดูหลายๆร้านครับ

ตอนที่ผมไปถามราคาประมาณ 90K แทบทุกร้านเลยครับ

แล้วร้านที่ท่านเข้าไปถามเขาบอกมาที่เท่าไรครับ.. ไหว้

ส่วนตัวผมได้มาที่ราคา 78K ครับ..เป็นคอมแพ็คธรรมดาครับ ไหว้
        ไม่ธรรมดา ครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 10:39:59 AM »

บางครั้งความรีบร้อน +ความจำเป็นอย่างเร่งด่วน  มีของเจอของก็ต้องรีบจับไว้ก่อนเพื่อความอุ่นใจ   ถึงแม้นว่าราคามันจะแพงกว่าที่ควรก็ตาม ตกใจ ตกใจ ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 11:49:25 AM »

บางครั้งความรีบร้อน +ความจำเป็นอย่างเร่งด่วน  มีของเจอของก็ต้องรีบจับไว้ก่อนเพื่อความอุ่นใจ   ถึงแม้นว่าราคามันจะแพงกว่าที่ควรก็ตาม ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ผมเห็นด้วยครับ... ไหว้

The best way to predict the future is to invent it.
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 12:07:24 PM »

บางครั้งความรีบร้อน +ความจำเป็นอย่างเร่งด่วน  มีของเจอของก็ต้องรีบจับไว้ก่อนเพื่อความอุ่นใจ   ถึงแม้นว่าราคามันจะแพงกว่าที่ควรก็ตาม ตกใจ ตกใจ ตกใจ
        แต่ถ้า...ช้า ๆ ได้ ม้า(ซุเปอร์)...ตัวงาม  ใช่ใหม...กร๊ากก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 12:38:09 PM »

แต่ถ้า...ช้า ๆ ได้ ม้า(ซุเปอร์)...ตัวงาม  ใช่ใหม...กร๊ากก

จุ๊ๆๆ..อย่าดังไปครับ..เดี๋ยวคนที่บ้านพี่เค้าได้ยินหละก็....งานเข้าเลยนะครับ.... คิก คิก

พี่คมขวานครับผมว่าจะหาซื้อลูกแบลงค์แล้วส่งไปให้คนที่บ้านพี่NUTAPHOL ยิ้มีเลศนัย

เอาไว้เวลาพี่NUTAPHOLกลับบ้านดึกๆดื่นๆ..คนที่บ้านพี่เค้าจะได้เอาออกมายิงขู่ครับ โดนชก

พี่NUTAPHOLคงต๊กกะใจตาเหลือก... ขำก๊าก ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 12:57:50 PM »

เฮ้ย...อย่าให้ลามลงไปถึงใต้  เชียวนา.....
พักนี้  ยิ่ง ระแวง ๆ ยังไงชอบกลอยู่  ไม่รู้ซิ

NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 01:01:22 PM »

เฮ้ย...อย่าให้ลามลงไปถึงใต้  เชียวนา.....
พักนี้  ยิ่ง ระแวง ๆ ยังไงชอบกลอยู่  ไม่รู้ซิ
เรื่องเมียนี่ไม่เคยกลัวครับแต่เกรงใจนะ.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 01:20:31 PM »

นึกๆดู..น่าจะลองดูเหมือนกันนะครับ... คิก คิก คิก คิก

NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 03:53:13 PM »

นึกๆดู..น่าจะลองดูเหมือนกันนะครับ... คิก คิก คิก คิก
  เดี่ยวงานเข้าละยุ่งตายเลยน้องเอ๋ย.....อย่าให้พี่ๆมีงานเข้าเลยนะ ไหว้ ไหว้ ไหว้
pong1
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 03:57:38 PM »

ราคาตอนนี้แพงจริงๆ
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 04:11:15 PM »

วันนี้..รับของเรียบร้อย..
ลองยิงเรียบร้อย..ซัดไป25นัด..ผ่าน..ฉลุย..
สรุปราคาค่าตัวเพื่อนใหม่..
1..ราคาเพื่อนใหม่..80k
2.ค่าคนช่วยเซนต์ค้ำประกันความประพฤติ..พร้อมพาไปดำเนินการด้านเอกสารที่อำเภอ..1k..
3..ช่วยค่าบำรุงอำเภอ..3k
ใช้เวลาในการหาจนได้เพื่อนใหม่..ทั้งสิ้น..18ชม..
รายละเอียดเพื่อนใหม่..
ด้านตัวปืนเปนสีดำ..
 ส่วนที่ชักสไลด์..เปนสีบรอนด์..(เหนเจ้าของเดิมบอกว่าม่ายขึ้นสนิมอ่ะคับ) เยี่ยม

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
Bank9225
Jr. Member
**

คะแนน 6

หนึ่งนัด หนึ่งชีวิต

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 06:27:05 PM »

หน้าร้านแถวๆหลังวังประมาณ 90 Kครับ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน
ร้านไหนครับพอดีเมื่อวาน(20.11.51)ไปเดินมาหลังวังหา75 ดี มีแค่ร้านเดียวเองครับแถมยังมีแค่ตัวเดียวเองครับ

ช่วงต้นๆเดือนผมยังไปเดินดูอยู่แถวๆหลังวังครับยังพอมี

ตอนนี้ไม่แน่ใจครับว่ามีคนซื้อไปหมดรึยังครับ

ก็หลายๆร้านครับที่เข้าไปดูลองสอบถามราคาดูหลายๆร้านครับ

ตอนที่ผมไปถามราคาประมาณ 90K แทบทุกร้านเลยครับ

แล้วร้านที่ท่านเข้าไปถามเขาบอกมาที่เท่าไรครับ.. ไหว้

ส่วนตัวผมได้มาที่ราคา 78K ครับ..เป็นคอมแพ็คธรรมดาครับ ไหว้
ถามมาหลายร้านแล้วเหมือกันครับ
ผมว่า75 ดี ที่หลังวังตอนนี้น่าจะเหลือแค่ตัวเดียวนะครับ แต่ราคาพอรับได้85000 แต่ที่รับไม่ได้คือสภาพปืนครับ ดูแล้วไม่เหมือนปืนใหม่เลย ทางร้านบอกเป็นปืนโชว์ขอลดแล้วร้านไม่ลดให้ครับ เค้าบอกว่าปืนกระบอกนี้ยังมีเวลาอีก4เดือนครับ

สิ่งเดี่ยวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ  นั้นคือคนดีๆนิ่งดูดาย
ห้องพักรายวัน-รายเดือน24ชม. ย่านบางพลีใหญ่(วัดหลวงพ่อโต)สมุทรปราการ www.bangpli.com
tuch
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 06:15:18 PM »

สวัสดีครับ ปืนแพงขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับ ต. ค ปี50 ผมรับมาที่ 78 k ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2008, 10:33:58 PM โดย tuch » บันทึกการเข้า
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 06:30:14 PM »

สวัสดีครับ ปืนแพงขึ้นเรื่อยๆเลยนะครับ ต. ค ปี50 ผมรับมาที่ 87 k ครับ

ปี 50 หรือ ปี 51 ครับ... Huh

ถ้าปี 50 รับมาที่  87 k ก็(โค-ตะ-ระ)แพงมากครับ..ถ้า ปี 51 ก็ปกติครับ.. ไหว้

I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 08:30:08 PM »

ถ้าเพื่อชีวิต...ราคาสูงกว่านี้ก็ไม่แพงครับ

อยากทราบว่า

ปัญหาที่เกิดขึ้น...มีการทะเลาะวิวาทกันมาก่อน...

หรือ เป็นการประสงค์ต่อทรัพย์ ครับ...

อ่านจากคห.ของท่าน...รวมถึงเกิดเหตุขณะนุ่งผ้าเช็ดตัว ดูแล้วน่าจะยังอายุไม่มากและไม่น่าประสงค์ต่อทรัพย์...เลยถามเพื่อให้หายสงสัย...

เอ...รึโจรปล้นสวาท...อี๋....น่ากลัวจริงๆ
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์